GnuCash $ - en to kn translation catalogue (3615 entries)

en: Start of this year
kn: ಈಗಿನ ವರ್ಷದ ಆರಂಭ

en: First day of the current calendar year.
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್ ವರ್ಷದ ಮೊದಲ ದಿನ.

en: End of this year
kn: ಈಗಿನ ವರ್ಷದ ಅಂತ್ಯ

en: Last day of the current calendar year.
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್ ವರ್ಷದ ಕೊನೆಯ ದಿನ.

en: Start of previous year
kn: ಹಿಂದಿನ ವರ್ಷದ ಆರಂಭ

en: First day of the previous calendar year.
kn: ಹಿಂದಿನ ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್ ವರ್ಷದ ಮೊದಲ ದಿನ.

en: End of previous year
kn: ಹಿಂದಿನ ವರ್ಷದ ಅಂತ್ಯ

en: Last day of the previous calendar year.
kn: ಹಿಂದಿನ ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್ ವರ್ಷದ ಕೊನೆಯ ದಿನ.

en: Start of accounting period
kn: ಅಕೌಂಟಿಂಗ್ ಅವಧಿಯ ಆರಂಭ

en: First day of the accounting period, as set in the global preferences.
kn: ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಆದ್ಯತೆಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿರುವಂತೆ ಅಕೌಂಟಿಂಗ್ ಅವಧಿಯ ಮೊದಲ ದಿನ.

en: End of accounting period
kn: ಅಕೌಂಟಿಂಗ್ ಅವಧಿಯ ಕೊನೆ

en: Last day of the accounting period, as set in the global preferences.
kn: ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಆದ್ಯತೆಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿರುವಂತೆ ಅಕೌಂಟಿಂಗ್ ಅವಧಿಯ ಕೊನೆಯ ದಿನ.

en: Start of this month
kn: ಈಗಿನ ತಿಂಗಳ ಆರಂಭ

en: First day of the current month.
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ತಿಂಗಳ ಮೊದಲ ದಿನ.

en: End of this month
kn: ಈಗಿನ ವರ್ಷದ ಅಂತ್ಯ

en: Last day of the current month.
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ತಿಂಗಳ ಕೊನೆಯ ದಿನ.

en: Start of previous month
kn: ಹಿಂದಿನ ತಿಂಗಳ ಆರಂಭ

en: First day of the previous month.
kn: ಹಿಂದಿನ ತಿಂಗಳ ಮೊದಲ ದಿನ.

en: End of previous month
kn: ಹಿಂದಿನ ತಿಂಗಳ ಅಂತ್ಯ

en: Last day of previous month.
kn: ಹಿಂದಿನ ತಿಂಗಳ ಕೊನೆಯ ದಿನ.

en: Start of current quarter
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದ ಆರಂಭ

en: First day of the current quarterly accounting period.
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ತ್ರೈಮಾಸಿಕ ಅಕೌಂಟಿಂಗ್ ಅವಧಿಯ (ಪಿರಿಯಡ್‌) ಮೊದಲ ದಿನ.

en: End of current quarter
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದ ಅಂತ್ಯ

en: Last day of the current quarterly accounting period.
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ತ್ರೈಮಾಸಿಕ ಅಕೌಂಟಿಂಗ್ ಅವಧಿಯ (ಪಿರಿಯಡ್‌) ಕೊನೆಯ ದಿನ.

en: Start of previous quarter
kn: ಹಿಂದಿನ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದ ಆರಂಭ

en: First day of the previous quarterly accounting period.
kn: ಹಿಂದಿನ ತ್ರೈಮಾಸಿಕ ಅಕೌಂಟಿಂಗ್ ಅವಧಿಯ (ಪಿರಿಯಡ್‌) ಮೊದಲ ದಿನ.

en: End of previous quarter
kn: ಹಿಂದಿನ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದ ಅಂತ್ಯ

en: Last day of previous quarterly accounting period.
kn: ಹಿಂದಿನ ತ್ರೈಮಾಸಿಕ ಅಕೌಂಟಿಂಗ್ ಅವಧಿಯ (ಪಿರಿಯಡ್‌) ಕೊನೆಯ ದಿನ.

en: Today
kn: ಇಂದು

en: The current date.
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ದಿನಾಂಕ.

en: Business
kn: ಉದ್ಯಮ

en: Company Name
kn: ಕಂಪನಿಯ ಹೆಸರು

en: Company Address
kn: ಕಂಪನಿಯ ವಿಳಾಸ

en: Company ID
kn: ಕಂಪನಿಯ ಐಡಿ

en: Company Phone Number
kn: ಕಂಪನಿಯ ದೂರವಾಣಿ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Company Fax Number
kn: ಕಂಪನಿಯ ಫ್ಯಾಕ್ಸ್ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Company Website URL
kn: ಕಂಪನಿಯ ಜಾಲತಾಣ ಯುಆರ್ಎಲ್

en: Company Email Address
kn: ಕಂಪನಿಯ ಇಮೈಲ್ ವಿಳಾಸ

en: Company Contact Person
kn: ಕಂಪನಿಯ ಸಂಪರ್ಕ ವ್ಯಕ್ತಿ

en: Fancy Date Format
kn: ಮೋಹಕ ದಿನಾಂಕದ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Tax
kn: ತೆರಿಗೆ

en: Tax Number
kn: ತೆರಿಗೆ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Cyrillic
kn: ಸಿರಿಲಿಕ್

en: Unicode
kn: ಯೂನಿಕೋಡ್

en: Other
kn: ಇತರೆ

en: The GnuCash online manual has lots of helpful information. You can access the manual under the Help menu.
kn: ಗ್ನೂಕ್ಯಾಶ್ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿಯು ಬಹಳಷ್ಟು ಉಪಯುಕ್ತ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಸಹಾಯ ಮೆನುವಿನಲ್ಲಿ ನೀವು ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿಯನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು.

en: The GnuCash developers are easy to contact. As well as several mailing lists, you can chat to them live on IRC! Join them on #gnucash at irc.gnome.org
kn: ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ವಿಕಸನೆಗಾರರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸುವುದು ಸುಲಭ. ಹಲವಾರು ಮೇಲಿಂಗ್‌ ಲಿಸ್ಟ್‌ಗಳ ಮೂಲಕವೂ ಸಹ ನೆರವು ಪಡೆಯಬಹುದು, ನೀವು ಅವರೊಂದಿಗೆ IRC ಯಲ್ಲಿ ನೇರವಾಗಿ ಮಾತುಕತೆ ನಡೆಸಬಹುದು! irc.gnome.org ನಲ್ಲಿ #gnucash ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಳ್ಳಿ

en: You can easily import your existing financial data from Quicken, MS Money or other programs that export QIF files or OFX files. In the File menu, click on the sub-menu Import and click on QIF or OFX file, respectively. Then, follow the instructions provided.
kn: ನೀವು QIF ಕಡತಗಳು ಅಥವ OFX ಕಡತಗಳನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡುವಂತಹ ಕ್ವಿಕೆನ್, MS ಮನಿ ಅಥವ ಇತರೆ ಯಾವುದೆ ಪ್ರೊಗ್ರಾಮ್‌ಗಳಿಂದ ಈಗಿರುವ ಹಣಕಾಸು ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಕಡತದ ಪರಿವಿಡಿಯಲ್ಲಿ, ಅನುಕ್ರಮವಾಗಿ ಆಮದು ಎಂಬ ಉಪಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ ನಂತರ QIF ಅಥವ OFX ಕಡತದ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ಆನಂತರ, ಒದಗಿಸಲಾದ ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ.

en: If you are familiar with other financial programs such as Quicken, note that GnuCash uses accounts instead of categories to track income and expenses. For more information on income and expense accounts, please see the GnuCash online manual.
kn: ನಿಮಗೆ ಕ್ವಿಕೆನ್‌ನಂತಹ ಬೇರೆ ಹಣಕಾಸು ಪ್ರೊಗ್ರಾಮ್‌ಗಳ ಪರಿಚಯವಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಆದಾಯ ಮತ್ತು ವೆಚ್ಚಗಳ ಜಾಡನ್ನು ಇರಿಸಲು ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ ವರ್ಗಗಳ ಬದಲಿಗೆ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೆನಪಿಡಿ. ಆದಾಯ ಮತ್ತು ವೆಚ್ಚದ ಖಾತೆಗ ಬಗೆಗಿನ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿಯನ್ನು ನೋಡಿ.

en: Create new accounts by clicking the New button in the main window tool bar. This will bring up a dialog box where you can enter account details. For more information on choosing an account type or setting up a chart of accounts, please see the GnuCash online manual.
kn: ಮುಖ್ಯ ಕಿಟಕಿಯ ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತುವ ಮೂಲಕ ಹೊಸ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಿ. ಇದರಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಖಾತೆಯ ವಿವರಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸುವ ಒಂದು ಡೈಲಾಗ್ ಚೌಕವು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಒಂದು ಖಾತೆಯ ಬಗೆಯನ್ನು ಆರಿಸುವ ಅಥವ ಖಾತೆಗಳ ಒಂದು ನಕ್ಷೆಯನ್ನು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸುವ ಕುರಿತಾದ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿಯನ್ನು ನೋಡಿ.

en: To enter multiple-split transactions such as a paycheck with multiple deductions, click the Split button in the tool bar. Alternatively, in the View menu, you can choose the register style Auto-Split Ledger or Transaction Journal.
kn: ಅನೇಕ ಕಡಿತಗಳದೊಂದಿಗಿನ ಪೇಚೆಕ್‌ನಂತಹ ಬಹ-ವಿಭಜನೆಯ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ವಿಂಗಡಿಸು ಗುಂಡಿಯ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ಪರ್ಯಾಯವಾಗಿ, ನೋಟದ ಪರಿವಿಡಿಯಲ್ಲಿ, ನೀವು ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ನ ಬಗೆಯನ್ನು ಸ್ವಯಂ-ವಿಭಜನೆ ಲೆಡ್ಜರ್ ಅಥವ ವ್ಯವಹಾರದ ಜರ್ನಲ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

en: As you enter amounts in the register, you can use the GnuCash calculator to add, subtract, multiply and divide. Simply type the first value, then select '+', '-','*', or '/'. Type the second value and press Enter to record the calculated amount.
kn: ನೀವು ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಮೊತ್ತಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಿದಂತೆಲ್ಲಾ, ಸೇರಿಸಲು, ಕಳೆಯಲು, ಗುಣಿಸಲು ಮತ್ತು ಭಾಗಿಸಲು ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಕ್ಯಾಲ್ಕುಲೇಟರ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು. ಮೊದಲ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ, ನಂತರ '+', '-','*', ಅಥವ '/' ಅನ್ನು ಆರಿಸಿ. ಎರಡನೆಯ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ ನಂತರ ಲೆಕ್ಕಹಾಕಲಾದ ಮೊತ್ತವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಲು ಎಂಟರ್ ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ.

en: Quick-fill makes it easy to enter common transactions. When you type the first letter(s) of a common transaction description, then press the Tab key, GnuCash will automatically complete the remainder of the transaction as it was last entered.
kn: ಕ್ಷಿಪ್ರ-ತುಂಬಿಸುವಿಕೆಯು ಸಾಮಾನ್ಯ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸುವುದನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿಸುತ್ತದೆ. ಸಾಮಾನ್ಯವಾದ ವ್ಯವಹಾರದ ವಿವರಣೆಯ ಮೊದಲ ಅಕ್ಷರವನ್ನು ನೀವು ಟೈಪ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ಟ್ಯಾಬ್‌ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ, ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ ತಾನಾಗಿಯೆ ಕೊನೆಯದಾಗಿ ನಮೂದಿಸಲಾದ ವ್ಯವಹಾರದ ಜ್ಞಾಪನೆಯೊಂದಿಗೆ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: Type the first letter(s) of an existing account name in the Transfer register column, and GnuCash will complete the name from your list of accounts. For subaccounts, type the first letter(s) of the parent account, followed by ':' and the first letter(s) of the subaccount (e.g. A:C for Assets:Cash).
kn: ವರ್ಗಾವಣೆ ರಿಜಿಸ್ಟರ್ ಲಂಬಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಖಾತೆಯ ಹೆಸರಿನ ಮೊದಲಿನ ಅಕ್ಷರವನ್ನು(ಗಳನ್ನು) ದಾಖಲಿಸಿ, ಹಾಗು ಗ್ನೂಕ್ಯಾಶ್ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿನ ಖಾತೆಯಿಂದ ಹೆಸರನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಉಪಖಾತೆಗಳಿಗಾಗಿ, ಮೂಲ ಖಾತೆಯ ಹೆಸರಿನ ಮೊದಲ ಅಕ್ಷರವನ್ನು(ಗಳನ್ನು) ದಾಖಲಿಸಿ ನಂತರ ':' ಅನ್ನು ಮತ್ತು ಉಪಖಾತೆಗಳ ಮೊದಲ ಅಕ್ಷರವನ್ನು(ಗಳನ್ನು) ದಾಖಲಿಸಿ (ಉದಾ ಆಸೆಟ್ಸ್:ಕ್ಯಾಶ್‌ಗಾಗಿ A:C ಎಂದು ದಾಖಲಿಸಿ).

en: When entering dates, you can type '+' or '-' to increment or decrement the selected date. You can use '+' and '-' to increment and decrement check numbers as well.
kn: ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು ದಾಖಲಿಸುವಾಗ, ಆಯ್ದ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಅಥವ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಅನುಗುಣವಾಗಿ ನೀವು '+' ಅಥವ '-' ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು. ಪರಿಶೀಲನಾ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಅಥವ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲೂ ಸಹ '+' ಹಾಗು '-' ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು.

en: To switch between multiple tabs in the main window, press Control+Page Up/Down.
kn: ಮುಖ್ಯ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿನ ಅನೇಕ ಟ್ಯಾಬ್‌ಗಳ ನಡುವೆ ಬದಲಾಯಿಸಲು, ಕಂಟ್ರೋಲ್+ಪೇಜ್ ಅಪ್/ಡೌನ್ ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ.

en: In the reconcile window, you can press the spacebar to mark transactions as reconciled. You can also press Tab and Shift-Tab to move between deposits and withdrawals.
kn: ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡುವ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ, ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಗುರುತು ಹಾಕಲು ನೀವು ಸ್ಪೇಸ್‌ಬಾರ್ ಅನ್ನು ಒತ್ತಬಹುದು. ನೀವು ಠೇವಣಿಗಳು ಮತ್ತು ವಿತ್‌ಡ್ರಾವಲ್‌ಗಳ ನಡುವೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲು ಟ್ಯಾಬ್ ಮತ್ತು ಶಿಫ್ಟ್‌-ಟ್ಯಾಬ್ ಅನ್ನು ಒತ್ತಬಹುದು.

en: To transfer funds between accounts with different currencies, click on the Transfer button in the register toolbar, select the accounts, and the Currency Transfer options for entering the exchange rate or the other currency's amount will be available.
kn: ವಿಭಿನ್ನವಾದ ಕರೆನ್ಸಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಖಾತೆಗಳ ನಡುವೆ ಹಣವನ್ನು ವರ್ಗಾಯಿಸಲು, ರಿಜಿಸ್ಟರ್ ಸಲಕರಣೆಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿನ ವರ್ಗಾವಣೆ ಒತ್ತುಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ, ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ, ಹಾಗು ಬದಲಾವಣೆ ದರ ಅಥವ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಇನ್ನೊಂದು ಕರೆನ್ಸಿಯ ಮೊತ್ತವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಲು ಕರೆನ್ಸಿ ವರ್ಗಾವಣೆ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: You can pack multiple reports into a single window, providing all the financial information you want at a glance. To do so, use the Sample & Custom->"Custom Multicolumn Report" report.
kn: ನೀವು ನೋಡಬೇಕಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಹಣಕಾಸು ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸುವಂತೆ ನೀವು ಅನೇಕ ವರದಿಗಳನ್ನು ಒಂದು ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ಒಂದುಗೂಡಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುತ್ತದೆ. ಹಾಗೆ ಮಾಡಲು ನಮೂನೆ ಹಾಗು ಕಸ್ಟಮ್->"ಕಸ್ಟಮ್ ಬಹುಸಾಲು ವರದಿ" ವರದಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Style Sheets affect how reports are displayed. Choose a style sheet for your report as a report option, and use the Edit->Style Sheets menu to customize style sheets.
kn: ಶೈಲಿ ಹಾಳೆಗಳ ಪರಿಣಾಮವು ಹೇಗೆ ವರದಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುದರ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ವರದಿಗಾಗಿ ಒಂದು ವರದಿ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿ ಒಂದು ಶೈಲಿ ಹಾಳೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ, ನಂತರ ಶೈಲಿ ಹಾಳೆಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಇಚ್ಛೆ ಅನುಸಾರವಾಗಿ ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಂಪಾದನೆ->ಶೈಲಿ ಹಾಳೆಗಳು ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: To raise the accounts menu in the transfer field of a register page, press the Menu key or the Ctrl-Down key combination.
kn: ಖಾತೆಯ ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ಒಂದು ರಿಜಿಸ್ಟರ್ ಪುಟದ ವರ್ಗಾವಣೆ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಎತ್ತರಿಸಲು, ಪರಿವಿಡಿ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ ಅಥವ ಕಂಟ್ರೋಲ್-ಕೆಳಗೆ ಕೀಲಿ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಒತ್ತಿ.

en: The scheduled transaction editor comes with a very flexible frequency configurator. Basic frequencies to schedule a transaction include daily, weekly and monthly. But more advanced schemes can be set up as well. Some examples:
    
    To schedule a transaction every three weeks, you can choose the weekly basic frequency and then set 'Every 3 weeks'.
    
    To schedule a transaction every year you can choose the monthly basic frequency and then set 'Every 12 months'.
kn: ನಿಗದಿಪಡಿಸಿದ ವ್ಯವಹಾರದ ಸಂಪಾದಕವು ಅತ್ಯಂತ ಸುಲಭವಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ ಆವರ್ತನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಒಂದು ಸಂರಚಕವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಒಂದು ದೈನಿಂದಿನ, ವಾರಕೊಮ್ಮೆಯ ಮತ್ತು ತಿಂಗಳಿಗೊಮ್ಮೆಯ ವ್ಯವಹಾರದಂತೆ ನಿಗದಿಪಡಿಸುವುದು ಮೂಲಭೂತ ಆವರ್ತನೆಯಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಇನ್ನೂ ಮುಂದುವರೆದ ಸ್ಕೀಮ್‌ಗಳನ್ನೂ ಸಹ ಸೂಚಿಸಬಹುದು. ಕೆಲವು ಉದಾಹರಣೆಯೆಂದರೆ:
    
    ಪ್ರತಿ ಮೂರು ವಾರಗಳಿಗೊಮ್ಮೆ ಒಂದು ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಲು, ನೀವು ವಾರದ ಮೂಲಭೂತ ಆವರ್ತನೆಯನ್ನು ಆರಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ನಂತರ 'ಪ್ರತಿ ೩ ವಾರಗಳು' ಅನ್ನು ಸೂಚಿಸಬಹುದು.
    
    ಪ್ರತಿ ವರ್ಷಕ್ಕೊಮ್ಮೆ ಒಂದು ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಲು, ನೀವು ವಾರದ ಮೂಲಭೂತ ಆವರ್ತನೆಯನ್ನು ಆರಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ನಂತರ 'ಪ್ರತಿ ೧೨ ತಿಂಗಳು' ಅನ್ನು ಸೂಚಿಸಬಹುದು.

en: There is a theory that if ever anyone discovers what the Universe is for and why it is here, it will instantly disappear and be replaced with something even more bizarre and inexplicable.
    There is another theory that this has already happened.
    
    Douglas Adams, "The Restaurant at the End of the Universe"
kn: ಈ ಜಗತ್ತು ಯಾವ ಉದ್ದೇಶಕ್ಕಾಗಿ ಇದೆ ಮತ್ತು ಅದು ಇಲ್ಲೇ ಏಕೆ ಇದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಯಾರಾದರೂ ಕಂಡುಹಿಡಿದಲ್ಲಿ, ಅದು ತಕ್ಷಣ ಮಾಯವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದು ಇನ್ನೂ ವಿಚಿತ್ರವಾದ ಮತ್ತು ವಿವರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದ ಒಂದು ವಸ್ತುವಿನಿಂದ ಬದಲಾಯಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ ಎಂಬ ಒಂದು ಸಿದ್ಧಾಂತ ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿದೆ.
    ಇದು ಈಗಾಗಲೆ ಘಟಿಸಿಹೋಗಿದೆ ಎಂಬ ಇನ್ನೊಂದು ಸಿದ್ಧಾಂತವೂ ಇದೆ.
    
    Douglas Adams, "The Restaurant at the End of the Universe"

en: The book was closed successfully.
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಮುಚ್ಚಲಾಗಿದೆ.

note: Translators: %s is a date string. %d is the number of books that will be created. This is a ngettext(3) message (but only for the %d part).
en: The earliest transaction date found in this book is %s. Based on the selection made above, this book will be split into %d book. | The earliest transaction date found in this book is %s. Based on the selection made above, this book will be split into %d books.
kn[0]: ಈ ಪುಸ್ತಕದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ಅತ್ಯಂತ ಮೊದಲಿನ ದಿನಾಂಕವು %s ಆಗಿದೆ. ಮೇಲೆ ಮಾಡಲಾದ ಆಯ್ಕೆಯ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ, ಈ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು %d ಬುಕ್‌ ಆಗಿ ವಿಭಜಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
kn[1]: ಈ ಪುಸ್ತಕದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ಅತ್ಯಂತ ಮೊದಲಿನ ದಿನಾಂಕವು %s ಆಗಿದೆ. ಮೇಲೆ ಮಾಡಲಾದ ಆಯ್ಕೆಯ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ, ಈ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು %d ಬುಕ್‌ ಆಗಿ ವಿಭಜಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Period %s - %s
kn: ಅವಧಿ %s - %s

en: %s
    Congratulations! You are done closing books!
kn: %s
    ಶುಭಾಶಯಗಳು! ನೀವು ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚುವಿಕೆಯನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದ್ದೀರಿ

en: Period
kn: ಅವಧಿ

en: Closing Date
kn: ಮುಚ್ಚಿದ ದಿನಾಂಕ

en: Selected
kn: ಆರಿಸಲಾದ

en: Account Types
kn: ಖಾತೆಯ ಬಗೆಗಳು

note: Translators: '%s' is the name of the selected account hierarchy template.
en: Accounts in '%s'
kn: '%s' ಎಂಬಲ್ಲಿನ ಖಾತೆ

en: No description provided.
kn: ಯಾವುದೇ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Accounts in Category
kn: ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿನ ಖಾತೆಗಳು

en: zero
kn: ಶೂನ್ಯ

en: existing account
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಖಾತೆ

en: Yes
kn: ಸರಿ

en: No
kn: ಇಲ್ಲ

en: Placeholder
kn: ಪ್ಲೇಸ್‌ಹೋಲ್ಡರ್‌

en: Opening Balance
kn: ಆರಂಭ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌

en: Use Existing
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವುದನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಿ

en: New Book Options
kn: ಹೊಸ ಪುಸ್ತಕದ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Taxes
kn: ತೆರಿಗೆಗಳು

en: Tax Payment
kn: ತೆರಿಗೆ ಪಾವತಿ

en: Insurance
kn: ವಿಮೆ

en: Insurance Payment
kn: ವಿಮೆ ಪಾವತಿ

note: Translators: PMI stands for Private Mortgage Insurance.
en: PMI
kn: ಪಿಎಮ್‌ಐ

en: PMI Payment
kn: ಪಿಎಮ್‌ಐ ಪಾವತಿ

en: Other Expense
kn: ಇತರೆ ಖರ್ಚು

en: Miscellaneous Payment
kn: ವಿವಿಧ ಪಾವತಿ

en: via Escrow account?
kn: ಎಸ್ಕ್ರೊ ಖಾತೆಯ ಮೂಲಕವೇ?

en: Loan
kn: ಸಾಲ

note: Translators: %s is "Taxes", or "Insurance", or similar
en: Loan Repayment Option: "%s"
kn: ಸಾಲದ ಮರುಪಾವತಿಯ ಆಯ್ಕೆ: "%s"

en: Date
kn: ದಿನಾಂಕ

en: Payment
kn: ಪಾವತಿ

en: Principal
kn: ಅಸಲು

en: Interest
kn: ಬಡ್ಡಿ

en: Escrow Payment
kn: ಎಸ್ಕ್ರೊ ಪಾವತಿ

en: Error adding price.
kn: ಬೆಲೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ.

en: Account
kn: ಖಾತೆ

en: Symbol
kn: ಚಿನ್ಹೆ

en: Shares
kn: ಶೇರುಗಳು

en: You don't have any stock accounts with balances!
kn: ನೀವು ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ ಯಾವುದೆ ಸ್ಟಾಕ್‌ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ!

note: Translators: this is a stock transaction describing new purchase of stock.
en: Buy
kn: ಕೊಳ್ಳು

note: Translators: this is a stock transaction describing new sale of stock, and recording capital gain/loss
en: Sell
kn: ಮಾರು

note: Translators: this is a stock transaction describing dividends issued to holder
en: Dividend
kn: ಲಾಭಾಂಶ

en: _Shares
kn: ಷೇರುಗಳು (_S)

en: Memo
kn: ಮೆಮೋ

en: Debit
kn: ಖರ್ಚು

en: Credit
kn: ಜಮಾ

en: Units
kn: ಘಟಕಗಳು

en: Bill
kn: ಬಿಲ್ಲು

en: Voucher
kn: ವೋಚರ್

en: Invoice
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Use Global
kn: ಸಾರ್ವತ್ರಿಕವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Badly formed URL %s
kn: ತಪ್ಪು ರಚನೆಯ ಯುಆರ್ಎಲ್ %s

en: Bad URL: %s
kn: ತಪ್ಪು ಯುಆರ್ಎಲ್: %s

en: No such entity: %s
kn: ಆ ರೀತಿಯ ಘಟಕಗಳಿಲ್ಲ: %s

en: No such owner entity: %s
kn: ಆ ರೀತಿಯ ಮಾಲಿಕ ಘಟಕಗಳಿಲ್ಲ: %s

en: Entity type does not match %s: %s
kn: ಘಟಕದ ಬಗೆಯು %s ಗೆ ತಾಳೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ: %s

en: You must provide a name for this Billing Term.
kn: ನೀವು ಈ ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಅವಧಿಗೆ ಒಂದು ಹೆಸರನ್ನು ಒದಗಿಸಬೇಕು.

en: You must provide a unique name for this Billing Term. Your choice "%s" is already in use.
kn: ನೀವು ಈ ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಅವಧಿಗೆ ಒಂದು ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಹೆಸರನ್ನು ಒದಗಿಸಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆಯಾದ "%s" ಈಗಾಗಲೆ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ.

en: Days
kn: ದಿನಗಳು

en: Proximo
kn: ಮುಂದಿನ ತಿಂಗಳು

en: Unknown
kn: ಅಜ್ಞಾತ

en: Term "%s" is in use. You cannot delete it.
kn: "%s" ಪದವು ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ. ನೀವದನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Are you sure you want to delete "%s"?
kn: ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ "%s" ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: This transaction needs to be assigned to a Customer. Please choose the Customer below.
kn: ಈ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಒಬ್ಬ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ನಿಗದಿಪಡಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಈ ಕೆಳಗೆ ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: This transaction needs to be assigned to a Vendor. Please choose the Vendor below.
kn: ಈ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಒಬ್ಬ ಮಾರಾಟಗಾರನಿಗೆ ನಿಗದಿಪಡಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಈ ಕೆಳಗೆ ಮಾರಾಟಗಾರರನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: That commodity is currently used by at least one of your accounts. You may not delete it.
kn: ಆ ಸರಕನ್ನು (ಕಮೋಡಿಟಿ) ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಗಳಲ್ಲಿ ಕನಿಷ್ಟ ಒಂದರಿಂದ ಸದ್ಯ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ನೀವದನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: This commodity has price quotes. Are you sure you want to delete the selected commodity and its price quotes?
kn: ಈ ಸರಕು (ಕಮೋಡಿಟಿ) ಬೆಲೆಹೇಳಿಕೆಗಳನ್ನು (ಕೋಟ್) ಹೊಂದಿದೆ. ಆರಿಸಲಾದ ಸರಕು (ಕಮೋಡಿಟಿ) ಹಾಗು ಅದರ ಬೆಲೆಹೇಳಿಕೆಗಳನ್ನು ಖಚಿತವಾಗಿ ಅಳಿಸಲು ಇಚ್ಛಿಸುತ್ತೀರಾ?

en: Are you sure you want to delete the selected commodity?
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಸರಕನ್ನು (ಕಮೋಡಿಟಿ) ಖಚಿತವಾಗಿ ಅಳಿಸಲು ಇಚ್ಛಿಸುತ್ತೀರಾ?

en: Delete commodity?
kn: ಸರಕನ್ನು (ಕಮೋಡಿಟಿ) ಅಳಿಸಬೇಕೆ?

en: _Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ (_C)

en: _Delete
kn: ಅಳಿಸಿ (_D)

en: Discount percentage must be between 0-100 or you must leave it blank.
kn: ರಿಯಾಯಿತಿಯ ಪ್ರತಿಶತವು ೦-೧೦೦ ರ ನಡುವೆ ಇರಬೇಕು ಅಥವ ಇದನ್ನು ನೀವು ಖಾಲಿ ಬಿಡಬೇಕು.

en: Credit must be a positive amount or you must leave it blank.
kn: ಸಾಲದ ಮೊತ್ತವು ಧನಾತ್ಮಕವಾಗಿರಬೇಕು ಅಥವ ಇದನ್ನು ನೀವು ಖಾಲಿ ಬಿಡಬೇಕು.

en: Edit Customer
kn: ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: New Customer
kn: ಹೊಸ ಗ್ರಾಹಕ

en: View/Edit Customer
kn: ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ನೋಡಿ/ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Customer's Jobs
kn: ಗ್ರಾಹಕನ ಕೆಲಸಗಳು

en: Customer's Invoices
kn: ಗ್ರಾಹಕನ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಗಳು

en: Process Payment
kn: ಪಾವತಿಯ ಸಂಸ್ಕರಣೆ

en: Shipping Contact
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸ

en: Billing Contact
kn: ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್‌ ಸಂಪರ್ಕ

en: Customer ID
kn: ಗ್ರಾಹಕರ ಐಡಿ

en: Contact
kn: ಸಂಪರ್ಕ

en: Company
kn: ಕಂಪನಿ

en: ID #
kn: ಐಡಿ #

en: Find Customer
kn: ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಹುಡುಕು

en: You must select a report configuration to load.
kn: ನೀವು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಒಂದು ವರದಿ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಆರಿಸಬೇಕು.

en: You must select a report configuration to delete.
kn: ನೀವು ಅಳಿಸಲು ಒಂದು ವರದಿ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಆರಿಸಬೇಕು.

en: Unable to change report configuration name.
kn: ವರದಿ ಸಂರಚನೆಯ ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: A saved report configuration with this name already exists, please choose another name.
kn: ಈ ಹೆಸರಿನ ಉಳಿಸಲಾದ ವರದಿ ಸಂರಚನೆಯು ಈಗಾಗಲೆ ಇದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಬೇರೊಂದು ಹೆಸರನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Load report configuration
kn: ವರದಿ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡು

en: Edit report configuration name
kn: ವರದಿ ಸಂರಚನೆಯ ಹೆಸರನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು

en: Delete report configuration
kn: ವರದಿ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಅಳಿಸು

en: No Account selected. Please try again.
kn: ಯಾವುದೆ ಖಾತೆಯನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Placeholder account selected. Please try again.
kn: ಪ್ಲೇಸ್‌ಹೋಲ್ಡರ್‌ ಖಾತೆಯನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Description
kn: ವಿವರಣೆ

en: Edit Employee
kn: ಉದ್ಯೋಗಿಯನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: New Employee
kn: ಹೊಸ ಉದ್ಯೋಗಿ

en: View/Edit Employee
kn: ಉದ್ಯೋಗಿಯನ್ನು ನೋಡಿ/ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Expense Vouchers
kn: ಖರ್ಚಿನ ವೋಚರ್‌ಗಳು

en: Employee ID
kn: ಉದ್ಯೋಗಿ ಐಡಿ

en: Employee Username
kn: ಉದ್ಯೋಗಿ ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು

en: Employee Name
kn: ಉದ್ಯೋಗಿ ಹೆಸರು

en: Username
kn: ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: Find Employee
kn: ಉದ್ಯೋಗಿಯನ್ನು ಹಡುಕು

en: This program can only calculate one value at a time. You must enter values for all but one quantity.
kn: ಈ ಪ್ರೊಗ್ರಾಮ್ ಒಂದು ಬಾರಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಬೆಲೆಯನ್ನು ಮಾತ್ರ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಮಾಡಬಲ್ಲದು. ನೀವು ಎಲ್ಲದಕ್ಕೂ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ದಾಖಲಿಸಬೇಕು ಆದರೆ ಒಂದ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ.

en: GnuCash cannot determine the value in one of the fields. You must enter a valid expression.
kn: ಇವುಗಳಲ್ಲಿನ ಒಂದು ಸ್ಥಳದ ಬೆಲೆಯನ್ನು ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ನಿಂದ ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ನೀವು ಒಂದು ಸಿಂಧುವಾದ ಎಕ್ಸಪ್ರೆಶನ್ ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಬೇಕು.

en: The interest rate cannot be zero.
kn: ಬಡ್ಡಿ ದರವು ಶೂನ್ಯವಾಗಿರುವಂತಿಲ್ಲ.

en: The number of payments cannot be zero.
kn: ಪಾವತಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯು ಶೂನ್ಯವಾಗಿರುವಂತಿಲ್ಲ.

en: The number of payments cannot be negative.
kn: ಪಾವತಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯು ಋಣಾತ್ಮಕವಾಗಿರುವಂತಿಲ್ಲ.

en: All Accounts
kn: ಎಲ್ಲಾ ಖಾತೆಗಳು

en: Balanced
kn: ಸಮತೋಲನಗೊಂಡ

en: Closing Entries
kn: ಮುಕ್ತಾಯದ ನಮೂದನೆಗಳು

en: Reconcile
kn: ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡುವಿಕೆ

en: Share Price
kn: ಶೇರು ದರ

en: Value
kn: ಮೌಲ್ಯ

en: Date Posted
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ದಿನಾಂಕ

en: Reconciled Date
kn: ಬಗೆಹರಿದ ದಿನಾಂಕ

en: Number/Action
kn: ಸಂಖ್ಯೆ/ಕಾರ್ಯ

en: Action
kn: ಕಾರ್ಯ

en: Transaction Number
kn: ವ್ಯವಹಾರದ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number
kn: ಸಂಖ್ಯೆ

en: Notes
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Find Transaction
kn: ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಹುಡುಕಿ

note: Translators: In this context, 'Billing information' maps to the label in the frame and means e.g. customer i.e. the company being invoiced.
en: You need to supply Billing Information.
kn: ನೀವು ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್‌ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸಬೇಕು.

en: Are you sure you want to delete the selected entry?
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ನಮೂದನ್ನು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಅಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತಿರಾ?

en: This entry is attached to an order and will be deleted from that as well!
kn: ಈ ನಮೂದಿಗೆ ಒಂದು ಆರ್ಡರನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ ಹಾಗು ಅದನ್ನೂ ಸಹ ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ!

en: Due Date
kn: ವಾಯಿದೆ ದಿನಾಂಕ

en: Post Date
kn: ಮುಂದಿನ ದಿನಾಂಕ

en: Post to Account
kn: ಖಾತೆಗೆ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿ

en: Accumulate Splits?
kn: ವಿಭಜನೆಗಳನ್ನು ಒಂದೆಡೆ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಬೇಕೆ?

en: The Invoice must have at least one Entry.
kn: ಈ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯು ಕನಿಷ್ಟ ಒಂದು ನಮೂದನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು.

en: Do you really want to post the invoice?
kn: ನೀವು ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನಿಜವಾಗಲು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲು ಇಚ್ಛಿಸುತ್ತೀರಾ?

en: The post action was canceled because not all exchange rates were given.
kn: ಪೋಸ್ಟ್‌ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಎಲ್ಲಾ ವಿನಿಮಯ ದರಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Total:
kn: ಒಟ್ಟು:

en: Subtotal:
kn: ಉಪಮೊತ್ತ:

en: Tax:
kn: ತೆರಿಗೆ:

en: Total Cash:
kn: ಒಟ್ಟು ನಗದು:

en: Total Charge:
kn: ಒಟ್ಟು ಶುಲ್ಕ:

en: Credit Note
kn: ಕ್ರೆಡಿಟ್ ನೋಟ್

en: New Credit Note
kn: ಹೊಸ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ನೋಟ್

en: New Invoice
kn: ಹೊಸ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ

en: Edit Credit Note
kn: ಕ್ರೆಡಿಟ್ ನೋಟ್ ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Invoice
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: View Credit Note
kn: ಕ್ರೆಡಿಟ್ ನೋಟ್ ಅನ್ನು ನೋಡಿ

en: View Invoice
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನೋಡಿ

en: New Bill
kn: ಹೊಸ ಬಿಲ್ಲು

en: Edit Bill
kn: ಬಿಲ್ಲನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: View Bill
kn: ಬಿಲ್ಲನ್ನು ನೋಡಿ

en: New Expense Voucher
kn: ಹೊಸ ಖರ್ಚಿನ ವೋಚರ್‌

en: Edit Expense Voucher
kn: ಖರ್ಚಿನ ವೋಚರ್‌ನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: View Expense Voucher
kn: ಖರ್ಚಿನ ವೋಚರ್‌ನ್ನು ನೋಡಿ

en: Bill Information
kn: ಬಿಲ್‌ ಮಾಹಿತಿ

en: Bill ID
kn: ಬಿಲ್ಲ್‌ ಐಡಿ

en: Voucher Information
kn: ವೋಚರ್‌ ಮಾಹಿತಿ

en: Voucher ID
kn: ವೋಚರ್ ಐಡಿ

en: Date of duplicated entries
kn: ನಕಲು ಪ್ರತಿಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ ನಮೂದುಗಳು

en: Do you really want to post these invoices?
kn: ನೀವು ಈ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ನಿಜವಾಗಲು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲು ಇಚ್ಛಿಸುತ್ತೀರಾ?

en: View/Edit Invoice
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನೋಡಿ/ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Duplicate
kn: ನಕಲುಪ್ರತಿ

en: Post
kn: ಪೋಸ್ಟ್

en: Printable Report
kn: ಮುದ್ರಿಸಬಹುದಾದ ವರದಿ

en: View/Edit Bill
kn: ಬಿಲ್ಲನ್ನು ನೋಡಿ/ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

note: Translators: The terms 'Voucher' and 'Expense Voucher' are used interchangeably in gnucash and mean the same thing.
en: View/Edit Voucher
kn: ವೋಚರನ್ನು ನೋಡಿ/ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Invoice Owner
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ ಮಾಲಿಕ

en: Invoice Notes
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Billing ID
kn: ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಐಡಿ

en: Is Paid?
kn: ಪಾವತಿಸಲಾಗಿದೆಯೇ?

en: Is Posted?
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆಯೆ?

en: Date Opened
kn: ತೆರೆಯಲಾದ ದಿನಾಂಕ

en: Invoice ID
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ ಐಡಿ

en: Bill Owner
kn: ಬಿಲ್ಲಿನ ಮಾಲಿಕ

en: Bill Notes
kn: ಬಿಲ್ಲಿನ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Voucher Owner
kn: ವೋಚರ್ ಮಾಲಿಕ

en: Voucher Notes
kn: ವೋಚರ್ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Type
kn: ಬಗೆ

en: Paid
kn: ಪಾವತಿ

en: Posted
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Due
kn: ವಾಯಿದೆ

en: Opened
kn: ತೆರೆಯಲಾಗಿದೆ

en: Num
kn: ಸಂಖ್ಯೆ

en: Find Bill
kn: ಬಿಲ್ಲನ್ನು ಹುಡುಕು

en: Find Expense Voucher
kn: ಖರ್ಚಿನ ವೋಚರನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Expense Voucher
kn: ಖರ್ಚಿನ ವೋಚರ್

en: Find Invoice
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹುಡುಕು

en: Amount
kn: ಮೊತ್ತ

en: Due Bills Reminder
kn: ಬಾಕಿಯಿರುವ ಬಿಲ್ಲುಗಳ ಜ್ಞಾಪನೆ

en: The Job must be given a name.
kn: ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಒಂದು ಹೆಸರನ್ನು ನೀಡಬೇಕು.

en: You must choose an owner for this job.
kn: ನೀವು ಈ ಕೆಲಸಕ್ಕಾಗಿ ಒಬ್ಬ ಮಾಲಿಕನ್ನು ಆರಿಸಲೇಬೇಕು.

en: Edit Job
kn: ಕೆಲಸವನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: New Job
kn: ಹೊಸ ಕೆಲಸ

en: View/Edit Job
kn: ಕೆಲಸವನ್ನು ನೋಡಿ/ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: View Invoices
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

en: Owner's Name
kn: ಮಾಲಿಕನ ಹೆಸರು

en: Only Active?
kn: ಕೇವಲ ಸಕ್ರಿಯ ಮಾತ್ರವೆ?

en: Rate
kn: ದರ

en: Job Number
kn: ಕೆಲಸದ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Job Name
kn: ಕೆಲಸದ ಹೆಸರು

en: Find Job
kn: ಕೆಲಸವನ್ನು ಹುಡುಕು

en: Closed
kn: ಮುಚ್ಚಲಾಗಿದೆ

en: Title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Balance
kn: ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌

en: Gains
kn: ಗಳಿಕೆಗಳು

en: Gain/Loss
kn: ಗಳಿಕೆ/ನಷ್ಟ

en: Lots in Account %s
kn: %s ಖಾತೆಯಲ್ಲಿನ ಲಾಟ್‌ಗಳು

en: The Order must be given an ID.
kn: ಆರ್ಡರಿಗೆ ಒಂದು ಐಡಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸಬೇಕು.

en: The Order must have at least one Entry.
kn: ಆರ್ಡರ್ ಕನಿಷ್ಟ ಒಂದು ನಮೂದನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು.

en: This order contains entries that have not been invoiced. Are you sure you want to close it out before you invoice all the entries?
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ ಮಾಡದೆ ಇರುವ ಕನಿಷ್ಟ ಒಂದು ನಮೂದನೆಯನ್ನು ಆರ್ಡರ್ ಹೊಂದಿರಬೇಕು. ಎಲ್ಲಾ ನಮೂದನೆಗಳನ್ನು ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸುವ ಮೊದಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ಆರ್ಡರುಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಲು ಇಚ್ಛಿಸುತ್ತೀರೆ?

en: Do you really want to close the order?
kn: ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯು ಅರ್ಡರನ್ನು ಮುಗಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Close Date
kn: ಮುಕ್ತಾಯದ ದಿನಾಂಕ

en: View/Edit Order
kn: ಅರ್ಡರನ್ನು ನೋಡಿ/ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Order Notes
kn: ಅರ್ಡರ್‌ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Date Closed
kn: ಮುಗಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ

en: Is Closed?
kn: ಮುಚ್ಚಿದೆಯೆ?

en: Owner Name
kn: ಮಾಲಿಕನ ಹೆಸರು

en: Order ID
kn: ಅರ್ಡರ್‌ ಐಡಿ

en: Find Order
kn: ಅರ್ಡರನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: You must enter a valid account name for posting.
kn: ನೀವು ಪೋಸ್ಟ್‌ ಮಾಡಲು ಒಂದು ಸಿಂಧುವಾದ ಖಾತೆಯ ಹೆಸರನ್ನು ದಾಖಲಿಸಬೇಕು.

en: You must select a company for payment processing.
kn: ಪಾವತಿಯ ಸಂಸ್ಕರಣೆಗಾಗಿ ನೀವು ಒಂದು ಕಂಪನಿಯನ್ನು ಆರಿಸಬೇಕು.

en: You must select a transfer account from the account tree.
kn: ಖಾತೆಯ ವೃಕ್ಷದಿಂದ ವರ್ಗಾವಣೆ ಖಾತೆಯೊಂದನ್ನು ನೀವು ಆರಿಸಬೇಕು.

en: Pre-Payment
kn: ಪೂರ್ವ-ಪಾವತಿ

en: The transfer and post accounts are associated with different currencies. Please specify the conversion rate.
kn: ವರ್ಗಾವಣೆ ಮತ್ತು ಪೋಸ್ಟ್‌ ಖಾತೆಗಳು ಭಿನ್ನವಾದ ಕರೆನ್ಸಿಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿವೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಪರಿವರ್ತನೆ ದರವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ.

en: Customer
kn: ಗ್ರಾಹಕ

en: Vendor
kn: ಮಾರಾಟಗಾರ

en: Employee
kn: ಉದ್ಯೋಗಿ

en: You have no valid "Post To" accounts. Please create an account of type "%s" before you continue to process this payment. Perhaps you want to create an Invoice or Bill first?
kn: ನೀವು ಯಾವುದೇ "ಇಲ್ಲಿಗೆ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡು" ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ. ನೀವು ಈ ಪಾವತಿಯನ್ನು ಸಂಸ್ಕರಿಸುವ ಮೊದಲು ದಯವಿಟ್ಟು "%s" ಬಗೆಯ ಖಾತೆಯನ್ನು ರಚಿಸಿ. ಬಹುಷಃ ನೀವು ಮೊದಲಿಗೆ ಒಂದು ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ (ಇನ್‌ವಾಯ್ಸ್‌) ಅಥವ ಬಿಲ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಬೇಕಿರಬಹುದೆ?

en: Cleared
kn: ಚುಕ್‍ತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Reconciled
kn: ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

note: Translators: %d is the number of prices. This is a ngettext(3) message.
en: Are you sure you want to delete the selected price? | Are you sure you want to delete the %d selected prices?
kn[0]: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಬೆಲೆಯನ್ನು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಅಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತಿರಾ?
kn[1]: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ %d ಬೆಲೆಯನ್ನು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಅಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತಿರಾ?

en: Delete prices?
kn: ದರಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕಬೇಕೆ?

en: Entries
kn: ನಮೂದನೆಗಳು

en: You must select a Security.
kn: ನೀವು ಒಂದು ಸೆಕ್ಯುರಿಟಿಯನ್ನು ಆರಿಸಬೇಕು.

en: You must select a Currency.
kn: ನೀವು ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಆರಿಸಬೇಕು.

en: You must enter a valid amount.
kn: ನೀವು ಒಂದು ಸಿಂಧುವಾದ ಮೊತ್ತವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಬೇಕು.

en: Cannot save check format file.
kn: ಚೆಕ್ ವಿನ್ಯಾಸದ ಕಡತವನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: There is a duplicate check format file.
kn: ಚೆಕ್‌ ವಿನ್ಯಾಸ ಕಡತದ ಒಂದು ನಕಲು ಪ್ರತಿ ಇದೆ.

note: Translators: %1$s is the type of the first check format (user defined or application defined); %2$s is the filename of that format; %3$s the type of the other check format; and %4$s the filename of that other format.
en: The GUIDs in the %s check format file '%s' and the %s check format file '%s' match.
kn: %s ಚೆಕ್ ವಿನ್ಯಾಸ ಕಡತದ ಜಿಯುಐಡಿ '%s' ಹಾಗು %s ಚೆಕ್ ವಿನ್ಯಾಸ ಕಡತ '%s' ವು ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

note: Translators: This is a directory name. It may be presented to * the user to indicate that some data file was defined by the * gnucash application.
en: application
kn: ಅನ್ವಯ

note: Translators: This is a directory name. It may be presented to * the user to indicate that some data file was defined by a * user herself.
en: user
kn: ಬಳಕೆದಾರ

en: Custom
kn: ಕಸ್ಟಮ್

en: Top
kn: ಮೇಲೆ

en: (paused)
kn: (ವಿರಮಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: Complete
kn: ಪೂರ್ಣ

en: Contents
kn: ವಿಷಯಗಳು

en: Report
kn: ವರದಿ

en: Rows
kn: ಅಡ್ಡಸಾಲುಗಳು

en: Cols
kn: ಲಂಬಸಾಲುಗಳು

en: HTML Style Sheet Properties: %s
kn: ಎಚ್‌ಟಿಎಮ್‌ಎಲ್ ಶೈಲಿ ಹಾಳೆಯ ಗುಣಗಳು: %s

en: You must provide a name for the new style sheet.
kn: ನೀವು ಹೊಸ ಶೈಲಿ ಹಾಳೆಗೆ ಒಂದು ಹೆಸರನ್ನು ಒದಗಿಸಬೇಕು.

en: Style Sheet Name
kn: ಶೈಲಿ ಹಾಳೆಯ ಹೆಸರು

en: This Scheduled Transaction has changed; are you sure you want to cancel?
kn: ಈ ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ; ನೀವದನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲು ಖಚಿತವೆ?

en: Please name the Scheduled Transaction.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಹೆಸರಿಸಿ.

en: A Scheduled Transaction with the name "%s" already exists. Are you sure you want to name this one the same?
kn: "%s" ಎಂಬ ಹೆಸರಿನ ಒಂದು ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರವು ಈಗಾಗಲೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ. ನೀವು ಇದಕ್ಕೆ ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ಅದೆ ಹೆಸರನ್ನು ನೀಡಲು ಇಚ್ಚಿಸುವಿರಾ?

en: Please provide a valid end selection.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಒಂದು ಸಿಂಧುವಾದ ಅಂತ್ಯ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸಿ.

en: There must be some number of occurrences.
kn: ಕೆಲವು ಸಂಖ್ಯೆಯ ಘಟನೆಗಳು ಇರಲೇ ಬೇಕು.

en: The number of remaining occurrences (%d) is greater than the number of total occurrences (%d).
kn: ಬಾಕಿ ಇರುವ ಘಟನೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯು (%d) ಒಟ್ಟು ಘಟನೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗಿಂತ (%d) ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ.

en: You have attempted to create a Scheduled Transaction which will never run. Do you really want to do this?
kn: ಎಂದಿಗೂ ಚಲಾಯಿತಗೊಳ್ಳದ ಒಂದು ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ರಚಿಸಲು ನೀವು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ದೀರಿ. ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಹಾಗೆ ಮಾಡಲು ಇಚ್ಛಿಸುತ್ತೀರಾ?

en: Scheduled Transactions without a template transaction cannot be automatically created.
kn: ಒಂದು ಮಾದರಿ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಹೊಂದಿರದ ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: The Scheduled Transaction Editor cannot automatically balance this transaction. Should it still be entered?
kn: ಅನುಸೂಚಿ ವ್ಯವಹಾರ ಪರಿಷ್ಕಾರಕವನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸಮತೋಲನಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ಆದರೂ ಸಹ ಅದನ್ನು ದಾಖಲಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: (never)
kn: (ಎಂದೂ ಇಲ್ಲ)

en: The current template transaction has been changed. Would you like to record the changes?
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಮಾದರಿ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ. ನೀವು ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ರೆಕಾರ್ಡು ಮಾಡಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Scheduled Transactions
kn: ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರಗಳು

en: The Scheduled Transaction is unbalanced. You are strongly encouraged to correct this situation.
kn: ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರವು ಅಸಮತೋಲನಗೊಂಡಿದೆ. ಈ ಸನ್ನಿವೇಶವನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸುವಂತೆ ನಿಮಗೆ ಬಲವಾಗಿ ಸಲಹೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Cannot create a Scheduled Transaction from a Transaction currently being edited. Please Enter the Transaction before Scheduling.
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪರಿಷ್ಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿರುವ ವ್ಯವಹಾರದಿಂದ ಒಂದು ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಅನುಸೂಚಿತಗೊಳಿಸುವ ಮೊದಲು ಒಂದು ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ.

en: Ignored
kn: ಆಲಕ್ಷಿತ

en: Postponed
kn: ಮುಂದೂಡಲಾಗಿದೆ

en: To-Create
kn: ರಚಿಸಲು

en: Reminder
kn: ಜ್ಞಾಪನೆ

en: Created
kn: ರಚಿಸಿದ್ದು

en: Never
kn: ಎಂದೂ ಇಲ್ಲ

en: (Need Value)
kn: (ಮೌಲ್ಯದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ)

en: There are no Scheduled Transactions to be entered at this time. (One transaction automatically created) | There are no Scheduled Transactions to be entered at this time. (%d transactions automatically created)
kn[0]: ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ದಾಖಲಿಸಬಹುದಾದ ಯಾವುದೆ ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರಗಳಿಲ್ಲ. (ಒಂದು ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ)
kn[1]: ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ದಾಖಲಿಸಬಹುದಾದ ಯಾವುದೆ ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರಗಳಿಲ್ಲ. (%d ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: Transaction
kn: ವ್ಯವಹಾರ

en: Status
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: Created Transactions
kn: ರಚಿಸಿದ ವ್ಯವಹಾರಗಳು

en: Last Valid Year:
kn: ಸಿಂಧುವಾದ ಕೊನೆಯ ವರ್ಷ:

en: Form Line Data:
kn: ನಮೂನೆ ಸಾಲಿನ ದತ್ತಾಂಶ:

note: Translators: Tax Code
en: Code
kn: ಸಂಕೇತ

en: now
kn: ಈಗಲೆ

en: Income Tax Identity
kn: ಆದಾಯ ತೆರಿಗೆಯ ಗುರುತು

en: CAUTION: If you set TXF categories, and later change 'Type', you will need to manually reset those categories one at a time
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ: ಟಿಎಕ್ಸ್ಎಫ್ ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ನೀವು ಹೊಂದಿಸಿದ್ದರೆ, ಹಾಗು ನಂತರ 'ಬಗೆ'ಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಕೈಯಾರೆ ಈ ವರ್ಗಗಳನ್ನು ಮರಳಿ ಹೊಂದಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ

en: Form
kn: ನಮೂನೆ

en: Edit Vendor
kn: ಮಾರಾಟಗಾರನನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: New Vendor
kn: ಹೊಸ ಮಾರಾಟಗಾರ

en: View/Edit Vendor
kn: ಮಾರಾಟಗಾರ ನೋಡಿ/ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Vendor's Jobs
kn: ಮಾರಾಟಗಾರನ ಕೆಲಸಗಳು

en: Vendor's Bills
kn: ಮಾರಾಟಗಾರನ ಬಿಲ್‌ಗಳು

en: Pay Bill
kn: ಬಿಲ್ಲನ್ನು ಪಾವತಿಸಿ

en: Vendor ID
kn: ಮಾರಾಟಗಾರ ಐಡಿ

en: Find Vendor
kn: ಮಾರಾಟಗಾರನನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Income
kn: ಆದಾಯ

en: Expenses
kn: ಖರ್ಚುಗಳು

en: Transfer
kn: ವರ್ಗಾವಣೆ

en: Total
kn: ಒಟ್ಟು

en: There are no Scheduled Transactions to be entered at this time.
kn: ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ದಾಖಲಿಸಲು ಯಾವುದೆ ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರಗಳಿಲ್ಲ.

note: Translators: %d is the number of transactions. This is a ngettext(3) message.
en: There are no Scheduled Transactions to be entered at this time. (%d transaction automatically created) | There are no Scheduled Transactions to be entered at this time. (%d transactions automatically created)
kn[0]: ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ದಾಖಲಿಸಬಹುದಾದ ಯಾವುದೆ ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರಗಳಿಲ್ಲ. (%d ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ)
kn[1]: ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ದಾಖಲಿಸಬಹುದಾದ ಯಾವುದೆ ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರಗಳಿಲ್ಲ. (%d ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: Select a Budget
kn: ಮುಂಗಡಪತ್ರವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Open
kn: ತೆರೆ

en: Edit
kn: ಪರಿಷ್ಕರಣೆ

en: New
kn: ಹೊಸ

en: Delete
kn: ಅಳಿಸಿಹಾಕಿ

en: Accounts
kn: ಖಾತೆಗಳು

en: (no name)
kn: (ಹೆಸರಿಲ್ಲ)

en: Deleting account %s
kn: %s ಖಾತೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: The account %s will be deleted.
kn: %s ಖಾತೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: All transactions in this account will be moved to the account %s.
kn: ಈ ಖಾತೆಗಳಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು %s ಖಾತೆಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: All transactions in this account will be deleted.
kn: ಈ ಖಾತೆಗಳಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: All sub-account transactions will be moved to the account %s.
kn: ಎಲ್ಲಾ ಉಪ-ಖಾತೆಗಳ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು %s ಖಾತೆಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: All sub-account transactions will be deleted.
kn: ಎಲ್ಲಾ ಉಪ-ಖಾತೆಗಳ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Are you sure you want to do this?
kn: ನೀವು ಹೀಗೆ ಮಾಡಲು ಖಚಿತವೆ?

en: Options
kn: ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Estimate
kn: ಅಂದಾಜು

en: Budget
kn: ಮುಂಗಡಪತ್ರ

en: Unnamed Budget
kn: ಹೆಸರಿಸದ ಮುಂಗಡಪತ್ರ

en: Delete %s?
kn: %s ಅನ್ನು ಅಳಿಸಬೇಕೆ?

en: You must select at least one account to estimate.
kn: ಅಂದಾಜು ಮಾಡಲು ನೀವು ಕನಿಷ್ಟ ಒಂದು ಖಾತೆಯನ್ನು ಆರಿಸಬೇಕು.

en: Make a printable invoice
kn: ಮುದ್ರಿಸಬಹುದಾದ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: _Edit Invoice
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ (_E)

en: Edit this invoice
kn: ಈ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: _Duplicate Invoice
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯ ದ್ವಿಪ್ರತಿ (_D)

en: Create a new invoice as a duplicate of the current one
kn: ಈಗಿನ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯ ಇನ್ನೊಂದು ಪ್ರತಿಯಾಗಿ ಹೊಸತೊಂದನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: _Post Invoice
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿ (_P)

en: _Unpost Invoice
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅನ್‌ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿ (_U)

en: New _Invoice
kn: ಹೊಸ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ (_I)

en: Create a new invoice for the same owner as the current one
kn: ಈಗಿನ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯ ಮಾಲಿಕನಂತಿರುವ ಇನ್ನೊಂದು ಮಾಲಿಕನಿಗಾಗಿ ಒಂದು ಹೊಸ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Blank
kn: ಖಾಲಿ

en: _Pay Invoice
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಗೆ ಪಾವತಿಸಿ (_P)

en: _Company Report
kn: ಕಂಪನಿ ವರದಿ (_C)

en: Enter
kn: ದಾಖಲಿಸಿ

en: Up
kn: ಮೇಲೆ

en: Down
kn: ಕೆಳಗೆ

en: Unpost
kn: ಅನ್‌ಪೋಸ್ಟ್

en: New Voucher
kn: ಹೊಸ ವೋಚರ್‌

en: Vendor Listing
kn: ಮಾರಾಟಗಾರರ ಪಟ್ಟಿ

en: Customer Listing
kn: ಗ್ರಾಹಕರ ಪಟ್ಟಿ

en: Owners
kn: ಮಾಲೀಕರು

en: Customers
kn: ಗ್ರಾಹಕರು

en: Jobs
kn: ಕೆಲಸಗಳು

en: Vendors
kn: ಮಾರಾಟಗಾರರು

en: Employees
kn: ಕೆಲಸಗಾರರು

en: The owner %s will be deleted.
    Are you sure you want to do this?
kn: %s ಮಾರಾಟಗಾರನನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
    ನೀವು ಹೀಗೆ ಮಾಡಲು ಖಚಿತವೆ?

en: Cu_t Transaction
kn: ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಿ (_t)

en: _Copy Transaction
kn: ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಕಾಪಿಮಾಡಿ (_c)

en: _Paste Transaction
kn: ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಅಂಟಿಸಿ (_P)

en: Dup_licate Transaction
kn: ವ್ಯವಹಾರದ ನಕಲುಪ್ರತಿ ಮಾಡಿ (_l)

en: _Delete Transaction
kn: ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಅಳಿಸಿ (_D)

en: Cu_t Split
kn: ವಿಭಜನೆಯನ್ನು ಕತ್ತರಿಸು (_t)

en: _Copy Split
kn: ವಿಭಜನೆಯನ್ನು ಪ್ರತಿಮಾಡು (_C)

en: _Paste Split
kn: ವಿಭಜನೆಯನ್ನು ಅಂಟಿಸು (_P)

en: Dup_licate Split
kn: ವಿಭಜನೆಯನ್ನು ನಕಲಿಸಿ (_l)

en: _Delete Split
kn: ವಿಭಜನೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಿ (_D)

en: Cut the selected transaction into clipboard
kn: ಆಯ್ದ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡಿಗೆ ಕತ್ತರಿಸಿ

en: Copy the selected transaction into clipboard
kn: ಆಯ್ದ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡಿಗೆ ನಕಲಿಸಿ

en: Paste the transaction from the clipboard
kn: ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡಿನಿಂದ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಅಂಟಿಸಿ

en: Make a copy of the current transaction
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ವ್ಯವಹಾರದ ಒಂದು ಪ್ರತಿಯನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Delete the current transaction
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Cut the selected split into clipboard
kn: ಆಯ್ದ ವಿಭಜನೆಯನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡಿಗೆ ಕತ್ತರಿಸಿ

en: Copy the selected split into clipboard
kn: ಆಯ್ದ ವಿಭಜನೆಯನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡಿಗೆ ಪ್ರತಿ ಮಾಡಿ

en: Paste the split from the clipboard
kn: ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡಿನಿಂದ ವಿಭಜನೆಯನ್ನು ಅಂಟಿಸಿ

en: Make a copy of the current split
kn: ಈಗಿನ ವಿಭಜನೆಯ ಒಂದು ನಕಲನ್ನು ಮಾಡಿ

en: Delete the current split
kn: ಈಗಿನ ವಿಭಜನೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Split
kn: ವಿಭಜಿಸಿ

en: Schedule
kn: ಅನುಸೂಚಿ

en: Auto-clear
kn: ಸ್ವಯಂ-ಅಳಿಸಿ

en: General Journal
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಜರ್ನಲ್‌

note: Translators: %s is the name of the tab page
en: Save changes to %s?
kn: %s ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಬೇಕೆ?

en: This register has pending changes to a transaction. Would you like to save the changes to this transaction, discard the transaction, or cancel the operation?
kn: ಈ ರಿಜಿಸ್ಟರ್ ಒಂದು ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ಮಾಡಲಾದ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಬಾಕಿ ಇರಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ. ನೀವು ಈ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲು, ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ತ್ಯಜಿಸಲು, ಅಥವ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: _Discard Transaction
kn: ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ತ್ಯಜಿಸಿ (_D)

en: _Save Transaction
kn: ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಉಳಿಸಿ (_S)

en: unknown
kn: ಅಜ್ಞಾತ

en: Portfolio
kn: ಬಂಡವಾಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Search Results
kn: ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಹುಡುಕು

en: Start Date:
kn: ಆರಂಭದ ದಿನ:

en: End Date:
kn: ಮುಕ್ತಾಯದ ದಿನ:

en: Frozen
kn: ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Voided
kn: ಅನೂರ್ಜಿತ

en: Transaction Report
kn: ವ್ಯವಹಾರದ ವರದಿ

en: Portfolio Report
kn: ಬಂಡವಾಳ ಪಟ್ಟಿ ವರದಿ

en: Search Results Report
kn: ಫಲಿತಾಂಶಗಳ ವರದಿಯನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Register
kn: ನೋಂದಾಯಿಸಿ

en: and subaccounts
kn: ಹಾಗು ಉಪಖಾತೆಗಳು

en: Print checks from multiple accounts?
kn: ಬಹು ಖಾತೆಗಳಿಂದ ಚೆಕ್‌ಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಬೇಕೆ?

en: This search result contains splits from more than one account. Do you want to print the checks even though they are not all from the same account?
kn: ಈ ಹುಡುಕಾಟವು ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಖಾತೆಯಿಂದ ವಿಭಜನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಚೆಕ್‌ಗಳು ಒಂದೇ ಖಾತೆ ಸಂಬಂಧಿಸದೆ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ನೀವು ಅವುಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: _Print checks
kn: ಚೆಕ್‌ಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಿ (_P)

en: You can only print checks from a bank account register or search results.
kn: ನೀವು ಕೇವಲ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಖಾತೆ ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ನಿಂದ ಅಥವ ಹುಡುಕು ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಂದ ಮಾತ್ರ ಚೆಕ್‌ಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: You cannot void a transaction with reconciled or cleared splits.
kn: ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಿದ ಅಥವ ವಿಭಜನೆಗಳನ್ನು ಚುಕ್ತಗೊಳಿಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ ಒಂದು ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ನೀವು ಅನೂರ್ಜಿತಗೊಳಿಸುವಂತಿಲ್ಲ.

en: This transaction is marked read-only with the comment: '%s'
kn: ಈ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಈ ಟಿಪ್ಪಣಿಯೊಂದಿಗೆ ಓದಲು-ಮಾತ್ರ ಎಂದು ಗುರುತುಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ: '%s'

en: A reversing entry has already been created for this transaction.
kn: ಈ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ಹಿಂಪಡೆಯುವ ಒಂದು ನಮೂದನ್ನು ಈಗಾಗಲೆ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ.

note: Translators: The %s is the name of the plugin page
en: Sort %s by…
kn: %s ಆಧಾರದಲ್ಲಿ ವಿಂಗಡಿಸಿ…

note: Translators: The %s is the name of the plugin page
en: Filter %s by…
kn: %s ಆಧಾರದಲ್ಲಿ ಶೋಧಿಸಿ…

en: Select
kn: ಆರಿಸಿ

en: Print
kn: ಮುದ್ರಣ

en: Export
kn: ರಫ್ತುಮಾಡು

en: The numeric ID of the report.
kn: ವರದಿಯ ಅಂಕೀಯ ರೂಪದ ಐಡಿ.

en: Update the current report's saved configuration. The report configuration will be saved in the file %s.
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ವರದಿಯ ಉಳಿಸಲಾದ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಿ. ವರದಿಯನ್ನು %s ಕಡತದಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Add the current report's configuration to the 'Reports->Saved Report Configurations' menu. The report configuration will be saved in the file %s.
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ವರದಿಯ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು 'ಉಳಿಸಲಾದ ವರದಿ ಸಂರಚನೆಗಳು' ಪರಿವಿಡಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ. ವರದಿಯನ್ನು %s ಕಡತದಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Save _Report Configuration
kn: ವರದಿ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಉಳಿಸು (_R)

en: Save Report Configuration As…
kn: ವರದಿ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಹೀಗೆ ಉಳಿಸು…

en: HTML
kn: ಎಚ್‌ಟಿಎಮ್‌ಎಲ್

en: Choose export format
kn: ರಫ್ತು ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose the export format for this report:
kn: ಈ ವರದಿಗಾಗಿ ರಫ್ತು ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ:

en: Save %s To File
kn: %s ಅನ್ನು ಕಡತಕ್ಕೆ ಉಳಿಸಿ

en: You cannot save to that filename.
    
    %s
kn: ನೀವು ಆ ಕಡತದ ಹೆಸರನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.
    
    %s

en: You cannot save to that file.
kn: ನೀವು ಆ ಕಡತವನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: The file %s already exists. Are you sure you want to overwrite it?
kn: %s ಎಂಬ ಕಡತವು ಈಗಾಗಲೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ. ನೀವು ನಿಜವಾಗಲೂ ತಿದ್ದಿಬರೆಯಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Could not open the file %s. The error is: %s
kn: %s ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗಿಲ್ಲ. ದೋಷವು ಹೀಗಿದೆ: %s

en: GnuCash-Report
kn: ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್-ವರದಿ

en: Printable Invoice
kn: ಮುದ್ರಿಸಬಹುದಾದ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ

en: Tax Invoice
kn: ತೆರಿಗೆ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ

en: Easy Invoice
kn: ಸುಲಭ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ

en: Fancy Invoice
kn: ಮೋಹಕ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ

en: _New
kn: ಹೊಸ (_N)

en: _Edit
kn: ಪರಿಷ್ಕರಣೆ (_E)

en: Transactions
kn: ವ್ಯವಹಾರಗಳು

en: Upcoming Transactions
kn: ಮುಂಬರುವ ವ್ಯವಹಾರಗಳು

en: Report error
kn: ದೋಷವನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡಿ

en: An error occurred while running the report.
kn: ವರದಿಯನ್ನು ಚಲಾಯಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಎದುರಾಗಿದೆ.

en: Badly formed options URL: %s
kn: ತಪ್ಪಾಗಿ ರಚಿಸಲಾದ ಆಯ್ಕೆಗಳ ಯುಆರ್ಎಲ್ : %s

en: Badly-formed report id: %s
kn: ತಪ್ಪಾಗಿ ರಚಿಸಲಾದ ವರದಿ ಐಡಿ: %s

en: Statement Date
kn: ವಿವರಣೆಪಟ್ಟಿ ದಿನಾಂಕ

en: Descending
kn: ಇಳಿಕೆ ಕ್ರಮ

en: Ascending
kn: ಏರಿಕೆ ಕ್ರಮ

en: (no memo)
kn: (ಮೆಮೊ ಇಲ್ಲ)

en: (no description)
kn: (ವಿವರಣೆ ಇಲ್ಲ)

en: Cannot modify or delete this transaction.
kn: ಈ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲು ಅಥವ ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: The date of this transaction is older than the "Read-Only Threshold" set for this book. This setting can be changed in File->Properties->Accounts.
kn: ಈ ವ್ಯವಹಾರದ ದಿನಾಂಕವು ಈ ಪುಸ್ತಕಕ್ಕಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಲಾದ "ಓದಲು-ಮಾತ್ರದ ಮಿತಿ"ಗಿಂತ ಹಳೆಯದಾಗಿದೆ. ಈ ಸಿದ್ಧತೆಯನ್ನು ಕಡತ->ಗುಣಗಳು->ಖಾತೆಗಳಲ್ಲಿ ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು.

en: Remove the splits from this transaction?
kn: ಈ ವ್ಯವಹಾರದಿಂದ ವಿಭಜನೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಬೇಕೆ?

en: This transaction contains reconciled splits. Modifying it is not a good idea because that will cause your reconciled balance to be off.
kn: ಈ ವ್ಯವಹಾರವು ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಲಾದ ವಿಭಜನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಅದನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಇದರಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳ್ಳಲು ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ.

note: Translators: This is the confirmation button in a warning dialog
en: _Remove Splits
kn: ವಿಭಜನೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ (_R)

en: Delete the split '%s' from the transaction '%s'?
kn: '%s' ವಿಭಜನೆಯನ್ನು '%s' ವ್ಯವಹಾರದಿಂದ ಅಳಿಸಬೇಕೆ?

en: You would be deleting a reconciled split! This is not a good idea as it will cause your reconciled balance to be off.
kn: ನೀವು ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗದ ವಿಭಜನೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಲಿದ್ದೀರಿ. ಇದು ಒಳ್ಳೆಯದಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಇದರಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಾಗದ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳ್ಳಲು ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ.

en: You cannot delete this split.
kn: ನೀವು ಈ ವಿಭಜನೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: This is the split anchoring this transaction to the register. You may not delete it from this register window. You may delete the entire transaction from this window, or you may navigate to a register that shows another side of this same transaction and delete the split from that register.
kn: ಇದು ಈ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ಗೆ ವಿಭಜಿತ ಆಂಕರಿಂಗ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಇದನ್ನು ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ನ ಕಿಟಕಿಯಿಂದ ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ. ನೀವು ಈ ಕಿಟಕಿಯಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಅಳಿಸಬಹುದು, ಅಥವ ಇದೇ ವ್ಯವಹಾರದ ಇನ್ನೊಂದು ಬದಿಯನ್ನು ತೋರಿಸುವ ಒಂದು ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ಗೆ ನೀವು ನ್ಯಾವಿಗೇಟ್ ಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಆ ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ನಿಂದ ವಿಭಜನೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಬಹುದು.

en: Delete the current transaction?
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಅಳಿಸಬೇಕೆ?

en: You would be deleting a transaction with reconciled splits! This is not a good idea as it will cause your reconciled balance to be off.
kn: ನೀವು ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಲಾದ ವಿಭಜನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ ಒಂದು ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಅಳಿಸಲಿದ್ದೀರಿ! ಇದು ಒಳ್ಳೆಯದಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಇದರಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳ್ಳಲು ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ.

en: Present:
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ:

en: Future:
kn: ಭವಿಷ್ಯದ:

en: Cleared:
kn: ಚುಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾದ:

en: Reconciled:
kn: ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಲಾದ:

en: Projected Minimum:
kn: ಕಲ್ಪಿತ ಕನಿಷ್ಟ:

en: Shares:
kn: ಶೇರುಗಳು:

en: Current Value:
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಮೌಲ್ಯ:

en: This account register is read-only.
kn: ಈ ಖಾತೆಯ ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ ಓದಲು ಮಾತ್ರವಾಗಿದೆ.

en: GnuCash
kn: ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್

en: Manage your finances, accounts, and investments
kn: ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸುಗಳನ್ನು, ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಹಾಗು ಹೂಡಿಕೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: GnuCash is a program for personal and small-business financial-accounting.
kn: ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಎನ್ನುವುದು ವೈಯಕ್ತಿಕ ಮತ್ತು ಸಣ್ಣ ಉದ್ಯಮದ ಹಣಕಾಸು-ಲೆಕ್ಕಪತ್ರಕ್ಕಾಗಿನ ಒಂದು ಪ್ರೊಗ್ರಾಮ್ ಆಗಿದೆ.

en: Designed to be easy to use, yet powerful and flexible, GnuCash allows you to track bank accounts, stocks, income and expenses. As quick and intuitive to use as a checkbook register, it is based on professional accounting principles like double-entry accounting to ensure balanced books and accurate reports.
kn: ಬಳಕೆಗೆ ಸುಲಭವಾದ, ಆದರೆ ಅಷ್ಟೇ ಸಶಕ್ತ ಮತ್ತು ಸುಲಭವಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವಂತೆ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾದ ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನೀವು ಬ್ಯಾಂಕ್ ಖಾತೆಗಳನ್ನು, ಸ್ಟಾಕ್‌ಗಳನ್ನು, ಆದಾಯ ಮತ್ತು ವೆಚ್ಚಗಳ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ನಡೆಸಲು ಅವಕಾಶವಿರುತ್ತದೆ. ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್ ಆದ ಪುಸ್ತಕಗಳು ಮತ್ತು ನಿಖರವಾದ ವರದಿಗಳು ದೊರೆಯುವುದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಒಂದು ಚೆಕ್‌ಬುಕ್ ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ನಂತೆ ಚುರುಕಾಗಿ ಮತ್ತು ಸುಲಭವಾಗಿ ಬಳಸಬಹುದಾಗಿರುವ ಇದು ಡಬಲ್-ಎಂಟ್ರಿ ಅಕೌಂಟಿಂಗ್‌ನಂತರ ವೃತ್ತಿಪರ ಅಕೌಂಟಿಗ್ ನಿಯಮಗಳ ಮೇಲೆ ಆಧರಿತವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: With GnuCash you can (but are not limited to):
kn: ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನೀವು (ಇಷ್ಟಕ್ಕೆ ಮಿತಿಯಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ):

en: Keep track of your day to day personal income and expenses
kn: ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಆದಾಯ ಮತ್ತು ವೆಚ್ಚಗಳ ಜಾಡನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು

en: Manage your stock, bond and mutual fund accounts with ease
kn: ನಿಮ್ಮ ಸ್ಟಾಕ್‌, ಬಾಂಡ್ ಮತ್ತು ಮ್ಯುಚವಲ್‌ ಫಂಡ್ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು

en: Keep your small business' accounting up to date
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಣ್ಣ ಉದ್ಯಮದ ಹಣಕಾಸು ಲೆಕ್ಕಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ ಟು ಡೇಟ್ ಆಗಿ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು

en: Create accurate reports and graphs from your financial data
kn: ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸು ಮಾಹಿತಿಯಿಂದ ನಿಖರವಾದ ವರದಿಗಳು ಮತ್ತು ನಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ರಚಿಸಬಹುದು

en: Set up scheduled transactions to avoid repeated data entry
kn: ಪುನರಾವರ್ತಿತ ದತ್ತಾಂಶ ನಮೂದಿಸುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸಬಹುದು

en: Perform financial calculations, such as a loan repayment
kn: ಸಾಲ ಮರುಪಾವತಿಯಂತಹ ಹಣಕಾಸು ಲೆಕ್ಕಾಚಾರಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಬಹುದು

en: Finance Management
kn: ಹಣಕಾಸು ನಿರ್ವಹಣೆ

en: Display the ~a report
kn: ~a ವರದಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Saved Report Configurations
kn: ಉಳಿಸಲಾದ ವರದಿ ಸಂರಚನೆಗಳು

en: Manage and run saved report configurations
kn: ಉಳಿಸಲಾದ ವರದಿ ಸಂರಚನೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ ಮತ್ತು ಚಲಾಯಿಸಿ

en: You have not selected an owner
kn: ನೀವು ಒಬ್ಬ ಮಾಲಿಕನನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ

en: Job
kn: ಕೆಲಸ

en: is
kn: ಇದಾಗಿರುವ

en: is not
kn: ಇದಾಗಿರದ

en: Entity Not Found: %s
kn: ಘಟಕವು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ: %s

en: Transaction with no Accounts: %s
kn: ಯಾವುದೆ ಖಾತೆಗಳಲ್ಲಿದ ವ್ಯವಹಾರ: %s

en: Unsupported entity type: %s
kn: ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲದ ಘಟಕದ ಬಗೆ: %s

en: No such price: %s
kn: ಅಂತಹ ಯಾವುದೆ ಬೆಲೆಗಳಿಲ್ಲ: %s

en: Interest Payment
kn: ಬಡ್ಡಿ ಪಾವತಿ

en: Interest Charge
kn: ಬಡ್ಡಿ ಶುಲ್ಕ

en: Payment Information
kn: ಪಾವತಿಯ ಮಾಹಿತಿಗಳು

en: Payment From
kn: ಇಲ್ಲಿಂದ ಪಾವತಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Reconcile Account
kn: ಖಾತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಿ

en: Payment To
kn: ಇಲ್ಲಿಗೆ ಪಾವತಿಸಿ

en: Enter _Interest Payment…
kn: ಬಡ್ಡಿ ಪಾವತಿಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ (_I)…

en: Enter _Interest Charge…
kn: ಬಡ್ಡಿ ಶುಲ್ಕವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ (_I)…

en: Are you sure you want to delete the selected transaction?
kn: ಆಯ್ದ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ಅಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Starting Balance
kn: ಆರಂಭ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌

en: Ending Balance
kn: ಅಂತ್ಯದ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌

en: Reconciled Balance
kn: ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌

en: Difference
kn: ವ್ಯತ್ಯಾಸ

en: You have made changes to this reconcile window. Are you sure you want to cancel?
kn: ನೀವು ಈ ಮರುಹೊಂದಿಕೆ ಕಿಟಕಿಗೆ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದೀರಿ. ರದ್ದು ಮಾಡಲು ನೀವು ಖಚಿತವೆ?

en: The account is not balanced. Are you sure you want to finish?
kn: ಖಾತೆಯನ್ನು ಸಮತೋಲನೆ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ. ಆದರೂ ನೀವು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Do you want to postpone this reconciliation and finish it later?
kn: ನೀವು ಈ ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡುವಿಕೆಯನ್ನು ಮುಂದೂಡಿ ಹಾಗು ನಂತರದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Set the report options you want using this dialog.
kn: ಈ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ವರದಿ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: There are no options for this report.
kn: ಈ ವರದಿಗಾಗಿ ಯಾವುದೆ ಆಯ್ಕೆಗಳಿಲ್ಲ.

en: You must select an item from the list
kn: ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ನೀವು ಒಂದು ಅಂಶವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಕು

en: New Order
kn: ಹೊಸ ಅರ್ಡರ್‌

en: New Transaction
kn: ಹೊಸ ವ್ಯವಹಾರ

en: New Split
kn: ಹೊಸ ವಿಭಜನೆ

en: all criteria are met
kn: ಎಲ್ಲಾ ಮಾನದಂಡವನ್ನು ಪೂರೈಸಿದೆ

en: any criteria are met
kn: ಯಾವುದೆ ಮಾನದಂಡವನ್ನು ಪೂರೈಸಿದೆ

en: You have not selected any accounts
kn: ನೀವು ಯಾವುದೆ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ

en: matches all accounts
kn: ಎಲ್ಲಾ ಖಾತೆಗಳಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುತ್ತದೆ

en: matches any account
kn: ಯಾವುದೆ ಖಾತೆಗಳಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುತ್ತದೆ

en: matches no accounts
kn: ಯಾವ ಖಾತೆಗಳಿಗೂ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Selected Accounts
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಖಾತೆಗಳು

en: Choose Accounts
kn: ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select Accounts to Match
kn: ತಾಳೆ ಮಾಡಲು ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select the Accounts to Compare
kn: ಹೋಲಿಸಲು ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: is before
kn: ಇದರ ಮೊದಲು

en: is before or on
kn: ಇದರ ಮೊದಲು ಅಥವ ಇದರಂದು

en: is on
kn: ಇದರಂದು

en: is not on
kn: ಇದರಂದಲ್ಲದ

en: is after
kn: ಇದರ ನಂತರ

en: is on or after
kn: ಇದರಂದು ಅಥವ ಇದರ ನಂತರ

en: is less than
kn: ಇದಕ್ಕೂ ಕಡಿಮೆಯಾದ

en: is less than or equal to
kn: ಇದಕ್ಕೂ ಕಡಿಮೆಯಾದ ಅಥವ ಸಮನಾದ

en: equals
kn: ಸಮನಾದ

en: does not equal
kn: ಇದಕ್ಕೆ ಸಮನಲ್ಲದ

en: is greater than
kn: ಇದಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚಿನ

en: is greater than or equal to
kn: ಇದಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಥವ ಇದಕ್ಕೆ ಸಮನಾದ

en: less than
kn: ಇದಕ್ಕೂ ಕಡಿಮೆಯಾದ

en: less than or equal to
kn: ಇದಕ್ಕೆ ಕಡಿಮೆಯಾದ ಅಥವ ಸಮನಾದ

en: equal to
kn: ಇದಕ್ಕೆ ಸಮನಾದ

en: not equal to
kn: ಇದಕ್ಕೆ ಸಮನಲ್ಲದ

en: greater than
kn: ಇದಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚಾದ

en: greater than or equal to
kn: ಇದಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚಾದ ಅಥವ ಸಮನಾದ

en: has credits or debits
kn: ಕ್ರೆಡಿಟ್‌ಗಳನ್ನು ಅಥವ ಡೆಬಿಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

en: has debits
kn: ಡೆಬಿಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

en: has credits
kn: ಕ್ರೆಡಿಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

en: Not Cleared
kn: ಚುಕ್‍ತಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: You need to enter some search text.
kn: ನೀವು ಕೆಲವು ಹುಡುಕು ಪಠ್ಯವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಬೇಕು.

en: Error in regular expression '%s':
    %s
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಎಕ್ಸ್‍ಪ್ರೆಶನ್ '%s' ನಲ್ಲಿ ದೋಷ:
    %s

en: contains
kn: ಹೊಂದಿರುವ

en: matches regex
kn: ರೆಗೆಕ್ಸಿಗೆ ಹೊಂದುತ್ತದೆ

en: does not match regex
kn: ರೆಗೆಕ್ಸಿಗೆ ಹೊಂದುವುದಿಲ್ಲ

en: Match case
kn: ಕೇಸನ್ನು ಹೊಂದಿಸು

en: Ambiguous character encoding
kn: ಅನಿಶ್ಚಿತ ಅಕ್ಷರ ಸಂಕೇತಿಕರಣ

en: European
kn: ಯುರೋಪಿಯನ್‌

en: ISO-8859-1 (West European)
kn: ಐಎಸ್‌ಒ-೮೮೫೯-೧ (ಪಶ್ಚಿಮ ಯುರೋಪಿಯನ್‌)

en: ISO-8859-2 (East European)
kn: ಐಎಸ್‌ಒ-೮೮೫೯-೨ (ಪೂರ್ವ ಯುರೋಪಿಯನ್‌)

en: ISO-8859-3 (South European)
kn: ಐಎಸ್‌ಒ-೮೮೫೯-೩ (ದಕ್ಷಿಣ ಯುರೋಪಿಯನ್‌)

en: ISO-8859-4 (North European)
kn: ಐಎಸ್‌ಒ-೮೮೫೯-೪ (ಉತ್ತರ ಯುರೋಪಿಯನ್‌)

en: ISO-8859-5 (Cyrillic)
kn: ಐಎಸ್‌ಒ-೮೮೫೯-೫ (ಸಿರಿಲಿಕ್‌)

en: ISO-8859-6 (Arabic)
kn: ಐಎಸ್‌ಒ-೮೮೫೯-೬ (ಅರೆಬಿಕ್‌)

en: ISO-8859-7 (Greek)
kn: ಐಎಸ್‌ಒ-೮೮೫೯-೭ (ಗ್ರೀಕ್‌)

en: ISO-8859-8 (Hebrew)
kn: ಐಎಸ್‌ಒ-೮೮೫೯-೮ (ಹೀಬ್ರು)

en: ISO-8859-9 (Turkish)
kn: ಐಎಸ್‌ಒ-೮೮೫೯-೯ (ಟರ್ಕಿಶ್‌)

en: ISO-8859-10 (Nordic)
kn: ಐಎಸ್‌ಒ-೮೮೫೯-೧೦ (ನೊರ್ಡಿಕ್‌)

en: ISO-8859-11 (Thai)
kn: ಐಎಸ್‌ಒ-೮೮೫೯-೧೧ (ಥಾಯ್‌)

en: ISO-8859-13 (Baltic)
kn: ಐಎಸ್‌ಒ-೮೮೫೯-೧೩ (ಬಾಲ್ಟಿಕ್‌)

en: ISO-8859-14 (Celtic)
kn: ಐಎಸ್‌ಒ-೮೮೫೯-೧೪ (ಸೆಲ್ಟಿಕ್‌)

en: ISO-8859-15 (West European, Euro sign)
kn: ಐಎಸ್‌ಒ-೮೮೫೯-೧೫ (ಪಶ್ಚಿಮ ಯುರೋಪಿಯನ್‌, ಯುರೋ ಚಿಹ್ನೆ)

en: ISO-8859-16 (South-East European)
kn: ಐಎಸ್‌ಒ-೮೮೫೯-೧೬ (ದಕ್ಷಿಣ-ಪೂರ್ವ ಯುರೋಪಿಯನ್‌)

en: KOI8-R (Russian)
kn: ಕೆಒಐ೮-ಆರ್‌ (ರಶ್ಯನ್‌)

en: KOI8-U (Ukrainian)
kn: ಕೆಒಐ೮-ಯು (ಉಕ್ರೇನಿಯನ್‌)

en: There are %d unassigned and %d undecodable words. Please add encodings.
kn: %d ನಿಯೋಜಿಸದೆ ಇರುವ ಹಾಗು %d ಡಿಕೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದ ಪದಗಳಿವೆ. ಸಂಕೇತಿಕರಣಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ.

en: There are %d unassigned words. Please decide on them or add encodings.
kn: %d ನಿಯೋಜಿಸದೆ ಇರುವ ಪದಗಳಿವೆ. ಅವುಗಳ ಕುರಿತು ನಿರ್ಧರಿಸಿ ಅಥವ ಸಂಕೇತಿಕರಣಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ.

en: There are %d undecodable words. Please add encodings.
kn: %d ಡಿಕೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದ ಪದಗಳಿವೆ. ಸಂಕೇತಿಕರಣಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ.

note: Translators: Please insert encodings here that are typically used in your locale, separated by spaces. No need for ASCII or UTF-8, check 'locale -m' for assistance with spelling.
en: ISO-8859-1 KOI8-U
kn: ಐಎಸ್‌ಒ-೮೮೫೯-೧ ಕೆಒಐ೮-ಯು

en: The file could not be reopened.
kn: ಕಡತವನ್ನು ಪುನಃ ತೆರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Reading file…
kn: ಕಡತವನ್ನು ಓದಲಾಗುತ್ತಿದೆ…

en: Parsing file…
kn: ಕಡತವನ್ನು ಪಾರ್ಸ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ…

en: There was an error parsing the file.
kn: ಕಡತವನ್ನು ಪಾರ್ಸ್ ಮಾಡುವಾಗ ದೋಷ ಎದುರಾಗಿದೆ.

en: Writing file…
kn: ಕಡತವನ್ನು ಬರೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ…

en: This encoding has been added to the list already.
kn: ಈ ಸಂಕೇತಿಕರಣವನ್ನು ಈಗಾಗಲೆ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: This is an invalid encoding.
kn: ಇದು ಒಂದು ಅಸಿಂಧುವಾದ ಸಂಕೇತಿಕರಣ.

en: Could not create opening balance.
kn: ಆರಂಭಿಕ ಶಿಲ್ಕನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Give the children the same type?
kn: ಉತ್ಪತ್ತಿಯಾದವುಗಳಿಗೆ ಅದೆ ಬಗೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸಬೇಕೆ?

en: The children of the edited account have to be changed to type "%s" to make them compatible.
kn: ಪರಿಷ್ಕರಿಸಲಾದ ಖಾತೆಯಿಂದ ಉತ್ಪತ್ತಿಯಾದವುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವಂತೆ ಮಾಡಲು "%s" ಬಗೆಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಬೇಕು.

en: _Show children accounts
kn: ಖಾತೆಗಳಿಂದ ಉತ್ಪತ್ತಿಯಾದುವುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು (_S)

en: The account must be given a name.
kn: ಖಾತೆಗೆ ಒಂದು ಹೆಸರನ್ನು ನೀಡಬೇಕು.

en: There is already an account with that name.
kn: ಆ ಹೆಸರನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಒಂದು ಖಾತೆಯು ಈಗಾಗಲೆ ಇದೆ.

en: You must choose a valid parent account.
kn: ನೀವು ಒಂದು ಸಿಂಧುವಾದ ಮೂಲ ಖಾತೆಯನ್ನು ಆರಿಸಬೇಕು.

en: You must select an account type.
kn: ನೀವು ಒಂದು ಖಾತೆಯ ಬಗೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಕು.

en: The selected account type is incompatible with the one of the selected parent.
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಖಾತೆಯ ಬಗೆಯು ಆರಿಸಲಾದ ಒಂದು ಮೂಲದೊಂದಿಗೆ ಸಹವರ್ತನೀಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: You must choose a commodity.
kn: ನೀವು ಒಂದು ಸರಕನ್ನು (ಕಮೋಡಿಟಿ) ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಕು.

en: You must enter a valid opening balance or leave it blank.
kn: ನೀವು ಒಂದು ಸಿಂಧುವಾದ ಆರಂಭಿಕ ಶಿಲ್ಕನ್ನು ದಾಖಲಿಸಬೇಕು ಅಥವ ಅದನ್ನು ಖಾಲಿ ಬಿಡಬೇಕು.

en: You must select a transfer account or choose the opening balances equity account.
kn: ನೀವು ಒಂದು ವರ್ಗಾವಣೆ ಖಾತೆಯನ್ನು ಆರಿಸಬೇಕು ಅಥವ ಆರಂಭಿಕ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ಗಳ ಇಕ್ವಿಟಿ ಖಾತೆಯನ್ನು ಆರಿಸಬೇಕು.

en: <No name>
kn: <ಹೆಸರಿಲ್ಲ>

en: Edit Account
kn: ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: (%d) New Accounts
kn: (%d) ಹೊಸ ಖಾತೆಗಳು

en: New Account
kn: ಹೊಸ ಖಾತೆ

en: Please select an Equity account to hold the total Period Income.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಒಟ್ಟು ಅವಧಿ ಆದಾಯವನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಒಂದು ಇಕ್ವಿಟಿ ಖಾತೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Please select an Equity account to hold the total Period Expense.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಒಟ್ಟು ಅವಧಿ ಖರ್ಚನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಒಂದು ಇಕ್ವಿಟಿ ಖಾತೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: 
    Commodity:
kn: 
    ಸರಕು (ಕಮೋಡಿಟಿ):

note: Translators: Replace here and later CUSIP by the name of your local National Securities Identifying Number like gb:SEDOL, de:WKN, ch:Valorennummer, fr:SICOVAM ... See https://en.wikipedia.org/wiki/ISIN and https://en.wikipedia.org/wiki/National_numbering_agency for hints.
en: 
    Exchange code (ISIN, CUSIP or similar):
kn: 
    ವಿನಿಮಯ ಸಂಕೇತ (ISIN, CUSIP ಅಥವ ಹೋಲುವ):

en: 
    Mnemonic (Ticker symbol or similar):
kn: 
    ನೆನಪಿಸುವ (ಟಿಕರ್ ಸಂಕೇತ ಅಥವ ಹೋಲುವ):

en: Select security/currency
kn: ಸೆಕ್ಯುರಿಟಿ/ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: _Security/currency
kn: ಸೆಕ್ಯುರಿಟಿ/ಕರೆನ್ಸಿ (_S)

en: Select security
kn: ಸೆಕ್ಯುರಿಟಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: _Security
kn: ಸುರಕ್ಷತೆ (_S)

en: Select currency
kn: ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Cu_rrency
kn: ಕರೆನ್ಸಿ (_r)

en: Currency
kn: ಕರೆನ್ಸಿ

en: Use local time
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Edit currency
kn: ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Currency Information
kn: ಕರೆನ್ಸಿ ಮಾಹಿತಿ

en: Edit security
kn: ಸೆಕ್ಯುರಿಟಿಯನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: New security
kn: ಹೊಸ ಸೆಕ್ಯುರಿಟಿ

en: Security Information
kn: ಸೆಕ್ಯುರಿಟಿ ಮಾಹಿತಿ

en: You may not create a new national currency.
kn: ನೀವು ಒಂದು ಹೊಸ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: %s is a reserved commodity type. Please use something else.
kn: %s ಎನ್ನುವುದು ಮೀಸಲಿರಿಸಲಾದ ಸರಕಿನ (ಕಮಾಡಿಟಿ) ಬಗೆಯಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಬೇರೊಂದನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: That commodity already exists.
kn: ಆ ಸರಕು (ಕಮಾಡಿಟಿ) ಈಗಾಗಲೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: You must enter a non-empty "Full name", "Symbol/abbreviation", and "Type" for the commodity.
kn: ಈ ಸರಕಿಗಾಗಿ (ಕಮೋಡಿಟಿ) ನೀವು ಒಂದು ಖಾಲಿಯಲ್ಲದ "ಸಂಪೂರ್ಣ ಹೆಸರು", "ಸಂಕೇತ/ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತಾಕ್ಷರ", ಹಾಗು "ಬಗೆ"ಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಬೇಕು.

en: Action/Number
kn: ಕಾರ್ಯ/ಸಂಖ್ಯೆ

en: All files
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಗಳು

en: _Close
kn: ಮುಚ್ಚು (_C)

en: Reset defaults
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತಗಳಿಗೆ ಮರಳಿ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Reset all values to their defaults.
kn: ಎಲ್ಲಾ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಅವುಗಳ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತಗಳಿಗೆ ಮರುಹೊಂದಿಸಿ.

en: Page
kn: ಪುಟ

note: Translators: Both %s will be the account separator character; the resulting string is a demonstration how the account separator character will look like. You can replace these three account names with other account names that are more suitable for your language - just keep in mind to have exactly tw
en: Income%sSalary%sTaxable
kn: ಆದಾಯ%sಸಂಬಳ%sತೆರಿಗೆ ಕಟ್ಟಬೇಕಾದ

en: Clear
kn: ಅಳಿಸು

en: You must provide a name for this Tax Table.
kn: ಈ ತೆರಿಗೆ ಕೋಷ್ಟಕಕ್ಕೆ ನೀವು ಒಂದು ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಬೇಕು.

en: You must provide a unique name for this Tax Table. Your choice "%s" is already in use.
kn: ಈ ತೆರಿಗೆ ಕೋಷ್ಟಕಕ್ಕೆ ನೀವು ಒಂದು ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆಯಾದ "%s" ಎನ್ನುವದನ್ನು ಈಗಾಗಲೆ ಬಳಸಲಾಗಿದೆ.

en: Percentage amount must be between -100 and 100.
kn: ಪ್ರತಿಶತದ ಮೊತ್ತವು -೧೦೦ ಹಾಗು ೧೦೦ ರ ನಡುವೆಯೆ ಇರಬೇಕು.

en: You must choose a Tax Account.
kn: ನೀವು ಒಂದು ತೆರಿಗೆ ಖಾತೆಯನ್ನು ಆರಿಸಬೇಕು.

en: Tax table "%s" is in use. You cannot delete it.
kn: ತೆರಿಗೆ ಕೋಷ್ಟಕ "%s" ಪದವು ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ. ನೀವದನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: You cannot remove the last entry from the tax table. Try deleting the tax table if you want to do that.
kn: ತೆರಿಗೆ ಕೋಷ್ಟಕದಿಂದ ಕೊನೆಯ ನಮೂದನೆಯನ್ನು ನೀವು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಹಾಗೆ ಮಾಡಲೇ ಬೇಕೆಂದಿದ್ದರೆ, ತೆರಿಗೆ ಕೋಷ್ಟಕವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Are you sure you want to delete this entry?
kn: ನೀವು ಈ ನಮೂದನೆಯನ್ನು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ಅಳಿಸಲು ಇಚ್ಛಿಸುತ್ತೀರೆ?

en: Show the income and expense accounts
kn: ಆದಾಯ ಹಾಗು ಖರ್ಚಿನ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Error
kn: ದೋಷ

en: Finance::Quote must be installed to enable this button.
kn: ಈ ಒತ್ತುಗುಂಡಿಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು Finance::Quote ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿರಬೇಕು.

en: You must specify an account to transfer from, or to, or both, for this transaction. Otherwise, it will not be recorded.
kn: ಈ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ಎಲ್ಲಿಂದ, ಅಥವ/ಹಾಗು ಎಲ್ಲಿಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಒಂದು ಖಾತೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಬೇಕು. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ, ಇದನ್ನು ದಾಖಲು ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ.

en: You can't transfer from and to the same account!
kn: ನೀವು ಎಲ್ಲಿಂದ ಹಾಗು ಎಲ್ಲಿಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಬೇಕು ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಒಂದೇ ಖಾತೆಯನ್ನು ನೀಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ!

en: The account %s does not allow transactions.
kn: %s ಖಾತೆಯು ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಅನುಮತಿಯನ್ನು ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ.

en: You can't transfer from a non-currency account. Try reversing the "from" and "to" accounts and making the "amount" negative.
kn: ಒಂದು ಕರೆನ್ಸಿಯಲ್ಲದ ಖಾತೆಯಿಂದ ವರ್ಗಾವಣೆ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ. "ಇಂದ" ಮತ್ತು "ಗೆ" ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಮತ್ತು "ಮೊತ್ತ" ಅನ್ನು ಋಣಕ್ಕೆ ಬದಲಾಯಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: You must enter a valid price.
kn: ನೀವು ಒಂದು ಸಿಂಧುವಾದ ಬೆಲೆಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಬೇಕು.

en: You must enter a valid 'to' amount.
kn: ನೀವು ಒಂದು ಸಿಂಧುವಾದ 'ಗೆ' ಮೊತ್ತವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಬೇಕು.

en: You must enter an amount to transfer.
kn: ವರ್ಗಾಯಿಸಲು ನೀವು ಒಂದು ಮೊತ್ತವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ.

en: Credit Account
kn: ಕ್ರೆಡಿಟ್‌ ಖಾತೆ

en: Debit Account
kn: ಖರ್ಚಿನ ಖಾತೆ

en: Transfer From
kn: ಇಲ್ಲಿಂದ ವರ್ಗಾಯಿಸು

en: Transfer To
kn: ಇಲ್ಲಿಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸು

en: Debit Amount
kn: ಖರ್ಚಿನ ಮೊತ್ತ

en: To Amount
kn: ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ

en: Remember and don't _ask me again.
kn: ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊ ಹಾಗು ನನ್ನನ್ನು ಪುನಃ ಕೇಳಬೇಡ (_a).

en: Don't _tell me again.
kn: ನನಗೆ ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ತಿಳಿಸಬೇಡ (_t).

en: Remember and don't ask me again this _session.
kn: ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊ ಹಾಗು ಈ ಸೆಶನ್‌ನಲ್ಲಿ ನನ್ನನ್ನು ಪುನಃ ಕೇಳಬೇಡ (_s).

en: Don't tell me again this _session.
kn: ಈ ಸೆಶನ್‌ನಲ್ಲಿ ನನಗೆ ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ತಿಳಿಸಬೇಡ (_s).

en: The selected amount cannot be cleared.
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Cannot uniquely clear splits. Found multiple possibilities.
kn: ವಿಭಜನೆಗಳನ್ನು ವಿಶಿಷ್ಟವಾಗಿ ತೆರವುಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ಅನೇಕ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ.

en: Save file automatically?
kn: ಕಡತವನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಉಳಿಸಬೇಕೆ?

en: Your data file needs to be saved to your hard disk to save your changes. GnuCash has a feature to save the file automatically every %d minute, just as if you had pressed the "Save" button each time.
    
    You can change the time interval or turn off this feature under Edit->Preferences->General->Auto-save time interval.
    
    Should your file be saved automatically? | Your data file needs to be saved to your hard disk to save your changes. GnuCash has a feature to save the file automatically every %d minutes, just as if you had pressed the "Save" button each time.
    
    You can change the time interval or turn off this feature under Edit->Preferences->General->Auto-save time interval.
    
    Should your file be saved automatically?
kn[0]: ನೀವು ಮಾಡಿದ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ದತ್ತಾಂಶ ಕಡತವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಹಾರ್ಡ್‌ ಡಿಸ್ಕ್‌ಗೆ ಉಳಿಸಬೇಕಿರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಬಾರಿಯೂ ಸಹ "ಉಳಿಸು" ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿದ್ದೀರೊ ಎಂಬಂತೆ, "ಪ್ರತಿ %d ನಿಮಿಷಕ್ಕೊಮ್ಮೆ ಕಡತವನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಉಳಿಸುವ ಸೌಲಭ್ಯವನ್ನು ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಹೊಂದಿದೆ.
    
    ಸಂಪಾದನೆ->ಆದ್ಯತೆಗಳು->ಸಾಮಾನ್ಯ->ಸ್ವಯಂ-ಉಳಿಕೆ ಸಮಯದ ಅಂತರವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನೀವು ಸಮಯದ ಅವಧಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು.
    
    ನಿಮ್ಮ ಕಡತವನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಉಳಿಸಬೇಕೆ?
kn[1]: ನೀವು ಮಾಡಿದ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ದತ್ತಾಂಶ ಕಡತವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಹಾರ್ಡ್‌ ಡಿಸ್ಕ್‌ಗೆ ಉಳಿಸಬೇಕಿರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಬಾರಿಯೂ ಸಹ "ಉಳಿಸು" ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿದ್ದೀರೊ ಎಂಬಂತೆ, "ಪ್ರತಿ %d ನಿಮಿಷಗಳಿಗೊಮ್ಮೆ ಕಡತವನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಉಳಿಸುವ ಸೌಲಭ್ಯವನ್ನು ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಹೊಂದಿದೆ.
    
    ಸಂಪಾದನೆ->ಆದ್ಯತೆಗಳು->ಸಾಮಾನ್ಯ->ಸ್ವಯಂ-ಉಳಿಕೆ ಸಮಯದ ಅಂತರವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನೀವು ಸಮಯದ ಅವಧಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು.
    
    ನಿಮ್ಮ ಕಡತವನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಉಳಿಸಬೇಕೆ?

en: _Yes, this time
kn: ಹೌದು, ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ (_Y)

en: Yes, _always
kn: ಹೌದು,ಯಾವಾಗಲೂ (_a)

en: No, n_ever
kn: ಇಲ್ಲ, ಎಂದಿಗೂ ಬೇಡ (_e)

en: _No, not this time
kn: ಇಲ್ಲ, ಈಗ ಬೇಡ (_N)

en: Calendar
kn: ದಿನಸೂಚಿ

en: 12 months
kn: ೧೨ ತಿಂಗಳುಗಳು

en: 6 months
kn: ೬ ತಿಂಗಳುಗಳು

en: 4 months
kn: ೪ ತಿಂಗಳುಗಳು

en: 3 months
kn: ೩ ತಿಂಗಳುಗಳು

en: 2 months
kn: ೨ ತಿಂಗಳುಗಳು

en: 1 month
kn: ೧ ತಿಂಗಳು

en: Date:
kn: ದಿನಾಂಕ:

en: Frequency
kn: ಆವರ್ತನ

en: (unnamed)
kn: (ಹೆಸರಿಸದ)

en: _Import
kn: ಆಮದು (_I)

en: Import
kn: ಆಮದು ಮಾಡಿ

en: _Save
kn: ಉಳಿಸಿ (_S)

en: Save
kn: ಉಳಿಸಿ

en: _Export
kn: ರಫ್ತು (_E)

en: (null)
kn: (ಶೂನ್ಯ)

en: No suitable backend was found for %s.
kn: %s ಗಾಗಿ ಯಾವುದೆ ಸೂಕ್ತವಾದ ಬ್ಯಾಕೆಂಡ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: The URL %s is not supported by this version of GnuCash.
kn: ಯುಆರ್ಎಲ್ %s ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ ಈ ಆವೃತ್ತಿಯಿಂದ ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Can't parse the URL %s.
kn: ಯುಆರ್ಎಲ್ %s ಅನ್ನು ಪಾರ್ಸ್ ಮಾಡಲು ಆಗಿಲ್ಲ.

en: Can't connect to %s. The host, username or password were incorrect.
kn: %s ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ಆತಿಥೇಯ ಗಣಕ, ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು ಅಥವ ಸಂಕೇತಪದವು ತಪ್ಪಾಗಿದೆ.

en: Can't connect to %s. Connection was lost, unable to send data.
kn: %s ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ಸಂಪರ್ಕವು ಕಡಿದು ಹೋಗಿದೆ, ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: This file/URL appears to be from a newer version of GnuCash. You must upgrade your version of GnuCash to work with this data.
kn: ಈ ಕಡತ/ಯುಆರ್ಎಲ್ ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ನ ಒಂದು ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿಯಿಂದ ಬಂದಿದೆ. ಈ ದತ್ತಾಂಶದೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ನ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ನವೀಕರಿಸಬೇಕು.

en: The database %s doesn't seem to exist. Do you want to create it?
kn: %s ಎಂಬ ದತ್ತಸಂಚಯವು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವಂತೆ ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ. ನೀವದನ್ನು ರಚಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: GnuCash could not obtain the lock for %s. That database may be in use by another user, in which case you should not open the database. Do you want to proceed with opening the database?
kn: %s ಗಾಗಿ ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ನಿಂದ ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ಆ ಡೇಟಬೇಸ್ ಬೇರೊಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರನಿಂದ ಬಳಸಲ್ಪಡುತ್ತಿರಬಹುದು, ಅಂತಹ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಡೇಟಬೇಸನ್ನು ತೆರೆಯುವಂತಿಲ್ಲ. ನೀವು ಡೇಟಬೇಸ್ ಅನ್ನು ತೆರೆಯುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: GnuCash could not obtain the lock for %s. That database may be in use by another user, in which case you should not import the database. Do you want to proceed with importing the database?
kn: %s ಗಾಗಿ ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ನಿಂದ ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ಆ ಡೇಟಬೇಸ್ ಬೇರೊಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರನಿಂದ ಬಳಸಲ್ಪಡುತ್ತಿರಬಹುದು, ಅಂತಹ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಡೇಟಬೇಸನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಬಾರದು. ನೀವು ಡೇಟಬೇಸ್ ಅನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: GnuCash could not obtain the lock for %s. That database may be in use by another user, in which case you should not save the database. Do you want to proceed with saving the database?
kn: %s ಗಾಗಿ ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ನಿಂದ ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ಆ ಡೇಟಬೇಸ್ ಬೇರೊಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರನಿಂದ ಬಳಸಲ್ಪಡುತ್ತಿರಬಹುದು, ಅಂತಹ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಡೇಟಬೇಸನ್ನು ಉಳಿಸಬಾರದು. ನೀವು ಡೇಟಬೇಸ್ ಅನ್ನು ಉಳಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: GnuCash could not obtain the lock for %s. That database may be in use by another user, in which case you should not export the database. Do you want to proceed with exporting the database?
kn: %s ಗಾಗಿ ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ನಿಂದ ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ಆ ಡೇಟಬೇಸ್ ಬೇರೊಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರನಿಂದ ಬಳಸಲ್ಪಡುತ್ತಿರಬಹುದು, ಅಂತಹ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಡೇಟಬೇಸನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಬಾರದು. ನೀವು ಡೇಟಬೇಸ್ ಅನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: The file/URL %s does not contain GnuCash data or the data is corrupt.
kn: ಕಡತ/ಯುಆರ್ಎಲ್ %s ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ ಅಥವ ದತ್ತಾಂಶವು ಹಾಳಾಗಿದೆ.

en: The server at URL %s experienced an error or encountered bad or corrupt data.
kn: ಯುಆರ್ಎಲ್‌ %s ನಲ್ಲಿನ ಸೇವಕದಲ್ಲಿ (ಸರ್ವರ್) ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ ಅಥವ ತಪ್ಪಾದ ಅಥವ ಹಾಳಾದ ದತ್ತಾಂಶವು ಎದುರಾಗಿದೆ.

en: You do not have permission to access %s.
kn: %s ಅನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಗಳಿಲ್ಲ.

en: An error occurred while processing %s.
kn: %s ಅನ್ನು ಸಂಸ್ಕರಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.

en: There was an error reading the file. Do you want to continue?
kn: ಕಡತವನ್ನು ಓದುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ. ನೀವು ಮುಂದುವರೆಯಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: There was an error parsing the file %s.
kn: %s ಕಡತವನ್ನು ಪಾರ್ಸ್ ಮಾಡುವಾಗ ದೋಷ ಎದುರಾಗಿದೆ.

en: The file %s is empty.
kn: %s ಕಡತವು ಖಾಲಿ ಇದೆ.

en: This file is from an older version of GnuCash. Do you want to continue?
kn: ಈ ಕಡತವು ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ನ ಹಳೆಯ ಆವೃತ್ತಿಯದ್ದಾಗಿದೆ. ನೀವು ಮುಂದುವರೆಯಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: The file type of file %s is unknown.
kn: %s ಕಡತದ ಬಗೆಯು ಅಜ್ಞಾತವಾಗಿದೆ.

en: Could not make a backup of the file %s
kn: %s ಕಡತದ ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್‌ ಪ್ರತಿಯನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not write to file %s. Check that you have permission to write to this file and that there is sufficient space to create it.
kn: %s ಕಡತಕ್ಕೆ ಬರೆಯಲಾಗಿಲ್ಲ. ಈ ಕಡತಕ್ಕೆ ಬರೆಯಲು ಅನುಮತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಜಾಗವು ಇದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: No read permission to read from file %s.
kn: %s ಕಡತದಿಂದ ಓದಲು ಯಾವುದೆ ಓದು ಅನುಮತಿಗಳಿಲ್ಲ.

note: Translators: the first %s is a path in the filesystem, the second %s is PACKAGE_NAME, which by default is "GnuCash"
en: You attempted to save in
    %s
    or a subdirectory thereof. This is not allowed as %s reserves that directory for internal use.
    
    Please try again in a different directory.
kn: ನೀವು %s ನಲ್ಲಿ ಅಥವ ಅದರ ಒಂದು
    ಉಪಕೋಶದಲ್ಲಿ
    ಉಳಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ದೀರಿ. %s ಈ ಕೋಶವನ್ನು ಆಂತರಿಕ ಬಳಕೆಗಾಗಿ ಖಾದಿರಿಸಲಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಇದಕ್ಕೆ ಅನುಮತಿ ಇರುವುದಿಲ್ಲ.
    
    ದಯವಿಟ್ಟು ಬೇರೊಂದು ಕೋಶವನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: This database is from an older version of GnuCash. Select OK to upgrade it to the current version, Cancel to mark it read-only.
kn: ಈ ಡೇಟಬೇಸ್ ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ನ ಒಂದು ಹಳೆಯ ಆವೃತ್ತಿಗೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟಿದೆ. ಪ್ರಸಕ್ತ ಆವೃತ್ತಿಗೆ ನವೀಕರಿಸಲು ಸರಿ ಅನ್ನು, ಓದಲು ಮಾತ್ರ ಎಂದು ಗುರುತು ಹಾಕಲು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: This database is from a newer version of GnuCash. This version can read it, but cannot safely save to it. It will be marked read-only until you do File->Save As, but data may be lost in writing to the old version.
kn: ಈ ದತ್ತಸಂಚಯವು ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ನ ಒಂದು ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿಯದ್ದಾಗಿದೆ. ಈ ಆವೃತ್ತಿಯು ಅದನ್ನು ಓದಬಲ್ಲದು, ಆದರೆ ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಇದನ್ನು ನೀವು ಕಡತ->ಹೀಗೆ ಉಳಿಸು ಅನ್ನು ಚಲಾಯಿಸುವವರೆಗೆ ಓದಲು ಮಾತ್ರ ಎಂದು ಗುರುತು ಹಾಕಿರಲಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಹಳೆಯ ಆವೃತ್ತಿಗೆ ಬರೆಯುವಾಗ ದತ್ತಾಂಶವು ಇಲ್ಲವಾಗಬಹುದು.

en: The SQL database is in use by other users, and the upgrade cannot be performed until they logoff. If there are currently no other users, consult the documentation to learn how to clear out dangling login sessions.
kn: ಎಸ್‌ಕ್ಯುಎಲ್ ಡೇಟಬೇಸ್ ಅನ್ನು ಬೇರೆಯವರಿಂದ ಬಳಸಲ್ಪಡುತ್ತಿದೆ, ಹಾಗು ಅವರು ನಿರ್ಗಮಿಸುವ ಮೊದಲು ನವೀಕರಣವನ್ನು ನೆರವೇರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಬೇರೆ ಯಾವುದೆ ಬಳಕೆದಾರರು ಇಲ್ಲದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ, ತ್ರಿಶಂಕು ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿನ ಅಧಿವೇಶನಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ತೆಗೆದುಹಾಕಬೇಕು ಎನ್ನುವುದನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟೇಶನ್ ಅನ್ನು ನೋಡಿ.

en: GnuCash could not complete a critical test for the presence of a bug in the "libdbi" library. This may be caused by a permissions misconfiguration of your SQL database. Please see https://bugs.gnucash.org/show_bug.cgi?id=645216 for more information.
kn: "libdbi" ಲೈಬ್ರರಿಯಲ್ಲಿ ಇರುವ ಒಂದು ದೋಷಕ್ಕಾಗಿನ ಗಂಭೀರವಾದ ಪರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಗ್ನೂಕ್ಯಾಶ್‌ನಿಂದ ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ಇದಕ್ಕೆ ನಿಮ್ಮ SQL ದತ್ತಸಂಚಯದಲ್ಲಿನ ಅನುಮತಿಗಳ ತಪ್ಪು ಸಂರಚನೆಯು ಕಾರಣವಾಗಿರಬಹುದು. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ದಯವಿಟ್ಟು https://bugs.gnucash.org/show_bug.cgi?id=645216 ಅನ್ನು ನೋಡಿ.

en: This file is from an older version of GnuCash and will be upgraded when saved by this version. You will not be able to read the saved file from the older version of Gnucash (it will report an "error parsing the file"). If you wish to preserve the old version, exit without saving.
kn: ಈ ಕಡತವು ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ನ ಒಂದು ಹಳೆಯ ಆವೃತ್ತಿಯದ್ದಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಈ ಆವೃತ್ತಿಯಿಂದ ಉಳಿಸಿದಾಗ ಅದನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಉಳಿಸಲಾದ ಕಡತವನ್ನು ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ನ ಹಳೆಯ ಆವೃತ್ತಿಯಿಂದ ನಿಮಗೆ ಓದಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ ("ಕಡತವನ್ನು ಪಾರ್ಸ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ದೋಷ" ಎಂದು ವರದಿ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ). ನೀವು ಹಳೆಯ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸಿದಲ್ಲಿ, ಉಳಿಸದೆ ಮುಚ್ಚಿ.

en: An unknown I/O error (%d) occurred.
kn: ಒಂದು ಗೊತ್ತಿರದ ಐ/ಒ ದೋಷ (%d) ಸಂಭವಿಸಿದೆ.

en: Save changes to the file?
kn: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಕಡತಕ್ಕೆ ಉಳಿಸಬೇಕೆ?

en: If you don't save, changes from the past %d minute will be discarded. | If you don't save, changes from the past %d minutes will be discarded.
kn[0]: ನೀವು ಉಳಿಸದೆ ಇದ್ದರೆ, ಕಳೆದ %d ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ ಮಾಡಲಾದ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಇಲ್ಲವಾಗುತ್ತವೆ.
kn[1]: ನೀವು ಉಳಿಸದೆ ಇದ್ದರೆ, ಕಳೆದ %d ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ ಮಾಡಲಾದ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಇಲ್ಲವಾಗುತ್ತವೆ.

en: Continue _Without Saving
kn: ಉಳಿಸದೆ ಮುಂದುವರೆ (_W)

en: GnuCash could not obtain the lock for %s.
kn: %s ಗಾಗಿನ ಬೀಗಮುದ್ರೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: That database may be in use by another user, in which case you should not open the database. What would you like to do?
kn: ಆ ಡೇಟಬೇಸ್ ಬೇರೊಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರನಿಂದ ಬಳಸಲ್ಪಡುತ್ತಿರಬಹುದು, ಅಂತಹ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಡೇಟಬೇಸನ್ನು ತೆರೆಯುವಂತಿಲ್ಲ. ನೀವು ಏನನ್ನು ಮಾಡಲು ಬಯಸುವಿರಿ?

en: Open _Read-Only
kn: ಓದಲು-ಮಾತ್ರ ತೆರೆ (_R)

en: Open _Anyway
kn: ಆದರೂ ಸಹ ತೆರೆ (_A)

en: _Quit
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸು (_Q)

en: Loading user data…
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತುಂಬಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ…

en: Re-saving user data…
kn: ದತ್ತವನ್ನು ಮರಳಿ ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ…

en: Exporting file…
kn: ಕಡತವನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ…

en: There was an error saving the file.
    
    %s
kn: ಕಡತವನ್ನು ಉಳಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.
    
    %s

en: The database was opened read-only. Do you want to save it to a different place?
kn: ಈ ದತ್ತಸಂಚಯವನ್ನು ಓದಲು-ಮಾತ್ರವಾಗಿ ತೆರೆಯಲಾಗಿದೆ. ನೀವು ಇದನ್ನು ಬೇರೊಂದು ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಉಳಿಸು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: <unknown>
kn: <ಅಜ್ಞಾತ>

note: Translators: %s is a path to a database or any other url, like mysql://user@server.somewhere/somedb, https://www.somequotes.com/thequotes
en: Enter a user name and password to connect to: %s
kn: ಸಂಪರ್ಕಸಾಧಿಸಲು ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು ಹಾಗು ಸಂಕೇತಪದವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ: %s

en: Changes will be saved automatically in %u seconds
kn: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ %u ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ನಂತರ ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Save changes to file %s before closing?
kn: ಮುಚ್ಚುವ ಮೊದಲು ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು %s ಎಂಬ ಕಡತಕ್ಕೆ ಉಳಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: If you don't save, changes from the past %d hours and %d minutes will be discarded.
kn: ನೀವು ಉಳಿಸದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ, ಹಿಂದಿನ %d ಗಂಟೆ ಹಾಗು %d ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ ಮಾಡಲಾದ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ತ್ಯಜಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: If you don't save, changes from the past %d days and %d hours will be discarded.
kn: ನೀವು ಉಳಿಸದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ, ಹಿಂದಿನ %d ದಿನಗಳು ಹಾಗು %d ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಮಾಡಲಾದ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ತ್ಯಜಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Close _Without Saving
kn: ಉಳಿಸದೆ ಮುಚ್ಚಿ(_W)

note: Translators: This string is shown in the window title if this document is, well, read-only.
en: (read-only)
kn: (ಓದಲು-ಮಾತ್ರ)

en: Unsaved Book
kn: ಉಳಿಸದೆ ಇರುವ ಪುಸ್ತಕ

note: Translators: This message appears in the status bar after opening the file.
en: File %s opened. %s
kn: %s ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗಿದೆ. %s

en: Unable to save to database.
kn: ದತ್ತಸಂಚಯಕ್ಕೆ ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to save to database: Book is marked read-only.
kn: ದತ್ತಸಂಚಯಕ್ಕೆ ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಓದಲು ಮಾತ್ರ ಎಂದು ಗುರುತುಹಾಕಲಾಗಿದೆ.

en: Book Options
kn: ಪುಸ್ತಕದ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Select All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಆರಿಸು

en: Select all accounts.
kn: ಎಲ್ಲಾ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಆರಿಸು.

en: Clear All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಅಳಿಸಿ

en: Clear the selection and unselect all accounts.
kn: ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಿ ಹಾಗು ಎಲ್ಲಾ ಖಾತೆಗಳ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: Select Children
kn: ಉತ್ಪತ್ತಿಯಾದವುಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select all descendents of selected account.
kn: ಆಯ್ದ ಖಾತೆಗಳಿಂದ ಉತ್ಪತ್ತಿಯಾದವುಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Select Default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select the default account selection.
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಖಾತೆ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Show Hidden Accounts
kn: ಅಡಗಿಸಿದ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show accounts that have been marked hidden.
kn: ಅಡಗಿಸಿಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಗುರುತು ಹಾಕಲಾದ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Select all entries.
kn: ಎಲ್ಲಾ ನಮೂದನೆಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Clear the selection and unselect all entries.
kn: ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಿ ಹಾಗು ಎಲ್ಲಾ ನಮೂದನೆಗಳ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ.

en: Select the default selection.
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Clear any selected image file.
kn: ಯಾವುದೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಚಿತ್ರ ಕಡತವನ್ನು ಅಳಿಸಿ.

en: Select image
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select an image file.
kn: ಒಂದು ಚಿತ್ರ ಕಡತವನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Start of this quarter
kn: ಈಗಿನ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದ ಆರಂಭ

en: Start of this accounting period
kn: ಈಗಿನ ಅಕೌಂಟಿಂಗ್ ಅವಧಿಯ ಆರಂಭ

en: Start of previous accounting period
kn: ಹಿಂದಿನ ಅಕೌಂಟಿಂಗ್ ಅವಧಿಯ ಆರಂಭ

en: End of this quarter
kn: ಈಗಿನ ವರ್ಷದ ಅಂತ್ಯ

en: End of this accounting period
kn: ಈಗಿನ ಅಕೌಂಟಿಂಗ್ ಅವಧಿಯ ಅಂತ್ಯ

en: End of previous accounting period
kn: ಹಿಂದಿನ ಅಕೌಂಟಿಂಗ್ ಅವಧಿಯ ಅಂತ್ಯ

en: _Custom
kn: ಕಸ್ಟಮ್‌ (_C)

en: Loading…
kn: ತುಂಬಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ…

en: never
kn: ಎಂದೂ ಇಲ್ಲ

en: New top level account
kn: ಹೊಸ ಮೇಲಿನ ಮಟ್ಟದ ಖಾತೆ

en: Account Name
kn: ಖಾತೆಯ ಹೆಸರು

en: Commodity
kn: ಸರಕು (ಕಮೋಡಿಟಿ)

en: Account Code
kn: ಖಾತೆ ಸಂಕೇತ

en: Last Num
kn: ಕೊನೆಯ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Present
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ

en: Present (Report)
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ (ವರದಿ)

en: Balance (Report)
kn: ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ (ವರದಿ)

en: Balance (Period)
kn: ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ (ಅವಧಿ)

en: Cleared (Report)
kn: ಚುಕ್ತ ಮಾಡಿದ (ವರದಿ)

en: Reconciled (Report)
kn: ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಿದ (ವರದಿ)

en: Last Reconcile Date
kn: ಕೊನೆಯ ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಿದ ದತ್ತಾಂಶ

en: Future Minimum
kn: ಭವಿಷ್ಯದ ಕನಿಷ್ಟ

en: Future Minimum (Report)
kn: ಭವಿಷ್ಯದ ಕನಿಷ್ಟ (ವರದಿ)

en: Total (Report)
kn: ಒಟ್ಟು (ವರದಿ)

en: Total (Period)
kn: ಒಟ್ಟು (ಅವಧಿ)

en: Account Color
kn: ಖಾತೆಯ ಬಣ್ಣ

en: Tax Info
kn: ತೆರಿಗೆ ಮಾಹಿತಿ

note: Translators: %s is a currency mnemonic.
en: Present (%s)
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ (%s)

note: Translators: %s is a currency mnemonic.
en: Balance (%s)
kn: ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ (%s)

note: Translators: %s is a currency mnemonic.
en: Cleared (%s)
kn: ಚುಕ್ತ ಮಾಡಿದ (%s)

note: Translators: %s is a currency mnemonic.
en: Reconciled (%s)
kn: ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಿದ (%s)

note: Translators: %s is a currency mnemonic.
en: Future Minimum (%s)
kn: ಭವಿಷ್ಯದ ಕನಿಷ್ಟ (%s)

note: Translators: %s is a currency mnemonic.
en: Total (%s)
kn: ಮೊತ್ತ (%s)

note: Translators: The %s is the name of the plugin page
en: Filter %s by...
kn: %s ಆಧಾರದಲ್ಲಿ ಶೋಧಿಸಿ...

en: Namespace
kn: ನಾಮಸ್ಥಳ

en: Print Name
kn: ಮುದ್ರಿತ ಹೆಸರು

en: Display symbol
kn: ಸಂಕೇತವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Unique Name
kn: ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಹೆಸರು

en: Fraction
kn: ಭಿನ್ನಾಂಕ

en: Get Quotes
kn: ಬೆಲೆಹೇಳಿಕೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ

en: Source
kn: ಮೂಲ

en: Timezone
kn: ಕಾಲವಲಯ

en: Vendor Number
kn: ಮಾರಾಟಗಾರ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Address Name
kn: ವಿಳಾಸದ ಹೆಸರು

en: Address 1
kn: ವಿಳಾಸ 1

en: Address 2
kn: ವಿಳಾಸ 2

en: Address 3
kn: ವಿಳಾಸ 3

en: Address 4
kn: ವಿಳಾಸ 4

en: Phone
kn: ದೂರವಾಣಿ

en: Fax
kn: ಫ್ಯಾಕ್ಸ್

en: E-mail
kn: ಇ-ಮೈಲ್‌

en: Active
kn: ಸಕ್ರಿಯ

en: Security
kn: ಸುರಕ್ಷತೆ

en: Price
kn: ಬೆಲೆ

en: Enabled
kn: ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾದ

en: Last Occur
kn: ಕೊನೆಯ ಸಂಭವಿಸುವಿಕೆ

en: Next Occur
kn: ಮುಂದಿನ ಸಂಭವಿಸುವಿಕೆ

en: %s, Total:
kn: %s, ಮೊತ್ತ:

en: %s, Non Currency Commodities Total:
kn: %s, ಕರೆನ್ಸಿಯಲ್ಲದ ಸರಕುಗಳ (ಕಮಾಡಿಟಿ) ಮೊತ್ತ:

en: %s, Grand Total:
kn: %s, ಒಟ್ಟು ಮೊತ್ತ:

en: Net Assets:
kn: ನಿವ್ವಳ ಆಸ್ತಿಗಳು:

en: Profits:
kn: ಲಾಭಗಳು:

en: This is a development version. It may or may not work.
kn: ಇದು ಒಂದು ವಿಕಸನಾ ಆವೃತ್ತಿಯಾಗಿದೆ. ಇದು ಕೆಲಸ ಮಾಡದೆ ಇರಬಹುದು.

en: Report bugs and other problems to gnucash-devel@gnucash.org
kn: gnucash-devel@gnucash.org ಗೆ ದೋಷಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಇತರೆ ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡಿ

en: Show GnuCash version
kn: ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Enable extra/development/debugging features.
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ/ಅಭಿವೃದ್ಧಿ/ದೋಷನಿದಾನ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು.

en: File to log into; defaults to "/tmp/gnucash.trace"; can be "stderr" or "stdout".
kn: ದಾಖಲಿಸಬೇಕಿರುವ ಕಡತ; ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವು "/tmp/gnucash.trace" ಆಗಿರುತ್ತದೆ; "stderr" ಅಥವ "stdout" ಆಗಿರಬಹುದು.

en: [datafile]
kn: [ಡೇಟಾಫೈಲ್]

en: Checking Finance::Quote…
kn: ಹಣಕಾಸು:: ಬೆಲೆಹೇಳಿಕೆ ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ…

en: Unable to load Finance::Quote.
kn: ಹಣಕಾಸು:: ಬೆಲೆಹೇಳಿಕೆ ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Loading data…
kn: ದತ್ತವನ್ನು ತುಂಬಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ…

en: Do not load the last file opened
kn: ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಲಾದ ಕಡತವನ್ನು ತುಂಬಿಸಬೇಡಿ

en: Last window position and size
kn: ಕೊನೆಯ ಕಿಟಕಿಯ ಸ್ಥಾನ ಮತ್ತು ಗಾತ್ರ

en: This setting describes the size and position of the window when it was last closed. The numbers are the X and Y coordinates of the top left corner of the window followed by the width and height of the window.
kn: ಈ ಸಿದ್ಧತೆಯು ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಮುಚ್ಚಿದಾಗಿನ ಅದರ ಗಾತ್ರ ಮತ್ತು ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ಕಿಟಕಿಯ ಮೇಲ್ಭಾಗದ ಎಡ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿರುವ X ಮತ್ತು Y ನಿರ್ದೇಶಾಂಕಗಳು ಮತ್ತು ನಂತರ ಕಿಟಕಿಯ ಎತ್ತರ ಮತ್ತು ಅಗಲಗಳಾಗಿರುತ್ತವೆ.

en: Search only in active items
kn: ಕೇವಲ ಸಕ್ರಿಯ ಅಂಶಗಳಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಹುಡುಕು

en: If active, only the 'active' items in the current class will be searched. Otherwise all items in the current class will be searched.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಪ್ರಸಕ್ತ ವರ್ಗದ ಕೇವಲ 'ಸಕ್ರಿಯ' ಅಂಶಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಹುಡುಕಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಕ್ತ ವರ್ಗದ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳನ್ನೂ ಸಹ ಹುಡುಕಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Is tax included in this type of business entry?
kn: ಈ ಬಗೆಯ ಉದ್ಯಮ ನಮೂದನೆಗಳಲ್ಲಿ ತೆರಿಗೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿರುತ್ತದೆಯೆ?

en: If set to active then tax is included by default in entries of this type. This setting is inherited by new customers and vendors.
kn: ಸಕ್ರಿಯಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದ್ದರೆ, ಈ ಬಗೆಯ ನಮೂದನೆಗಳಲ್ಲಿ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ತೆರಿಗೆಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಹೊಸ ಗ್ರಾಹಕರು ಹಾಗು ಮಾರಾಟಗಾರರಿಂದ ಮರುಪಡೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Auto pay when posting.
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡುವಾಗ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪಾವತಿಸು.

en: At post time, automatically attempt to pay customer documents with outstanding pre-payments and counter documents. The pre-payments and documents obviously have to be against the same customer. Counter documents are documents with opposite sign. For example for an invoice, customer credit notes and negative invoices are considered counter documents.
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಬಾಕಿ ಇರುವ ಪೂರ್ವ-ಪಾವತಿಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಪ್ರತಿ ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಗ್ರಾಹಕರ ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪಾವತಿಸಲು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತದೆ. ಪೂರ್ವ-ಪಾವತಿಗಳು ಮತ್ತು ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್‌ಗಳು ಒಂದೇ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿರಬೇಕು. ಪ್ರತಿ ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್‌ಗಳು ವಿರುದ್ಧವಾದ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತವೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಒಂದು ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಗೆ, ಗ್ರಾಹಕರ ಕ್ರೆಡಿಟ್‌ ನೋಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಋಣ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿ ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್‌ಗಳು ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Enable extra toolbar buttons for business
kn: ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿ ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: If active, extra toolbar buttons for common business functions are shown as well. Otherwise they are not shown.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಸಾಮಾನ್ಯ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕಾಗಿನ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿ ಗುಂಡಿಗಳನ್ನೂ ಸಹ ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಅವುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: The invoice report to be used for printing.
kn: ಮುದ್ರಣಕ್ಕಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುವ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ ವರದಿ.

en: The name of the report to be used for invoice printing.
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುವ ವರದಿಯ ಹೆಸರು.

en: Open new invoice in new window
kn: ಹೊಸ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹೊಸ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ತೆರೆ

en: If active, each new invoice will be opened in a new window. Otherwise a new invoice will be opened as a tab in the main window.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಹೊಸ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯೂ ಸಹ ಒಂದು ಹೊಸ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಲ್ಪಡುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯು ಮುಖ್ಯ ಕಿಟಕಿಯ ಒಂದು ಟ್ಯಾಬ್ ಆಗಿ ತೆರೆಯಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: Accumulate multiple splits into one
kn: ಅನೇಕ ವಿಭಜನೆಗಳನ್ನು ಒಂದಾಗಿ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಿ

en: If this field is active then multiple entries in an invoice that transfer to the same account will be accumulated into a single split. This field can be overridden per invoice in the Posting dialog.
kn: ಈ ಸ್ಥಳವು ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಒಂದೇ ಖಾತೆಗೆ ವರ್ಗಾವಣೆಗೊಳ್ಳುವ ಒಂದು ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯ ಅನೇಕ ನಮೂದನೆಗಳನ್ನು ಏಕ ವಿಭಜನೆಗೆ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ. ಪೋಸ್ಟಿಂಗ್‌ ಡೈಲಾಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಈ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಪ್ರತಿ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ ಅತಿಕ್ರಮಿಸಬಹುದು.

en: At post time, automatically attempt to pay vendor documents with outstanding pre-payments and counter documents. The pre-payments and documents obviously have to be against the same vendor. Counter documents are documents with opposite sign. For example for a bill, vendor credit notes and negative bills are considered counter documents.
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಬಾಕಿ ಇರುವ ಪೂರ್ವ-ಪಾವತಿಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಪ್ರತಿ ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಮಾರಾಟಗಾರರ ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪಾವತಿಸಲು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತದೆ ಪೂರ್ವ-ಪಾವತಿಗಳು ಮತ್ತು ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್‌ಗಳು ಒಂದೇ ಮಾರಾಟಗಾರರಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿರಬೇಕು. ಪ್ರತಿ ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್‌ಗಳು ವಿರುದ್ಧವಾದ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತವೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಒಂದು ಬಿಲ್‌ಗೆ, ಮಾರಾಟಗಾರರ ಕ್ರೆಡಿಟ್‌ ನೋಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಋಣ ಬಿಲ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿ ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್‌ಗಳು ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Show bills due reminder at startup
kn: ಬಾಕಿ ಇರುವ ಬಿಲ್ಲುಗಳ ಜ್ಞಾಪನೆಯನ್ನು ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು

en: If active, at startup GnuCash will check to see whether any bills will become due soon. If so, it will present the user with a reminder dialog. The definition of "soon" is controlled by the "Days in Advance" setting. Otherwise GnuCash does not check for due bills.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಯಾವುದಾದರೂ ಬಿಲ್ಲುಗಳ ವಾಯಿದೆಯು ಸದ್ಯದಲ್ಲಿಯೆ ಬರಲಿದೆಯೆ ಎಂದು ನೋಡುತ್ತದೆ. ಹಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಅದು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಒಂದು ಜ್ಞಾಪನೆಯ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. "ಶೀಘ್ರ" ಎನ್ನುವುದರ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನೆಯನ್ನು "ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ದಿನಗಳು" ಎಂಬ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಬಾಕಿ ಇರುವ ಬಿಲ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: Show bills due within this many days
kn: ಈ ಸಂಖ್ಯೆಯ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪಾವತಿಸಬೇಕಿರುವ ಬಿಲ್ಲುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: This field defines the number of days in advance that GnuCash will check for due bills. Its value is only used if the "Notify when due" setting is active.
kn: ಈ ಸ್ಥಳವು ಎಷ್ಟು ದಿನಗಳ ಮುಂಚೆ ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಬಾಕಿ ಇರುವ ಬಿಲ್ಲುಗಳಿಗಾಗಿ ನೋಡಬೇಕು ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. "ಬಾಕಿ ಇದ್ದಾಗ ಸೂಚಿಸಿ" ಎನ್ನುವ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಇದರ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: GUID of predefined check format to use
kn: ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಪೂರ್ವನಿರ್ಧರಿತವಾದ ಚೆಕ್‌ ವಿನ್ಯಾಸದ GUID

en: This value specifies the predefined check format to use. The number is the guid of a known check format.
kn: ಈ ಮೌಲ್ಯವು ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಪೂರ್ವನಿರ್ಧರಿತವಾದ ಚೆಕ್‌ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಸಂಖ್ಯೆಯು ಗೊತ್ತಿರುವ ಚೆಕ್ ವಿನ್ಯಾಸದ guid ಆಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Which check position to print
kn: ಮುದ್ರಿಸಬೇಕಿರುವ ಚೆಕ್ ಸ್ಥಾನ

en: On preprinted checks containing multiple checks per page, this setting specifies which check position to print. The possible values are 0, 1 and 2, corresponding to the top, middle and bottom checks on the page.
kn: ಒಂದು ಪುಟದಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಚೆಕ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಪೂರ್ವಮುದ್ರಿತ ಚೆಕ್‌ಗಳಲ್ಲಿ, ಈ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಯಾವ ಚೆಕ್‌ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಬೇಕು ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಪುಟದಲ್ಲಿನ ಮೇಲಿನ, ಮಧ್ಯದ ಹಾಗು ಕೆಳಗಿನ ಚೆಕ್‌ಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿರುವ ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ಮೌಲ್ಯಗಳು ಅನುಕ್ರಮವಾಗಿ ೦, ೧ ಹಾಗು ೨ ಆಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Number of checks to print on the first page.
kn: ಮೊದಲ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಮುದ್ರಿಸಬೇಕಿರುವ ಚೆಕ್‌ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: Date format to use
kn: ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ದಿನಾಂಕ ವಿನ್ಯಾಸ

en: This is the numerical identifier of the predefined date format to use.
kn: ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಪೂರ್ವನಿರ್ಧರಿತ ದಿನಾಂಕ ಶೈಲಿಯ ಅಂಕೀಯ ಗುರುತುಗಾರವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Custom date format
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ದಿನಾಂಕ ವಿನ್ಯಾಸ

en: If the date format is set to indicate a custom date format, this value is used as an argument to strftime to produce the date to be printed. It may be any valid strftime string; for more information about this format, read the manual page of strftime by "man 3 strftime".
kn: ದಿನಾಂಕದ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಕಸ್ಟಮ್ ದಿನಾಂಕದ ವಿನ್ಯಾಸವಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದ್ದರೆ, ಈ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಬೇಕಿರುವ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲು strftime ಗೆ ಒಂದು ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್‌ ಆಗಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಯಾವುದೆ ಮಾನ್ಯವಾದ strftime ವಾಕ್ಯಾಂಶವಾಗಿರಬಹುದು; ಈ ವಿನ್ಯಾಸದ ಬಗೆಗಿನ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ, "man 3 strftime" ಅನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಿ strftime ನ ಮ್ಯಾನ್ ಪುಟವನ್ನು ನೋಡಿ.

en: Units in which the custom coordinates are expressed
kn: ಕಸ್ಟಮ್‌ ನಿರ್ದೇಶಾಂಕಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗುವ ಏಕಮಾನಗಳು

en: Position of payee name
kn: ಸ್ವೀಕರಿಸುವವರುರ ಹೆಸರಿನ ಸ್ಥಾನ

en: This value contains the X,Y coordinates for the start of the payee line on the check.
kn: ಈ ಮೌಲ್ಯವು ಚೆಕ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಸ್ವೀಕರಿಸುವವರ ಹೆಸರಿನ ಸಾಲಿನ ಆರಂಭಿಕ ಬಿಂದುವಿನ ಎಕ್ಸ್, ವೈ ನಿರ್ದೇಶಾಂಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ.

en: Position of date line
kn: ದಿನಾಂಕ ಸಾಲಿನ ಸ್ಥಾನ

en: This value contains the X,Y coordinates for the start of the date line on the check. Coordinates are from the lower left corner of the specified check position.
kn: ಈ ಮೌಲ್ಯವು ಚೆಕ್‌ನಲ್ಲಿನ ದಿನಾಂಕದ ಸಾಲಿನ ಆರಂಭಿಕ ಬಿಂದುವಿನ ಎಕ್ಸ್, ವೈ ನಿರ್ದೇಶಾಂಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ನಿರ್ದೇಶಾಂಕಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾದ ಚೆಕ್‌ ಸ್ಥಾನದ ಕೆಳ ಎಡಮೂಲೆಯಿಂದ ಅಳತೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Position of check amount in words
kn: ಚೆಕ್‌ ಮೊತ್ತದ ಸ್ಥಾನ, ಪದಗಳಲ್ಲಿ

en: This value contains the X,Y coordinates for the start of the written amount line on the check. Coordinates are from the lower left corner of the specified check position.
kn: ಈ ಮೌಲ್ಯವು ಚೆಕ್‌ನಲ್ಲಿನ ಬರೆಯಲಾದ ಮೊತ್ತದ ಸಾಲಿನ ಆರಂಭಿಕ ಬಿಂದುವಿನ ಎಕ್ಸ್, ವೈ ನಿರ್ದೇಶಾಂಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ನಿರ್ದೇಶಾಂಕಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾದ ಚೆಕ್‌ ಸ್ಥಾನದ ಕೆಳ ಎಡಮೂಲೆಯಿಂದ ಅಳತೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Position of check amount in numbers
kn: ಚೆಕ್‌ ಮೊತ್ತದ ಸ್ಥಾನ, ಸಂಖ್ಯೆಗಳಲ್ಲಿ

en: This value contains the X,Y coordinates for the start of the numerical amount line on the check. Coordinates are from the lower left corner of the specified check position.
kn: ಈ ಮೌಲ್ಯವು ಚೆಕ್‌ನಲ್ಲಿನ ಅಂಕೀಯ ಮೊತ್ತದ ಸಾಲಿನ ಆರಂಭಿಕ ಬಿಂದುವಿನ ಎಕ್ಸ್, ವೈ ನಿರ್ದೇಶಾಂಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ನಿರ್ದೇಶಾಂಕಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾದ ಚೆಕ್‌ ಸ್ಥಾನದ ಕೆಳ ಎಡಮೂಲೆಯಿಂದ ಅಳತೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Position of payee address
kn: ಪಾವತಿಸುವವರ ವಿಳಾಸದ ಸ್ಥಾನ

en: This value contains the X,Y coordinates for the start of the payee address line on the check. Coordinates are from the lower left corner of the specified check position.
kn: ಈ ಮೌಲ್ಯವು ಚೆಕ್‌ನಲ್ಲಿನ ಪಾವತಿಸುವವರ ವಿಳಾಸದ ಸಾಲಿನ ಆರಂಭಿಕ ಬಿಂದುವಿನ ಎಕ್ಸ್, ವೈ ನಿರ್ದೇಶಾಂಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ನಿರ್ದೇಶಾಂಕಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾದ ಚೆಕ್‌ ಸ್ಥಾನದ ಕೆಳ ಎಡಮೂಲೆಯಿಂದ ಅಳತೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Position of notes line
kn: ನೋಟ್‌ಗಳ ಸಾಲಿನ ಸ್ಥಾನ

en: This value contains the X,Y coordinates for the start of the notes line on the check. Coordinates are from the lower left corner of the specified check position.
kn: ಈ ಮೌಲ್ಯವು ಚೆಕ್‌ನಲ್ಲಿನ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳ ಸಾಲಿನ ಆರಂಭಿಕ ಬಿಂದುವಿನ ಎಕ್ಸ್, ವೈ ನಿರ್ದೇಶಾಂಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ನಿರ್ದೇಶಾಂಕಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾದ ಚೆಕ್‌ ಸ್ಥಾನದ ಕೆಳ ಎಡಮೂಲೆಯಿಂದ ಅಳತೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Position of memo line
kn: ಮೆಮೊ ಸಾಲಿನ ಸ್ಥಾನ

en: This value contains the X,Y coordinates for the start of the memo line on the check. Coordinates are from the lower left corner of the specified check position.
kn: ಈ ಮೌಲ್ಯವು ಚೆಕ್‌ನಲ್ಲಿನ ಮೆಮೊ ಸಾಲಿನ ಆರಂಭಿಕ ಬಿಂದುವಿನ ಎಕ್ಸ್, ವೈ ನಿರ್ದೇಶಾಂಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ನಿರ್ದೇಶಾಂಕಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾದ ಚೆಕ್‌ ಸ್ಥಾನದ ಕೆಳ ಎಡಮೂಲೆಯಿಂದ ಅಳತೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Offset for complete check
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ಚೆಕ್‌ಗಾಗಿನ ಆಫ್‌ಸೆಟ್

en: This value contains the X,Y offset for the complete check. Coordinates are from the lower left corner of the specified check position.
kn: ಈ ಮೌಲ್ಯವು ಸಂಪೂರ್ಣ ಚೆಕ್‌ಗಾಗಿ X,Y ಆಫ್‌ಸೆಟ್‌ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ನಿರ್ದೇಶಾಂಕಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾದ ಚೆಕ್‌ ಸ್ಥಾನದ ಕೆಳ ಎಡಮೂಲೆಯಿಂದ ಅಳತೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Rotation angle
kn: ಪರಿಭ್ರಮಣ ಕೋನ

en: Number of degrees to rotate the check.
kn: ಚೆಕ್‌ ಅನ್ನು ತಿರುಗಿಸಬೇಕಿರುವ ಡಿಗ್ರೀಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: Position of split's amount in numbers
kn: ವಿಭಜನೆ ಮೊತ್ತದ ಸ್ಥಾನ, ಸಂಖ್ಯೆಗಳಲ್ಲಿ

en: This value contains the X,Y coordinates for the start of the split's amount line on the check. Coordinates are from the lower left corner of the specified check position.
kn: ಈ ಮೌಲ್ಯವು ಚೆಕ್‌ನಲ್ಲಿನ ವಿಭಜನೆಯ ಮೊತ್ತದ ಸಾಲಿನ ಆರಂಭಿಕ ಬಿಂದುವಿನ ಎಕ್ಸ್, ವೈ ನಿರ್ದೇಶಾಂಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ನಿರ್ದೇಶಾಂಕಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾದ ಚೆಕ್‌ ಸ್ಥಾನದ ಕೆಳ ಎಡಮೂಲೆಯಿಂದ ಅಳತೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Position of split's memo line
kn: ವಿಭಜನೆಯ ಮೆಮೊ ಸಾಲಿನ ಸ್ಥಾನ

en: This value contains the X,Y coordinates for the start of the split's memo line on the check. Coordinates are from the lower left corner of the specified check position.
kn: ಈ ಮೌಲ್ಯವು ಚೆಕ್‌ನಲ್ಲಿನ ವಿಭಜನೆಯ ಮೆಮೊ ಸಾಲಿನ ಆರಂಭಿಕ ಬಿಂದುವಿನ ಎಕ್ಸ್, ವೈ ನಿರ್ದೇಶಾಂಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ನಿರ್ದೇಶಾಂಕಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾದ ಚೆಕ್‌ ಸ್ಥಾನದ ಕೆಳ ಎಡಮೂಲೆಯಿಂದ ಅಳತೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Position of split's account line
kn: ವಿಭಜನೆಗೊಂಡಿರುವ ಖಾತೆಯ ಸಾಲಿನ ಸ್ಥಾನ

en: This value contains the X,Y coordinates for the start of the split's account line on the check. Coordinates are from the lower left corner of the specified check position.
kn: ಈ ಮೌಲ್ಯವು ಚೆಕ್‌ನಲ್ಲಿನ ವಿಭಜನೆಯ ಖಾತೆ ಸಾಲಿನ ಆರಂಭಿಕ ಬಿಂದುವಿನ ಎಕ್ಸ್, ವೈ ನಿರ್ದೇಶಾಂಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ನಿರ್ದೇಶಾಂಕಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾದ ಚೆಕ್‌ ಸ್ಥಾನದ ಕೆಳ ಎಡಮೂಲೆಯಿಂದ ಅಳತೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Print the date format below the date.
kn: ದಿನಾಂಕದ ಕೆಳಗೆ ದಿನಾಂಕದ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಿ.

en: Each time the date is printed, print the date format immediately below in 8 point type using the characters Y, M, and D.
kn: ಪ್ರತಿಬಾರಿಯೂ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಿದಾಗ, ವೈ, ಎಮ್, ಹಾಗು ಡಿ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ೮ ಬಿಂದು ಬಗೆಯ ಕೆಳಗೆ ದಿನಾಂಕದ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಿ.

en: The default check printing font
kn: ಚೆಕ್ ಮುದ್ರಿಸುವ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಲಿಪಿಶೈಲಿ

en: The default font to use when printing checks. This value will be overridden by any font specified in a check description file.
kn: ಚೆಕ್ ಮುದ್ರಿಸುವಾಗ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಲಿಪಿಶೈಲಿ. ಈ ಮೌಲ್ಯವು ಚೆಕ್‌ ವಿವರಣೆ ಕಡತದಲ್ಲಿ ಸೂಚಿಸಲಾದ ಯಾವುದೆ ಲಿಪಿಶೈಲಿಯಿಂದ ತಿದ್ದಿ ಬರೆಯಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: Print '***' before and after text.
kn: ಪಠ್ಯದ ಮೊದಲು ಹಾಗು ನಂತರ '***' ಅನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಿ.

en: Show currencies in this dialog
kn: ಈ ಡೈಲಾಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಕರೆನ್ಸಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Last pathname used
kn: ಬಳಸಲಾದ ಕಡೆಯ ಮಾರ್ಗದಹೆಸರು

en: This field contains the last pathname used by this window. It will be used as the initial filename/pathname the next time this window is opened.
kn: ಈ ಕಿಟಕಿಯಿಂದ ಬಳಸಲಾದ ಕೊನೆಯ ಮಾರ್ಗದ ಹೆಸರನ್ನು ಈ ಸ್ಥಳವು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಮುಂದಿನ ಬಾರಿ ತೆಗೆದಾಗ ಇದನ್ನು ಆರಂಭಿಕ ಕಡತದಹೆಸರು/ಮಾರ್ಗದಹೆಸರಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Window geometry
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಅಳತೆ

en: The position of paned window when it was last closed.
kn: ಪೇನ್‌ ಮಾಡಲಾದ ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಮುಚ್ಚಿದಾಗ ಅದರ ಸ್ಥಾನ.

en: Position of the horizontal pane divider.
kn: ಅಡ್ಡ ಪಟ್ಟಿಯ ವಿಭಜಕದ ಸ್ಥಾನ.

en: This setting indicates whether to search in all items in the current class, or only in 'active' items in the current class.
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ವರ್ಗದಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಬೇಕೆ ಅಥವ ಕೇವಲ ಈ ವರ್ಗದಲ್ಲಿನ 'ಸಕ್ರಿಯ' ಅಂಶಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಹುಡುಕಬೇಕೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಈ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: Position of the vertical pane divider.
kn: ಲಂಬ ಪಟ್ಟಿಯ ವಿಭಜಕದ ಸ್ಥಾನ.

en: Show the new user window
kn: ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರ ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: If active, the new user window will be shown. Otherwise it will not be shown.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರ ಕಿಟಕಿಯು ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: New hierarchy window on "New File"
kn: "ಹೊಸ ಕಡತ"ದಲ್ಲಿನ ಹೊಸ ಶ್ರೇಣಿವ್ಯವಸ್ಥೆ.

en: If active, the "New Hierarchy" window will be shown whenever the "New File" menu item is chosen. Otherwise it will not be shown.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, "ಹೊಸ ಕಡತ" ಎಂಬ ಪರಿವಿಡಿ ಅಂಶವನ್ನು ಆರಿಸಿದಾಗ "ಹೊಸ ಶ್ರೇಣಿವ್ಯವಸ್ಥೆ" ಕಿಟಕಿಯು ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Default to 'new search' if fewer than this number of items is returned
kn: ಇದಕ್ಕಿಂತಲೂ ಕಡಿಮೆ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಮರಳಿಸಿದಲ್ಲಿ 'ಹೊಸ ಹುಡುಕಾಟ'ಕ್ಕೆ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಮಾಡಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: Enable SKIP transaction action
kn: SKIP ವ್ಯವಹಾರ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿ

en: Enable the SKIP action in the transaction matcher. If enabled, a transaction whose best match's score is in the yellow zone (above the Auto-ADD threshold but below the Auto-CLEAR threshold) will be skipped by default.
kn: ವ್ಯವಹಾರ ತಾಳೆಗಾರನಲ್ಲಿ (ಮ್ಯಾಚರ್) SKIP ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿ. ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದ್ದರೆ, ಯಾವ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ತಾಳೆಯಾಗುವ ಅಂಶವು ಹಳದಿ ವಲಯದಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತದೆಯೊ (ಆಟೊ-ಆಡ್ ಮಿತಿಯ ಮೇಲಿರುವ ಅಥವ ಆಟೊ-ಕ್ಲಿಯರ್ ಮಿತಿಯ ಕೆಳಗಿರುವ) ಅದನ್ನು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಸ್ಕಿಪ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Enable UPDATE match action
kn: UPDATE ಹೊಂದಿಕೆ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿ

en: Enable the UPDATE AND RECONCILE action in the transaction matcher. If enabled, a transaction whose best match's score is above the Auto-CLEAR threshold and has a different date or amount than the matching existing transaction will cause the existing transaction to be updated and cleared by default.
kn: ವ್ಯವಹಾರ ತಾಳೆಗಾರನಲ್ಲಿನ UPDATE AND RECONCILE ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿ. ಶಕ್ತಗೊಂಡಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಯಾವ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ತಾಳೆಯಾಗುವ ಅಂಶವು ಸ್ವಯಂ-CLEAR ಮಿತಿಯನ್ನು ಮೀರಿದಲ್ಲಿ ಹಾಗು ತಾಳೆಯಾಗುವ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ವ್ಯವಹಾರದ ದಿನಾಂಕಕ್ಕಿಂತ ವಿಭಿನ್ನವಾದ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಲ್ಲಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ನವೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಹಾಗು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Use bayesian matching
kn: ಬೆಯೇಸಿಯನ್ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Enables bayesian matching when matching imported transaction against existing transactions. Otherwise a less sophisticated rule-based matching mechanism will be used.
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ವ್ಯವಹಾರಗಳೊಂದಿಗೆ ಆಮದು ಮಾಡಲಾದ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ತಾಳೆ ನೋಡುವಾಗ ಬಯೇಸಿಯನ್ ಹೊಂದಿಕೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲವಾದಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆ ನುರಿತ ನಿಯಮ-ಆಧಾರಿತ ಹೊಂದಿಕೆ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Minimum score to be displayed
kn: ಕನಿಷ್ಟ ಅಂಕವನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: This field specifies the minimum matching score a potential matching transaction must have to be displayed in the match list.
kn: ಈ ಸ್ಥಳವು ಯಾವ ಮಿತಿಯ ನಂತರ ಒಂದು ಸಮರ್ಥವಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಹೊಂದಿಕೆ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: Add matching transactions below this score
kn: ಈ ಅಂಕಕ್ಕೂ ಕೆಳಗಿನ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: This field specifies the threshold below which a matching transaction will be added automatically. A transaction whose best match's score is in the red zone (above the display minimum score but below or equal to the Add match score) will be added to the GnuCash file by default.
kn: ಈ ಸ್ಥಳವು ಯಾವ ಮಿತಿಯ ಕೆಳಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಯಾವ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ತಾಳೆಯಾಗುವ ಅಂಶವು ಕೆಂಪು ವಲಯದಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತದೆಯೊ (ಪ್ರದರ್ಶನದ ಕನಿಷ್ಟ ಅಂಶದ ಮೇಲೆ ಆದರೆ ಹೊಂದಿಕೆ ಅಂಶದ ಸೇರಿಸುವಿಕೆಯ ಕೆಳಗಿನ ಅಥವ ಸಮನಾದ) ಅದನ್ನು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Clear matching transactions above this score
kn: ಈ ಅಂಕಕ್ಕೂ ಮೇಲಿನ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: This field specifies the threshold above which a matching transaction will be cleared by default. A transaction whose best match's score is in the green zone (above or equal to this Clear threshold) will be cleared by default.
kn: ಈ ಸ್ಥಳವು ಯಾವ ಮಿತಿಯ ನಂತರ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಯಾವ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ತಾಳೆಯಾಗುವ ಅಂಶವು ಹಸಿರು ವಲಯದಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತದೆಯೊ (ಕ್ಲಿಯರ್ ಮಿತಿಗೆ ಸಮನಾದ ಅಥವ ಹೆಚ್ಚಿನ) ಅದನ್ನು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಕ್ಲಿಯರ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Maximum ATM fee amount in your area
kn: ನಿಮ್ಮ ಪ್ರದೇಶದ ಗರಿಷ್ಟ ಎಟಿಎಮ್ ಶುಲ್ಕ

en: This field specifies the extra fee that is taken into account when matching imported transactions. In some places commercial ATMs (not belonging to a financial institution) are installed in places like convenience stores. These ATMs add their fee directly to the amount instead of showing up as a separate transaction or in your monthly banking fees. For example, you withdraw $100, and you are charged $101,50 plus Interac fees. If you manually entered that $100, the amounts won't match. You should set this to whatever is the maximum such fee in your area (in units of your local currency), so the transaction will be recognised as a match.
kn: ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಂಡ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ತಾಳೆಮಾಡುವಾಗ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಾದ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಶುಲ್ಕವನ್ನು ಈ ಸ್ಥಳವು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಕನ್ವಿನಿಯೆನ್ಸ್ ಅಂಗಡಿಗಳಂತಹ ಜಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಕಮರ್ಶಿಯಲ್ ಎಟಿಎಮ್‌ಗಳಿರುತ್ತವೆ (ಒಂದು ಹಣಕಾಸು ಸಂಸ್ಥೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿರದ). ಈ ಎಟಿಎಮ್‌ಗಳು ತಮ್ಮ ಶುಲ್ಕವನ್ನು ಒಂದು ಪ್ರತ್ಯೇಕ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಅಥವ ನಿಮ್ಮ ಮಾಸಿಕ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಶುಲ್ಕಗಳಲ್ಲಿ ತೋರಿಸುವ ಬದಲು ನೇರವಾಗಿ ಹಣದ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸುತ್ತವೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ನೀವು $೧೦೦ ಅನ್ನು ವಿಡ್ರಾ ಮಾಡಿದರೆ, ಹಾಗು ನಿಮಗೆ $೧೦೧.೫೦ ಮತ್ತು ಇಂಟರ್ಯಾಕ್ ಶುಲ್ಕಗಳನ್ನು ವಿಧಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಕೈಯಾರೆ $೧೦೦ ಎಂದು ನಮೂದಿಸಿದಲ್ಲಿ, ಮೊತ್ತಗಳು ತಾಳೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ವ್ಯವಹಾರವು ತಾಳೆಯಾಗಲು ಇದನ್ನು ನೀವಿರುವ ಪ್ರದೇಶದ ಅಂತಹ ಗರಿಷ್ಟ ಶುಲ್ಕಕ್ಕೆ ನೀವು ಹೊಂದಿಸಬೇಕು (ಸ್ಥಳೀಯ ಕರೆನ್ಸಿಗಳಲ್ಲಿ).

note: Preferences->Online Banking:Generic
en: Automatically create new commodities
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಹೊಸ ಕಮಾಡಿಟಿಗಳನ್ನು (ಸರಕು) ರಚಿಸು

en: Enables the automatic creation of new commodities if any unknown commodity is encountered during import. Otherwise the user will be asked what to do with each unknown commodity.
kn: ಆಮದಿನ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಯಾವುದಾದರೂ ಗೊತ್ತಿರದ ಸರಕು (ಕಮಾಡಿಟಿ) ಕಂಡುಬಂದರೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಹೊಸ ಕಮಾಡಿಟಿಯನ್ನು ರಚಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅಜ್ಞಾತ ಸರಕಿನೊಂದಿಗೆ ಏನು ಮಾಡಬೇಕು ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಕೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Default QIF transaction status
kn: QIF‌ ವ್ಯವಹಾರದ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸ್ಥಿತಿ

en: Default status for QIF transaction when not specified in QIF file.
kn: ಒಂದು QIF ಕಡತದಲ್ಲಿ ಸೂಚಿಸದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ QIF‌ ವ್ಯವಹಾರದ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸ್ಥಿತಿ.

en: When the status is not specified in a QIF file, the transactions are marked as reconciled.
kn: ಒಂದು QIF ಕಡತದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿರದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ, ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಗುರುತು ಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Show documentation
kn: ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show some documentation-only pages in QIF Import assistant.
kn: QIF ಆಮದು ಸಹಾಯಕದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ದಸ್ತಾವೇಜು-ಮಾತ್ರವಾದ ಪುಟಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Pre-select cleared transactions
kn: ಚುಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾದ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಮೊದಲೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: If active, all transactions marked as cleared in the register will appear already selected in the reconcile dialog. Otherwise no transactions will be initially selected.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಚುಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಗುರುತು ಹಾಕಲಾದ ಎಲ್ಲಾ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಈಗಾಗಲೆ ಆರಿಸಲಾದ ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡುವ ಡೈಲಾಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಇದ್ದರೆ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Prompt for interest charges
kn: ಬಡ್ಡಿ ಶುಲ್ಕಗಳಿಗಾಗಿ ಕೇಳು

en: Prior to reconciling an account which charges or pays interest, prompt the user to enter a transaction for the interest charge or payment. Currently only enabled for Bank, Credit, Mutual, Asset, Receivable, Payable, and Liability accounts.
kn: ಶುಲ್ಕ ವಿಧಿಸುವ ಅಥವ ಬಡ್ಡಿಯನ್ನು ಪಾವತಿಸುವ ಒಂದು ಖಾತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು, ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ಬಡ್ಡಿ ಶುಲ್ಕ ಅಥವ ಪಾವತಿಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಲು ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ಕೇಳು. ಪ್ರಸಕ್ತ ಕೇವಲ ಬ್ಯಾಂಕ್, ಕ್ರೆಡಿಟ್, ಮ್ಯುಚುವಲ್, ಆಸ್ತಿ, ಸ್ವೀಕರಿಸಬೇಕಿರುವ, ಪಾವತಿಸಬೇಕಿರುವ ಹಾಗು ಹೊಣೆಗಾರಿಕೆ ಖಾತೆಗಳಿಗಾಗಿ ಮಾತ್ರ ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Prompt for credit card payment
kn: ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ಪಾವತಿಗಾಗಿ ಕೇಳು

en: If active, after reconciling a credit card account, prompt the user to enter a credit card payment. Otherwise do not prompt the user for this.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಒಂದು ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ಖಾತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ಪಾವತಿಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸುವಂತೆ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಕೇಳು. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ಕೇಳಬೇಡ.

en: Always reconcile to today
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ಇಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಿ

en: If active, always open the reconcile dialog using today's date for the statement date, regardless of previous reconciliations.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಹಿಂದಿನ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳು ಏನೇ ಆಗಿದ್ದರೂ ಸಹ ವಿವರಣೆಪಟ್ಟಿಗಾಗಿ ಇಂದಿನ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಯಾವಾಗಲೂ ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ.

en: Set the "auto create" flag by default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ 'ಸ್ವಯಂ ರಚನೆ' ಗುರುತುಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: If active, any newly created scheduled transaction will have its 'auto create' flag set active by default. The user can change this flag during transaction creation, or at any later time by editing the scheduled transaction.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಯಾವುದೆ ಹೊಸದಾಗಿ ರಚಿಸಲಾದ ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರವು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ 'ಸ್ವಯಂ ರಚನೆ' ಗುರುತುಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಬಳಕೆದಾರರು ವ್ಯವಹಾರದ ರಚನೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಅಥವ ನಂತರದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಈ ಗುರುತುಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು.

en: How many days in advance to notify the user.
kn: ಎಷ್ಟು ದಿನಗಳ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸೂಚಿಸಬೇಕು.

en: Set the "notify" flag by default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ 'ಸೂಚಿಸು' ಗುರುತುಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿ

en: If active, any newly created scheduled transaction will have its 'notify' flag set by default. The user can change this flag during transaction creation, or at any later time by editing the scheduled transaction. This setting only has meaning if the create-auto setting is active.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಯಾವುದೆ ಹೊಸದಾಗಿ ರಚಿಸಲಾದ ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರವು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ 'ಸೂಚಿಸು' ಗುರುತುಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಬಳಕೆದಾರರು ವ್ಯವಹಾರದ ರಚನೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಅಥವ ನಂತರದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಈ ಗುರುತುಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು. ರಚಿಸು-ಸ್ವಯಂ ಸಿದ್ಧತೆಯು ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಈ ಸಿದ್ಧತೆಯು ಯಾವುದೆ ಅರ್ಥವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ.

en: How many days in advance to remind the user.
kn: ಎಷ್ಟು ದಿನಗಳ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಜ್ಞಾಪಿಸಬೇಕು.

en: The next tip to show.
kn: ತೋರಿಸಬೇಕಿರುವ ಮುಂದಿನ ಸಲಹೆ.

en: Show "Tip Of The Day" at GnuCash start
kn: ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಆರಂಭಗೊಂಡಾಗ "ದಿನದ ಸಲಹೆ"ಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Enables the "Tip Of The Day" when GnuCash starts up. If active, the dialog will be shown. Otherwise it will not be shown.
kn: ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಆರಂಭಗೊಂಡಾಗ "ದಿನದ ಸಲಹೆ"ಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Save window sizes and locations
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಗಾತ್ರಗಳು ಹಾಗು ಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: If active, the size and location of each dialog window will be saved when it is closed. The sizes and locations of content windows will be remembered when you quit GnuCash. Otherwise the sizes will not be saved.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಪ್ರತಿ ಡೈಲಾಗ್ ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಮುಚ್ಚಿದಾಗ ಅದರ ಗಾತ್ರ ಹಾಗು ಸ್ಥಳವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಇಂದ ನೀವು ನಿರ್ಗಮಿಸಿದಾಗ ಡೈಲಾಗ್ ಕಿಟಕಿಗಳನ್ನು ಗಾತ್ರ ಹಾಗು ಸ್ಥಳವನ್ನು ನೆನಪಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಗಾತ್ರಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Character to use as separator between account names
kn: ಖಾತೆಯ ಹೆಸರುಗಳ ನಡುವೆ ವಿಭಜಕದಂತೆ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಚಿಹ್ನೆ

en: Compress the data file
kn: ದತ್ತಾಂಶ ಕಡತವನ್ನು ಸಂಕುಚನಗೊಳಿಸಿ

en: Enables file compression when writing the data file.
kn: ದತ್ತಾಂಶ ಕಡತವನ್ನು ಬರೆಯುವಾದ ಕಡತ ಸಂಕುಚನೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: Show auto-save explanation
kn: ಸ್ವಯಂ-ಉಳಿಕೆ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: If active, GnuCash shows an explanation of the auto-save feature the first time that feature is started. Otherwise no extra explanation is shown.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಸ್ವಯಂ-ಉಳಿಸುವಿಕೆ ಸೌಕರ್ಯವನ್ನು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಆರಂಭಿಸಿದಾಗ ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಅದರ ಬಗೆಗಿನ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Auto-save time interval
kn: ಸ್ವಯಂ-ಉಳಿಕೆ ಸಮಯದ ಅಂತರ

en: The number of minutes until saving of the data file to harddisk will be started automatically. If zero, no saving will be started automatically.
kn: ಮಾಹಿತಿ ಕಡತಗಳನ್ನು ಹಾರ್ಡ್ ಡಿಸ್ಕಿಗೆ ಉಳಿಸುವುದನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಎಷ್ಟು ನಿಮಿಷದವರೆಗೆ ಆರಂಭಿಸಬೇಕು ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಸೊನ್ನೆಯಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಯಾವುದೆ ಉಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Enable timeout on "Save changes on closing" question
kn: "ಮುಚ್ಚುವಾಗ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸು" ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ ಕಾಲಾವಧಿ ತೀರಿಕೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: If enabled, the "Save changes on closing" question will only wait a limited number of seconds for an answer. If the user didn't answer within that time, the changes will be saved automatically and the question window closed.
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದ್ದರೆ, "ಮುಚ್ಚುವಾಗ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸು" ಪ್ರಶ್ನೆಯು ಕೇವಲ ನಿಯಮಿತ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಸೆಕೆಂಡುಗಳವರೆಗೆ ಮಾತ್ರ ಉತ್ತರಕ್ಕಾಗಿ ಕಾಯುತ್ತದೆ. ಆ ಸಮಯದ ಒಳಗೆ ಬಳಕೆದಾರರು ಉತ್ತರಿಸದೆ ಹೋದರೆ, ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಶ್ನೆಯ ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಮುಚ್ಚಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Time to wait for answer
kn: ಉತ್ತರಕ್ಕಾಗಿ ಕಾಯಬೇಕಿರುವ ಸಮಯ

en: The number of seconds to wait before the question window will be closed and the changes saved automatically.
kn: ಪ್ರಶ್ನೆಯ ಕಿಟಕಿಯು ಮುಚ್ಚಲ್ಪಡಲು ಹಾಗೂ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಉಳಿಸಲ್ಪಡುವ ಮೊದಲು ಕಾಯಬೇಕಿರುವ ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: Display negative amounts in red
kn: ಋಣ ಮೊತ್ತಗಳನ್ನು ಕೆಂಪುಬಣ್ಣದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಿ

en: Automatically insert a decimal point
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಒಂದು ದಶಾಂಶ ಬಿಂದುವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: If active, GnuCash will automatically insert a decimal point into values that are entered without one. Otherwise GnuCash will not modify entered numbers.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ದಶಾಂಶ ಬಿಂದುಗಳಿಲ್ಲದೆ ದಾಖಲಿಸಲಾದ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗೆ ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಒಂದು ದಶಾಂಶ ಬಿಂದುಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ದಾಖಲಿಸಲಾದ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: Number of automatic decimal places
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ದಶಾಂಶ ಸ್ಥಾನಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: This field specifies the number of automatic decimal places that will be filled in.
kn: ಈ ಸ್ಥಳವು ತುಂಬಿಸಲಾಗುವ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ದಶಾಂಶ ಸ್ಥಳಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: Do not create log/backup files.
kn: ಲಾಗ್/ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್‌ ಕಡತಗಳನ್ನು ರಚಿಸಬೇಡ.

en: This setting specifies what to do with old log/backups files. "forever" means keep all old files. "never" means no old log/backup files are kept. Each time you save, older versions of the file are removed. "days" means keep old files for a number of days. How many days is defined in key 'retain-days'
kn: ಈ ಸಿದ್ಧತೆಯು ಹಳೆಯ ಲಾಗ್/ಬ್ಯಾಕ್‌ಅಪ್‌ಗಳ ಕಡತಗಳೊಂದಿಗೆ ಏನು ಮಾಡಬೇಕು ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. "ಯಾವಾಗಲೂ" ಎಂದರೆ ಎಲ್ಲಾ ಹಳೆಯ ಕಡತಗಳನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊ ಎಂದರ್ಥ. "ಎಂದಿಗೂ ಬೇಡ" ಎಂದರೆ ಯಾವುದೆ ಹಳೆಯ ಲಾಗ್‌/ಬ್ಯಾಕ್‌ಅಪ್‌ ಕಡತಗಳನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಡ. ಪ್ರತಿ ಬಾರಿಯೂ ನೀವು ಉಳಿಸಿದಾಗ, ಹಳೆಯ ಆವೃತ್ತಿಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದರ್ಥ. "ದಿನಗಳು" ಎಂದರೆ ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆಯ ದಿನಗಳವರೆಗೆ ಹಳೆಯ ಕಡತಗಳನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದರ್ಥ. ಎಷ್ಟು ದಿನಗಳ ಎಂಬುದನ್ನು 'retain-days' ಕೀಲಿಯಿಂದ ನಿರ್ಧರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Delete old log/backup files after this many days (0 = never).
kn: ಇಷ್ಟು ದಿನಗಳ ನಂತರ ಹಳೆಯ ದಾಖಲೆ/ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್ ಕಡತಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ (೦=ಎಂದಿಗೂ ಇಲ್ಲ).

en: Do not delete log/backup files.
kn: ಲಾಗ್/ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್‌ ಕಡತಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಬೇಡ.

en: Delete old log/backup files after this many days (0 = never)
kn: ಇಷ್ಟು ದಿನಗಳ ನಂತರ ಹಳೆಯ ದಾಖಲೆ/ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್ ಕಡತಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ (೦=ಎಂದಿಗೂ ಇಲ್ಲ)

en: This setting specifies the number of days after which old log/backup files will be deleted (0 = never).
kn: ಎಷ್ಟು ದಿನಗಳ ನಂತರ ಹಳೆಯ ದಾಖಲೆ/ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್ ಕಡತಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ (೦=ಎಂದಿಗೂ ಇಲ್ಲ)

en: Don't sign reverse any accounts.
kn: ಯಾವುದೆ ಖಾತೆಗಳ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ವಿಲೋಮಗೊಳಸಬೇಡಿ.

en: This setting allows certain accounts to have their balances reversed in sign from positive to negative, or vice versa. The setting "income-expense" is for users who like to see negative expenses and positive income. The setting of "credit" is for users who want to see balances reflect the debit/credit status of the account. The setting "none" doesn't reverse the sign on any balances.
kn: ಈ ಸಿದ್ಧತೆಯು ಕೆಲವು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಖಾತೆಗಳು ತಮ್ಮ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ಗಳು ಧನದಿಂದ ಋಣಕ್ಕೆ, ಅಥವ ಋಣದಿಂದ ಧನಕ್ಕೆ ವಿಲೋಮಗೊಂಡ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತದೆ. "ಆದಾಯ-ವೆಚ್ಚ" ಸಿದ್ಧತೆಯು ಋಣ ವೆಚ್ಛಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಧನ ಆದಾಯವನ್ನು ನೋಡಲು ಬಯಸುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ. "ಕ್ರೆಡಿಟ್" ಎನ್ನುವ ಸಿದ್ಧತೆಯು ತಮ್ಮ ಖಾತೆಯ ಡೆಬಿಟ್/ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸುವ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಲು ಬಯಸುವ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಉದ್ಧೇಶಿಸಿರುತ್ತದೆ. "ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ" ಎನ್ನುವುದು ಯಾವುದೆ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ಗಳ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನೂ ಸಹ ಬದಲಾಯಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: Sign reverse balances on the following: Credit Card, Payable, Liability, Equity, and Income.
kn: ಈ ಕೆಳಗಿನವುಗಳಿಗಾಗಿ ವಿಲೋಮ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು: ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್, ಪಾವತಿಬೇಕಾಗಿದ್ದು, ಹೊಣೆಗಾರಿಕೆ, ಇಕ್ವಿಟಿ, ಹಾಗು ಆದಾಯ.

en: Sign reverse balances on income and expense accounts.
kn: ಆದಾಯ ಹಾಗು ಖರ್ಚಿನ ಖಾತೆಗಳಲ್ಲಿನ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ಗಳ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ವಿಲೋಮಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: Use account colors in the account hierarchy
kn: ಖಾತೆಯ ಶ್ರೇಣಿ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಖಾತೆಯ ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: If active the account hierarchy will colorize the account using the account's custom color if set. This can serve as a visual aid to quickly identify accounts.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದರೆ, ಖಾತೆಯ ಕಸ್ಟಮ್ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದ್ದರೆ, ಖಾತೆಯ ಶ್ರೇಣಿ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯು ಅದನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಖಾತೆಗೆ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಹಚ್ಚುತ್ತದೆ. ಇದರಿಂದಾಗಿ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಮತ್ತು ತಕ್ಷಣ ಪತ್ತೆ ಹಚ್ಚಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: Use account colors in the tabs of open account registers
kn: ತೆರೆಯಲಾದ ಖಾತೆ ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ಗಳ ಟ್ಯಾಬ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಖಾತೆಯ ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: If active the account register tabs will be colored using the account's custom color if set. This can serve as a visual aid to quickly identify accounts.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದರೆ, ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿರುವ ಖಾತೆಯ ಕಸ್ಟಮ್ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಖಾತೆಯ ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ ಟ್ಯಾಬ್‌ಗಳನ್ನು ಬಣ್ಣವನ್ನು ಹಚ್ಚಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದರಿಂದಾಗಿ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಮತ್ತು ತಕ್ಷಣ ಪತ್ತೆ ಹಚ್ಚಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: Use formal account labels
kn: ಕ್ರಮಬದ್ಧ ಖಾತೆ ಗುರುತುಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: If active, formal accounting labels "Credit" and "Debit" will be used when designating fields on screen. Otherwise, informal labels such as Increase/Decrease, "Funds In"/"Funds Out", etc. will be used.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಔಪಚಾರಿಕ ಅಕೌಂಟಿಂಗ್ ಗುರುತುಪಟ್ಟಿಗಳಾದ "ಕ್ರೆಡಿಟ್" ಹಾಗು "ಡೆಬಿಟ್" ಅನ್ನು ಪರದೆಯ ಮೇಲಿನ ಜಾಗಗಳಿಗೆ ನಿಯೋಜಿಸುವಾಗ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಳ/ಕಡಿಮೆ, "ಫಂಡುಗಳು ಒಳಕ್ಕೆ"/"ಫಂಡ್‌ಗಳು ಹೊರಕ್ಕೆ" ಮುಂತಾದ ಅನೌಪಚಾರಿಕ ಲೇಬಲ್ಲುಗಳನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Show close buttons on notebook tabs
kn: ನೋಟ್‌ಬುಕ್‌ ಟ್ಯಾಬ್‌ಗಳಲ್ಲಿನ ಮುಚ್ಚು ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: If active, a "close" button will be displayed on any notebook tab that may be closed. Otherwise, no such button will be shown on the tab. Regardless of this setting, pages can always be closed via the "close" menu item or the "close" button on toolbar.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಮುಚ್ಚಬಹುದಾದ ಯಾವುದೆ ನೋಟ್‌ಬುಕ್ ಟ್ಯಾಬ್‌ನಲ್ಲಿ ಒಂದು "ಮುಚ್ಚಿ" ಗುಂಡಿಯು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ, ಅಂತಹ ಯಾವುದೆ ಗುಂಡಿಯು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ ಈ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಏನೇ ಆಗಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಯಾವುದೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ "ಮುಚ್ಚಿ" ಎಂಬ ಪರಿವಿಡಿ ಅಂಶ ಅಥವ ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿನ "ಮುಚ್ಚಿ" ಗುಂಡಿಯ ಮೂಲಕ ಪುಟಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: Width of notebook tabs
kn: ನೋಟ್‌ಬುಕ್ ಟ್ಯಾಬ್‌ಗಳ ಅಗಲ

en: This key specifies the maximum width of notebook tabs. If the text in the tab is longer than this value (the test is approximate) then the tab label will have the middle cut and replaced with an ellipsis.
kn: ಈ ಕೀಲಿಯು ನೆಟ್‌ಬುಕ್‌ ಟ್ಯಾಬ್‌ಗಳ ಗರಿಷ್ಟ ಅಗಲವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಟ್ಯಾಬ್‌ನಲ್ಲಿನ ಪಠ್ಯವು ಈ ಮೌಲ್ಯಕ್ಕಿಂತ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ (ಪರೀಕ್ಷೆಯು ಅಂದಾಜಿನದ್ದಾಗಿರುತ್ತದೆ) ಟ್ಯಾಬ್ ಲೇಬಲ್‌ ಅನ್ನು ನಡುವಿನಲ್ಲಿ ಕತ್ತರಿಸಲಾಗಿರುತ್ತದೆ ಹಾಗು ಒಂದು ದೀರ್ಘವೃತ್ತದಿಂದ ಬದಲಾಯಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: Use the system locale currency for all newly created accounts.
kn: ಹೊಸದಾಗಿ ರಚಿಸಲಾದ ಎಲ್ಲಾ ಖಾತೆಗಳಿಗಾಗಿ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಲೊಕ್ಯಾಲ್ ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: This setting controls the source of the default currency for new accounts. If set to "locale" then GnuCash will retrieve the default currency from the user's locale setting. If set to "other", GnuCash will use the setting specified by the currency-other key.
kn: ಈ ಸಿದ್ಧತೆಯು ಹೊಸ ಖಾತೆಗಳಿಗಾಗಿ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಕರೆನ್ಸಿಯ ಮೂಲವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ. "ಲೊಕ್ಯಾಲ್"ಗೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದ್ದರೆ ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ ಬಳಕೆದಾರರ ಲೊಕ್ಯಾಲ್ ಸಿದ್ಧತೆಯಿಂದ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಪತ್ತೆಹಚ್ಚುತ್ತದೆ. "ಇತರೆ" ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದ್ದರೆ, ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಇತರೆ ಎಂಬ ಕೀಲಿಯಿಂದ ಸೂಚಿಸಲಾದ ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ.

en: Use the specified currency for all newly created accounts.
kn: ಹೊಸದಾಗಿ ರಚಿಸಲಾದ ಎಲ್ಲಾ ಖಾತೆಗಳಿಗಾಗಿ ಸೂಚಿಸಲಾದ ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Default currency for new accounts
kn: ಹೊಸ ಖಾತೆಗಳಿಗಾಗಿ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಕರೆನ್ಸಿ

en: This setting specifies the default currency used for new accounts if the currency-choice setting is set to "other". This field must contain the three letter ISO 4217 code for a currency (e.g. USD, GBP, RUB).
kn: ಕರೆನ್ಸಿಯ-ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು "ಇತರೆ" ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದ್ದರೆ, ಈ ಸಿದ್ಧತೆಯು ಹೊಸ ಖಾತೆಗಳಿಗಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುವ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಸ್ಥಳವು ಕರೆನ್ಸಿಗಾಗಿನ ಮೂರು ಅಕ್ಷರದ ISO 4217 ಸಂಕೇತವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು (ಉದಾ. USD, GBP, INR).

en: Use 24 hour time format
kn: ೨೪ ಗಂಟೆಯ ಸಮಯದ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: If active, use a 24 hour time format. Otherwise use a 12 hour time format.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ೨೪ ಗಂಟೆಯ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸು. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ೧೨ ಗಂಟೆಯ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸು.

en: Date format choice
kn: ದಿನಾಂಕ ವಿನ್ಯಾಸದ ಆಯ್ಕೆ

en: This setting chooses the way dates are displayed in GnuCash. Possible values for this setting are "locale" to use the system locale setting, "ce" for Continental Europe style dates, "iso" for ISO 8601 standard dates , "uk" for United Kingdom style dates, and "us" for United States style dates.
kn: ಈ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ನಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲಾಗುವ ದಿನಾಂಕಗಳ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಆರಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗೆ ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ಮೌಲ್ಯಗಳೆಂದರೆ "ಲೊಕ್ಯಾಲ್" ಎನ್ನುವುದು ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಲೊಕ್ಯಾಲ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ, "ce" ಕಾಂಟಿನೆಂಟಲ್ ಯುರೋಪ್ ಶೈಲಿಯ ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ, "iso" ಎಂದಾದಲ್ಲಿ ಐಎಸ್ಒ ೮೬೦೧ ಶಿಷ್ಟ ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ, "uk" ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಯನೈಟೆಟ್ ಕಿಂಗ್ಡಮ್ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ದಿನಾಂಕಗಳು, ಹಾಗು "us" ಆದಲ್ಲಿ ಯನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟೇಟ್ಸ್ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: In the current calendar year
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ

en: When a date is entered without year it can be completed so that it will be within the current calendar year or close to the current date based on a sliding window starting a set number of months backwards in time.
kn: ಒಂದು ದಿನಾಂಕವನ್ನು ವರ್ಷವಿಲ್ಲದೆ ದಾಖಲಿಸಿದಾಗ ಅದನ್ನು ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಹೋಗುವ ತಿಂಗಳುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಸೆಟ್‌ ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವ ಒಂದು ಜಾರು ಕಿಟಕಿಯ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಕ್ತ ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಅಥವ ಪ್ರಸಕ್ತ ದಿನಾಂಕಕ್ಕೆ ಹತ್ತಿರವಿರುವುದಕ್ಕೆ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: In a sliding 12-month window starting a configurable number of months before the current month
kn: ಒಂದು ಸ್ಲೈಡ್ ಮಾಡುವ 12-ತಿಂಗಳ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಕ್ತ ತಿಂಗಳಿಗೂ ಮೊದಲು ಸಂರಚಿಸಬಹುದಾದ ತಿಂಗಳುಗಳಿಂದ ಆರಂಭಿಸು

en: Maximum number of months to go back.
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಹೋಗಬೇಕಿರುವ ತಿಂಗಳುಗಳ ಗರಿಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: Dates will be completed so that they are close to the current date. Enter the maximum number of months to go backwards in time when completing dates.
kn: ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು ಪ್ರಸಕ್ತ ದಿನಾಂಕಕ್ಕೆ ಹತ್ತಿರವಾಗಿರುವಂತೆ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವಾಗ ಹಿಮ್ಮುಖವಾಗಿ ಚಲಿಸಬಹುದಾದ ತಿಂಗಳುಗಳ ಗರಿಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ.

en: Show splash screen
kn: ಎರಚು (ಸ್ಲ್ಯಾಶ್) ತೆರೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: If active, a splash screen will be shown at startup. Otherwise no splash screen will be shown.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಆರಂಭದಲ್ಲಿಯೆ ಒಂದು ಎರಚು (ಸ್ಲ್ಯಾಶ್) ತೆರೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆ ಎರಚು ತೆರೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Display the notebook tabs at the top of the window.
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ನೋಟ್‌ಬುಕ್‌ನ ಟ್ಯಾಬ್‌ಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: This setting determines the edge at which the tabs for switching pages in notebooks are drawn. Possible values are "top", "left", "bottom" and "right". It defaults to "top".
kn: ಈ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ನೆಟ್‌ಬುಕ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಹಾಳೆಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಟ್ಯಾಬ್‌ಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುವ ಅಂಚನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ. ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ಮೌಲ್ಯಗಳೆಂದರೆ "ಮೇಲೆ", "ಎಡಭಾಗ", "ಕೆಳಗೆ" ಹಾಗು "ಬಲಭಾಗ" ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವು "ಮೇಲೆ" ಆಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Display the notebook tabs at the bottom of the window.
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿ ನೋಟ್‌ಬುಕ್‌ನ ಟ್ಯಾಬ್‌ಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Display the notebook tabs at the left of the window.
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಎಡಭಾಗದಲ್ಲಿ ನೋಟ್‌ಬುಕ್‌ನ ಟ್ಯಾಬ್‌ಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Display the notebook tabs at the right of the window.
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಬಲಭಾಗದಲ್ಲಿ ನೋಟ್‌ಬುಕ್‌ನ ಟ್ಯಾಬ್‌ಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Display the summary bar at the top of the page.
kn: ಪುಟದ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಸಾರಾಂಶದ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: This setting determines the edge at which the summary bar for various pages is drawn. Possible values are "top" and "bottom". It defaults to "bottom".
kn: ಈ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಹಲವಾರು ಪುಟಗಳಿಗಾಗಿನ ಸಾರಾಂಶ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗು ಅಂಚನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ. ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ಮೌಲ್ಯಗಳೆಂದರೆ "ಮೇಲೆ" ಹಾಗು "ಕೆಳಗೆ" ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವು "ಕೆಳಗೆ" ಆಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Display the summary bar at the bottom of the page.
kn: ಪುಟದ ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿ ಸಾರಾಂಶದ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Closing a tab moves to the most recently visited tab.
kn: ಒಂದು ಟ್ಯಾಬ್ ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚಿದಾಗ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಲಾದ ಟ್ಯಾಬ್‌ಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ.

en: If active, closing a tab moves to the most recently visited tab. Otherwise closing a tab moves one tab to the left.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಒಂದು ಟ್ಯಾಬ್ ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚಿದಾಗ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಲಾದ ಟ್ಯಾಬ್‌ಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಟ್ಯಾಬ್ ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚಿದಾಗ ಎಡಭಾಗದ ಟ್ಯಾಬ್‌ಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ.

en: Set book option on new files to use split "action" field for "Num" field on registers/reports
kn: ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ/ವರದಿಗಳಲ್ಲಿ "ಸಂಖ್ಯೆ" ಸ್ಥಳಕ್ಕಾಗಿ ವಿಭಜಿತ "ಕ್ರಿಯೆ" ಸ್ಥಳವನ್ನು ಬಳಸಲು ಹೊಸ ಕಡತಗಳಲ್ಲಿ ಪುಸ್ತಕದ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: "Enter" key moves to bottom of register
kn: "ಎಂಟರ್" ಕೀಲಿಯು ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ನ ಕೆಳಭಾಗಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ

en: If active, pressing the enter key will move to the bottom of the register. Otherwise pressing the enter key will move to the next transaction line.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಎಂಟರ್ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಒತ್ತುವುದರಿಂದ ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ನ ಅಂತ್ಯಕ್ಕೆ ತೆರಳುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ, ಎಂಟರ್ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಒತ್ತುವುದರಿಂದ ಮುಂದಿನ ವ್ಯವಹಾರದ ಸಾಲಿಗೆ ತೆರಳುತ್ತದೆ.

en: Automatically raise the list of accounts or actions during input
kn: ಆದಾನದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಖಾತೆಗಳ ಪಟ್ಟಿ ಅಥವ ಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಎತ್ತರಿಸಿ

en: Move to Transfer field when memorised transaction auto filled
kn: ನೆನಪಿನಲ್ಲಿರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾದ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಸ್ವಯಂ ತುಂಬಿಸಿದಾಗ ವರ್ಗಾವಣೆ ಜಾಗಕ್ಕೆ ಚಲಿಸು

en: If active then after a memorised transaction is automatically filled in the cursor will move to the Transfer field. If not active then it skips to the value field.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾದ ಒಂದು ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ತುಂಬಿಸಿದಾಗ ಸೂಚಕವು ವರ್ಗಾವಣೆ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ. ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಅದು ಮೌಲ್ಯದ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ.

en: Create a new window for each new register
kn: ಪ್ರತಿ ಹೊಸ ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ಗಾಗಿ ಒಂದು ಹೊಸ ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: If active, each new register will be opened in a new window. Otherwise each new register will be opened as a tab in the main window.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಹೊಸ ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ ಅೂ ಒಂದು ಹೊಸ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಲ್ಪಡುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ ಅು ಮುಖ್ಯ ಕಿಟಕಿಯ ಒಂದು ಟ್ಯಾಬ್ ಆಗಿ ತೆರೆಯಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: Color all lines of a transaction the same
kn: ವ್ಯವಹಾರದ ಎಲ್ಲಾ ಸಾಲುಗಳಿಗೆ ಒಂದೆ ರೀತಿಯ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಹಚ್ಚಿ

en: If active all lines that make up a single transaction will use the same color for their background. Otherwise the background colors are alternated on each line.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಒಂದೆ ಒಂದು ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ಸಾಲುಗಳು ಹಿನ್ನಲೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದೇ ರೀತಿಯ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತವೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಸಾಲುಗಳ ಹಿನ್ನಲೆ ಬಣ್ಣಗಳು ಒಂದು ಬಿಟ್ಟು ಇನ್ನೊಂದರಂತೆ ಏಕ ರೂಪವಾಗಿರುತ್ತವೆ.

en: Show horizontal borders in a register
kn: ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿನ ಸಮತಲ ಅಂಚುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show horizontal borders between rows in a register. If active the border between cells will be indicated with a heavy line. Otherwise the border between cells will not be marked.
kn: ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿನ ಅಡ್ಡಸಾಲುಗಳ ನಡುವಿನ ಸಮತಲ ಅಂಚುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು. ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಕೋಶಗಳ ನಡುವಿನ ಅಂಚನ್ನು ಒಂದು ದಟ್ಟವಾದ ರೇಖೆಯಿಂದ ಸೂಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಕೋಶಗಳ ನಡುವಿನ ಅಂಚನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: Show vertical borders in a register
kn: ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿನ ಲಂಬ ಅಂಚುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show vertical borders between columns in a register. If active the border between cells will be indicated with a heavy line. Otherwise the border between cells will not be marked.
kn: ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿನ ಲಂಬಸಾಲುಗಳ ನಡುವಿನ ಲಂಬ ಅಂಚುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು. ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಕೋಶಗಳ ನಡುವಿನ ಅಂಚನ್ನು ಒಂದು ದಟ್ಟವಾದ ರೇಖೆಯಿಂದ ಸೂಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಕೋಶಗಳ ನಡುವಿನ ಅಂಚನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: All transactions are expanded to show all splits.
kn: ಎಲ್ಲಾ ವಿಭಜನೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುವಂತೆ ಎಲ್ಲಾ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Only display leaf account names.
kn: ಕೇವಲ ಲೀಫ್ ಖಾತೆಯ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ತೋರಿಸು.

en: Show only the names of the leaf accounts in the register and in the account selection popup. The default behaviour is to display the full name, including the path in the account tree. Activating this option implies that you use unique leaf names.
kn: ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ ಹಾಗು ಖಾತೆ ಆಯ್ಕೆಯ ಪಾಪ್ಅಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಲೀಫ್ ಖಾತೆಗಳ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ತೋರಿಸು. ಖಾತೆ ವೃಕ್ಷದಲ್ಲಿನ ಮಾರ್ಗವೂ ಸೇರಿದಂತೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಹೆಸರನ್ನು ತೋರಿಸುವುದು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ವರ್ತನೆಯಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇದನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಲ್ಲಿ, ನೀವು ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಲೀಫ್ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಬಳಸುವಿರಿ ಎಂದರ್ಥ.

en: Show the entered and reconcile dates
kn: ನಮೂದಿಸಲಾದ ಮತ್ತು ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಲಾದ ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show the date when the transaction was entered below the posted date and reconciled date on split row.
kn: ವಿಭಜಿತ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ದಿನಾಂಕ ಮತ್ತು ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಿದ ದಿನಾಂಕದ ಕೆಳಗೆ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿದಾಗ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Show entered and reconciled dates on selection
kn: ನಮೂದಿಸಲಾದ ಮತ್ತು ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಲಾದ ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದಾಗ ತೋರಿಸು

en: Show the entered date and reconciled date on transaction selection.
kn: ನಮೂದಿಸಲಾದ ಮತ್ತು ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಲಾದ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ವ್ಯವಹಾರದ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದಾಗ ತೋರಿಸು.

en: Show the calendar buttons
kn: ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್ ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show the calendar buttons Cancel, Today and Select.
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸು, ಇಂದು ಮತ್ತು ಆರಿಸು ಎಂಬ ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್ ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Move the selection to the blank split on expand
kn: ವಿಸ್ತರಿಸಿದಾಗ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಖಾಲಿ ವಿಭಜನೆಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು (_M)

en: This will move the selection to the blank split when the transaction is expanded.
kn: ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಿದಾಗ ಇದು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದನ್ನು ಖಾಲಿ ವಿಭಜನೆಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Number of transactions to show in a register.
kn: ಒಂದು ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಬೇಕಿರುವ ವ್ಯವಹಾರಗಳು.

en: Show this many transactions in a register. A value of zero means show all transactions.
kn: ಒಂದು ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಇಷ್ಟು ಸಂಖ್ಯೆಯ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು. ಸೊನ್ನೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದ್ದರೆ ಎಲ್ಲಾ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು ಎಂದರ್ಥ.

en: Number of characters for auto complete.
kn: ಸ್ವಯಂ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಕೆಗಾಗಿ ಅಕ್ಷರಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: This sets the number of characters before auto complete starts for description, notes and memo fields.
kn: ವಿವರಣೆ, ಸೂಚನೆಗಳು ಮತ್ತು ಮೆಮೊ ಸ್ಥಳಗಳಿಗಾಗಿ ಸ್ವಯಂಪೂರ್ಣಗೊಳಿಕೆಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವ ಮೊದಲಿನ ಅಕ್ಷರಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ.

en: Create a new window for each new report
kn: ಪ್ರತಿ ಹೊಸ ವರದಿಗಾಗಿ ಒಂದು ಹೊಸ ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: If active, each new report will be opened in its own window. Otherwise new reports will be opened as tabs in the main window.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿಲದ್ದಲ್ಲಿ, ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಹೊಸ ವರದಿಯು ಒಂದು ಹೊಸ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಲ್ಪಡುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ವರದಿಗಳು ಮುಖ್ಯ ಕಿಟಕಿಯ ಒಂದು ಟ್ಯಾಬ್ ಆಗಿ ತೆರೆಯಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: Use the system locale currency for all newly created reports.
kn: ಹೊಸದಾಗಿ ರಚಿಸಲಾದ ಎಲ್ಲಾ ವರದಿಗಳಿಗಾಗಿ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಲೊಕ್ಯಾಲ್ ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: This setting controls the default currency used for reports. If set to "locale" then GnuCash will retrieve the default currency from the user's locale setting. If set to "other", GnuCash will use the setting specified by the currency-other key.
kn: ಈ ಸಿದ್ಧತೆಯು ವರದಿಗಳಿಗಾಗಿ ಬಳಸಲಾದ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ. "ಲೊಕ್ಯಾಲ್"ಗೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದ್ದರೆ ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ ಬಳಕೆದಾರರ ಲೊಕ್ಯಾಲ್ ಸಿದ್ಧತೆಯಿಂದ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ. "ಇತರೆ" ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದ್ದರೆ, ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಇತರೆ ಎಂಬ ಕೀಲಿಯಿಂದ ಸೂಚಿಸಲಾದ ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ.

en: Use the specified currency for all newly created reports.
kn: ಹೊಸದಾಗಿ ರಚಿಸಲಾದ ಎಲ್ಲಾ ವರದಿಗಳಿಗಾಗಿ ಸೂಚಿಸಲಾದ ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Default currency for new reports
kn: ಹೊಸ ವರದಿಗಳಿಗಾಗಿ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಕರೆನ್ಸಿ

en: PDF export file name format
kn: PDF ರಫ್ತು ಕಡತದ ಹೆಸರಿನ ವಿನ್ಯಾಸ

en: This setting chooses the file name for PDF export. This is a sprintf(3) string with three arguments: "%1$s" is the report name such as "Invoice". "%2$s" is the number of the report, which for an invoice report is the invoice number. "%3$s" is the date of the report, formatted according to the filename-date-format setting. Note: Any characters that are not allowed in filenames, such as '/', will be replaced with underscores '_' in the resulting file name.
kn: ಈ ಸಿದ್ಧತೆಯು PDF ರಫ್ತಿಗಾಗಿ ಕಡತದ ಹೆಸರನ್ನು ಆರಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಮೂರು ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ sprintf(3) ವಾಕ್ಯಾಂಶವಾಗಿರುತ್ತದೆ: "%1$s" ಎನ್ನುವುದು "ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ"ಯಂತಹ ವರದಿಯ ಹೆಸರಾಗಿರುತ್ತದೆ. "%2$s" ಎನ್ನುವುದು ವರದಿಯ ಸಂಖ್ಯೆಯಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಒಂದು ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ ವರದಿಗಾಗಿ ಇದು ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ ಸಂಖ್ಯೆಯಾಗಿರುತ್ತದೆ. "%3$s" ಎನ್ನುವುದು ವರದಿಯ ದಿನಾಂಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಕಡತಹೆಸರು-ದಿನಾಂಕ-ವಿನ್ಯಾಸದ ಸಿದ್ಧತೆಗಳಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಸೂಚನೆ: ಕಡತದ ಹೆಸರುಗಳಲ್ಲಿ '/' ಅನುಮತಿ ಇರದಿರುವ ಯಾವುದೆ ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ಅಂತಿಮವಾದ ಕಡತದ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಅಂಡರ್‌ಸ್ಕೋರ್‌ಗಳಿಂದ '_' ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: PDF export file name date format choice
kn: PDF ರಫ್ತು ಕಡತದ ಹೆಸರಿನ ದಿನಾಂಕದ ಶೈಲಿಯ ಆಯ್ಕೆ

en: This setting chooses the way dates are used in the filename of PDF export. Possible values for this setting are "locale" to use the system locale setting, "ce" for Continental Europe style dates, "iso" for ISO 8601 standard dates , "uk" for United Kingdom style dates, and "us" for United States style dates.
kn: ಈ ಸಿದ್ಧತೆಯು PDF ರಫ್ತಿನ ಕಡತದ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾದ ದಿನಾಂಕಗಳ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಆರಿಸುತ್ತದೆ ಈ ಸಿದ್ಧತೆಗೆ ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ಮೌಲ್ಯಗಳೆಂದರೆ "ಲೊಕ್ಯಾಲ್" ಎನ್ನುವುದು ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಲೊಕ್ಯಾಲ್ ಸಿದ್ಧತೆಯನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ, "ce" ಕಾಂಟಿನೆಂಟಲ್ ಯುರೋಪ್ ಶೈಲಿಯ ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ, "iso" ಎಂದಾದಲ್ಲಿ ಐಎಸ್ಒ ೮೬೦೧ ಶಿಷ್ಟ ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ, "uk" ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಯನೈಟೆಟ್ ಕಿಂಗ್ಡಮ್ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ದಿನಾಂಕಗಳು, ಹಾಗು "us" ಆದಲ್ಲಿ ಯನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟೇಟ್ಸ್ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Allow file incompatibility with older versions.
kn: ಕಡತದ ಹಳೆಯ ಆವೃತ್ತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಹವರ್ತನೀಯವಾಗದಿರುವಿಕೆಗೆ ಅನುಮತಿಸಿ.

en: If active, gnucash will be allowed to intentionally break file compatibility with older versions, so that a data file saved in this version cannot be read by an older version again. Otherwise gnucash will write data files only in formats that can be read by older versions as well.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಈ ಆವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಲಾದ ಕಡತವನ್ನು ಹಳೆಯ ಆವೃತ್ತಿಗಳಿಂದ ಓದಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದಂತೆ ಹಳೆಯ ಆವೃತ್ತಿಗಳೊಂದಿಗಿನ ಕಡತಗಳ ಹೊಂದಿಕೆಗೆ ಭಗ್ನತೆ ಉಂಟು ಮಾಡಬಹುದು. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಹಳೆಯ ಆವೃತ್ತಿಗಳಿಂದಲೂ ಸಹ ಓದಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವಂತಹ ವಿನ್ಯಾಸಗಳಲ್ಲಿ ದತ್ತಾಂಶ ಕಡತಗಳನ್ನು ಬರೆಯಬಹುದು.

en: Number of files in history
kn: ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿನ ಕಡತಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: This setting contains the number of files to keep in the Recently Opened Files menu. This value may be set to zero to disable the file history. This number has a maximum value of 10.
kn: ಈ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ತೆರೆಯಲಾದ ಕಡತಗಳು ಎಂಬ ಪರಿವಿಡಿ ಅಂಶದಲ್ಲಿ ಇರಿಸಬೇಕಿರುವ ಕಡತಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಕಡತಗಳ ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲು ಇದನ್ನು ಸೊನ್ನೆಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು. ಇದರ ಗರಿಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೧೦ ಆಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Most recently opened file
kn: ಅತ್ಯಂತ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ತೆರೆಯಲಾದ ಕಡತ

en: This field contains the full path of the most recently opened file.
kn: ಈ ಸ್ಥಳವು ಅತ್ಯಂತ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ತೆರೆಯಲಾದ ಕಡತವು ಇರುವ ಜಾಗದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

en: Next most recently opened file
kn: ನಂತರದ ಅತ್ಯಂತ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ತೆರೆಯಲಾದ ಕಡತ

en: This field contains the full path of the next most recently opened file.
kn: ಈ ಸ್ಥಳವು ನಂತರದ ಅತ್ಯಂತ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ತೆರೆಯಲಾದ ಕಡತವು ಇರುವ ಜಾಗದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

en: Print checks from multiple accounts
kn: ಅನೇಕ ಖಾತೆಗಳಿಂದ ಚೆಕ್‌ಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಿ

en: This dialog is presented if you try to print checks from multiple accounts at the same time.
kn: ಅನೇಕ ಖಾತೆಗಳಿಂದ ಒಂದೇ ಬಾರಿಗೆ ಚೆಕ್‌ಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಲು ನೀವು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದಾಗ ಈ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Commit changes to a invoice entry
kn: ಒಂದು ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ ನಮೂದಿಗೆ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿ

en: This dialog is presented when you attempt to move out of a modified invoice entry. The changed data must be either saved or discarded.
kn: ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾದ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ ನಮೂದನೆಯನ್ನು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲು ನೀವು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದಾಗ ಈ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಬದಲಾಯಿಸಲಾದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಬೇಕು ಅಥವ ಕಡೆಗಣಿಸಬೇಕು.

en: Duplicating a changed invoice entry
kn: ಬದಲಾಯಿಸಲಾದ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ ನಮೂದನ್ನು ನಕಲು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: This dialog is presented when you attempt to duplicate a modified invoice entry. The changed data must be saved or the duplication canceled.
kn: ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾದ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ ನಮೂದನೆಯನ್ನು ನಕಲು ಮಾಡಲು ನೀವು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದಾಗ ಈ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಬದಲಾಯಿಸಲಾದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಬೇಕು ಅಥವ ನಕಲುಗೊಳಿಕೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಬೇಕು.

en: Delete a commodity
kn: ಒಂದು ಸರಕನ್ನು (ಕಮಾಡಿಟಿ) ಅಳಿಸಿಹಾಕಿ

en: This dialog is presented before allowing you to delete a commodity.
kn: ದರ ಉಲ್ಲೇಖಗಳನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಲಾದ ಸರಕನ್ನು (ಕಮೋಡಿಟಿ) ಅಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುವ ಮೊದಲು ಈ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Delete a commodity with price quotes
kn: ಬೆಲೆ ಹೇಳಿಕೆಗಳನ್ನು (ಕೋಟ್‌) ಹೊಂದಿರುವ ಒಂದು ಸರಕನ್ನು (ಕಮಾಡಿಟಿ) ಅಳಿಸಿ

en: This dialog is presented before allowing you to delete a commodity that has price quotes attached. Deleting the commodity will delete the quotes as well.
kn: ಬೆಲೆಹೇಳಿಕೆಗಳನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಲಾದ ಸರಕನ್ನು (ಕಮೋಡಿಟಿ) ಅಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುವ ಮೊದಲು ಈ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಸರಕನ್ನು (ಕಮೋಡಿಟಿ) ಅಳಿಸಿದಲ್ಲಿ ಬೆಲೆಹೇಳಿಕೆಗಳನ್ನೂ ಸಹ ಅಳಿಸಿದಂತಾಗುತ್ತದೆ.

en: Delete multiple price quotes
kn: ಅನೇಕ ಬೆಲೆಹೇಳಿಕೆಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: This dialog is presented before allowing you to delete multiple price quotes at one time.
kn: ಅನೇಕ ಬೆಲೆಹೇಳಿಕೆಗಳನ್ನು ಒಂದೇ ಬಾರಿಗೆ ಅಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುವ ಮೊದಲು ಈ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Edit account payable/accounts receivable register
kn: ಖಾತೆ ಪಾವತಿಸಬೇಕಿರುವ/ಖಾತೆಗಳು ಸ್ವೀಕರಿಸಬೇಕಿರುವ ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: This dialog is presented before allowing you to edit an accounts payable/accounts receivable account. These account types are reserved for the business features and should rarely be manipulated manually.
kn: ಒಂದು ಖಾತೆ ಪಾವತಿಸಬೇಕಿರುವ/ಖಾತೆಗಳು ಸ್ವೀಕರಿಸಬೇಕಿರುವುದನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ನೀಡುವ ಮೊದಲು ಈ ಸಂವಾದಚೌಕವನ್ನು ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಖಾತೆಗಳ ಬಗೆಗಳು ಉದ್ಯಮ ಸೌಲಭ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ಕಾದಿರಿಸಲಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇದನ್ನು ಅತಿ ವಿರಳ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಕೈಯಾರೆ ಬದಲಾಯಿಸಬೇಕು.

en: Read only register
kn: ಓದಲು ಮಾತ್ರವಾದ ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌

en: This dialog is presented when a read-only register is opened.
kn: ಓದಲು-ಮಾತ್ರವಾದ ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ ಅನ್ನು ತೆರೆದಾಗ ಈ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Change contents of reconciled split
kn: ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಲಾದ ವಿಭಜನೆಗಳ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: This dialog is presented before allowing you to change the contents of a reconciled split. Allowing these changes can make it hard to perform future reconciliations.
kn: ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಒಂದು ವಿಭಜನೆಯಲ್ಲಿನ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸು ಮೊದಲು ಈ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಬದಲಾವಣೆಗೆ ಅನುಮತಿ ನೀಡುವುದರಿಂದ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಕೆಗಳನ್ನು ಮಾಡುವುದು ಕಷ್ಟವಾಗಬಹುದು.

en: Mark transaction split as unreconciled
kn: ವ್ಯವಹಾರ ವಿಭಜನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗದ ಎಂದು ಗುರುತುಹಾಕಿ

en: This dialog is presented before allowing you to mark a transaction split as unreconciled. Doing so will throw off the reconciled value of the register and can make it hard to perform future reconciliations.
kn: ವ್ಯವಹಾರ ವಿಭಜನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗಿರದು ಎಂದು ಗುರುತುಹಾಕಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುವ ಮೊದಲು ಈ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಹಾಗೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ನ ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ ಹಾಗು ಭವಿಷ್ಯದ ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡುವಿಕೆಗಳನ್ನು ನೆರೆವೇರಿಸುವುದು ಕಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ.

en: Remove a split from a transaction
kn: ಒಂದು ವ್ಯವಹಾರದಿಂದ ವಿಭಜನೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: This dialog is presented before allowing you to remove a split from a transaction.
kn: ಒಂದು ವ್ಯವಹಾರದಿಂದ ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಲಾದ ವಿಭಜನೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುವ ಮೊದಲು ಈ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Remove a reconciled split from a transaction
kn: ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಒಂದು ವಿಭಜನೆಯನ್ನು ವ್ಯವಹಾರದಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: This dialog is presented before allowing you to remove a reconciled split from a transaction. Doing so will throw off the reconciled value of the register and can make it hard to perform future reconciliations.
kn: ಒಂದು ವ್ಯವಹಾರದಿಂದ ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಲಾದ ವಿಭಜನೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುವ ಮೊದಲು ಈ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಹಾಗೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ನ ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ ಹಾಗು ಭವಿಷ್ಯದ ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡುವಿಕೆಗಳನ್ನು ನೆರೆವೇರಿಸುವುದು ಕಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ.

en: Remove all the splits from a transaction
kn: ಒಂದು ವ್ಯವಹಾರದಿಂದ ಎಲ್ಲಾ ವಿಭಜನೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: This dialog is presented before allowing you to remove all splits from a transaction.
kn: ಒಂದು ವ್ಯವಹಾರದಿಂದ ಎಲ್ಲಾ ವಿಭಜನೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುವ ಮೊದಲು ಈ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: This dialog is presented before allowing you to remove all splits (including some reconciled splits) from a transaction. Doing so will throw off the reconciled value of the register and can make it hard to perform future reconciliations.
kn: ಒಂದು ವ್ಯವಹಾರದಿಂದ ಎಲ್ಲಾ ವಿಭಜನೆಗಳನ್ನು (ಕೆಲವು ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಲಾದ ವಿಭಜನೆಗಳೂ ಸೇರಿದಂತೆ) ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುವ ಮೊದಲು ಈ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಹಾಗೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ನ ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ ಹಾಗು ಭವಿಷ್ಯದ ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡುವಿಕೆಗಳನ್ನು ನೆರೆವೇರಿಸುವುದು ಕಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ.

en: Delete a transaction
kn: ಒಂದು ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕಿ

en: This dialog is presented before allowing you to delete a transaction.
kn: ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುವ ಮೊದಲು ಈ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Delete a transaction with reconciled splits
kn: ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಿದ ವಿಭಜನೆಗಳು ಇರುವ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ

en: This dialog is presented before allowing you to delete a transaction that contains reconciled splits. Doing so will throw off the reconciled value of the register and can make it hard to perform future reconciliations.
kn: ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಲಾದ ವಿಭಜನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುವ ಮೊದಲು ಈ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಹಾಗೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ನ ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ ಹಾಗು ಭವಿಷ್ಯದ ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡುವಿಕೆಗಳನ್ನು ನೆರೆವೇರಿಸುವುದು ಕಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ.

en: Duplicating a changed transaction
kn: ಬದಲಾಯಿಸಲಾದ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ನಕಲು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: This dialog is presented when you attempt to duplicate a modified transaction. The changed data must be saved or the duplication canceled.
kn: ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾದ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ನಕಲು ಮಾಡಲು ನೀವು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದಾಗ ಈ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಬದಲಾಯಿಸಲಾದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಬೇಕು ಅಥವ ನಕಲುಗೊಳಿಕೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಬೇಕು.

en: Commit changes to a transaction
kn: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಸಲ್ಲಿಸಿ

en: This dialog is presented when you attempt to move out of a modified transaction. The changed data must be either saved or discarded.
kn: ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾದ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲು ನೀವು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದಾಗ ಈ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಬದಲಾಯಿಸಲಾದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಬೇಕು ಅಥವ ಕಡೆಗಣಿಸಬೇಕು.

en: Show a grand total of all accounts converted to the default report currency
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ವರದು ಕರೆನ್ಸಿಯಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾದ ಎಲ್ಲಾ ಖಾತೆಗಳ ಒಟ್ಟು ಮೊತ್ತವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show non currency commodities
kn: ಕರೆನ್ಸಿಯಲ್ಲದ ಸರಕನ್ನು ತೋರಿಸು

en: If active, non currency commodities (stocks) will be shown. Otherwise they will be hidden.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಕರೆನ್ಸಿಯಲ್ಲದ ಸರಕನ್ನು (ಸ್ಟಾಕ್) ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಅವುಗಳನ್ನು ಅಡಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Use relative profit/loss starting date
kn: ತುಲನಾತ್ಮಕವಾದ ಲಾಭ/ನಷ್ಟದ ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಬಳಸು

en: This setting controls the type of starting date used in profit/loss calculations. If set to "absolute" then GnuCash will retrieve the starting date specified by the start-date key. If set to anything else, GnuCash will retrieve the starting date specified by the start-period key.
kn: ಈ ಸಿದ್ಧತೆಯು ಲಾಭ/ನಷ್ಟದ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಲಾದ ಆರಂಭದ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ. ಆರಂಭ-ಆಯ್ಕೆಯ ಸಿದ್ಧತೆಯನ್ನು "ಪರಿಪೂರ್ಣ" ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದ್ದರೆ, ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಆರಂಭ-ದಿನಾಂಕ ಕೀಲಿಯಿಂದ ಸೂಚಿಸಲಾದ ಆರಂಭಿಸುವ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ, ಬೇರೆ ಯಾವುದಕ್ಕಾದರೂ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದ್ದರೆ, ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಆರಂಭದ-ಅವಧಿ ಕೀಲಿಯಿಂದ ಸೂಚಿಸಲಾದ ಆರಂಭದ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: Use absolute profit/loss starting date
kn: ಪರಿಪೂರ್ಣವಾದ ಲಾಭ/ನಷ್ಟದ ಆರಂಭದ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಬಳಸು

en: Starting date (in seconds from Jan 1, 1970)
kn: ಆರಂಭದ ದಿನಾಂಕ (ಜನವರಿ ೧, ೧೯೭೦ರಿಂದ ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ)

en: This setting controls the starting date set in profit/loss calculations if the start-choice setting is set to "absolute". This field should contain a date as represented in seconds from January 1st, 1970.
kn: ಆರಂಭ-ಆಯ್ಕೆಯ ಸಿದ್ಧತೆಯನ್ನು "ಪರಿಪೂರ್ಣ" ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದ್ದರೆ, ಈ ಸಿದ್ಧತೆಯು ಲಾಭ/ನಷ್ಟದ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಲಾದ ಆರಂಭಿಸಿದ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಸ್ಥಳವು ೧ನೆಯ ಜನವರಿ, ೨೯೭೦ದಿಂದ ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಸೂಚಿಸಲಾಗುವ ಒಂದು ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು.

en: Starting time period identifier
kn: ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುವ ಕಾಲಾವಧಿ ಗುರುತುಗಾರ

en: This setting controls the starting date set in profit/loss calculations if the start-choice setting is set to anything other than "absolute". This field should contain a value between 0 and 8.
kn: ಆರಂಭ-ಆಯ್ಕೆಯ ಸಿದ್ಧತೆಯನ್ನು "ಪರಿಪೂರ್ಣ" ಅಲ್ಲದೆ ಬೇರೆ ಯಾವುದಕ್ಕಾದರೂ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದ್ದರೆ ಈ ಸಿದ್ಧತೆಯು ಲಾಭ/ನಷ್ಟದ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಲಾದ ಆರಂಭಿಸಿದ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಸ್ಥಳವು ೦ ಮತ್ತು ೮ ರ ನಡುವಿನ ಒಂದು ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು.

en: Use relative profit/loss ending date
kn: ತುಲನಾತ್ಮಕ ಲಾಭ/ನಷ್ಟದ ಕೊನೆಯ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಬಳಸು

en: This setting controls the type of ending date used in profit/loss calculations. If set to "absolute" then GnuCash will retrieve the ending date specified by the end-date key. If set to anything else, GnuCash will retrieve the ending date specified by the end-period key.
kn: ಈ ಸಿದ್ಧತೆಯು ಲಾಭ/ನಷ್ಟದ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಲಾದ ಕೊನೆಯ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ. ಅಂತ್ಯ-ಆಯ್ಕೆಯ ಸಿದ್ಧತೆಯನ್ನು "ಪರಿಪೂರ್ಣ" ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದ್ದರೆ, ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಕೊನೆಯ-ದಿನಾಂಕ ಕೀಲಿಯಿಂದ ಸೂಚಿಸಲಾದ ಅಂತ್ಯಗೊಳ್ಳುವ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ, ಬೇರೆ ಯಾವುದಕ್ಕಾದರೂ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದ್ದರೆ, ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಅಂತ್ಯದ-ಅವಧಿ ಕೀಲಿಯಿಂದ ಸೂಚಿಸಲಾದ ಕೊನೆಯ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: Use absolute profit/loss ending date
kn: ಪರಿಪೂರ್ಣವಾದ ಲಾಭ/ನಷ್ಟದ ಕೊನೆಯ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಬಳಸು

en: Ending date (in seconds from Jan 1, 1970)
kn: ಮುಕ್ತಾಯದ ದಿನಾಂಕ (ಜನವರಿ ೧, ೧೯೭೦ರಿಂದ ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ)

en: This setting controls the ending date set in profit/loss calculations if the end-choice setting is set to "absolute". This field should contain a date as represented in seconds from January 1st, 1970.
kn: ಅಂತ್ಯ-ಆಯ್ಕೆಯ ಸಿದ್ಧತೆಯನ್ನು "ಪರಿಪೂರ್ಣ" ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದ್ದರೆ, ಈ ಸಿದ್ಧತೆಯು ಲಾಭ/ನಷ್ಟದ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಲಾದ ಕೊನೆಯ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಸ್ಥಳವು ೧ನೆಯ ಜನವರಿ, ೨೯೭೦ದಿಂದ ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಸೂಚಿಸಲಾಗುವ ಒಂದು ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು.

en: Ending time period identifier
kn: ಮುಗಿಯುವ ಕಾಲಾವಧಿ ಗುರುತುಗಾರ

en: This setting controls the ending date set in profit/loss calculations if the end-choice setting is set to anything other than "absolute". This field should contain a value between 0 and 8.
kn: ಅಂತ್ಯದ-ಆಯ್ಕೆಯ ಸಿದ್ಧತೆಯನ್ನು "ಪರಿಪೂರ್ಣ" ಅಲ್ಲದೆ ಬೇರೆ ಯಾವುದಕ್ಕಾದರೂ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದ್ದರೆ ಈ ಸಿದ್ಧತೆಯು ಲಾಭ/ನಷ್ಟದ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಲಾದ ಅಂತ್ಯದ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಸ್ಥಳವು ೦ ಮತ್ತು ೮ ರ ನಡುವಿನ ಒಂದು ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು.

en: Display this column
kn: ಈ ಲಂಬಸಾಲನ್ನು ತೋರಿಸು

en: This setting controls whether the given column will be visible in the view. TRUE means visible, FALSE means hidden.
kn: ಒದಗಿಸಲಾದ ಲಂಬಸಾಲು ನೋಟದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆಯೆ ಅಥವ ಇಲ್ಲವೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಈ ಸಿದ್ಧತೆಯು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ.TRUE ಎಂದರೆ ಕಾಣಿಸುತ್ತದೆ, FALSE ಎಂದರೆ ಅಡಗಿಸಲಾಗಿರುತ್ತದೆ ಎಂದರ್ಥ.

en: Width of this column
kn: ಈ ಲಂಬಸಾಲಿನ ಅಗಲ

en: This setting stores the width of the given column in pixels.
kn: ಈ ಸಿದ್ಧತೆಯು ಒದಗಿಸಲಾದ ಲಂಬಸಾಲಿನ ಅಗಲವನ್ನು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳನ್ನು ಶೇಖರಿಸಿ ಇರಿಸುತ್ತದೆ.

en: This assistant will help you setup and use accounting periods.
    
    Danger: this feature does not work correctly at this time; it is still under development. It will probably damage your data in such a way that it cannot be repaired!
kn: ಈ ಸಹಾಯಕವು ಅಕೌಂಟಿಂಗ್ ಅವಧಿಗಳನ್ನು (ಪಿರಿಯಡ್) ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸಲು ಮತ್ತು ಬಳಸಲು ನೆರವಾಗುತ್ತದೆ.
    
    ಅಪಾಯ: ಸದ್ಯದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಈ ಸೌಲಭ್ಯವು ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ; ಇದು ಇನ್ನೂ ಸಹ ವಿಕಸನೆಯ ಅಡಿಯಲ್ಲಿದೆ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ದತ್ತಾಂಶನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರದೆ ಇರದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಹಾಳು ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ!

en: Setup Account Period
kn: ಸಿದ್ಧತೆ ಖಾತೆಯ ಅವಧಿ (ಪಿರಿಯಡ್)

en: Book Closing Dates
kn: ಪುಸ್ತಕ ಮುಚ್ಚುವ ದಿನಾಂಕಗಳು

en: Close Book
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Account Period Finish
kn: ಖಾತೆಯ ಅವಧಿಯ ಅಂತ್ಯಗೊಳಿಕೆ

en: Press 'Close' to Exit.
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸುಲ 'ಮುಚ್ಚು' ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ.

en: Summary Page
kn: ಸಾರಾಂಶದ ಪುಟ

en: CSV Import Assistant
kn: CSV ಆಮದು ಸಹಾಯಕ

en: Import Account Assistant
kn: ಖಾತೆ ಆಮದು ಸಹಾಯಕ

en: Choose File to Import
kn: ಆಮದು ಮಾಡಲು ಕಡತವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Number of rows for the Header
kn: ಹೆಡರ್‌ಗಾಗಿನ ಸಾಲುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Comma (,)
kn: ವಿರಾಮಚಿಹ್ನೆ (,)

en: Semicolon (;)
kn: ಅರ್ಧವಿರಾಮಚಿಹ್ನೆ (;)

en: Custom regular expression
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಸಾಮಾನ್ಯ ಎಕ್ಸ್‍ಪ್ರೆಶನ್

en: Colon (:)
kn: ವಿವರಣೆಚಿಹ್ನೆ (:)

en: Preview
kn: ಮುನ್ನೋಟ

en: Import Account Preview, first 10 rows only
kn: ಆಮದು ಖಾತೆಯ ಅವಲೋಕನ, ಮೊದಲ 10 ಅಡ್ಡಸಾಲುಗಳು ಮಾತ್ರ

en: Press Apply to create export file.
    Cancel to abort.
kn: ರಫ್ತು ಕಡತವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಅನ್ವಯಿಸು ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ.
    ವಿಫಲಗೊಳಿಸಲು ರದ್ದುಗೊಳಿಸು ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ.

en: Import Accounts Now
kn: ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಈಗಲೆ ಆಮದು ಮಾಡು

en: Import Summary
kn: ಸಾರಾಂಶವನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿ

en: CSV Export Assistant
kn: CSV ರಫ್ತು ಸಹಾಯಕ

en: 
    Select the type of Export required and the separator that will be used.
kn: 
    ಅಗತ್ಯವಿರುವ ರಫ್ತಿನ ಬಗೆ ಮತ್ತು ಬಳಸಲಾಗುವ ವಿಭಜಕದ ಬಗೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Use Quotes
kn: ಬೆಲೆಹೇಳಿಕೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Choose Export Settings
kn: ರಫ್ತಿನ ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select the accounts to be exported and date range if required.
kn: ರಫ್ತು ಮಾಡಬೇಕಿರುವ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಅಗತ್ಯವಿದ್ದಲ್ಲಿ ದಿನಾಂಕದ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Accounts Selected:
kn: ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿದೆ:

en: _Select Subaccounts
kn: ಉಪಖಾತೆಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ (_S)

en: Select _All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ (_A)

en: Date Range
kn: ದತ್ತಾಂಶ ವ್ಯಾಪ್ತಿ

en: _Select All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (_S)

en: Select _Range
kn: ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

note: Filter By Dialog, Date Tab, Start section
en: Start
kn: ಪ್ರಾರಂಭ

en: _Earliest
kn: ಮೊತ್ತ ಮೊದಲಿನ (_E)

en: Cho_ose Date
kn: ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಆರಿಸಿ (_h)

en: Toda_y
kn: ಈ ದಿನ (_y)

en: _Latest
kn: ಇತ್ತೀಚಿನ (_L)

note: Filter By Dialog, Date Tab, End section
en: End
kn: ಅಂತ್ಯ

en: C_hoose Date
kn: ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಆರಿಸಿ (_h)

en: _Today
kn: ಈ ದಿನ (_T)

en: Account Selection
kn: ಖಾತೆಯ ಆಯ್ಕೆ

en: Choose File Name for Export
kn: ರಫ್ತು ಮಾಡಲು ಕಡತದ ಹೆಸರನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Export Now…
kn: ಈಗಲೆ ರಫ್ತುಮಾಡು…

en: Summary
kn: ಸಾರಾಂಶ

en: Export Summary
kn: ಸಾರಾಂಶವನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Select File for Import
kn: ಆಮದು ಮಾಡಲು ಕಡತವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Fixed-Width
kn: ನಿಶ್ಚಿತ-ಅಗಲದ

en: Space
kn: ಸ್ಥಳಾವಕಾಶ

en: Tab
kn: ಟ್ಯಾಬ್

en: Hyphen (-)
kn: ಹೈಫನ್ (-)

en: Date Format
kn: ದಿನಾಂಕದ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Skip Errors
kn: ದೋಷಗಳನ್ನು ಕಡೆಗಣಿಸಿ

en: CSV Transaction Import
kn: CSV ವ್ಯವಹಾರ ಆಮದು

en: Transaction Import Assistant
kn: ವ್ಯವಹಾರ ಆಮದು ಸಹಾಯಕ

en: Account ID
kn: ಖಾತೆ ಐಡಿ

en: Error text.
kn: ದೋಷ ಪಠ್ಯ.

en: Change GnuCash _Account…
kn: ಗ್ನೂಕ್ಯಾಶ್ ಖಾತೆಯನ್ನು ಬದಲಿಸಿ (_A)…

en: Transaction Information
kn: ವ್ಯವಹಾರದ ಮಾಹಿತಿ

en: Match Transactions
kn: ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: New Account Hierarchy Setup
kn: ಹೊಸ ಖಾತೆಯ ಶ್ರೇಣಿವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಸೆಟ್ಅಪ್

en: Choose Currency
kn: ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: <b>Categories</b>
kn: <b>ಗುಂಪುಗಳು</b>

en: C_lear All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಅಳಿಸಿ (_l)

en: <b>Category Description</b>
kn: <b>ಗುಂಪಿನ ವಿವರಣೆ</b>

en: Choose accounts to create
kn: ರಚಿಸಲು ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Setup selected accounts
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಖಾತೆಗಳ ಅಣಿಗೊಳಿಸಿ

en: Press 'Apply' to create your new accounts. You will then be able to save them to a file or database.
    
    Press 'Back' to review your selections.
    
    Press 'Cancel' to close this dialog without creating any new accounts.
kn: ನಿಮ್ಮ ಹೊಸ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲು 'ಅನ್ವಯಿಸು' ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ. ನೀವು ಆನಂತರ ಅವುಗಳನ್ನು ಕಡತಕ್ಕೆ ಅಥವ ದತ್ತಸಂಚಯಕ್ಕೆ ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.
    
    ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಅವಲೋಕಿಸಲು 'ಹಿಂದಕ್ಕೆ' ಒತ್ತಿ.
    
    ಯಾವುದೆ ಹೊಸ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ರಚಿಸದೆ ಈ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚಲು 'ರದ್ದುಗೊಳಿಸು' ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ.

en: Finish Account Setup
kn: ಖಾತೆಯ ಸೆಟ್‌ಅಪ್ ಅನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ

en: Months
kn: ತಿಂಗಳುಗಳು

en: Years
kn: ವರ್ಷಗಳು

en: Current Year
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ವರ್ಷ

en: Now + 1 Year
kn: ಈಗ + 1 ವರ್ಷ

en: Whole Loan
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಲ

en: Interest Rate
kn: ಬಡ್ಡಿಯ ದರ

en: APR (Compounded Daily)
kn: APR (ಪ್ರತಿದಿನ ಚಕ್ರಬಡ್ಡಿಯಾಗುವ)

en: APR (Compounded Weekly)
kn: APR (ಪ್ರತಿವಾರ ಚಕ್ರಬಡ್ಡಿಯಾಗುವ)

en: APR (Compounded Monthly)
kn: APR (ಪ್ರತಿತಿಂಗಳು ಚಕ್ರಬಡ್ಡಿಯಾಗುವ)

en: APR (Compounded Quarterly)
kn: APR (ತ್ರೈಮಾಸಿಕದಂತೆ ಚಕ್ರಬಡ್ಡಿಯಾಗುವ)

en: APR (Compounded Annually)
kn: APR (ವಾರ್ಷಿಕ ಚಕ್ರಬಡ್ಡಿಯಾಗುವ)

en: Fixed Rate
kn: ನಿಶ್ಚಿತ ದರ

en: 3/1 Year ARM
kn: 3/1 ವರ್ಷ ARM

en: 5/1 Year ARM
kn: 5/1 ವರ್ಷ ARM

en: 7/1 Year ARM
kn: 7/1 ವರ್ಷ ARM

en: 10/1 Year ARM
kn: 10/1 ವರ್ಷ ARM

en: This is a step-by-step method for creating a loan repayment within GnuCash. In this assistant, you can input the details of your loan and its repayment along with the details of its payback. Using that information, the appropriate Scheduled Transactions will be created.
    
    If you make a mistake or want to make changes later, you can edit the created Scheduled Transactions directly.
kn: ಇದು ಗ್ನೂಕ್ಯಾಶ್‌ನ ಮುಖಾಂತರ ಸಾಲ ಮರುಪಾವತಿ ಮಾಡಲು ಹಂತ-ಹಂತವಾದ ವಿಧಾನವಾಗಿದೆ. ಈ ಸಹಾಯಕದಲ್ಲಿ, ಸಾಲದ ಪ್ರತಿಫಲದ (ಪೇಬ್ಯಾಕ್‌) ಜೊತೆಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸಾಲ ಮತ್ತು ಅದರ ಮರುಪಾವತಿಯ ವಿವರಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಬಹುದು. ಆ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು, ಸೂಕ್ತವಾದ ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
    
    ನೀವು ಏನಾದರೂ ತಪ್ಪು ಮಾಡಿದಲ್ಲಿ ಅಥವ ನಂತರ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು, ನೇರವಾಗಿ ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: Loan / Mortgage Repayment Setup
kn: ಸಾಲ / ಗಿರವಿ ಮರುಪಾವತಿಯ ಸಿದ್ಧತೆ

en: Enter the Loan Details, as a minimum enter a valid Loan Account and Amount.
kn: ಸಾಲದ ವಿವರಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ, ಕಡೇಪಕ್ಷ ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಸಾಲದ ಖಾತೆ ಮತ್ತು ಮೊತ್ತವನ್ನಾದರೂ ನಮೂದಿಸಿ.

en: Start Date
kn: ಆರಂಭದ ದಿನ

en: Length
kn: ಉದ್ದ

en: Loan Account
kn: ಸಾಲದ ಖಾತೆ

en: Months Remaining
kn: ಬಾಕಿ ಇರುವ ತಿಂಗಳುಗಳು

en: Interest Rate Change Frequency
kn: ಬಡ್ಡಿ ದರ ಬದಲಾವಣೆ ಆವರ್ತನ

en: Loan Details
kn: ಸಾಲದ ವಿವರಗಳು

en: Escrow Account
kn: ಎಸ್ಕ್ರೊ ಖಾತೆ

en: Loan Repayment Options
kn: ಸಾಲ ಮರುಪಾವತಿ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Principal To
kn: ಇದಕ್ಕೆ ಅಸಲು

en: Interest To
kn: ಇದಕ್ಕೆ ಬಡ್ಡಿ

en: Repayment Frequency
kn: ಮರುಪಾವತಿ ಆವರ್ತನೆ

en: Loan Repayment
kn: ಸಾಲದ ಮರುಪಾವತಿ

en: Payment To (Escrow)
kn: ಇಲ್ಲಿಗೆ ಪಾವತಿ (ಎಸ್ಕ್ರೊ)

en: Payment From (Escrow)
kn: ಇಲ್ಲಿಂದ ಪಾವತಿ (ಎಸ್ಕ್ರೊ)

en: Specify Source Account
kn: ಮೂಲ ಖಾತೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: Use Escrow Account
kn: ಎಸ್ಕ್ರೊ ಖಾತೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Part of Payment Transaction
kn: ಆಂಶಿಕ ಪಾವತಿಯ ವ್ಯವಹಾರ

en: Payment Frequency
kn: ಪಾವತಿ ಆವರ್ತನೆ

en: Previous Option
kn: ಹಿಂದಿನ ಆಯ್ಕೆ

en: Next Option
kn: ಮುಂದಿನ ಆಯ್ಕೆ

en: Loan Payment
kn: ಸಾಲ ಪಾವತಿ

en: End Date
kn: ಮುಕ್ತಾಯದ ದಿನ

en: Loan Review
kn: ಸಾಲದ ಅವಲೋಕನ

en: Schedule added successfully.
kn: ಸಮಯ ನಿಗದಿಯನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Loan Summary
kn: ಸಾಲದ ಸಾರಾಂಶ

en: QIF Import Assistant
kn: QIF ಆಮದು ಸಹಾಯಕ

en: Import QIF files
kn: QIF ಕಡತಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿ

en: Select a QIF file to load
kn: ತುಂಬಿಸಲು ಒಂದು QIF ಕಡತವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: _Start
kn: ಆರಂಭಿಸು (_S)

en: Load QIF files
kn: QIF ಕಡತಗಳನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: The QIF file format does not specify which order the day, month, and year components of a date are printed. In most cases, it is possible to automatically determine which format is in use in a particular file. However, in the file you have just imported there exist more than one possible format that fits the data.
    
    Please select a date format for the file. QIF files created by European software are likely to be in "d-m-y" or day-month-year format, where US QIF files are likely to be "m-d-y" or month-day-year.
kn: ಯಾವ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ದಿನಾಂಕ, ತಿಂಗಳು, ಮತ್ತು ವರ್ಷದ ಘಟಕಗಳನ್ನು ಯಾವ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಮುದ್ರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು QIF ಕಡತ ವಿನ್ಯಾಸವು ಸೂಚಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ, ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕಡತದಲ್ಲಿ ಅವುಗಳು ಯಾವ ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ಇವೆ ಎಂದುದನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುತ್ತದೆ. ಆದರೆ, ನೀವು ಈಗತಾನೆ ಆಮದು ಮಾಡಲಾದ ಕಡತದಲ್ಲಿ ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡುವಂತಹ ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ವಿನ್ಯಾಸವು ಇರಬಹುದು.
    
    ದಯವಿಟ್ಟು ಕಡತಕ್ಕಾಗಿ ಒಂದು ದಿನಾಂಕ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಆರಿಸಿ. ಯುರೋಪಿಯನ್ ತಂತ್ರಾಂಶದಿಂದ ರಚಿಸಲಾಗಿರುವ QIF ಕಡತಗಳು "d-m-y" ಅಥವ ದಿನ-ತಿಂಗಳು-ವರ್ಷದ ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ಇರುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚಿರುತ್ತದೆ, ಅದೇ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ US QIF ಕಡತಗಳು "m-d-y" ಅಥವ ತಿಂಗಳು-ದಿನ-ವರ್ಷದ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ.

en: Click "Back" to cancel the loading of this file and choose another.
kn: ಈ ಕಡತ ತುಂಬಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ರದ್ದು ಮಾಡಿ ಬೇರೊಂದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು "ಹಿಂದಕ್ಕೆ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Set a date format for this QIF file
kn: ಈ QIF ಕಡತಕ್ಕಾಗಿ ದಿನಾಂಕದ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: The QIF file that you just loaded appears to contain transactions for just one account, but the file does not specify a name for that account.
    
    Please enter a name for the account. If the file was exported from another accounting program, you should use the same account name that was used in that program.
kn: ಈಗಷ್ಟೆ ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾದ QIF ಕಡತವು ಕೇವಲ ಒಂದು ಖಾತೆಗಾಗಿನ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಹೊಂದಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ, ಆದರೆ ಕಡತವು ಆ ಖಾತೆಗೆ ಒಂದು ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಿಲ್ಲ.
    
    ದಯವಿಟ್ಟು ಖಾತೆಗಾಗಿ ಒಂದು ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ. ಕಡತವನ್ನು ಬೇರೊಂದು ಅಕೌಂಟಿಂಗ್ ಪ್ರೊಗ್ರಾಮ್‌ನಿಂದ ರಫ್ತು ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಆ ಪ್ರೊಗ್ರಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾದ ಖಾತೆಯ ಹೆಸರನ್ನು ಸಹ ಇಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ ಬಳಸಬೇಕಿರುತ್ತದೆ.

en: Account name
kn: ಖಾತೆ ಹೆಸರು

en: Set the default QIF account name
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ QIF ಖಾತೆಯ ಹೆಸರನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: _Unload selected file
kn: ಆಯ್ದ ಕಡತವನ್ನು ಇಳಿಸಿ (_U)

en: _Load another file
kn: ಇನ್ನೊಂದು ಕಡತವನ್ನು ತುಂಬಿಸಿ (_L)

en: QIF files you have loaded
kn: ನೀವು ತುಂಬಿಸಿದ QIF ಕಡತಗಳು

en: On the next page, the accounts in your QIF files and any stocks or mutual funds you own will be matched with GnuCash accounts. If a GnuCash account already exists with the same name, or a similar name and compatible type, that account will be used as a match; otherwise, GnuCash will create a new account with the same name and type as the QIF account. If you do not like the suggested GnuCash account, double-click to change it.
    
    Note that GnuCash will be creating many accounts that did not exist on your other personal finance program, including a separate account for each stock you own, separate accounts for the brokerage commissions, special "Equity" accounts (subaccounts of Retained Earnings, by default) which are the source of your opening balances, etc. All of these accounts will appear on the next page so you can change them if you want to, but it is safe to leave them alone.
kn: ಮುಂದಿನ ಪುಟದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ QIF ಕಡತಗಳ ಹಾಗು ನೀವು ಹೊಂದಿರುವ ಯಾವುದೆ ಸ್ಟಾಕ್‌ಗಳು ಅಥವ ಮ್ಯುಚುವಲ್‌ ಫಂಡ್‌ಗಳನ್ನು ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಖಾತೆಗಳಿಗೆ ತಾಳೆಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅದೆ ಹೆಸರಿನ; ಅಥವ ಅದೇ ರೀತಿಯ ಹೆಸರಿನ ಹಾಗು ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ ಬಗೆಯ ಒಂದು ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಖಾತೆಯು ಈಗಾಗಲೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಆ ಖಾತೆಯನ್ನು ಒಂದು ತಾಳೆಯಂತೆ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ; ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ, ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ QIF‌ ಖಾತೆಯಂತಹುದೆ ಹೆಸರಿನ ಹಾಗು ಬಗೆಯ ಒಂದು ಹೊಸ ಖಾತೆಯನ್ನು ರಚಿಸುತ್ತದೆ. ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ನಿಂದ ಸಲಹೆ ಮಾಡಲಾದ ಖಾತೆಯು ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ, ಬದಲಾಯಿಸಲು ಅದರ ಮೇಲೆ ಎರಡು ಬಾರಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.
    
    ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್, ನೀವು ಹೊಂದಿರುವ ಪ್ರತಿ ಸ್ಟಾಕ್‌ಗಾಗಿ ಒಂದು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾದ ಖಾತೆಗಳು, ಬ್ರೊಕರೇಜ್ ಕಮಿಶನ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾದ ಖಾತೆಗಳು, ನಿಮ್ಮ ಆರಂಭ ಶುಲ್ಕದ ಮೂಲವಾದಂತಹ ವಿಶೇಷವಾದ "ಇಕ್ವಿಟಿ" ಖಾತೆಗಳು (ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ, ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾದ ಗಳಿಕೆಗಳಿಗಾಗಿನ ಉಪಖಾತೆಗಳು) ಇತ್ಯಾದಿಯಾದಂತಹ ನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಹಣಕಾಸು ಪ್ರೊಗ್ರಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಇರದೆ ಇರುವಂತಹ ಹಲವು ಖಾತೆಗಳನ್ನು ರಚಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಎಲ್ಲಾ ಖಾತೆಗಳು ಮುಂದಿನ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಹಾಗು ನೀವು ಇಚ್ಛಿಸಿದಲ್ಲಿ ಅವುಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಅವುಗಳನ್ನು ಹಾಗೆ ಬಿಡುವುದು ಉತ್ತಮ.

en: Accounts and stock holdings
kn: ಖಾತೆಗಳು ಹಾಗು ಸ್ಟಾಕ್ ಹಿಡುವಳಿಗಳು

en: _Select the matchings you want to change
kn: ನೀವು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಬಯಸುವ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ (_S)

en: Matchings selected
kn: ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Match QIF accounts with GnuCash accounts
kn: QIF ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ ಖಾತೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಸಿ

en: GnuCash uses separate Income and Expense accounts rather than categories to classify your transactions. Each of the categories in your QIF file will be converted to a GnuCash account.
    
    On the next page, you will have an opportunity to look at the suggested matches between QIF categories and GnuCash accounts. You may change matches that you do not like by double-clicking on the line containing the category name.
    
    If you change your mind later, you can reorganize the account structure safely within GnuCash.
kn: ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ವರ್ಗೀಕರಿಸಲು ಗುಂಪುಗಳ ಬದಲಿಗೆ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಆದಾಯ ಮತ್ತು ವೆಚ್ಚದ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ QIF ಕಡತದಲ್ಲಿನ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಗುಂಪುಗಳೂ ಸಹ ಒಂದು ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಖಾತೆಯಾಗಿ ಮಾರ್ಪಾಡಾಗುತ್ತದೆ.
    
    ಮುಂದಿನ ಪುಟದಲ್ಲಿ, ನೀವು QIF ಗುಂಪುಗಳು ಮತ್ತು ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ ಖಾತೆಗಳ ನಡುವಿನ ಸಲಹೆ ಮಾಡಲಾಗುವ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ಒಂದು ಅವಕಾಶ ಇರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಗುಂಪಿನ ಹೆಸರನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಸಾಲಿನ ಮೇಲೆ ಎರಡು ಬಾರಿ ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಇಷ್ಟಪಡದ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳನ್ನು ಬದಲಿಸಬಹುದು.
    
    ನೀವು ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿದಲ್ಲಿ, ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ ಒಳಗೆಯೆ ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಖಾತೆಯ ರಚನೆಯನ್ನು ಮರುವ್ಯವಸ್ಥೆಗೊಳಿಸಬಹುದು.

en: Income and Expense categories
kn: ಆದಾಯ ಹಾಗು ಖರ್ಚಿನ ಗುಂಪುಗಳು

en: Match QIF categories with GnuCash accounts
kn: QIF ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ ಖಾತೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Payees and memos
kn: ಸ್ವೀಕರಿಸುವವರು ಹಾಗು ಮೆಮೊಗಳು

en: Match payees/memos to GnuCash accounts
kn: ಸ್ವೀಕರಿಸುವವರು/ಮೆಮೊಗಳನ್ನು ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ ಖಾತೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಸಿ

en: The QIF importer cannot currently handle multi-currency QIF files. All the accounts you are importing must be denominated in the same currency.
kn: QIF ಆಮದುಗಾರನು ಪ್ರಸ್ತುತ ಅನೇಕ-ಕರೆನ್ಸಿ QIF ಕಡತಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ. ನೀವು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಖಾತೆಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದೇ ರೀತಿಯ ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಬಳಸಬೇಕು.

en: _Select the currency to use for all imported transactions:
kn: ಆಮದು ಮಾಡಲಾದ ಎಲ್ಲಾ ವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿಯೂ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ (_S):

en: Since you are creating a new file, you will next see a dialog for setting book options. These can affect how GnuCash imports transactions. If you come back to this page without cancelling and starting over, the dialog for setting book options will not be shown a second time when you go forward. You can access it directly from the menu via File->Properties.
kn: ನೀವು ಒಂದು ಹೊಸ ಕಡತವನ್ನು ರಚಿಸುತ್ತಿರುವುದರಿಂದ, ಪುಸ್ತಕದ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಮುಂದಕ್ಕೆ ಒಂದು ಡೈಲಾಗ್ ಕಾಣಿಸಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಇವುಗಳು ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಆಮದುಗಳ ವ್ಯವಹಾರಗಳ ಮೇಲೆ ಹೇಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎನ್ನುವುದರ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತವೆ. ನೀವು ರದ್ದು ಮಾಡಿ ನಂತರ ಪುನಃ ಮೊದಲಿನಿಂದ ಆರಂಭಿಸದೆ ಈ ಪುಟಕ್ಕೆ ಬಂದಲ್ಲಿ, ಮುಂದಕ್ಕೆ ಹೋಗುವಾಗ ಪುಸ್ತಕ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸುವ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಎರಡನೆಯ ಬಾರಿ ತೋರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ನೀವು ಕಡತ->ಗುಣಗಳು ಮೂಲಕ ಇದನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ಬಳಸಬಹುದು.

en: Choose the QIF file currency and select Book Options
kn: QIF ಕಡತದ ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ ನಂತರ ಬುಕ್‌ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Tradable commodities
kn: ವ್ಯಾಪಾರ (ಟ್ರೇಡ್) ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸರಕುಗಳು (ಕಮಾಡಿಟಿ)

en: _Start Import
kn: ಆಮದು ಮಾಡಲು ಆರಂಭಿಸು (_S)

en: QIF Import
kn: QIF ಆಮದು

en: Match existing transactions
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: _Imported transactions needing review
kn: ಅವಲೋಕನದ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಆಮದು ಮಾಡಲಾದ ವ್ಯವಹಾರಗಳು (_I)

en: _Possible matches for the selected transaction
kn: ಆಯ್ದ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕಾಗಿನ ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳು (_P)

en: Select possible duplicates
kn: ಸಾಧ್ಯವಿರಬಹುದಾದ ನಕಲು ಪ್ರತಿಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Click "Apply" to import data from the staging area and update your GnuCash accounts. The account and category matching information you have entered will be saved and used for defaults the next time you use the QIF import facility.
    
    Click "Back" to review your account and category matchings, to change currency and security settings for new accounts, or to add more files to the staging area.
    
    Click "Cancel" to abort the QIF import process.
kn: ಸ್ಟೇಜಿಂಗ್ ಸ್ಥಳದಿಂದ ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಂಡು ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲು "ಅನ್ವಯಿಸು" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ನೀವು ನಮೂದಿಸಿದ ಖಾತೆ ಮತ್ತು ವರ್ಗದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಮುಂದಿನಬಾರಿ QIF ಆಮದು ಸೌಲಭ್ಯವನ್ನು ಬಳಸಿದಾಗ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
    
    ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆ ಮತ್ತು ವರ್ಗಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ಅವಲೋಕಿಸಲು, ಹೊಸ ಖಾತೆಗಳಿಗಾಗಿ ಕರೆನ್ಸಿ ಮತ್ತು ಸೆಕ್ಯುರಿಟಿ ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು, ಅಥವ ಸ್ಟೇಜಿಂಗ್ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಡತಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲು "ಹಿಂದಕ್ಕೆ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.
    
    QIF ಆಮದು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ವಿಫಲಗೊಳಿಸಲು "ರದ್ದುಗೊಳಿಸು" ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ.

en: Update your GnuCash accounts
kn: ನಿಮ್ಮ ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿ

en: Summary Text
kn: ಸಾರಾಂಶ ಪಠ್ಯ

en: Qif Import Summary
kn: QIF ಆಮದು ಸಾರಾಂಶ

en: Stock Split Assistant
kn: ಸ್ಟಾಕ್ ವಿಭಜನೆ ಸಹಾಯಕ

en: This assistant will help you record a stock split or stock merger.
kn: ಈ ಸಹಾಯಕವು ಸ್ಟಾಕ್ ವಿಭಜನೆ ಅಥವ ಒಂದು ಸ್ಟಾಕ್ ಒಗ್ಗೂಡಿಕೆಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಲು ನೆರವಾಗುತ್ತದೆ.

en: Select the account for which you want to record a stock split or merger.
kn: ಸ್ಟಾಕ್ ವಿಭಜನೆ ಅಥವ ಒಗ್ಗೂಡಿಕೆಯನ್ನು ಯಾವ ಖಾತೆಗೆ ದಾಖಲಿಸಬೇಕು ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Stock Split Account
kn: ಸ್ಟಾಕ್ ವಿಭಜನೆ ಖಾತೆ

en: Enter the date and the number of shares you gained or lost from the stock split or merger. For stock mergers (negative splits) use a negative value for the share distribution. You can also enter a description of the transaction, or accept the default one.
kn: ದಿನಾಂಕ ಹಾಗು ಸ್ಟಾಕ್ ವಿಭಜನೆ ಅಥವ ಒಗ್ಗೂಡಿಕೆಯಿಂದ ನೀವು ಗಳಿಸಿದ ಅಥವ ನಷ್ಟಹೊಂದಿದ ಶೇರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ. ಸ್ಟಾಕ್ ಒಗ್ಗೂಡಿಕೆಗಾಗಿ (ಋಣಾತ್ಮಕವಾದ ವಿಭಜನೆ) ಶೇರು ವಿತರಣೆಯ ಋಣ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ. ನೀವು ವ್ಯವಹಾರದ ವಿವರಣೆಯನ್ನೂ ಸಹ ದಾಖಲಿಸಬಹುದು, ಅಥವ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾದುದನ್ನು ಅಂಗೀಕರಿಸಬಹುದು.

en: _Date
kn: ದಿನಾಂಕ (_D)

en: Desc_ription
kn: ವಿವರಣೆ (_r)

en: Stock Split
kn: ಸ್ಟಾಕ್ ವಿಭಜನೆ

en: If you want to record a stock price for the split, enter it below. You may safely leave it blank.
kn: ವಿಭಜನೆಗಾಗಿ ಸ್ಟಾಕ್ ದರವನ್ನು ನೀವು ದಾಖಲಿಸಲು ಬಯಸಿದಲ್ಲಿ, ಈ ಕೆಳಗೆ ನಮೂದಿಸಿ. ಇದನ್ನು ಖಾಲಿ ಬಿಟ್ಟಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆ ತೊಂದರೆ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: New _Price
kn: ಹೊಸ ಬೆಲೆ (_P)

en: Currenc_y
kn: ಕರೆನ್ಸಿ (_y)

en: Stock Split Details
kn: ಸ್ಟಾಕ್ ವಿಭಜನೆ ವಿವರಗಳು

en: _Memo
kn: ಮೆಮೊ (_M)

note: Default memo text for the remains of a stock split
en: Cash in lieu
kn: ಬದಲಿ ನಗದು

en: <b>_Income Account</b>
kn: <b>ಆದಾಯದ ಖಾತೆಗಳು (_I)</b>

en: <b>A_sset Account</b>
kn: <b>ಆಸ್ತಿಯ ಖಾತೆಗಳು </b> (_s)

note: Dialog title for the remains of a stock split
en: Cash In Lieu
kn: ಬದಲಿ ನಗದು

en: Stock Split Finish
kn: ಸ್ಟಾಕ್ ವಿಭಜನೆ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಕೆ

en: Transaction Details
kn: ವ್ಯವಹಾರದ ವಿವರಗಳು

en: Cash
kn: ನಗದು

en: Brokerage Fees
kn: ಮಧ್ಯವರ್ತಿ ಶುಲ್ಕಗಳು

en: Introduction placeholder
kn: ಪರಿಚಯದ ಪ್ಲೇಸ್‌ಹೋಲ್ಡರ್‌

en: Title placeholder
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪ್ಲೇಸ್‌ಹೋಲ್ಡರ್‌

en: _Edit list of encodings
kn: ಸಂಕೇತಿಕರಣಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ (_E)

en: Default encoding
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸಂಕೇತಿಕರಣ

en: Convert the file
kn: ಕಡತವನ್ನು ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: finish placeholder
kn: ಮುಕ್ತಾಯದ ಪ್ಲೇಸ್‌ಹೋಲ್ಡರ್‌

en: Finish GnuCash Datafile Import
kn: ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ದತ್ತಾಂಶಕಡತ ಆಮದನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ

en: Edit the list of encodings
kn: ಸಂಕೇತಿಕರಣಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: <b>S_ystem input encodings</b>
kn: <b>ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಆದಾನ ಸಂಕೇತಿಕರಣ (_y)</b>

en: <b>_Custom encoding</b>
kn: <b>ಕಸ್ಟಮ್ ಸಂಕೇತಿಕರಣ (_C)</b>

en: <b>_Selected encodings</b>
kn: <b>ಆಯ್ದ ಸಂಕೇತಿಕರಣ (_S)</b>

en: Preferences
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳು

note: Preferences Dialog, General Tab
en: General
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: Enable extra _buttons
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು (_b)

en: _Open in new window
kn: ಹೊಸ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಿರಿ (_O)

en: If checked, each invoice will be opened in its own top level window. If clear, the invoice will be opened in the current window.
kn: ಗುರುತು ಹಾಕಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಹೊಸ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸಹ ಅದರದ್ದೇ ಆದ ಮೇಲಿನ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ, ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪ್ರಸಕ್ತ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: _Accumulate splits on post
kn: ವಿಭಜನೆಯನ್ನು ಪೋಸ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಬೇಕೆ (_A)

en: Whether multiple entries in an invoice which transfer to the same account should be accumulated into a single split by default. This setting can be changed in the Post dialog.
kn: ಒಂದೆ ಖಾತೆಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಲ್ಪಡುವ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿನ ಅನೇಕ ನಮೂದನೆಗಳನ್ನು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಒಂದೆ ವಿಭಜನೆಯಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಬೇಕೆ. ಈ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಡೈಲಾಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು.

en: <b>Invoices</b>
kn: <b>ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಗಳು</b>

en: Whether to display the list of Bills Due at startup.
kn: ಬಾಕಿ ಇರುವ ಬಿಲ್ಲುಗಳನ್ನು ಆರಂಭದಲ್ಲಿಯೆ ತೋರಿಸಬೇಕೆ.

en: _Tax included
kn: ತೆರಿಗೆ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ (_T)

en: Whether tax is included by default in entries on Bills. This setting is inherited by new customers and vendors.
kn: ಬಿಲ್ಲುಗಳ ನಮೂದನೆಗಳಲ್ಲಿ ತೆರಿಗೆಯನ್ನು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಒಳಗೊಳ್ಳಿಸಬೇಕೆ. ಈ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಹೊಸ ಗ್ರಾಹಕರು ಹಾಗು ಮಾರಾಟಗಾರರಿಂದ ಮರುಪಡೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: <b>Bills</b>
kn: <b>ಬಿಲ್ಲುಗಳು</b>

en: _Notify when due
kn: ಬಾಕಿ ಇದ್ದಾಗ ಸೂಚಿಸಿ (_N)

en: Ta_x included
kn: ತೆರಿಗೆ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ (_x)

en: Whether tax is included by default in entries on Invoices. This setting is inherited by new customers and vendors.
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಗಳ ನಮೂದನೆಗಳಲ್ಲಿ ತೆರಿಗೆಯನ್ನು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಒಳಗೊಳ್ಳಿಸಬೇಕೆ. ಈ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಹೊಸ ಗ್ರಾಹಕರು ಹಾಗು ಮಾರಾಟಗಾರರಿಂದ ಮರುಪಡೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Days in ad_vance
kn: ಮುಂಚಿತ ದಿನಗಳು (_D)

en: How many days in the future to warn about Bills coming due.
kn: ಬಿಲ್ಲುಗಳ ಬಾಕಿ ಇದೆ ಎಂದು ಎಷ್ಟು ದಿನಗಳ ಮುಂಚೆ ಎಚ್ಚರಿಸಬೇಕು.

en: _Days in advance
kn: ಮುಂಚಿತ ದಿನಗಳು (_D)

en: Default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

en: Delete Account
kn: ಖಾತೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: <b>Sub-accounts</b>
kn: <b>ಉಪ-ಖಾತೆಗಳು</b>

en: _Move to
kn: ಇಲ್ಲಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಿ (_M)

en: M_ove to
kn: ಇಲ್ಲಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಿ (_o)

en: Delete all _transactions
kn: ಎಲ್ಲಾ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ (_t)

en: This account contains transactions. What would you like to do with these transactions?
kn: ಈ ಖಾತೆಯು ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ. ಈ ವ್ಯವಹಾರಗಳೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಏನನ್ನು ಮಾಡಲು ಬಯಸುವಿರಿ?

en: This account contains read-only transactions which may not be deleted.
kn: ಈ ಖಾತೆಯು ಓದಲು-ಮಾತ್ರವಾದ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಹಾಗು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದೆ ಇರಬಹುದು.

en: <b>Sub-account Transactions</b>
kn: <b>ಉಪ-ಖಾತೆ ವ್ಯವಹಾರಗಳು</b>

en: One or more sub-accounts contain read-only transactions which may not be deleted.
kn: ಒಂದು ಅಥವ ಹೆಚ್ಚಿನ ಉಪ-ಖಾತೆಗಳು ಓದಲು-ಮಾತ್ರವಾದ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ ಹಾಗು ಇದನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದೆ ಇರಬಹುದು.

en: _Default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ (_D)

en: Account Type
kn: ಖಾತೆ ಬಗೆ

en: Show _hidden accounts
kn: ಅಡಗಿಸಲಾದ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ (_h)

en: Show _zero total accounts
kn: ಶೂನ್ಯ ಮೊತ್ತಗಳಿರುವ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ (_z)

en: Show accounts which have a zero total value.
kn: ಒಟ್ಟು ಸೊನ್ನೆಯ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Use Commodity Value
kn: ಸರಕು (ಕಮೋಡಿಟಿ) ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: _Help
kn: ಸಹಾಯ (_H)

en: Identification
kn: ಗುರುತು

en: Account _name
kn: ಖಾತೆಯ ಹೆಸರು (_n)

en: _Account code
kn: ಖಾತೆ ಸಂಕೇತ (_A)

en: _Description
kn: ವಿವರಣೆ (_D)

en: Smallest _fraction
kn: ಅತಿಸಣ್ಣ ಭಿನ್ನಾಂಕ (_f)

en: Account _Color
kn: ಖಾತೆಯ ಬಣ್ಣ (_C)

en: No_tes
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು (_t)

en: Smallest fraction of this commodity that can be referenced.
kn: ಉಲ್ಲೇಖಿಸಬಹುದಾದ ಈ ಸರಕಿನ (ಕಮೋಡಿಟಿ) ಅತಿ ಸಣ್ಣ ಅಂಶ.

en: _Parent Account
kn: ಮೂಲ ಖಾತೆ (_P)

en: Placeholde_r
kn: ಪ್ಲೇಸ್‌ಹೋಲ್ಡರ್‌ (_r)

en: This account is present solely as a placeholder in the hierarchy. Transactions may not be posted to this account, only to sub-accounts of this account.
kn: ಈ ಖಾತೆಯನ್ನು ಶ್ರೇಣಿವ್ಯವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಒಂದು ಪ್ಲೇಸ್‌ಹೋಲ್ಡರ್ ಆಗಿ ನೀಡಲಾಗಿದೆ. ಈ ಖಾತೆಗೆ ಯಾವುದೆ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್‌ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಬದಲಿಗೆ ಕೇವಲ ಈ ಖಾತೆಯ ಉಪ-ಖಾತೆಗಳು ಮಾತ್ರ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: H_idden
kn: ಅಡಗಿಸಲಾದ (_i)

en: Ta_x related
kn: ತೆರಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿತ (_x)

note: Translators: use the same words here as in 'Ta_x Report Options'.
en: Use Edit->Tax Report Options to set the tax-related flag and assign a tax code to this account.
kn: ತೆರಿಗೆ-ಸಂಬಂಧಿತ ಗುರುತುಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಹಾಗು ಈ ಖಾತೆಗೆ ತೆರಿಗೆ ಸಂಕೇತವನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಲು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ->ತೆರಿಗೆ ವರದಿ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: <b>Balance Information</b>
kn: <b>ಶಿಲ್ಕಿನ ಮಾಹಿತಿ</b>

en: <b>Initial Balance Transfer</b>
kn: <b>ಆರಂಭಿಕ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ ವರ್ಗಾವಣೆ</b>

en: _Balance
kn: ಆರಂಭ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ (_B)

en: _Use equity 'Opening Balances' account
kn: ಈಕ್ವಿಟಿ 'ಆರಂಭಿಕ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌' ಖಾತೆಯನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಿ (_U)

en: _Select transfer account
kn: ವರ್ಗಾವಣೆ ಖಾತೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (_S)

en: Renumber sub-accounts
kn: ಉಪ-ಖಾತೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: _Renumber
kn: ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಬದಲಿಸಿ (_R)

en: Prefix
kn: ಪ್ರಿಫಿಕ್ಸ್‍

en: Examples
kn: ಉದಾಹರಣೆಗಳು

en: _Show documentation
kn: ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ತೋರಿಸಿ (_S)

en: _Reconciled
kn: ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ (_R)

en: _Cleared
kn: ಚುಕ್ತ ಆಗಿದೆ (_C)

en: When the status is not specified in a QIF file, the transactions are marked as cleared.
kn: ಒಂದು QIF ಕಡತದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿರದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ, ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಚುಕ್ತ ಆಗಿದೆ ಎಂದು ಗುರುತು ಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: _Not cleared
kn: ಚುಕ್ತ ಆಗಿಲ್ಲ (_N)

en: When the status is not specified in a QIF file, the transactions are marked as not cleared.
kn: ಒಂದು QIF ಕಡತದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿರದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ, ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಚುಕ್ತ ಆಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ಗುರುತು ಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Default transaction status (overridden by the status given by the QIF file)
kn: ವ್ಯವಹಾರದ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸ್ಥಿತಿ (QIF ಕಡತದಿಂದ ನೀಡಲಾದ ಸ್ಥಿತಿಯಿಂದ ಅತಿಕ್ರಮಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ)

en: Select Account
kn: ಖಾತೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: _Select or add a GnuCash account:
kn: ಒಂದು ಗ್ನೂಕ್ಯಾಶ್‌ ಖಾತೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ ಅಥವ ಸೇರಿಸಿ (_S):

en: Import transactions from text file
kn: ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಪಠ್ಯ ಕಡತದಿಂದ ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: 1. Choose the file to import
kn: ೩. ಆಮದು ಮಾಡಲು ಕಡತವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Import bill CSV data
kn: ಬಿಲ್‌ ಸಿಎಸ್‌ವಿ ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿ

en: Import invoice CSV data
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ ಸಿಎಸ್‌ವಿ ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿ

en: 2. Select import type
kn: ೨. ಆಮದಿನ ಬಗೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Semicolon separated
kn: ಅರ್ಧವಿರಾಮ ಚಿಹ್ನೆಯಿಂದ ಪ್ರತ್ಯೇಕಗೊಂಡ

en: Comma separated
kn: ವಿರಾಮ ಚಿಹ್ನೆಯಿಂದ ಪ್ರತ್ಯೇಕಗೊಂಡ

en: Semicolon separated with quotes
kn: ಬೆಲೆಹೇಳಿಕೆಗಳಿಂದ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಲಾದ ಅರ್ಧವಿರಾಮ ಚಿಹ್ನೆ

en: Comma separated with quotes
kn: ಬೆಲೆಹೇಳಿಕೆಗಳಿಂದ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಲಾದ ವಿರಾಮ ಚಿಹ್ನೆ

en: 3. Select import options
kn: ೩. ಆಮದು ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: 4. Preview
kn: ೪. ಮುನ್ನೋಟ

en: Open imported documents in tabs
kn: ಆಮದು ಮಾಡಿದ ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಟ್ಯಾಬ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ತೆರೆ

en: Don't open imported documents in tabs
kn: ಆಮದು ಮಾಡಿದ ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಟ್ಯಾಬ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಬೇಡ

en: 5. Afterwards
kn: 5. ಆನಂತರ

en: Discount %
kn: ರಿಯಾಯಿತಿ %

en: The percentage discount applied for early payment.
kn: ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಪಾವತಿಸಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಅನ್ವಯಿಸಲಾದ ರಿಯಾಯಿತಿಯ ಪ್ರತಿಶತ.

en: The number of days after the post date during which a discount will be applied for early payment.
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ದಿನಾಂಕದ ನಂತರ ಮುಂಚಿತ ಪಾವತಿಗಾಗಿನ ರಿಯಾಯಿತಿಯನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗುವ ದಿನಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: The number of days to pay the bill after the post date.
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ದಿನಾಂಕದ ನಂತರ ಬಿಲ್ಲನ್ನು ಪಾವತಿಸಲು ಇರುವ ದಿನಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: The cutoff day for applying bills to the next month. After the cutoff, bills are applied to the following month. Negative values count backwards from the end of the month.
kn: ಬಿಲ್‌ಗಳನ್ನು ಮುಂದಿನ ತಿಂಗಳಿಗೆ ಅನ್ವಯಿಸಲು ಅಂತಿಮ ದಿನಾಂಕ. ಅಂತಿಮ ದಿನಾಂಕದ ನಂತರ, ಬಿಲ್‌ಗಳನ್ನು ನಂತರದ ತಿಂಗಳಿಗೆ ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಋಣ ಮೌಲ್ಯಗಳು ತಿಂಗಳ ಕೊನೆಯಿಂದ ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಎಣಿಕೆ ಮಾಡುತ್ತವೆ.

en: The discount percentage applied if paid early.
kn: ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಪಾವತಿಸಿದಲ್ಲಿ ಅನ್ವಯಿಸಬೇಕಿರುವ ರಿಯಾಯಿತಿಯ ಪ್ರತಿಶತ.

en: The last day of the month for the early payment discount.
kn: ಮುಂಚಿತ ಪಾವತಿ ರಿಯಾಯಿತಿಗಾಗಿನ ತಿಂಗಳ ಕೊನೆಯ ದಿನಾಂಕ.

en: The day of the month bills are due
kn: ಬಿಲ್ಲುಗಳು ಬಾಕಿ ಇರುವ ತಿಂಗಳ ದಿನ

en: Table
kn: ಕೋಷ್ಟಕ

en: Terms
kn: ಅವಧಿಗಳು

en: Delete the current Billing Term
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಅವಧಿಯನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Create a new Billing Term
kn: ಹೊಸ ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಅವಧಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: <b>Term Definition</b>
kn: <b>ಅವದಿ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನ</b>

en: De_scription
kn: ವಿವರಣೆ (_s)

en: _Type
kn: ಬಗೆ (_T)

en: The description of the Billing Term, printed on invoices
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಗಳಲ್ಲಿ ನಮೂದಿಸಿರುವಂತೆ ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಅವಧಿಯ ವಿವರಣೆ

en: Edit the current Billing Term
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಅವಧಿಯನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Close this window
kn: ಈ ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಮುಚ್ಚು

en: Cancel your changes
kn: ನಿಮ್ಮ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: Commit this Billing Term
kn: ಈ ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಅವಧಿಯನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿ

en: The internal name of the Billing Term.
kn: ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಅವಧಿಯ ಆಂತರಿಕ ಹೆಸರು.

en: <b>New Billing Term</b>
kn: <b>ಹೊಸ ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್‌ ಅವಧಿ</b>

en: _Name
kn: ಹೆಸರು (_N)

en: Income Total
kn: ಆದಾಯದ ಮೊತ್ತ

en: Expense Total
kn: ಖರ್ಚಿನ ಮೊತ್ತ

en: Choose Owner Dialog
kn: ಮಾಲಿಕರ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Securities
kn: ಸೆಕ್ಯುರಿಟಿಗಳು

en: Show National Currencies
kn: ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕರೆನ್ಸಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Add a new commodity.
kn: ಹೊಸ ಸರಕನ್ನು (ಕಮೋಡಿಟಿ) ಸೇರಿಸಿ.

en: Remove the current commodity.
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಸರಕನ್ನು (ಕಮೋಡಿಟಿ) ತೆಗೆದುಹಾಕಿ.

en: Edit the current commodity.
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಸರಕನ್ನು (ಕಮೋಡಿಟಿ) ಸಂಪಾದಿಸಿ.

en: Enter the full name of the commodity. Example: Cisco Systems Inc., or Apple Computer, Inc.
kn: ಸರಕಿನ (ಕಮೋಡಿಟಿ) ಸಂಪೂರ್ಣ ಹೆಸರನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ: Cisco Systems Inc., ಅಥವ Apple Computer, Inc.

en: Enter the ticker symbol for the commodity (e.g. CSCO or AAPL). If you are retrieving quotes online, this field must exactly match the ticker symbol used by the quote source (including case).
kn: ಸರಕಿನ ಟಿಕರ್‌ಗಾಗಿನ ಸಂಕೇತವನ್ನು (ಉದಾ. CSCO ಅಥವ AAPL). ನೀವು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೋಟ್ ಅನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಈ ಸ್ಥಳವು ಕೋಟ್‌ ಮೂಲದಿಂದ ಬಳಸಲಾಗುವ ಟಿಕರ್‌ ಸಂಕೇತಕ್ಕೆ ನಿಖರವಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಬೇಕು (ಅಕ್ಷರದ ಕೇಸ್‌ ಸಹ ಸೇರಿದಂತೆ).

en: Enter a unique code used to identify the commodity. Or, you may safely leave this field blank.
kn: ಸರಕನ್ನು (ಕಮೋಡಿಟಿ) ಗುರುತಿಸಲು ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಹೆಸರನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ. ಅಥವ ನೀವು ಈ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಖಾಲಿ ಬಿಡಬಹುದು.

en: Enter the smallest fraction of the commodity which can be traded. For stocks which can only be traded in whole numbers, enter 1.
kn: ವ್ಯಾಪಾರ (ಟ್ರೇಡ್‌) ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸರಕಿನ (ಕಮೋಡಿಟಿ) ಅತಿ ಸಣ್ಣ ಅಂಶವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ. ಸ್ಟಾಕ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಇದು ಕೇವಲ ಪೂರ್ಣ ಸಂಖ್ಯೆಗಳಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ವ್ಯಾಪಾರ (ಟ್ರೇಡ್) ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುತ್ತದೆ, ೧ ಎಂದು ದಾಖಲಿಸಿ.

en: <b>Quote Source Information</b>
kn: <b>ಬೆಲೆಹೇಳಿಕೆ ಮೂಲದ ಮಾಹಿತಿ</b>

en: Enter a display symbol. This can safely be left blank, in which case the ticker symbol or the currency ISO code will be used.
kn: ತೋರಿಸಲಾಗುವ ಒಂದು ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ. ಇದನ್ನು ಖಾಲಿ ಬಿಡಬಹುದು, ಅಂತಹ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಟಿಕರ್ ಸಂಕೇತ ಅಥವ ಕರೆನ್ಸಿ ISO ಸಂಕೇತವನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Type of quote source
kn: ಬೆಲೆಹೇಳಿಕೆ ಮೂಲಗಳ ಬಗೆ

en: _Display symbol
kn: ಸಂಕೇತವನ್ನು ತೋರಿಸು (_D)

en: Time_zone
kn: ಕಾಲವಲಯ (_z)

en: _Unknown
kn: ಗೊತ್ತಿರದ (_U)

en: These are quote sources that were recently added to F::Q. GnuCash does not know if these sources retrieve information from a single site or from multiple sites on the internet.
kn: ಇವುಗಳು F::Q ಗೆ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಸೇರಿಸಲಾದ ಕೋಟ್ ಮೂಲಗಳಾಗಿವೆ. ಈ ಆಕರಗಳು ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಒಂದೇ ತಾಣದಿಂದ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆಯೊ ಅಥವ ಅನೇಕ ತಾಣದಿಂದ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆಯೊ ಎಂದು ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ಗೆ ತಿಳಿಯುವುದಿಲ್ಲ.

en: _Multiple
kn: ಅನೇಕ (_M)

en: These are F::Q quote sources that retrieve information from multiple sites on the internet. If one of the sites is unavailable, F::Q will attempt to retrieve the information from another site.
kn: ಇವುಗಳು ಅಂತರಜಾಲದ ಒಂದು ಅನೇಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಿಂದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವ F::Q ಕೋಟ್‌ ಮೂಲಗಳಾಗಿವೆ. ಆ ತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಲಭ್ಯವಿರದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ, F::Q ಬೇರೊಂದು ತಾಣದಿಂದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತದೆ.

en: Si_ngle
kn: ಏಕ (_n)

en: These are F::Q quote sources that retrieve information from a single site on the internet. If that site is unavailable, you will not be able to retrieve quotes.
kn: ಇವುಗಳು ಅಂತರಜಾಲದ ಒಂದು ಜಾಲತಾಣದಿಂದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವ F::Q ಕೋಟ್‌ ಮೂಲಗಳಾಗಿವೆ. ಆ ತಾಣವು ಲಭ್ಯವಿರದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಕೋಟ್ ಅನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: _Get Online Quotes
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬೆಲೆಹೇಳಿಕೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ (_G)

en: F_raction traded
kn: ವ್ಯಾಪಾರ (ಟ್ರೇಡ್) ಮಾಡಲಾದ ಅಂಶ (_r)

note: Again replace CUSIP by your National Securities Identifying Number.
en: ISIN, CUSI_P or other code
kn: ಐಎಸ್‌ಐಎನ್‌, ಸಿಯುಎಸ್‌ಐಪಿ ಅಥವ ಇತರೆ ಸಂಕೇತ (_P)

en: _Symbol/abbreviation
kn: ಚಿಹ್ನೆ/ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತಾಕ್ಷರ (_S)

en: Warning: Finance::Quote not installed properly.
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ: ಹಣಕಾಸು:: ಬೆಲೆಹೇಳಿಕೆ ಅನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Select user information here…
kn: ಇಲ್ಲಿ ಬಳಕೆದಾರ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ…

en: The customer ID number. If left blank a reasonable number will be chosen for you
kn: ಗ್ರಾಹಕರ ID ಸಂಖ್ಯೆ. ಖಾಲಿ ಬಿಟ್ಟಲ್ಲಿ ನಿಮಗಾಗಿ ಒಂದು ಸೂಕ್ತವಾದ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Email
kn: ಮಿಂಚಂಚೆ

en: Billing Address
kn: ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್‌ ವಿಳಾಸಗಳು

en: Discount
kn: ರಿಯಾಯಿತಿ

en: Credit Limit
kn: ಸಾಲದ ಮಿತಿ

en: Tax Included
kn: ತೆರಿಗೆ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ

en: Tax Table
kn: ತೆರಿಗೆ ಕೋಷ್ಟಕ

en: Override the global Tax Table?
kn: ಜಾಗತಿಕ ತೆರಿಗೆ ಕೋಷ್ಟಕವನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸಬೇಕೆ?

en: Billing Information
kn: ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್‌ ಮಾಹಿತಿ

en: Shipping Information
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್‌ ಮಾಹಿತಿ

en: Shipping Address
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್‌ ವಿಳಾಸಗಳು

note: Title of dialog
en: Import customers or vendors from text file
kn: ಪಠ್ಯ ಕಡತದಿಂದ ಗ್ರಾಹಕರು ಅಥವ ಮಾರಾಟಗಾರರನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡು

en: For importing customer lists.
kn: ಗ್ರಾಹಕರ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡುವುದಕ್ಕಾಗಿ.

en: For importing vendor lists.
kn: ಮಾರಾಟಗಾರರ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡುವುದಕ್ಕಾಗಿ.

en: <b>2. Select Import Type</b>
kn: <b>2. ಆಮದಿನ ಬಗೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ</b>

en: Exit the saved report configurations dialog
kn: ಉಳಿಸಲಾದ ವರದಿ ಸಂರಚನೆಗಳ ಡೈಲಾಗ್‌ನಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: Question
kn: ಪ್ರಶ್ನೆ

en: (none)
kn: (ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ}

en: The employee ID number. If left blank a reasonable number will be chosen for you
kn: ಉದ್ಯೋಗಿ ID ಸಂಖ್ಯೆ. ಖಾಲಿ ಬಿಟ್ಟಲ್ಲಿ ನಿಮಗಾಗಿ ಒಂದು ಸೂಕ್ತವಾದ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Payment Address
kn: ಪಾವತಿಯ ವಿಳಾಸಗಳು

en: Language
kn: ಭಾಷೆ

en: Interface
kn: ಇಂಟರ್ಫೇಸ್

en: Default Hours per Day
kn: ಪ್ರತಿ ದಿನದ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಗಂಟೆಗಳು

en: Access Control List
kn: ಪ್ರವೇಶಾಧಿಕಾರ ನಿಯಂತ್ರಣ ಪಟ್ಟಿ

en: Access Control
kn: ಪ್ರವೇಶಾಧಿಕಾರ ನಿಯಂತ್ರಣ

en: <b>File</b>
kn: <b>ಕಡತ</b>

en: Host
kn: ಆತಿಥೇಯ ಗಣಕ

en: Database
kn: ದತ್ತಸಂಚಯ

en: Password
kn: ಸಂಕೇತಪದ

en: <b>Database Connection</b>
kn: <b>ದತ್ತಸಂಚಯ ಸಂಪರ್ಕ</b>

en: Annual
kn: ವಾರ್ಷಿಕ

en: Semi-annual
kn: ಅರೆ-ವಾರ್ಷಿಕ

en: Tri-annual
kn: ನಾಲ್ಕು-ತಿಂಗಳಿಗೊಮ್ಮೆ

en: Quarterly
kn: ತ್ರೈಮಾಸಿಕ

en: Bi-monthly
kn: ಎರಡು-ತಿಂಗಳಿಗೊಮ್ಮೆ

en: Monthly
kn: ಮಾಸಿಕ

en: Semi-monthly
kn: ಪಾಕ್ಷಿಕ

en: Bi-weekly
kn: ಎರಡು-ವಾರಕ್ಕೊಮ್ಮೆ

en: Weekly
kn: ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ

en: Daily (360)
kn: ದೈನಿಕ (360)

en: Daily (365)
kn: ದೈನಿಕ (365)

en: Loan Repayment Calculator
kn: ಸಾಲ ಮರುಪಾವತಿ ಕ್ಯಾಲ್ಕುಲೇಟರ್‌

en: <b>Calculations</b>
kn: <b>ಲೆಕ್ಕಚಾರಗಳು</b>

en: Payment periods
kn: ಪಾವತಿ ಅವಧಿಗಳು

en: Interest rate
kn: ಬಡ್ಡಿಯ ದರ

en: Present value
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಮೌಲ್ಯ

en: Periodic payment
kn: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಅವಧಿಯ ಪಾವತಿ

en: Future value
kn: ಭವಿಷ್ಯದ ಮೌಲ್ಯ

en: Clear the entry.
kn: ನಮೂದನೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಿ.

en: Calculate
kn: ಲೆಕ್ಕಚಾರ

en: Recalculate the (single) blank entry in the above fields.
kn: ಮೇಲಿನ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿನ (ಒಂದು) ಖಾಲಿ ನಮೂದನೆಯನ್ನು ಮರಳಿ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಹಾಕು.

en: <b>Payment Options</b>
kn: <b>ಪಾವತಿ ಆಯ್ಕೆಗಳು</b>

en: Payment Total
kn: ಪಾವತಿ ಮೊತ್ತ

en: Discrete
kn: ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾದ

en: Continuous
kn: ನಿರಂತರ

en: Beginning
kn: ಆರಂಭ

en: When paid
kn: ಪಾವತಿಸಿದ್ದು

en: Online
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್‌

en: Please select or create an appropriate GnuCash account for:
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಒಂದು ಸೂಕ್ತವಾದ ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಖಾತೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ:

en: Online account ID here…
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್‌ ಖಾತೆಯ ಐಡಿ ಇಲ್ಲಿದೆ…

en: Choose a format
kn: ಒಂದು ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Format
kn: ವಿನ್ಯಾಸ

en: Select matching existing transaction
kn: ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಆರಿಸಿ

note: Dialog Select matching transactions
en: Imported transaction's first split
kn: ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲಾದ ವ್ಯವಹಾರದ ಮೊದಲ ವಿಭಜನೆ

en: This transaction probably requires your intervention or it will be imported unbalanced.
kn: ಈ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಬಹುಷಃ ನಿಮ್ಮ ಹಸ್ತಕ್ಷೇಪದ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಅಸಮತೋಲನದ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: This transaction will be imported balanced (you may still want to double check the match or destination account).
kn: ಈ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಸಮತೋಲನದೊಂದಿಗೆ ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತದೆ (ಆದರೂ ಸಹ ನೀವು ಉದ್ಧೇಶಿತ ಖಾತೆಯನ್ನು ಇನ್ನೊಂದು ಬಾರಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಬಯಸಬಹುದು).

en: This transaction requires your intervention or it will NOT be imported.
kn: ಈ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ನಿಮ್ಮ ಹಸ್ತಕ್ಷೇಪದ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Transaction List Help
kn: ವ್ಯವಹಾರದ ಪಟ್ಟಿಯ ನೆರವು

en: Colors
kn: ಬಣ್ಣಗಳು

en: <b>Actions</b>
kn: <b>ಕಾರ್ಯಭಾರಗಳು</b>

en: "A"
kn: "ಎ"

en: Select "A" to add the transaction as new.
kn: ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಹೊಸದೆಂದು ಸೇರಿಸಲು "A" ಅನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Select neither to skip the transaction (it won't be imported at all).
kn: ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಕಡೆಗಣಿಸದಿರುವಂತೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (ಅದನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಸಹ ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ).

en: Red
kn: ಕೆಂಪು

en: Yellow
kn: ಹಳದಿ

en: Green
kn: ಹಸಿರು

en: _Notes
kn: ಸೂಚನೆಗಳು (_N)

en: Generic import transaction matcher
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಆಮದು ವ್ಯವಹಾರ ತಾಳೆಗಾರ

en: Posted Account
kn: ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಖಾತೆ

en: Invoice Information
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯ ಮಾಹಿತಿ

en: (owner)
kn: (ಮಾಲಿಕ)

en: Default Chargeback Project
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಚಾರ್ಜ್-ಬ್ಯಾಕ್ ಪರಿಯೋಜನೆ

en: Additional to Card
kn: ಕಾರ್ಡಿಗೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ

en: Extra Payments
kn: ಹೆಚ್ಚುವ ಪಾವತಿಗಳು

en: The invoice ID number. If left blank a reasonable number will be chosen for you.
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ ID ಸಂಖ್ಯೆ. ಖಾಲಿ ಬಿಟ್ಟಲ್ಲಿ ನಿಮಗಾಗಿ ಒಂದು ಸೂಕ್ತವಾದ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Unposting this Invoice will delete the posted transaction.
    Are you sure you want to unpost it?
kn: ಈ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅನ್‌ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲಾದ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಅಳಿಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ.
    ನೀವು ಅನ್‌ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲು ಖಚಿತವೆ?

en: Yes, reset the Tax Tables
kn: ಹೌದು, ತೆರಿಗೆ ಕೋಷ್ಟಕಗಳನ್ನು ಮರುವ್ಯವಸ್ಥೆಗೊಳಿಸು

en: No, keep them as they are
kn: ಇಲ್ಲ, ಅವುಗಳನ್ನು ಯಥಾಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿರಿಸು

en: Reset Tax Tables to present Values?
kn: ಕೋಷ್ಟಕ ತೆರಿಗೆಗಳನ್ನು ಈಗಿನ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗೆ ಮರುವ್ಯವಸ್ಥೆಗೊಳಿಸಬೇಕೆ?

en: Job Dialog
kn: ಕೆಲಸದ ಡೈಲಾಗ್

en: The job ID number. If left blank a reasonable number will be chosen for you
kn: ಕೆಲಸದ ID ಸಂಖ್ಯೆ. ಖಾಲಿ ಬಿಟ್ಟಲ್ಲಿ ನಿಮಗಾಗಿ ಒಂದು ಸೂಕ್ತವಾದ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Job Information
kn: ಕೆಲಸದ ಮಾಹಿತಿ

en: Owner Information
kn: ಮಾಲಿಕನ ಮಾಹಿತಿ

en: Job Active
kn: ಕೆಲಸ ಸಕ್ರಿಯ

en: Lot Viewer
kn: ಲಾಟ್‌ ವೀಕ್ಷಕ

en: _New Lot
kn: ಹೊಸ ಲಾಟ್ (_N)

en: Scrub _Account
kn: ಖಾತೆಯನ್ನು ತ್ಯಜಿಸಿ (_A)

en: _Scrub
kn: ತ್ಯಜಿಸಿ (_S)

en: Scrub the highlighted lot
kn: ಸುಪ್ರಕಾಶಗೊಳಿಸಲಾದ ಲಾಟ್ ಅನ್ನು ತ್ಯಜಿಸಿ

en: Delete the highlighted lot
kn: ಸುಪ್ರಕಾಶಗೊಳಿಸಲಾದ ಲಾಟ್‌ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Enter a name for the highlighted lot.
kn: ಸುಪ್ರಕಾಶಗೊಳಿಸಲಾದ ಲಾಟ್‌ಗಾಗಿ ಒಂದು ಹೆಸರನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ.

en: Enter any notes you want to make about this lot.
kn: ಈ ಲಾಟ್‌ ಬಗೆಗೆ ನೀವು ಮಾಡಬೇಕಿಂದಿರುವ ಯಾವುದೆ ಲಾಟ್‌ಗಳನ್ನು ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ.

en: <b>_Title</b>
kn: <b>ಶೀರ್ಷಿಕೆ (_T)</b>

en: <b>_Lots in This Account</b>
kn: <b>ಈ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿನ ಲಾಟ್‌ಗಳು (_L)</b>

en: Show only open lots
kn: ತೆರೆದ ಲಾಟ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ತೋರಿಸು

en: <b>Splits _free</b>
kn: <b>ಮುಕ್ತವಾಗಿ ವಿಭಜಿಸು (_f)</b>

en: <b>Splits _in lot</b>
kn: <b>ಲಾಟ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿಭಜಿಸು (_i)</b>

en: <span weight="bold" size="larger">Display Welcome Dialog Again?</span>
kn: <span weight="bold" size="larger">ಸ್ವಾಗತದ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ತೋರಿಸಬೇಕೆ?</span>

en: If you press the <i>Yes</i> button, the <i>Welcome to GnuCash</i> dialog will be displayed again next time you start GnuCash. If you press the <i>No</i> button, it will not be displayed again.
kn: ನೀವು <i>ಹೌದು</i> ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಮುಂದಿನ ಬಾರಿ ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿದಾಗ <i>ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ಗೆ ಸ್ವಾಗತ</i> ಎನ್ನುವ ಡೈಲಾಗ್ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. <i>ಇಲ್ಲ</i> ಗುಂಡಿಯನ್ನು ನೀವು ಒತ್ತಿದಲ್ಲಿ, ಅದು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಕಾಣಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: <span size="larger" weight="bold">Welcome to GnuCash!</span>
kn: <span size="larger" weight="bold">ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ಗೆ ಸುಸ್ವಾಗತ!</span>

en: There are some predefined actions available that most new users prefer to get started with GnuCash. Select one of these actions from below and click the <i>OK</i> button or press the <i>Cancel</i> button if you don't want to perform any of them.
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರರು ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿದಾಗ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಕೆಲವು ಪೂರ್ವನಿರ್ಧರಿತವಾದ ಕ್ರಿಯೆಗಳು ಆರಂಭಗೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ಈ ಕೆಳಗಿರುವ ಕ್ರಿಯೆಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು <i>ಸರಿ</i> ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಅಥವ ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವದನ್ನೂ ನೆರವೇರಿಸದಿರಲು ಬಯಸಿದಲ್ಲಿ <i>ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ</i> ಎನ್ನುವ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ.

en: C_reate a new set of accounts
kn: ಹೊಸ ಖಾತೆಗಳ ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಿ (_r)

en: _Import my QIF files
kn: ನನ್ನ ಕ್ಯುಐಫ್‌ ಕಡತಗಳನ್ನು ಆಮದುಮಾಡು (_I)

en: _Open the new user tutorial
kn: ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿಯನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ (_O)

en: Object references
kn: ವಸ್ತು ಉಲ್ಲೇಖಗಳು

en: Explanation
kn: ವಿವರಣೆ

en: Order Entry
kn: ಅರ್ಡರಿನ ನಮೂದನೆ

en: Order Information
kn: ಅರ್ಡರಿನ ಮಾಹಿತಿ

en: Reference
kn: ಉಲ್ಲೇಖ

en: Order Entries
kn: ಅರ್ಡರಿನ ನಮೂದುಗಳು

en: The order ID number. If left blank a reasonable number will be chosen for you
kn: ಆರ್ಡರ್‌ ID ಸಂಖ್ಯೆ. ಖಾಲಿ ಬಿಟ್ಟಲ್ಲಿ ನಿಮಗಾಗಿ ಒಂದು ಸೂಕ್ತವಾದ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: The company associated with this payment.
kn: ಈ ಪಾವತಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕಂಪನಿ.

en: Post To
kn: ಇಲ್ಲಿಗೆ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡು

en: Documents
kn: ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳು

en: The amount to pay for this invoice.
    
    If you have selected an invoice, GnuCash will propose the amount still due for it. You can change this amount to create a partial payment or an over-payment.
    
    In case of an over-payment or if no invoice was selected, GnuCash will automatically assign the remaining amount to the first unpaid invoice for this company.
kn: ಈ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಗೆ ಪಾವತಿಸಬೇಕಿರುವ ಮೊತ್ತ.
    
    ನೀವು ಒಂದು ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಇನ್ನೂ ಬಾಕಿ ಇರುವ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಪ್ರಸ್ತಾಪಿಸುತ್ತದೆ. ಆಂಶಿಕ ಪಾವತಿ ಅಥವ ಹೆಚ್ಚುವರಿ-ಪಾವತಿಯನ್ನು ರಚಿಸಲು ಇದನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು.
    
    ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಪಾವತಿ ಅಥವ ಯಾವುದೆ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆರಿಸದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ, ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಬಾಕಿ ಇರುವ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಈ ಕಂಪನಿಗೆ ಮೊದಲು ಪಾವತಿಸದ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ನಿಯೋಜಿಸುತ್ತದೆ.

en: Refund
kn: ಮರುಪಾವತಿ

en: Print Check
kn: ಚೆಕ್‌ ಅನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಿ

en: Transfer Account
kn: ಖಾತೆಯ ವರ್ಗಾವಣೆ

note: Date format label for 31.07.2013
en: Europe
kn: ಯೂರೋಪ್

note: Label for locale settings of formats, …
en: Locale
kn: ಲೊಕ್ಯಾಲ್‌

en: <b>Separator Character</b>
kn: <b>ವಿಭಜಕ ಅಕ್ಷರ</b>

en: GnuCash Preferences
kn: ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: <b>Summarybar Content</b>
kn: <b>ಸಾರಾಂಶಪಟ್ಟಿಯ ವಿಷಯ</b>

en: Include _grand total
kn: ಒಟ್ಟು ಮೊತ್ತಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಳ್ಳಿಸಿ (_g)

en: Show a grand total of all accounts converted to the default report currency.
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ವರದಿ ಕರೆನ್ಸಿಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾದ ಎಲ್ಲಾ ಖಾತೆಗಳ ಒಟ್ಟು ಮೊತ್ತವನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Include _non-currency totals
kn: ಕರೆನ್ಸಿಯಲ್ಲದ ಮೊತ್ತಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಳ್ಳಿಸಿ (_n)

en: If checked, non-currency commodities will be shown in the summary bar. If clear, only currencies will be shown.
kn: ಗುರುತುಹಾಕಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಕರೆನ್ಸಿಯಲ್ಲದ ಸರಕನ್ನು ಸಾರಾಂಶದ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಖಾಲಿ ಬಿಟ್ಟಲ್ಲಿ, ಕೇವಲ ಕರೆನ್ಸಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: _Relative
kn: ತುಲನಾತ್ಮಕ (_R)

en: Use the specified relative starting date for profit/loss calculations.
kn: ಲಾಭ/ನಷ್ಟ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರಗಳಿಗಾಗಿ ಸೂಚಿಸಲಾದ ತುಲನಾತ್ಮಕ ಆರಂಭದ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: _Absolute
kn: ಪರಿಪೂರ್ಣ (_A)

en: Use the specified absolute starting date for profit/loss calculations.
kn: ಲಾಭ/ನಷ್ಟ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರಗಳಿಗಾಗಿ ಸೂಚಿಸಲಾದ ನಿಚ್ಛಳ ಆರಂಭಿಕ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Re_lative
kn: ತುಲನಾತ್ಮಕ (_l)

en: Use the specified relative ending date for profit/loss calculations. Also use this date for net assets calculations.
kn: ಲಾಭ/ನಷ್ಟ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರಗಳಿಗಾಗಿ ಸೂಚಿಸಲಾದ ತುಲನಾತ್ಮಕ ಕೊನೆಯ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಬಳಸಿ. ಈ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ನಿವ್ವಳ ಸ್ವತ್ತುಗಳ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರಗಳಿಗಾಗಿಯೂ ಸಹ ಬಳಸಿ.

en: Ab_solute
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ (_s)

en: Use the specified absolute ending date for profit/loss calculations. Also use this date for net assets calculations.
kn: ಲಾಭ/ನಷ್ಟ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರಗಳಿಗಾಗಿ ಸೂಚಿಸಲಾದ ಪರಿಪೂರ್ಣವಾದ ಕೊನೆಯ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಬಳಸಿ. ಈ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ನಿವ್ವಳ ಸ್ವತ್ತುಗಳ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರಗಳಿಗಾಗಿಯೂ ಸಹ ಬಳಸಿ.

en: Accounting Period
kn: ಅಕೌಂಟಿಂಗ್ ಅವಧಿ

en: Use _formal accounting labels
kn: ಔಪಚಾರಿಕ ಅಕೌಂಟಿಂಗ್‌ ಲೇಬಲ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ (_f)

en: Use only 'debit' and 'credit' instead of informal synonyms.
kn: ಅನೌಪಚಾರಿಕ ಪರ್ಯಾಯ ಪದಗಳ ಬದಲಿಗೆ 'ಡೆಬಿಟ್' ಮತ್ತು 'ಕ್ರೆಡಿಟ್' ಅನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸು.

en: <b>Labels</b>
kn: <b>ಲೇಬಲ್‌ಗಳು</b>

en: _None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ (_N)

en: C_redit accounts
kn: ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಖಾತೆಗಳು (_r)

en: _Income & expense
kn: ಆದಾಯ ಮತ್ತು ಖರ್ಚು (_I)

en: <b>Reverse Balanced Accounts</b>
kn: <b>ವಿಲೋಮ ಸಮತೋಲಿತ ಖಾತೆಗಳು</b>

en: <b>Default Currency</b>
kn: <b>ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಕರೆನ್ಸಿ</b>

en: US Dollars (USD)
kn: ಯುಎಸ್ ಡಾಲರುಗಳು (USD)

en: Character
kn: ಅಕ್ಷರ

en: Sample
kn: ಮಾದರಿ

en: Show the Account Color as background
kn: ಖಾತೆಯ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಹಿನ್ನೆಲೆಯಾಗಿ ತೋರಿಸು

en: Show the Account Color as Account Name Background.
kn: ಖಾತೆಯ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಖಾತೆಯ ಹೆಸರಿನ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಾಗಿ ತೋರಿಸು.

en: Show the Account Color on tabs
kn: ಖಾತೆಯ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಟ್ಯಾಬ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು

en: Show the Account Color as tab background.
kn: ಖಾತೆಯ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಟ್ಯಾಬ್‌ನ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಾಗಿ ತೋರಿಸು.

en: The character that will be used between components of an account name. A legal value is any single character except letters and numbers, or any of the following strings: "colon" "slash", "backslash", "dash" and "period".
kn: ಒಂದು ಖಾತೆಯ ಹೆಸರಿನ ಘಟಕಗಳ ನಡುವೆ ಬಳಸಲಾಗುವ ಚಿಹ್ನೆ. ಅಧೀಕೃತವಾದ ಮೌಲ್ಯವು ಯಾವುದೆ ಅಕ್ಷರಗಳು ಮತ್ತು ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿದ ಚಿಹ್ನೆಯಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಅಥವ ಈ ಕೆಳಗಿನವುಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದಾದರೂ ಆಗಿರುತ್ತವೆ: "ಕಲೋನ್", "ಸ್ಲ್ಯಾಶ್", "ಬ್ಯಾಕ್‌ಸ್ಲಾಶ್", "ಡ್ಯಾಶ್" ಹಾಗು "ಪೀರಿಯಡ್"

en: Ch_oose
kn: ಆರಿಸಿ (_o)

en: Loc_ale
kn: ಲೊಕ್ಯಾಲ್ (_a)

en: <b>Time Format</b>
kn: <b>ಸಮಯದ ವಿನ್ಯಾಸ</b>

en: U_se 24-hour clock
kn: ೨೪ ಗಂಟೆಯ ಗಡಿಯಾರವನ್ನು ಬಳಸಿ (_s)

en: Use a 24 hour (instead of a 12 hour) time format.
kn: ೨೪ ಗಂಟೆಯ (೨೪ ಗಂಟೆಯ ಬದಲಿಗೆ) ಸಮಯದ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: <b>Date Completion</b>
kn: <b>ದಿನಾಂಕ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಕೆ</b>

en: Dates will be completed so that they are within the current calendar year.
kn: ದಿನಾಂಕಗಳು ಪ್ರಸ್ತುತ ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್ ವರ್ಷದಲ್ಲಿಯೆ ಇರುವಂತೆ ಅವುಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Enter number of months.
kn: ತಿಂಗಳುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ.

en: Use the date format specified by the system locale.
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಲೊಕ್ಯಾಲ್‌ನಿಂದ ಸೂಚಿಸಲಾದ ದಿನಾಂಕದ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: <b>Numbers</b>
kn: <b>ಸಂಖ್ಯೆಗಳು</b>

en: Display ne_gative amounts in red
kn: ಋಣ ಮೊತ್ತಗಳನ್ನು ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು (_g)

en: Display negative amounts in red.
kn: ಋಣ ಮೊತ್ತಗಳನ್ನು ಕೆಂಪುಬಣ್ಣದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಿ.

en: _Automatic decimal point
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ದಶಾಂಶ ಬಿಂದು (_A)

en: Automatically insert a decimal point into values that are entered without one.
kn: ಒಂದು ದಶಾಂಶ ಬಿಂದುವಿಲ್ಲದೆ ದಾಖಲಿಸಲಾದ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಬಿಂದುವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ.

en: How many automatic decimal places will be filled in.
kn: ಎಷ್ಟು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ದಶಾಂಶ ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ತುಂಬಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Perform account list _setup on new file
kn: ಹೊಸ ಕಡತದಲ್ಲಿ ಖಾತೆ ಅಣಿಗೊಳಿಕೆಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ (_s)

en: Present the new account list dialog when you choose File->New File.
kn: ಕಡತ->ಹೊಸ ಕಡತವನ್ನು ನೀವು ಆರಿಸಿದಾಗ ಹೊಸ ಖಾತೆಯ ಪಟ್ಟಿಯ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ನೀಡು.

en: Display "_tip of the day" dialog
kn: "ದಿನದ ಸುಳಿವು" ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸು (_t)

en: Display hints for using GnuCash at startup.
kn: ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುವ ಕುರಿತಾದ ಸುಳಿವುಗಳನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಾಗ ತೋರಿಸು.

en: How many days to keep old log/backup files.
kn: ಹಳೆಯ ದಾಖಲೆ/ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್ ಕಡತಗಳನ್ನು ಎಷ್ಟು ದಿನಗಳವರೆಗೆ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು.

en: days
kn: ದಿನಗಳು

en: Com_press files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಸಂಕುಚನಗೊಳಿಸಿ (_p)

en: Compress the data file with gzip when saving it to disk.
kn: ದತ್ತಾಂಶ ಕಡತವನ್ನು ಡಿಸ್ಕಿಗೆ ಉಳಿಸುವಾಗ ಅದನ್ನು ಜಿಝಿಪ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಕುಚನಗೊಳಿಸಿ.

en: <b>Files</b>
kn: <b>ಕಡತಗಳು</b>

en: <b>Search Dialog</b>
kn: <b>ಹುಡುಕು ಡೈಲಾಗ್</b>

en: New search _limit
kn: ಹೊಸ ಹುಡುಕು ಮಿತಿ (_l)

en: Default to 'new search' if fewer than this number of items is returned.
kn: ಈ ಸಂಖ್ಯೆಗೂ ಕಡಿಮೆಯ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಮರಳಿಸಿದಲ್ಲಿ 'ಹೊಸ ಹುಡುಕಾಟ'ಕ್ಕೆ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: Show splash scree_n
kn: ಎರಚು (ಸ್ಲ್ಯಾಶ್) ತೆರೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು (_n)

en: Show splash screen at startup.
kn: ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಎರಚು (ಸ್ಲ್ಯಾಶ್) ತೆರೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Auto-save time _interval
kn: ಸ್ವಯಂ-ಉಳಿಕೆ ಸಮಯದ ಅಂತರ (_i)

en: minutes
kn: ನಿಮಿಷಗಳು

en: Show auto-save confirmation _question
kn: ಸ್ವಯಂ ಉಳಿಸುವುದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಕೆ ಪ್ರಶ್ನೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು (_q)

en: If active, GnuCash shows a confirmation question each time the auto-save feature is started. Otherwise no extra explanation is shown.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಸ್ವಯಂ-ಉಳಿಕೆ ಸವಲತ್ತನ್ನು ಆರಂಭಗೊಳಿಸಿದ ಪ್ರತಿ ಬಾರಿಯೂ ಸಹ ಖಚಿತಪಡಿಸುವ ಪ್ರಶ್ನೆಯನ್ನು ಕೇಳುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Forever
kn: ಯಾವಾಗಲೂ

en: Time to _wait for answer
kn: ಉತ್ತರಕ್ಕಾಗಿ ಕಾಯಬೇಕಿರುವ ಸಮಯ

en: seconds
kn: ಸೆಕೆಂಡುಗಳು

note: Preferences->Online Banking:Generic
en: Enable skip transaction action
kn: ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಉಪೇಕ್ಷಿಸು ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿ

note: Preferences->Online Banking:Generic
en: Enable update match action
kn: ನವೀಕರಣ ತಾಳೆ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿ

en: In some places commercial ATMs (not belonging to a financial institution) are installed in places like convenience stores. These ATMs add their fee directly to the amount instead of showing up as a separate transaction or in your monthly banking fees. For example, you withdraw $100, and you are charged $101,50 plus Interac fees. If you manually entered that $100, the amounts won't match. You should set this to whatever is the maximum such fee in your area (in units of your local currency), so the transaction will be recognised as a match.
kn: ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಕನ್ವಿನಿಯೆನ್ಸ್ ಅಂಗಡಿಗಳಂತಹ ಜಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಕಮರ್ಶಿಯಲ್ ಎಟಿಎಮ್‌ಗಳಿರುತ್ತವೆ (ಒಂದು ಹಣಕಾಸು ಸಂಸ್ಥೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿರದ). ಈ ಎಟಿಎಮ್‌ಗಳು ತಮ್ಮ ಶುಲ್ಕವನ್ನು ಒಂದು ಪ್ರತ್ಯೇಕ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಅಥವ ನಿಮ್ಮ ಮಾಸಿಕ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಶುಲ್ಕಗಳಲ್ಲಿ ತೋರಿಸುವ ಬದಲು ನೇರವಾಗಿ ಹಣದ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸುತ್ತವೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ನೀವು $೧೦೦ ಅನ್ನು ವಿತ್‌ಡ್ರಾ ಮಾಡಿದರೆ, ಹಾಗು ನಿಮಗೆ $೧೦೧.೫೦ ಮತ್ತು ಇಂಟರ‌್ಯಾಕ್ ಶುಲ್ಕಗಳನ್ನು ವಿಧಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಕೈಯಾರೆ $೧೦೦ ಎಂದು ನಮೂದಿಸಿದಲ್ಲಿ, ಮೊತ್ತಗಳು ತಾಳೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ವ್ಯವಹಾರವು ತಾಳೆಯಾಗಲು ಇದನ್ನು ನೀವಿರುವ ಪ್ರದೇಶದ ಅಂತಹ ಗರಿಷ್ಟ ಶುಲ್ಕಕ್ಕೆ ನೀವು ಹೊಂದಿಸಬೇಕು (ಸ್ಥಳೀಯ ಕರೆನ್ಸಿಗಳಲ್ಲಿ).

en: A transaction whose best match's score is in the green zone (above or equal to the Auto-CLEAR threshold) will be CLEARed by default.
kn: ಯಾವ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ತಾಳೆಯಾಗುವ ಅಂಶವು ಹಸಿರು ವಲಯದಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತದೆಯೊ (ಆಟೊ-ಕ್ಲಿಯರ್ ಮಿತಿಗೆ ಸಮನಾದ ಅಥವ ಹೆಚ್ಚಿನ) ಅದನ್ನು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಕ್ಲಿಯರ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: A transaction whose best match's score is in the red zone (above the display threshold but below or equal to the Auto-ADD threshold) will be ADDed by default.
kn: ಯಾವ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ತಾಳೆಯಾಗುವ ಅಂಶವು ಹಸಿರು ವಲಯದಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತದೆಯೊ (ಪ್ರದರ್ಶಕ ಮಿತಿಯ ಮೇಲಿರುವ ಅಥವ ಆಟೊ-ಆಡ್‌ಗೆ ಸಮನಾದ) ಅದನ್ನು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಆಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: The minimum score a potential match must have to be displayed in the match list.
kn: ಒಂದು ಸಮರ್ಥ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ಕನಿಷ್ಟ ಅಂಕವನ್ನು ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

note: Preferences->Online Banking:Generic
en: Commercial ATM _fees threshold
kn: ಕಮರ್ಶಿಯಲ್ ಎಟಿಎಮ್‌ ಶುಲ್ಕಗಳ ಮಿತಿ (_f)

note: Preferences->Online Banking:Generic
en: Auto-c_lear threshold
kn: ಸ್ವಯಂ-ಅಳಿಸುವ ಮಿತಿ (_l)

note: Preferences->Online Banking:Generic
en: Auto-_add threshold
kn: ಸ್ವಯಂ-ಸೇರಿಸುವ ಮಿತಿ (_d)

note: Preferences->Online Banking:Generic
en: Match _display threshold
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕ ಮಿತಿಯನ್ನು ತಾಳೆ ಮಾಡಿ (_d)

note: Preferences->Online Banking:Generic
en: Use _bayesian matching
kn: ಬೆಯೇಸಿಯನ್ ಹೊಂದಿಕೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ (_b)

en: Use bayesian algorithms to match new transactions with existing accounts.
kn: ಹೊಸ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಖಾತೆಗಳಿಗೆ ಹೊಂದಿಸಲು ಬೆಯೇಸಿಯನ್ ಅಲ್ಗಾರಿತಮ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: <b>Checks</b>
kn: <b>ಚೆಕ್‌ಗಳು</b>

en: The default check printing font.
kn: ಚೆಕ್ ಮುದ್ರಿಸುವ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಲಿಪಿಶೈಲಿ.

en: Print _date format
kn: ದಿನಾಂಕದ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು (_d)

en: Below the actual date, print the format of that date in 8 point type.
kn: ನಿಜವಾದ ದಿನಾಂಕದ ಮೊದಲು, ಆ ದಿನಾಂಕದ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ೮ ಅಂಶದ ಬಗೆಯಲ್ಲಿ ಮುದ್ರಿಸಿ.

en: Print _blocking chars
kn: ನಿರ್ಬಂಧಿಸುವ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು (_b)

en: Print '***' before and after each text field on the check.
kn: ಚೆಕ್‌ನ ಪ್ರತಿ ಪಠ್ಯ ಸ್ಥಳದ ಮೊದಲು ಹಾಗು ನಂತರ '***' ಅನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಿ.

en: Default _font
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಲಿಪಿಶೈಲಿ (_f)

en: Printing
kn: ಮುದ್ರಣ

en: '_Enter' moves to blank transaction
kn: 'ಎಂಟರ್' ಖಾಲಿ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ತೆರಳುತ್ತದೆ (_E)

en: _Auto-raise lists
kn: ಸ್ವಯಂ-ಎತ್ತರಿಸುವಿಕೆಯ ಪಟ್ಟಿಗಳು (_A)

en: Automatically raise the list of accounts or actions during input.
kn: ಆದಾನದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಖಾತೆಗಳ ಅಥವ ಕ್ರಿಯೆಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಎತ್ತರಿಸು.

en: Tab order in_cludes Transfer on Memorised Transactions
kn: ನೆನಪಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಲಾದ ವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿನ ವರ್ಗಾವಣೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಟ್ಯಾಬ್ ಕ್ರಮ (_c)

en: Move to Transfer field when memorised transaction auto filled.
kn: ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಲಾದ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ತುಂಬಿಸಿದಾಗ ವರ್ಗಾವಣೆ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಜರುಗಿಸು.

en: <b>Reconciling</b>
kn: <b>ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡುವಿಕೆ</b>

en: Check cleared _transactions
kn: ಚುಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾದ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ (_t)

en: Pre-check cleared transactions when creating a reconcile dialog.
kn: ಒಂದು ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡುವ ಡೈಲಾಗ್‌ ಅನ್ನು ರಚಿಸುವಾಗ ಚುಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾದ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಮೊದಲೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: Automatic credit card _payment
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ಪಾವತಿ (_p)

en: After reconciling a credit card statement, prompt the user to enter a credit card payment.
kn: ಒಂದು ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ವಿವರಣೆಪತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ಒಂದು ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ಪಾವತಿಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸುವಂತೆ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಕೇಳು.

en: Always reconcile to t_oday
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ಇಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಿ (_o)

en: Always open the reconcile dialog using today's date for the statement date, regardless of previous reconciliations.
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ಹಿಂದಿನ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳು ಏನೇ ಆಗಿದ್ದರೂ ಸಹ ವಿವರಣೆಪಟ್ಟಿಗಾಗಿ ಇಂದಿನ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ.

en: <b>Graphics</b>
kn: <b>ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್</b>

en: Double _mode colors alternate with transactions
kn: ವ್ಯವಹಾರಗಳೊಂದಿಗೆ ಜೋಡಿ ಕ್ರಮದ ಬಣ್ಣಗಳು ಒಂದು ಬಿಟ್ಟು ಇನ್ನೊಂದರಂತೆ ಬರುತ್ತದೆ (_m)

en: Alternate the primary and secondary colors by transaction instead of by alternating by row.
kn: ಒಂದು ಬಿಟ್ಟು ಇನ್ನೊಂದು ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಒಂದೆ ರೀತಿಯ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಬಳಸುವ ಬದಲಿಗೆ ಒಂದು ಬಿಟ್ಟು ಇನ್ನೊಂದು ವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದೆ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Draw hori_zontal lines between rows
kn: ಅಡ್ಡಸಾಲುಗಳ ನಡುವೆ ಸಮತಲ ಗೆರೆಗಳನ್ನು ಎಳೆಯಿರಿ (_z)

en: Show horizontal borders on the cells.
kn: ಕೋಶಗಳಲ್ಲಿನ ಸಮತಲ ಅಂಚುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Draw _vertical lines between columns
kn: ಲಂಬಸಾಲುಗಳ ನಡುವೆ ಲಂಬ ಗೆರೆಗಳನ್ನು ಎಳೆಯಿರಿ (_v)

en: Show vertical borders on the cells.
kn: ಕೋಶಗಳಲ್ಲಿನ ಲಂಬವಾದ ಅಂಚುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: <b>Default Style</b>
kn: <b>ಪೂರ್ವ ನಿಯೋಜಿತ ವಿನ್ಯಾಸ</b>

en: <b>Other Defaults</b>
kn: <b>ಇತರೆ ಪೂರ್ವ ನಿಯೋಜಿತಗಳು </b>

en: _Basic ledger
kn: ಮೂಲಭೂತ ಲೆಡ್ಜರ್ (_B)

en: _Auto-split ledger
kn: ಸ್ವಯಂ-ವಿಭಜನಾ ಲೆಡ್ಜರ್ (_A)

note: Translators: This is a menu item in the View menu
en: Transaction _Journal
kn: ವ್ಯವಹಾರದ ಜರ್ನಲ್ (_J)

en: Number of _transactions
kn: ವ್ಯವಹಾರಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ (_t)

en: Register opens in a new _window
kn: ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ ಒಂದು ಹೊಸ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಲ್ಪಡುತ್ತದೆ (_w)

en: If checked, each register will be opened in its own top level window. If clear, the register will be opened in the current window.
kn: ಗುರುತು ಹಾಕಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಹೊಸ ರಿಜಿಸ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಅದರದ್ದೇ ಆದ ಮೇಲಿನ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ, ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ ಅನ್ನು ಪ್ರಸಕ್ತ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: _Only display leaf account names
kn: ಕೇವಲ ಲೀಫ್ ಖಾತೆಯ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ತೋರಿಸು (_O)

en: If checked, only the names of the leaf accounts are displayed in the register and in the account selection popup. The default behaviour is to display the full name, including the path in the account tree. Checking this option implies that you use unique leaf names.
kn: ಗುರುತು ಹಾಕಲಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಲೀಫ್ ಖಾತೆಗಳ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಕೇವಲ ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ ಹಾಗು ಖಾತೆ ಆಯ್ಕೆ ಪಾಪ್ಅಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ವರ್ತನೆಯು ಖಾತೆಯ ವೃಕ್ಷದ ಮಾರ್ಗವೂ ಸೇರಿದಂತೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಹೆಸರನ್ನು ತೋರಿಸುವುದಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸುವುದರಿಂದ ನೀವು ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಲೀಫ್ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ತಿಳಿಯುತ್ತದೆ.

en: Register Defaults
kn: ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ನ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತಗಳು

en: <b>Default Report Currency</b>
kn: <b>ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ವರದಿ ಕರೆನ್ಸಿ</b>

en: <b>Location</b>
kn: <b>ಸ್ಥಳ</b>

en: Report opens in a new _window
kn: ವರದಿಯು ಒಂದು ಹೊಸ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಲ್ಪಡುತ್ತದೆ (_w)

en: If checked, each report will be opened in its own top level window. If clear, the report will be opened in the current window.
kn: ಗುರುತು ಹಾಕಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಹೊಸ ವರದಿಯನ್ನೂ ಸಹ ಅದರದ್ದೇ ಆದ ಮೇಲಿನ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ, ವರದಿಯನ್ನು ಪ್ರಸಕ್ತ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Reports
kn: ವರದಿಗಳು

en: <b>Window Geometry</b>
kn: <b>ಕಿಟಕಿಯ ಜ್ಯಾಮಿತಿ</b>

en: _Save window size and position
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಗಾತ್ರ ಹಾಗು ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಉಳಿಸಿ (_S)

en: Save window size and location when it is closed.
kn: ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಮುಚ್ಚಿದಾಗ ಅದರ ಗಾತ್ರ ಮತ್ತು ಸ್ಥಳವನ್ನು ನೆನಪಿಟ್ಟುಕೊ.

en: Bring the most _recent tab to the front
kn: ಅತ್ಯಂತ ಇತ್ತೀಚಿನ ಟ್ಯಾಬ್ ಅನ್ನು ಎದುರಿಗೆ ತನ್ನಿ (_r)

en: <b>Tab Position</b>
kn: <b>ಟ್ಯಾಬ್‌ನ ಸ್ಥಾನ</b>

en: To_p
kn: ಮೇಲೆ (_p)

en: B_ottom
kn: ಕೆಳಗೆ (_o)

en: _Left
kn: ಎಡಭಾಗ (_L)

en: _Right
kn: ಬಲಭಾಗ (_R)

en: <b>Summary Bar Position</b>
kn: <b>ಸಾರಾಂಶ ಪಟ್ಟಿಯ ಸ್ಥಾನ</b>

en: Bottom
kn: ಕೆಳಗೆ

en: <b>Tabs</b>
kn: <b>ಟ್ಯಾಬ್‌ಗಳು</b>

en: Show close button on _notebook tabs
kn: ನೋಟ್‌ಬುಕ್‌ ಟ್ಯಾಬ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಮುಚ್ಚು ಗುಂಡಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು (_n)

en: Show a close button on each notebook tab. These function identically to the 'Close' menu item.
kn: ಪ್ರತಿಯೊಂದು ನೋಟ್‌ಬುಕ್‌ ಟ್ಯಾಬ್‌ನಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ ಮುಚ್ಚುವ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು. ಈ ಕ್ರಿಯೆಗಳು 'ಮುಚ್ಚು' ಮೆನು ಅಂಶದಂತೆಯೆ ವರ್ತಿಸುತ್ತದೆ.

en: If the text in the tab is longer than this value (the test is approximate) then the tab label will have the middle cut and replaced with an ellipsis.
kn: ಟ್ಯಾಬ್‌ನಲ್ಲಿನ ಪಠ್ಯವು ಈ ಮೌಲ್ಯಕ್ಕಿಂತ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ (ಪರೀಕ್ಷೆಯು ಅಂದಾಜಿನದ್ದಾಗಿರುತ್ತದೆ) ಟ್ಯಾಬ್ ಲೇಬಲ್‌ ಅನ್ನು ನಡುವಿನಲ್ಲಿ ಕತ್ತರಿಸಲಾಗಿರುತ್ತದೆ ಹಾಗು ಒಂದು ದೀರ್ಘವೃತ್ತದಿಂದ ಬದಲಾಯಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: characters
kn: ಅಕ್ಷರಗಳು

en: _Width
kn: ಅಗಲ (_W)

en: Windows
kn: ಕಿಟಕಿಗಳು

en: Bid
kn: ಬಿಡ್

en: Ask
kn: ಕೋರು

en: Last
kn: ಕೊನೆಯ

en: Net Asset Value
kn: ನಿವ್ವಳ ಸ್ವತ್ತಿನ ಮೌಲ್ಯ

en: Price Editor
kn: ದರ ಪರಿಷ್ಕಾರಕ

en: S_ource
kn: ಮೂಲ (_o)

en: _Price
kn: ಬೆಲೆ (_P)

en: Before _Date
kn: ದಿನಾಂಕ (_D)

en: Price Database
kn: ಬೆಲೆಯ ದತ್ತಾಂಶ

en: Add a new price.
kn: ಹೊಸ ಬೆಲೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ.

en: Remove the current price.
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ದರವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ.

en: Edit the current price.
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ದರವನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ.

en: Remove _Old
kn: ಹಳೆಯದನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ (_O)

en: Remove prices older than a user-entered date.
kn: ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ-ದಾಖಲಿಸಲಾದ ದಿನಾಂಕಕ್ಕೂ ಹಳೆಯದಾದ ದರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು.

en: Get new online quotes for stock accounts.
kn: ಸ್ಟಾಕ್‌ ಖಾತೆಗಳಿಗಾಗಿ ಹೊಸ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬೆಲೆಹೇಳಿಕೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ.

en: Save Custom Check Format
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಚೆಕ್ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Enter a title for this custom format. This title will appear in the "Check format" selector of the Print Check dialog. Using the title of an existing custom format will cause that format to be overwritten.
kn: ಈ ಕಸ್ಟಮ್ ವಿನ್ಯಾಸಕ್ಕಾಗಿ ಒಂದು ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ. ಈ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಚೆಕ್ ಮುದ್ರಿಸು ಡೈಲಾಗ್‌ನಲ್ಲಿನ "ಚೆಕ್ ವಿನ್ಯಾಸ" ಆಯ್ಕೆಗಾರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಈಗಿರುವ ಕಸ್ಟಮ್ ವಿನ್ಯಾಸದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಬಳಸುವುದರಿಂದ ಆ ವಿನ್ಯಾಸದ ಮೇಲೆ ತಿದ್ದಿಬರೆಯಲು ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ.

en: Inches
kn: ಇಂಚುಗಳು

en: Centimeters
kn: ಸೆಂಟಿಮೀಟರ್‌ಗಳು

en: Millimeters
kn: ಮಿಲಿಮೀಟರುಗಳು

en: Points
kn: ಅಂಕಗಳು

en: Middle
kn: ಮಧ್ಯ

en: Quicken/QuickBooks (tm) US-Letter
kn: ಕ್ವಿಕನ್/ಕ್ವಿಕ್‌ಬುಕ್ಸ್‌ (tm) US-ಲೆಟರ್

en: Deluxe(tm) Personal Checks US-Letter
kn: ಡಿಲಕ್ಸ್(tm) ಪರ್ಸನಲ್ ಚೆಕ್ಸ್ US-ಲೆಟರ್

en: Quicken(tm) Wallet Checks w/ side stub
kn: ಕ್ವಿಕನ್(tm) ವ್ಯಾಲೆಟ್ ಚೆಕ್ಸ್ w/ ಬದಿಯ ಸ್ಟಬ್

en: Check _format
kn: ಚೆಕ್‌ ವಿನ್ಯಾಸ (_f)

en: Check po_sition
kn: ಚೆಕ್ ಸ್ಥಾನ (_s)

en: _Date format
kn: ದಿನಾಂಕದ ವಿನ್ಯಾಸ (_D)

en: Check format must have an
    ADDRESS item defined in order
    to print an address on the check.
kn: ಚೆಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಮುದ್ರಿಸ ಬೇಕಿರುವ ವಿಳಾಸಕ್ಕಾಗಿ
    ಚೆಕ್‌ ವಿನ್ಯಾಸವು ಒಂದು ADDRESS (ವಿಳಾಸ)
    ಅಂಶವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು.

en: _Address
kn: ವಿಳಾಸ (_A)

en: Checks on first _page
kn: ಮೊದಲ ಪುಟದಲ್ಲಿನ ಚೆಕ್‌ಗಳು(_p)

en: x
kn: ಎಕ್ಸ್

en: y
kn: ವೈ

en: Pa_yee
kn: ಹಣಪಡೆಯುವವ (_y)

en: Amount (_words)
kn: ಮೊತ್ತ (ಪದಗಳು) (_w)

en: Amount (_numbers)
kn: ಮೊತ್ತ (ಸಂಖ್ಯೆಗಳು) (_n)

en: _Units
kn: ಏಕಾಂಶಗಳು (_U)

en: _Translation
kn: ಅನುವಾದ (_T)

en: _Rotation
kn: ಪರಿಭ್ರಮಣ (_R)

en: The origin point is the upper left-hand corner of the page.
kn: ಮೂಲ ಬಿಂದುವು ಪುಟದ ಮೇಲ್ಭಾಗದ ಎಡ ಮೂಲೆಯಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: The origin point is the lower left-hand corner of the page.
kn: ಮೂಲ ಬಿಂದುವು ಪುಟದ ಕೆಳಭಾಗದ ಎಡ ಮೂಲೆಯಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Degrees
kn: ಡಿಗ್ರಿಗಳು

en: Splits Memo
kn: ಮೆಮೊವನ್ನು ವಿಭಜಿಸುತ್ತದೆ

en: Splits Amount
kn: ಮೊತ್ತವನ್ನು ವಿಭಜಿಸುತ್ತದೆ

en: Splits Account
kn: ಖಾತೆಯನ್ನು ವಿಭಜಿಸುತ್ತದೆ

en: Custom format
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Working…
kn: ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ…

en: <b>A_vailable reports</b>
kn: <b>ಲಭ್ಯ ವರದಿಗಳು (_v)</b>

en: <b>_Selected Reports</b>
kn: <b>ಆರಿಸಲಾದ ವರದಿಗಳು (_S)</b>

en: A_dd >>
kn: ಸೇರಿಸಿ (_d) >>

en: << _Remove
kn: << ತೆಗೆದುಹಾಕಿ (_R)

en: Move _up
kn: ಮೇಲಕ್ಕೆ ಚಲಿಸಿ (_u)

en: Move dow_n
kn: ಕೆಳಕ್ಕೆ ಚಲಿಸಿ (_n)

en: Si_ze…
kn: ಗಾತ್ರ (_z)…

en: HTML Style Sheets
kn: ಎಚ್‌ಟಿಎಮ್‌ಎಲ್ ವಿನ್ಯಾಸ ಹಾಳೆಗಳು

en: <b>Available style sheets</b>
kn: <b>ಲಭ್ಯ ಶೈಲಿ ಹಾಳೆಗಳು</b>

en: <b>Style sheet options</b>
kn: <b>ಶೈಲಿ ಹಾಳೆಯ ಆಯ್ಕೆಗಳು</b>

en: Report Size
kn: ವರದಿಯ ಶೈಲಿ

en: Enter report row/column span
kn: ವರದಿಯ ಅಡ್ಡಸಾಲು/ಲಂಬಸಾಲಿನ ವಿಸ್ತಾರವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: _Row span
kn: ಅಡ್ಡಸಾಲಿನ ವಿಸ್ತಾರ (_R)

en: _Column span
kn: ಲಂಬಸಾಲಿನ ವಿಸ್ತಾರ (_C)

en: Select HTML Style Sheet
kn: ಎಚ್‌ಟಿಎಮ್‌ಎಲ್ ಶೈಲಿ ಹಾಳೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: New Style Sheet
kn: ಹೊಸ ವಿನ್ಯಾಸ ಹಾಳೆ

en: <b>New style sheet info</b>
kn: <b>ಹೊಸ ಶೈಲಿ ಹಾಳೆಯ ಮಾಹಿತಿ</b>

en: _Template
kn: ಮಾದರಿ (_T)

en: Reset Warnings
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳನ್ಮನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: You have requested that the following warning dialogs not be presented. To re-enable any of these dialogs, select the check box next to the dialog, then click OK.
kn: ನೀವು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಡೈಲಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಬಾರದು ಎಂದು ಮನವಿ ಮಾಡಿದ್ದೀರಿ. ಈ ಡೈಲಾಗ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದನ್ನಾದರೂ ಮರು-ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು, ಡೈಲಾಗ್‌ನ ಮುಂದೆ ಇರುವ ಗುರುತು ಚೌಕವನ್ನು ಆರಿಸಿ, ನಂತರ ಸರಿ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: _Unselect All
kn: ಎಲ್ಲಾ ಆಯ್ಕೆ ರದ್ದು ಮಾಡಿ (_U)

en: No warnings to reset.
kn: ಮರುಹೊಂದಿಸಲು ಯಾವುದೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳಿಲ್ಲ.

en: Permanent Warnings
kn: ಶಾಶ್ವತ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳು

en: Temporary Warnings
kn: ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳು

en:  Search
kn:  ಹುಡುಕು

en: Search for items where
kn: ಅಂಶಗಳು ಎಲ್ಲಿವೆ ಎಂದು ಹುಡುಕಿ

en: <b>Match all entries</b>
kn: <b>ಎಲ್ಲಾ ನಮೂದನೆಗಳನ್ನು ತಾಳೆ ಮಾಡಿ</b>

en: Search Criteria
kn: ಹುಡುಕು ಮಾನದಂಡ

en: New search
kn: ಹೊಸ ಹುಡುಕಾಟ

en: Refine current search
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾಗಿಸಿ

en: Add results to current search
kn: ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪ್ರಸಕ್ತ ಹುಡುಕಾಟಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Delete results from current search
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಹುಡುಕಾಟದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Search only active data
kn: ಕೇವಲ ಸಕ್ರಿಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮಾತ್ರ ಹುಡುಕಿ

en: Choose whether to search all your data or only that marked as "active".
kn: ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹುಡುಕಬೇಕೆ ಅಥವ "ಸಕ್ರಿಯ" ಎಂದು ಗುರುತುಹಾಕಿದುದನ್ನು ಮಾತ್ರ ಹುಡುಕಬೇಕೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Type of search
kn: ಹುಡುಕು ಬಗೆ

en: Account Deletion
kn: ಖಾತೆ ಅಳಿಸುವಿಕೆ

en: The following Scheduled Transactions reference the deleted account and must now be corrected. Press OK to edit them.
kn: ಈ ಕೆಳಗಿನ ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಅಳಿಸಲಾದ ಖಾತೆಯನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಈಗ ಸರಿಪಡಿಸಬೇಕಿದೆ. ಅವುಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಸರಿ ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ.

en: Daily
kn: ದೈನಿಕ

en: Bi-Weekly
kn: ಎರಡು-ವಾರಕ್ಕೊಮ್ಮೆ

en: Yearly
kn: ವಾರ್ಷಿಕ

en: Make Scheduled Transaction
kn: ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Advanced…
kn: ಪ್ರೌಢ…

en: Never End
kn: ಎಂದೂ ಅಂತ್ಯವಾಗದ

en: Number of Occurrences
kn: ಘಟನೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: <b>Transaction Editor Defaults</b>
kn: <b>ವ್ಯವಹಾರದ ಪರಿಷ್ಕರಣಾ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತಗಳು</b>

en: _Run when data file opened
kn: ದತ್ತಾಂಶ ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆದಾಗ ಚಲಾಯಿಸಿ (_R)

en: _Auto-create new transactions
kn: ಹೊಸ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂ-ರಚಿಸಿ (_A)

en: Set the 'auto-create' flag on newly created scheduled transactions.
kn: ಹೊಸದಾಗಿ ರಚಿಸಲಾದ ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ 'ಸ್ವಯಂ-ರಚಿಸು' ಲೇಬಲ್‌ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Begin notifications this many days before the transaction is created.
kn: ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ರಚಿಸುವ ಇಷ್ಟು ದಿನಗಳ ಮೊದಲು ಸೂಚನೆ ನೀಡುವಿಕೆಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸು.

en: Create the transaction this many days before its effective date.
kn: ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಕಾರ್ಯರೂಪಕ್ಕೆ ಬರುವ ದಿನಾಂಕದ ಇಷ್ಟು ದಿನಗಳ ಮೊದಲು ಅದನ್ನು ರಚಿಸು.

en: _Notify before transactions are created
kn: ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ರಚಿಸುವ ಮೊದಲು ಸೂಚಿಸು (_N)

en: Set the 'notify' flag on newly created scheduled transactions.
kn: ಹೊಸದಾಗಿ ರಚಿಸಲಾದ ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ 'ಸೂಚಿಸು' ಲೇಬಲ್‌ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Crea_te in advance
kn: ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ರಚಿಸಿ (_t)

en: R_emind in advance
kn: ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಜ್ಞಾಪಿಸಿ (_e)

en: Edit Scheduled Transaction
kn: ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Create in advance
kn: ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ರಚಿಸಿ

en: Create automatically
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ರಚಿಸಿ

en: Conditional on splits not having variables
kn: ಚರಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರದ ವಿಭಜನೆಗಳಲ್ಲಿ ನಿಬಂಧನೆ

en: Notify me when created
kn: ರಚಿಸಿದಾಗ ನನಗೆ ಸೂಚಿಸು

en: <b>Occurrences</b>
kn: <b>ಘಟನೆಗಳು</b>

en: Last Occurred:
kn: ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಸಂಭವಿಸಿದ್ದು:

en: Repeats:
kn: ಪುನರಾವರ್ತನೆಗಳು:

en: Until
kn: ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ

en: occurrences
kn: ಘಟನೆಗಳು

en: remaining
kn: ಉಳಿದಿರುವ

en: Overview
kn: ಅವಲೋಕನ

en: Template Transaction
kn: ಮಾದರಿ ವ್ಯವಹಾರ

en: Since Last Run…
kn: ಕೊನೆಯ ಬಾರಿ ಚಲಾಯಿಸಿದ ನಂತರ…

en: _Review created transactions
kn: ರಚಿಸಲಾದ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಅವಲೋಕಿಸಿ (_R)

en: Income Tax Information
kn: ಆದಾಯ ತೆರಿಗೆ ಮಾಹಿತಿ

en: Click to change Tax Name and/or Tax Type.
kn: ತೆರಿಗೆಯ ಹೆಸರು ಮತ್ತು/ಅಥವ ತೆರಿಗೆ ಬಗೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: <b>_Accounts</b>
kn: <b>ಖಾತೆಗಳು (_A)</b>

en: _Income
kn: ಆದಾಯ (_I)

en: _Expense
kn: ಖರ್ಚು (_E)

en: _Asset
kn: ಆಸ್ತಿ (_A)

en: _Liability/Equity
kn: ಹೊಣೆಗಾರಿಕೆ/ಈಕ್ವಿಟಿ (_L)

en: <b>Account Tax Information</b>
kn: <b>ಖಾತೆ ತೆರಿಗೆ ಮಾಹಿತಿ</b>

en: Tax _Related
kn: ತೆರಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿತ ( _R)

en: <b>_TXF Categories</b>
kn: <b>ಟಿಎಕ್ಸ್ಎಫ್ ಗುಂಪುಗಳು (_T)</b>

en: <b>Payer Name Source</b>
kn: <b>ಪಾವತಿಸುವವರ ಹೆಸರಿನ ಮೂಲ</b>

en: C_urrent Account
kn: ಪ್ರಚಲಿತ ಖಾತೆಗಳು (_u)

en: <b>Copy Number</b>
kn: <b>ಪ್ರತಿಯ ಸಂಖ್ಯೆ</b>

en: Tax Tables
kn: ತೆರಿಗೆ ಕೋಷ್ಟಕಗಳು

en: <b>Tax Table Entries</b>
kn: <b>ತೆರಿಗೆ ಕೋಷ್ಟಕದ ನಮೂದನೆಗಳು</b>

en: Value $
kn: ಮೌಲ್ಯ $

en: Percent %
kn: ಪ್ರತಿಶತ %

en: <b>Tax Table Entry</b>
kn: <b>ತೆರಿಗೆ ಕೋಷ್ಟಕದ ನಮೂದನೆ</b>

en: _Value
kn: ಮೌಲ್ಯ (_V)

en: _Account
kn: ಖಾತೆ (_A)

en: GnuCash Tip Of The Day
kn: ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ನ ದಿನದ ಸುಳಿವು

en: _Show tips at startup
kn: ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಸುಳಿವುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ (_S)

en: Transfer Funds
kn: ಫಂಡುಗಳನ್ನು ವರ್ಗಾಯಿಸಿ

en: <b>Basic Information</b>
kn: <b>ಮೂಲಭೂತ ಮಾಹಿತಿ</b>

en: Show Income/Expense
kn: ಆದಾಯ/ಖರ್ಚನ್ನು ತೋರಿಸು

en: <b>Currency Transfer</b>
kn: <b>ಕರೆನ್ಸಿ ವರ್ಗಾವಣೆ</b>

en: Exchange Rate
kn: ವಿನಿಮಯ ದರ

en: _Fetch Rate
kn: ತರುವ ದರ (_F)

en: Username and Password
kn: ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು ಮತ್ತು ಸಂಕೇತಪದ

en: Enter your username and password
kn: ನಿಮ್ಮ ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು ಮತ್ತು ಸಂಕೇತಪದವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: _Username
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು (_U)

en: _Password
kn: ಸಂಕೇತಪದ (_P)

en: The vendor ID number. If left blank a reasonable number will be chosen for you
kn: ಮಾರಾಟಗಾರ ID ಸಂಖ್ಯೆ. ಖಾಲಿ ಬಿಟ್ಟಲ್ಲಿ ನಿಮಗಾಗಿ ಒಂದು ಸೂಕ್ತವಾದ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Europe (31.12.2001)
kn: ಯೂರೋಪ್ (31.12.2001)

en: Include Century
kn: ಶತಕವನ್ನು ಒಳಗೊಳ್ಳಿಸಿ

en: Abbreviation
kn: ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ರೂಪ

en: Date format
kn: ದಿನಾಂಕದ ವಿನ್ಯಾಸ

en: 1st
kn: 1ನೆಯ

en: 2nd
kn: 2ನೆಯ

en: 3rd
kn: 3ನೆಯ

en: 4th
kn: 4ನೆಯ

en: 5th
kn: 5ನೆಯ

en: 6th
kn: 6ನೆಯ

en: 7th
kn: 7ನೆಯ

en: 8th
kn: 8ನೆಯ

en: 9th
kn: 9ನೆಯ

en: 10th
kn: 10ನೆಯ

en: 11th
kn: 11ನೆಯ

en: 12th
kn: 12ನೆಯ

en: 13th
kn: 13ನೆಯ

en: 14th
kn: 14ನೆಯ

en: 15th
kn: 15ನೆಯ

en: 16th
kn: 16ನೆಯ

en: 17th
kn: 17ನೆಯ

en: 18th
kn: 18ನೆಯ

en: 19th
kn: 19ನೆಯ

en: 20th
kn: 20ನೆಯ

en: 21st
kn: 21ನೆಯ

en: 22nd
kn: 22ನೆಯ

en: 23rd
kn: 23ನೆಯ

en: 24th
kn: 24ನೆಯ

en: 25th
kn: 25ನೆಯ

en: 26th
kn: 26ನೆಯ

en: 27th
kn: 27ನೆಯ

en: 28th
kn: 28ನೆಯ

en: 29th
kn: 29ನೆಯ

en: 30th
kn: 30ನೆಯ

en: 31st
kn: 31ನೆಯ

en: Last day of month
kn: ತಿಂಗಳ ಕೊನೆಯ ದಿನ

en: Last Monday
kn: ಕೊನೆಯ ಸೋಮವಾರ

en: Last Tuesday
kn: ಕೊನೆ ಮಂಗಳವಾರ

en: Last Wednesday
kn: ಕೊನೆ ಬುಧವಾರ

en: Last Thursday
kn: ಕೊನೆ ಗುರುವಾರ

en: Last Friday
kn: ಕೊನೆಯ ಶುಕ್ರವಾರ

en: Last Saturday
kn: ಕೊನೆಯ ಶನಿವಾರ

en: Last Sunday
kn: ಕೊನೆಯ ರವಿವಾರ

en: Once
kn: ಒಮ್ಮೆ

en: Semi-Monthly
kn: ಅರ್ಧ-ತಿಂಗಳು

en: No change
kn: ಯಾವುದೆ ಬದಲಾವಣೆ ಇಲ್ಲ

en: Use previous weekday
kn: ಹಿಂದಿನ ವಾರದ ದಿನವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use next weekday
kn: ಮುಂದಿನ ವಾರದ ದಿನವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: 1st Mon
kn: 1ನೆಯ ಸೋಮ

en: 1st Tue
kn: 1ನೆಯ ಮಂಗಳ

en: 1st Wed
kn: 1ನೆಯ ಬುಧ

en: 1st Thu
kn: 1ನೆಯ ಗುರು

en: 1st Fri
kn: 1ನೆಯ ಶುಕ್ರ

en: 1st Sat
kn: 1ನೆಯ ಶನಿ

en: 1st Sun
kn: 1ನೆಯ ಭಾನು

en: 2nd Mon
kn: 2ನೆಯ ಸೋಮ

en: 2nd Tue
kn: 2ನೆಯ ಮಂಗಳ

en: 2nd Wed
kn: 2ನೆಯ ಬುಧ

en: 2nd Thu
kn: 2ನೆಯ ಗುರು

en: 2nd Fri
kn: 2ನೆಯ ಶುಕ್ರ

en: 2nd Sat
kn: 2ನೆಯ ಶನಿ

en: 2nd Sun
kn: 2ನೆಯ ಭಾನು

en: 3rd Mon
kn: 3ನೆಯ ಸೋಮ

en: 3rd Tue
kn: 3ನೆಯ ಮಂಗಳ

en: 3rd Wed
kn: 3ನೆಯ ಬುಧ

en: 3rd Thu
kn: 3ನೆಯ ಗುರು

en: 3rd Fri
kn: 3ನೆಯ ಶುಕ್ರ

en: 3rd Sat
kn: 3ನೆಯ ಶನಿ

en: 3rd Sun
kn: 3ನೆಯ ಭಾನು

en: 4th Mon
kn: 4ನೆಯ ಸೋಮ

en: 4th Tue
kn: 4ನೆಯ ಮಂಗಳ

en: 4th Wed
kn: 4ನೆಯ ಬುಧ

en: 4th Thu
kn: 4ನೆಯ ಗುರು

en: 4th Fri
kn: 4ನೆಯ ಶುಕ್ರ

en: 4th Sat
kn: 4ನೆಯ ಶನಿ

en: 4th Sun
kn: 4ನೆಯ ಭಾನು

en: Not scheduled
kn: ಅನುಸೂಚಿತಗೊಂಡಿಲ್ಲ

en: Select occurrence date above.
kn: ಸಂಭವಿಸುವ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಮೇಲೆ ಆರಿಸಿ.

en: Saturday
kn: ಶನಿವಾರ

en: Friday
kn: ಶುಕ್ರವಾರ

en: Wednesday
kn: ಬುಧವಾರ

en: Thursday
kn: ಗುರುವಾರ

en: Sunday
kn: ರವಿವಾರ

en: Monday
kn: ಸೋಮವಾರ

en: Tuesday
kn: ಮಂಗಳವಾರ

en: First on the
kn: ಇದರಲ್ಲಿ ಮೊದಲು

en: except on weekends
kn: ವಾರಾಂತ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ

en: then on the
kn: ನಂತರ ಈ ದಿನದಂದು

en: On the
kn: ಇದರಲ್ಲಿ

en: The number of leading digits to keep when rounding
kn: ಸಮರೂಪಕ್ಕೆ ತರುವಾಗ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕಿರುವ ಮುಂದಿನ ಅಂಕಿಗಳು

en: Significant Digits
kn: ಗಮನಾರ್ಹ ಅಂಕಿಗಳು

en: Estimate Budget Values
kn: ಮುಂಗಡಪತ್ರದ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಅಂದಾಜು ಮಾಡಿ

en: GnuCash will estimate budget values for the selected accounts from past transactions.
kn: ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಆರಿಸಲಾದ ಖಾತೆಗಳಿಗಾಗಿನ ಮುಂಗಡಪತ್ರದ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಹಿಂದಿನ ವ್ಯವಹಾರಗಳ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ ಅಂದಾಜು ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: Budget Options
kn: ಮುಂಗಡಪತ್ರ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Budget Name
kn: ಮುಂಗಡಪತ್ರ ಹೆಸರು

en: Number of Periods
kn: ಅವಧಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Budget Period
kn: ಮುಂಗಡಪತ್ರ ಅವಧಿ

en: Show Account Code
kn: ಖಾತೆಯ ಸಂಕೇತವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Budget List
kn: ಮುಂಗಡಪತ್ರ ಪಟ್ಟಿ

en: Close the Budget List
kn: ಮುಂಗಡಪತ್ರ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Create a New Budget
kn: ಹೊಸ ಮುಂಗಡಪತ್ರವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Open the Selected Budget
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಮುಂಗಡಪತ್ರವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Delete the Selected Budget
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಮುಂಗಡಪತ್ರವನ್ನು ಅಳಿಸಿ

note: Filter register by… Dialog
en: Filter register by…
kn: ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ ಅನ್ನು ಹೀಗೆ ಶೋಧಿಸಿ…

note: Filter By Dialog, Date Tab
en: Show _All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ತೋರಿಸಿ (_A)

en: Choo_se Date
kn: ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಆರಿಸಿ (_s)

note: Filter By Dialog, State Tab
en: _Unreconciled
kn: ಹೊಂದಿಕೆಯಾದ (_U)

en: C_leared
kn: ಚುಕ್ತಗೊಳಿಸಿದ್ದು (_l)

en: _Voided
kn: ಅನೂರ್ಜಿತಗೊಂಡಿದೆ (_V)

en: _Frozen
kn: ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡ (_F)

note: Filter By Dialog, below tabs
en: Sa_ve Filter
kn: ಫಿಲ್ಟರ್‌ ಅನ್ನು ಉಳಿಸು (_v)

note: Duplicate Transaction Dialog
en: Duplicate Transaction
kn: ವ್ಯವಹಾರದ ನಕಲು ಪ್ರತಿ ಮಾಡಿ

en: _Number
kn: ಸಂಖ್ಯೆ (_N)

en: _Transaction Number
kn: ವ್ಯವಹಾರದ ಸಂಖ್ಯೆ (_T)

note: Sort register by Dialog
en: Sort register by…
kn: ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ ಅನ್ನು ಹೀಗೆ ವಿಂಗಡಿಸಿ…

en: _Standard Order
kn: ಶಿಷ್ಟ ಆರ್ಡರ್ (_S)

en: Keep normal account order.
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಖಾತೆಯ ಕ್ರಮವನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: Sort by date.
kn: ದಿನಾಂಕದ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ ವಿಂಗಡಿಸಿ.

en: Date of _Entry
kn: ದಾಖಲಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ (_E)

en: Sort by the date of entry.
kn: ದಾಖಲಿಸಿದ ದಿನಾಂಕದ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ ವಿಂಗಡಿಸಿ.

en: S_tatement Date
kn: ವಿವರಣೆಪಟ್ಟಿಯ ದಿನಾಂಕ (_t)

en: Num_ber
kn: ಸಂಖ್ಯೆ (_b)

en: Sort by number.
kn: ಸಂಖ್ಯೆಯ ಮೇರೆಗೆ ವಿಂಗಡಿಸು.

en: Amo_unt
kn: ಮೊತ್ತ (_u)

en: Sort by amount.
kn: ಮೊತ್ತದ ಮೇರೆಗೆ ವಿಂಗಡಿಸು.

en: Sort by memo.
kn: ಮೆಮೊ ಮೇರೆಗೆ ವಿಂಗಡಿಸು.

en: Descri_ption
kn: ವಿವರಣೆ (_p)

en: Sort by description.
kn: ವಿವರಣೆಯ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ ವಿಂಗಡಿಸಿ.

en: _Action
kn: ಕ್ರಿಯೆ (_A)

en: Sort by action field.
kn: ಕ್ರಿಯೆಯ ಸ್ಥಳದಿಂದ ವಿಂಗಡಿಸು.

en: Sort by notes field.
kn: ಸೂಚನೆಗಳ ಸ್ಥಳದಿಂದ ವಿಂಗಡಿಸು.

en: Sa_ve Sort Order
kn: ವಿಂಗಡಣೆ ಕ್ರಮವನ್ನು ಉಳಿಸು (_v)

en: Save the sort order for this register.
kn: ಈ ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ಗಾಗಿ ವಿಂಗಡಣೆಯ ಕ್ರಮವನ್ನು ಉಳಿಸಿ.

en: Sort in descending order.
kn: ಇಳಿಕೆಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ವಿಂಗಡಿಸಿ.

en: Void Transaction
kn: ಅನೂರ್ಜಿತ ವ್ಯವಹಾರ

en: Reason for voiding transaction
kn: ಅನೂರ್ಜಿತಗೊಂಡ ವ್ಯವಹಾರದ ಕಾರಣ

en: day(s)
kn: ದಿನ(ಗಳು)

en: week(s)
kn: ವಾರ(ಗಳು)

en: month(s)
kn: ತಿಂಗಳು(ಗಳು)

en: year(s)
kn: ವರ್ಷ(ಗಳು)

en: Every
kn: ಪ್ರತಿಯೊಂದು

en: Number of calendar units in the recurrence: E.g. Biweekly = every 2 weeks; Quarterly = every 3 months
kn: ಪುನರಾವರ್ತನೆಯಲ್ಲಿನ ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್ ಘಟಕಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ: ಉದಾ ದ್ವಿಸಾಪ್ತಾಹಿಕ = ಪ್ರತಿ ೨ ವಾರಗಳು; ತ್ರೈಮಾಸಿಕ = ಪ್ರತಿ ೩ ತಿಂಗಳುಗಳು

en: beginning on
kn: ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುವುದು

en: last of month
kn: ತಿಂಗಳ ಕೊನೆ

en: Always use the last day (or day of week) in the month?
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ತಿಂಗಳ ಕೊನೆ ದಿನವನ್ನು (ಅಥವ ವಾರದ ದಿನ) ಉಪಯೋಗಿಸಬೇಕೆ?

en: same week & day
kn: ಒಂದೇ ವಾರ ಮತ್ತು ದಿನ

en: Match the "day of week" and "week of month"? (for example, the "second Tuesday" of every month)
kn: "ವಾರದ ದಿನ" ಮತ್ತು "ತಿಂಗಳ ವಾರ" ಅನ್ನು ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬೇಕೆ? (ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ "ಎರಡನೆಯ ಮಂಗಳವಾರ")

en: Only show _active owners
kn: ಕೇವಲ ಸಕ್ರಿಯ ಮಾಲಿಕರನ್ನು ಮಾತ್ರ ತೋರಿಸು (_a)

en: Show _zero balance owners
kn: ಸೊನ್ನೆ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಮಾಲಿಕರನ್ನು ತೋರಿಸು (_z)

en: _Ending Balance
kn: ಅಂತ್ಯ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ (_E)

en: <b>Reconcile Information</b>
kn: <b>ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಿ</b>

en: Statement _Date
kn: ವಿವರಣ ಪತ್ರದ ದಿನಾಂಕ (_D)

en: Include _subaccounts
kn: ಉಪಖಾತೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಳ್ಳಿಸಿ (_s)

en: Not found
kn: ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ

en: The specified URL could not be loaded.
kn: ಸೂಚಿಸಲಾದ ಯುಆರ್ಎಲ್ ಅನ್ನು ತುಂಬಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Secure HTTP access is disabled. You can enable it in the Network section of the Preferences dialog.
kn: ಸುರಕ್ಷಿತ ಎಚ್‌ಟಿಟಿಪಿ ಪ್ರವೇಶಾಧಿಕಾರವನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ಅದನ್ನು ನೀವು ಆದ್ಯತೆಗಳ ಡೈಲಾಗ್‌ನ ಜಾಲಬಂಧ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಬಹುದಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Network HTTP access is disabled. You can enable it in the Network section of the Preferences dialog.
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಎಚ್‌ಟಿಟಿಪಿ ಪ್ರವೇಶಾಧಿಕಾರವನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ಅದನ್ನು ನೀವು ಆದ್ಯತೆಗಳ ಡೈಲಾಗ್‌ನ ಜಾಲಬಂಧ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಬಹುದಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: There was an error accessing %s.
kn: %s ಅನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಒಂದು ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ.

en: Export to PDF File
kn: PDF ಕಡತಕ್ಕೆ ರಫ್ತು ಮಾಡು

en: Online Banking Account Name
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್‌ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್‌ ಖಾತೆ ಹೆಸರು

en: GnuCash Account Name
kn: ಗ್ನೂಕ್ಯಾಶ್ ಖಾತೆ ಹೆಸರು

en: New?
kn: ಹೊಸತೆ?

en: AqBanking Initial Assistant
kn: AqBanking ಆರಂಭಿಸುವ ಸಹಾಯಕ

en: Initial Online Banking Setup
kn: ಆರಂಭಿಕ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಸೆಟ್ಅಪ್

en: Match Online accounts with GnuCash accounts
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್‌ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ ಖಾತೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಸಿ

en: The setup for matching Online Banking accounts to GnuCash accounts is now finished. You can now invoke Online Banking actions on those accounts.
    
    If you want to add another bank, user, or account, you can start this assistant again anytime.
    
    Press "Apply" now.
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಖಾತೆಗಳಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡುವುದು ಈಗ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ. ಈಗ ನೀವು ಆ ಖಾತೆಗಳಲ್ಲಿ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಕೋರಬಹುದು.
    
    ನೀವು ಇನ್ನೊಂದು ಬ್ಯಾಂಕ್, ಬಳಕೆದಾರ, ಅಥವ ಖಾತೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಬಯಸಿದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಈ ಸಹಾಯಕವನ್ನು ಯಾವುದೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಸಬಹುದು.
    
    ಈಗ "ಅನ್ವಯಿಸು" ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ.

en: Online Banking Setup Finished
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಸೆಟ್ಅಪ್ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ

en: Online Banking Connection Window
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಸಂಪರ್ಕದ ಕಿಟಕಿ

en: Progress
kn: ಪ್ರಗತಿ

en: Get Transactions Online
kn: ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಿಂದ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Date range of transactions to retrieve:
kn: ಪಡೆಯಬೇಕಿರುವ ವ್ಯವಹಾರಗಳ ದಿನಾಂಕ ವ್ಯಾಪ್ತಿ:

en: From
kn: ಇಂದ

en: _Earliest possible date
kn: ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಮುಂಚಿನ ದಿನಾಂಕ (_E)

en: _Last retrieval date
kn: ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಪಡೆಯಲಾದ ದಿನಾಂಕ (_L)

en: E_nter date:
kn: ದಿನಾಂಕವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ (_n):

en: To
kn: ಗೆ

en: Ente_r date:
kn: ದಿನಾಂಕವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ (_r):

en: Enter Password
kn: ಸಂಕೇತಪದ ದಾಖಲಿಸಿ

en: Enter your password
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಂಕೇತಪದವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: Name for new template
kn: ಹೊಸ ಮಾದರಿಗೆ ಹೆಸರು

en: Online Transaction
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್ ವ್ಯವಹಾರ

en: Execute this online transaction now
kn: ಈ ಆನ್‌ಲೈನ್ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಈಗಲೆ ನೆರವೇರಿಸಿ

en: Enter an Online Transaction
kn: ಒಂದು ಆನ್‌ಲೈನ್ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: at Bank
kn: ಬ್ಯಾಂಕ್‌ನಲ್ಲಿ

en: (filled in automatically)
kn: (ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ತುಂಬಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: Payment Purpose continued
kn: ಪಾವತಿ ಉದ್ಧೇಶ ಮುಂದುವರೆದಿದೆ

en: Originator Account Number
kn: ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದವರ ಖಾತೆಯ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Bank Code
kn: ಬ್ಯಾಂಕ್ ಸಂಕೇತ

en: Add the current online transaction as a new transaction template
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಆನ್‌ಲೈನ್ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಒಂದು ಹೊಸ ವ್ಯವಹಾರ ಮಾದರಿಯಾಗಿ ಸೇರಿಸಿ

en: Move the selected transaction template one row up
kn: ಆರಿಸಲಾದ ವ್ಯವಹಾರದ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಒಂದು ಸಾಲು ಮೇಲಕ್ಕೆ ಜರುಗಿಸಿ

en: Move the selected transaction template one row down
kn: ಆರಿಸಲಾದ ವ್ಯವಹಾರದ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಒಂದು ಸಾಲು ಕೆಳಕ್ಕೆ ಜರುಗಿಸಿ

en: Sort the list of transaction templates alphabetically
kn: ವ್ಯವಹಾರದ ಮಾದರಿಗಳನ್ನು ವರ್ಣಮಾಲೆಯ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ ವಿಂಗಡಿಸಿ

en: Delete the currently selected transaction template
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ವ್ಯವಹಾರದ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Online Banking
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್‌ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್‌

en: _Close log window when finished
kn: ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಾಗ ದಾಖಲೆ ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ (_C)

en: If active, the window will be closed automatically when you finish the HBCI/AqBanking import process. Otherwise it will stay open.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಎಚ್‌ಬಿಸಿಐ/ಎಕ್ಯುಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಆಮದು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದ ಕೂಡಲೆ ಕಿಟಕಿಯು ತಾನಾಗಿಯೆ ಮುಚ್ಚಲ್ಪಡುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಅದು ತೆರೆದೆ ಇರುತ್ತದೆ.

en: If active, the PIN for HBCI/AqBanking actions will be remembered in memory during a session. Otherwise it will have to be entered again each time during a session when it is needed.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, HBCI/ಎಕ್ಯುಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್‌ ಕ್ರಿಯೆಗಳಿಗಾಗಿನ ಪಿನ್‌ ಅನ್ನು ಸೆಶನ್‌ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೆನಪಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಸೆಶನ್‌ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಪುನಃ ದಾಖಲಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

en: _Verbose debug messages
kn: ವರ್ಬೋಸ್ ದೋಷನಿವಾರಣ ಸಂದೇಶಗಳು (_V)

en: Enables verbose debug messages for HBCI/AqBanking Online Banking.
kn: HBCI/ಎಕ್ಯುಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್‌ ಆನ್‌ಲೈನ್‌ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್‌ಗಾಗಿ ವರ್ಬೋಸ್‌ ದೋಷನಿಧಾನ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: (unknown)
kn: (ಅಜ್ಞಾತ)

note: Translators: Strings from this file are needed only in countries that have one of aqbanking's Online Banking techniques available. This is 'OFX DirectConnect' (U.S. and others), 'HBCI' (Germany), or 'YellowNet' (Switzerland). If none of these techniques are available in your country, you may safely 
en: Enter a SEPA Online Transfer
kn: ಒಂದು SEPA ಆನ್‌ಲೈನ್ ವರ್ಗಾವಣೆಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: Recipient IBAN (International Account Number)
kn: ಸ್ವೀಕರಿಸುವವರ IBAN (ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಖಾತೆ ಸಂಖ್ಯೆ)

en: Recipient BIC (Bank Code)
kn: ಸ್ವೀಕರಿಸುವವರ BIC(ಬ್ಯಾಂಕ್‌ ಸಂಕೇತ)

en: Originator IBAN (International Account Number)
kn: ಆರಂಭಿಸಿದವರ IBAN (ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಖಾತೆ ಸಂಖ್ಯೆ)

en: Originator BIC (Bank Code)
kn: ಆರಂಭಿಸಿದವರ BIC (ಬ್ಯಾಂಕ್ ಸಂಕೇತ)

en: Enter a SEPA Online Direct Debit Note
kn: ಒಂದು SEPA ಆನ್‌ಲೈನ್ ನೇರ ಡೆಬಿಟ್ ನೋಟ್‌ ಅನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: Debited Account Owner
kn: ಡೆಬಿಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಮಾಲಿಕ

en: Debited IBAN (International Account Number)
kn: ಡೆಬಿಟ್ ಮಾಡಲಾದ IBAN (ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಖಾತೆ ಸಂಖ್ಯೆ)

en: Debited BIC (Bank Code)
kn: ಡೆಬಿಟ್ ಮಾಡಲಾದ BIC (ಬ್ಯಾಂಕ್ ಸಂಕೇತ)

en: Credited Account Owner
kn: ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಖಾತೆ ಮಾಲಿಕ

en: Credited IBAN (International Account Number)
kn: ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಮಾಡಲಾದ IBAN (ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಖಾತೆ ಸಂಖ್ಯೆ)

en: Credited BIC (Bank Code)
kn: ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಮಾಡಲಾದ BIC (ಬ್ಯಾಂಕ್ ಸಂಕೇತ)

en: Your local bank account does not yet have the SEPA account information stored. We are sorry, but in this development version one additional step is necessary which has not yet been implemented directly in gnucash. Please execute the command line program "aqhbci-tool" for your account, as follows: aqhbci-tool4 getaccsepa -b %s -a %s
kn: ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಳೀಯ ಬ್ಯಾಂಕ್‌ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ಸಹ SEPA ಖಾತೆಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಶೇಖರಿಸಿ ಇರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ವಿಕಸನಾ ಆವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಹಂತದ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಅದನ್ನು ಇನ್ನೂ ಸಹ ಗ್ನೂಕ್ಯಾಶ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಳವಡಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಗಾಗಿ "aqhbci-tool" ಎಂಬ ಆದೇಶ ಸಾಲಿನ ಪ್ರೊಗ್ರಾಮ್ ಅನ್ನು ಈ ಕೆಳಗಿನಂತೆ ಚಲಾಯಿಸಿ: aqhbci-tool4 getaccsepa -b %s -a %s

en: You did not enter a recipient name. A recipient name is required for an online transfer.
kn: ನೀವು ಒಂದು ಸ್ವೀಕರಿಸುವವರ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿಲ್ಲ. ಆನ್‌ಲೈನ್ ವರ್ಗಾವಣೆಗಾಗಿ ಒಂದು ಸ್ವೀಕರಿಸುವವರ ಹೆಸರಿನ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: You did not enter a recipient account. A recipient account is required for an online transfer.
kn: ನೀವು ಒಂದು ಸ್ವೀಕರಿಸುವವರ ಖಾತೆಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿಲ್ಲ. ಆನ್‌ಲೈನ್ ವರ್ಗಾವಣೆಗಾಗಿ ಒಂದು ಸ್ವೀಕರಿಸುವವರ ಖಾತೆಯ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: You did not enter a recipient bank. A recipient bank is required for an online transfer.
kn: ನೀವು ಒಂದು ಸ್ವೀಕರಿಸುವವರ ಬ್ಯಾಂಕ್‌ ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿಲ್ಲ. ಆನ್‌ಲೈನ್ ವರ್ಗಾವಣೆಗಾಗಿ ಒಂದು ಸ್ವೀಕರಿಸುವವರ ಬ್ಯಾಂಕಿನ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: The amount is zero or the amount field could not be interpreted correctly. You might have mixed up decimal point and comma, compared to your locale settings. This does not result in a valid online transfer job.
kn: ಮೊತ್ತವು ಸೊನ್ನೆಯಾಗಿದೆ ಅಥವ ಮೊತ್ತದ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಅರ್ಥೈಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಲೊಕ್ಯಾಲ್ ಸಿದ್ಧತೆಗಳಿಗೆ ಹೋಲಿಸಿದಲ್ಲಿ ದಶಾಂಶ ಬಿಂದು ಮತ್ತು ವಿರಾಮಚಿಹ್ನೆಯಲ್ಲಿ ಗೊಂದಲ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿರಬಹುದು. ಇದರಿಂದ ಯಾವುದೆ ಮಾನ್ಯವಾದ ಆನ್‌ಲೈನ್ ವರ್ಗಾವಣೆ ಕೆಲಸವು ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ.

en: You did not enter any transaction purpose. A purpose is required for an online transfer.
kn: ನೀವು ಯಾವುದೆ ವರ್ಗಾವಣೆ ಉದ್ಧೇಶವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿಲ್ಲ. ಆನ್‌ಲೈನ್ ವರ್ಗಾವಣೆಗಾಗಿ ಒಂದು ಉದ್ಧೇಶದ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: A template with the given name already exists. Please enter another name.
kn: ನೀಡಲಾದ ಹೆಸರನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಒಂದು ಮಾದರಿಯ (ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್) ಹೆಸರು ಈಗಾಗಲೆ ಇದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಇನ್ನೊಂದು ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Do you really want to delete the template with the name "%s"?
kn: "%s" ಎಂಬ ಹೆಸರಿನ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: No valid online banking account assigned.
kn: ಯಾವುದೆ ಸಿಂಧುವಾದ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಖಾತೆಯನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Online action "Get Balance" not available for this account.
kn: ಈ ಖಾತೆಗಾಗಿ "ಶಿಲ್ಕನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ" ಎನ್ನುವ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಕ್ರಿಯೆಯು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Online action "Get Transactions" not available for this account.
kn: ಈ ಖಾತೆಗಾಗಿ "ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ" ಎನ್ನುವ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಕ್ರಿಯೆಯು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: The Online Banking import returned no transactions for the selected time period.
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಆಮದು ಒಂದು ಆಯ್ದ ಕಾಲಾವಧಿಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆ ವ್ಯವಹಾರಗಳಿಲ್ಲದೆ ಮರಳಿದೆ.

en: You have changed the list of online transfer templates, but you cancelled the transfer dialog. Do you nevertheless want to store the changes?
kn: ನೀವು ಆನ್‌ಲೈನ್ ವರ್ಗಾವಣೆ ಮಾದರಿಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿದ್ದೀರಿ, ಆದರೆ ನೀವು ವರ್ಗಾವಣೆ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿದ್ದೀರಿ. ಆದರೂ ಸಹ ನೀವು ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: The backend found an error during the preparation of the job. It is not possible to execute this job.
    
    Most probable the bank does not support your chosen job or your Online Banking account does not have the permission to execute this job. More error messages might be visible on your console log.
    
    Do you want to enter the job again?
kn: ಕೆಲಸವನ್ನು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸುವಾಗ ಬ್ಯಾಕ್‌ಎಂಡ್‌ಗೆ ಒಂದು ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. ಕೆಲಸವನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ.
    
    ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಕೆಲಸವನ್ನು ಬ್ಯಾಂಕ್‌ ಬೆಂಬಲಿಸದೆ ಇರುಬಹುದು ಅಥವ ನಿಮ್ಮ ಈ ಕೆಲಸವನ್ನು ನೆರವೇರಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್‌ ಖಾತೆಗೆ ಅನುಮತಿ ಇರದೆ ಇರಬಹುದು. ಹೆಚ್ಚಿನ ದೋಷ ಸಂದೇಶಗಳು ನಿಮ್ಮ ಕನ್ಸೋಲ್ ದಾಖಲೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ.
    
    ನೀವು ಕೆಲಸವನ್ನು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಮಾಡಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Online Banking Direct Debit Note
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ನೇರ ಡೆಬಿಟ್ ಸೂಚನೆ

en: Online Banking Bank-Internal Transfer
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಬ್ಯಾಂಕ್-ಆಂತರಿಕ ವರ್ಗಾವಣೆ

en: Online Banking European (SEPA) Transfer
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಯುರೋಪಿಯನ್ (SEPA) ವರ್ಗಾವಣೆ

en: Online Banking European (SEPA) Debit Note
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಯುರೋಪಿಯನ್ (SEPA) ಡೆಬಿಟ್ ನೋಟ್

en: Online Banking Transaction
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್‌ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್‌ ವ್ಯವಹಾರ

en: An error occurred while executing the job. Please check the log window for the exact error message.
    
    Do you want to enter the job again?
kn: ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ನೆರವೇರಿಸುವಲ್ಲಿ ಒಂದು ದೋಷ ಎದುರಾಗಿದೆ. ನಿಖರವಾದ ದೋಷ ಸಂದೇಶಕ್ಕಾಗಿ ದಯವಿಟ್ಟು ದಾಖಲೆಯ ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.
    
    ನೀವು ಕೆಲಸವನ್ನು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ನಮೂದಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Unspecified
kn: ಸೂಚಿಸದೆ ಇರುವ

en: Bank
kn: ಬ್ಯಾಂಕ್

en: The backend found an error during the preparation of the job. It is not possible to execute this job.
    
    Most probably the bank does not support your chosen job or your Online Banking account does not have the permission to execute this job. More error messages might be visible on your console log.
    
    Do you want to enter the job again?
kn: ಕೆಲಸವನ್ನು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸುವಾಗ ಬ್ಯಾಕ್‌ಎಂಡ್‌ಗೆ ಒಂದು ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. ಕೆಲಸವನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ.
    
    ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಕೆಲಸವನ್ನು ಬ್ಯಾಂಕ್‌ ಬೆಂಬಲಿಸದೆ ಇರುಬಹುದು ಅಥವ ನಿಮ್ಮ ಈ ಕೆಲಸವನ್ನು ನೆರವೇರಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್‌ ಖಾತೆಗೆ ಅನುಮತಿ ಇರದೆ ಇರಬಹುದು. ಹೆಚ್ಚಿನ ದೋಷ ಸಂದೇಶಗಳು ನಿಮ್ಮ ಕನ್ಸೋಲ್ ದಾಖಲೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ.
    
    ನೀವು ಕೆಲಸವನ್ನು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಮಾಡಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: The bank has sent transaction information in its response.
    Do you want to import it?
kn: ಬ್ಯಾಂಕ್‌ ಇದಕ್ಕೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಾಗಿ ವ್ಯವಹಾರದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದೆ.
    ನೀವದನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: No Online Banking account found for this gnucash account. These transactions will not be executed by Online Banking.
kn: ಈ ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಖಾತೆ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ. ಈ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್‌ನಿಂದ ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: The bank has sent balance information in its response.
    Do you want to import it?
kn: ಬ್ಯಾಂಕ್‌ ಇದಕ್ಕೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಾಗಿ ಶಿಲ್ಕಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದೆ.
    ನೀವದನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

note: Translators: Strings from this file are needed only in countries that have one of aqbanking's Online Banking techniques available. This is 'OFX DirectConnect' (U.S. and others), 'HBCI' (in Germany), or 'YellowNet' (Switzerland). If none of these techniques are available in your country, you may safe
en: The downloaded Online Banking Balance was zero.
    
    Either this is the correct balance, or your bank does not support Balance download in this Online Banking version. In the latter case you should choose a different Online Banking version number in the Online Banking (AqBanking or HBCI) Setup. After that, try again to download the Online Banking Balance.
kn: ನಕಲಿಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾದ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‍ ಶೂನ್ಯವಾಗಿದೆ.
    
    ಒಂದೊ ಇದು ಸರಿಯಾದ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ ಆಗಿದೆ, ಅಥವ ನಿಮ್ಮ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಈ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಆವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‍ ನಕಲಿಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ಸಮರ್ಥಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಎರಡನೆ ಸನ್ನಿವೇಶದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ (ಎಕ್ಯುಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಅಥವ ಎಚ್‌ಬಿಸಿಐ) ಸೆಟ್ಅಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಬೇರೊಂದು ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಆವೃತ್ತಿ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಅದರ ನಂತರ, ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‍ ಅನ್ನು ನಕಲಿಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Result of Online Banking job:
    Account booked balance is %s
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಕೆಲಸದ ಫಲಿತಾಂಶ:
    ಖಾತೆ ಪುಸ್ತಕ ಮಾಡಲಾದ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ %s ಆಗಿದೆ

en: For your information: This account also has a noted balance of %s
kn: ನಿಮ್ಮ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ: ಈ ಖಾತೆಯು %s ನ ಶಿಲ್ಕನ್ನೂ ಸಹ ಹೊಂದಿದೆ

en: The booked balance is identical to the current reconciled balance of the account.
kn: ಖಾತೆಯ ಪುಸ್ತಕದಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ ಪ್ರಸ್ತುತ ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಶಿಲ್ಕನ್ನು ಹೋಲುತ್ತದೆ.

en: Reconcile account now?
kn: ಖಾತೆಯನ್ನು ಈಗ ಹೊಂದಿಸಬೇಕೆ?

en: Select a file to import
kn: ಆಮದಿಗೆ ಒಂದು ಕಡತವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: The PIN needs to be at least %d characters
    long. Do you want to try again?
kn: ಪಿನ್ ಕನಿಷ್ಟ %d ಅಕ್ಷರಗಳಷ್ಟು ದೊಡ್ಡದಾಗಿರಬೇಕು.
    ನೀವು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: The Online Banking job is still running; are you sure you want to cancel?
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬ್ಯಾಂಕಿನ ಕೆಲಸವು ಇನ್ನೂ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ; ನೀವದನ್ನು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ರದ್ದು ಮಾಡಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: _Online Actions
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್‌ ಕ್ರಿಯೆಗಳು (_O)

en: Get _Balance
kn: ಶಿಲ್ಕನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ ( _B)

en: The list of Scheduled Transactions
kn: ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Get _Transactions…
kn: ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ ( _T)…

en: Get the transactions online through Online Banking
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಮುಖಾಂತರ ಆನ್‌ಲೈನ್ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ

en: Issue a new international European (SEPA) transaction online through Online Banking
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಮೂಲಕ ಒಂದು ಹೊಸ ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಯುರೋಪಿಯನ್ (SEPA) ಆನ್‌ಲೈನ್ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಒದಗಿಸಿ

en: Issue a new bank-internal transaction online through Online Banking
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಮುಖಾಂತರ ಹೊಸ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಆಂತರಿಕ ವ್ಯವಹಾರದ ಸೂಚನೆಯನ್ನು ನೀಡಿ

en: Issue a new international European (SEPA) direct debit note online through Online Banking
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಮೂಲಕ ಒಂದು ಹೊಸ ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಯುರೋಪಿಯನ್ (SEPA) ಆನ್‌ಲೈನ್ ನೇರ ಡೆಬಿಟ್ ನೋಟ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸಿ

en: Show _log window
kn: ದಾಖಲೆ ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ (_l)

en: _Online Banking Setup…
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್‌ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್‌ ಸೆಟ್‌ಅಪ್‌ (_O)…

en: Initial setup of Online Banking access (HBCI, or OFX DirectConnect, using AqBanking)
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಪ್ರವೇಶಾಧಿಕಾರದ ಆರಂಭಿಕ ಸಿದ್ಧತೆ (ಎಚ್‌ಬಿಸಿಐ, ಅಥವ ಒಎಫ್ಎಕ್ಸ್ ಡೈರೆಕ್ಟ್‌ಕನೆಕ್ಟ್, ಎಕ್ಯುಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಬಳಸಿಕೊಂಡು)

en: Close window when finished
kn: ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಾಗ ಈ ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Remember the PIN in memory
kn: ಪಿನ್‌ ಅನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿಕೊ

en: Verbose HBCI debug messages
kn: ವರ್ಬೋಸ್ ಎಚ್‌ಬಿಸಿಐ ದೋಷನಿದಾನ ಸಂದೇಶಗಳು

en: DTAUS import data format
kn: DTAUS ಆಮದು ದತ್ತಾಂಶ ವಿನ್ಯಾಸ

en: This setting specifies the data format when importing DTAUS files. The AqBanking library offers various import formats (called "profiles") of which you can choose one here.
kn: ಈ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ DTUS ಕಡತಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವಾಗಿನ ದತ್ತಾಂಶ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಎಕ್ಯುಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಸಂಗ್ರಹವು ಹಲವಾರು ಆಮದು ವಿನ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ ("ಪ್ರೊಫೈಲುಗಳು" ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ), ಹಾಗು ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಆರಿಸಬಹುದು.

en: CSV import data format
kn: CSV ಆಮದು ದತ್ತಾಂಶ ವಿನ್ಯಾಸ

en: This setting specifies the data format when importing CSV files. The AqBanking library offers various import formats (called "profiles") of which you can choose one here.
kn: ಈ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ CSV ಕಡತಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವಾಗಿನ ದತ್ತಾಂಶ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಎಕ್ಯುಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಸಂಗ್ರಹವು ಹಲವಾರು ಆಮದು ವಿನ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ ("ಪ್ರೊಫೈಲುಗಳು" ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ), ಹಾಗು ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಆರಿಸಬಹುದು.

en: SWIFT MT940 import data format
kn: SWIFT MT940 ಆಮದು ದತ್ತಾಂಶ ವಿನ್ಯಾಸ

en: This setting specifies the data format when importing SWIFT MT940 files. The AqBanking library offers various import formats (called "profiles") of which you can choose one here.
kn: ಈ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ SWIFT MT940 ಕಡತಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವಾಗಿನ ದತ್ತಾಂಶ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಎಕ್ಯುಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಸಂಗ್ರಹವು ಹಲವಾರು ಆಮದು ವಿನ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ ("ಪ್ರೊಫೈಲುಗಳು" ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ), ಹಾಗು ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಆರಿಸಬಹುದು.

en: SWIFT MT942 import data format
kn: SWIFT MT942 ಆಮದು ದತ್ತಾಂಶ ವಿನ್ಯಾಸ

en: This setting specifies the data format when importing SWIFT MT942 files. The AqBanking library offers various import formats (called "profiles") of which you can choose one here.
kn: ಈ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ SWIFT MT942 ಕಡತಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವಾಗಿನ ದತ್ತಾಂಶ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಎಕ್ಯುಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಸಂಗ್ರಹವು ಹಲವಾರು ಆಮದು ವಿನ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ ("ಪ್ರೊಫೈಲುಗಳು" ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ), ಹಾಗು ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಆರಿಸಬಹುದು.

en: Quantity
kn: ಪ್ರಮಾಣ

en: Taxable
kn: ತೆರಿಗೆಹಾಕಬಹುದಾದ

en: Import Bills or Invoices from csv
kn: ಸಿಎಸ್‌ವಿ ಇಂದ ಬಿಲ್‌ಗಳನ್ನು ಅಥವ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿ

en: These lines were ignored during import
kn: ಈ ಸಾಲುಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡುವಾಗ ಕಡೆಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ

en: The input file can not be opened.
kn: ಆದಾನ ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Adjust regular expression used for import
kn: ಆಮದಿಗೆ ಬಳಸಲು ಸಾಮಾನ್ಯ ಎಕ್ಸ್‍ಪ್ರೆಶನ್ ಅನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸಿ

en: This regular expression is used to parse the import file. Modify according to your needs.
kn: ಈ ಸಾಮಾನ್ಯ ಎಕ್ಸ್‍ಪ್ರೆಶನ್ ಅನ್ನು ಆಮದು ಕಡತವನ್ನು ಪಾರ್ಸ್ ಮಾಡಲು ಬಳಸಲಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಅಗತ್ಯಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಬದಲಾಯಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: There was a problem with the export, this could be due to lack of space, permissions or unable to access folder. Check the trace file for further logging!
    You may need to enable debugging.
kn: ರಫ್ತು ಮಾಡುವಾಗ ಒಂದು ತೊಂದರೆ ಉಂಟಾಗಿದೆ, ಇದಕ್ಕೆ ಕಾರಣ ಜಾಗದ, ಅನುಮತಿಗಳ ಕೊರತೆ ಅಥವ ಕಡತವನ್ನು ತಲುಪಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲದೆ ಇರಬಹುದು. ಹೆಚ್ಚಿನ ಲಾಗಿಂಗ್‌ಗಾಗಿ ಟ್ರೇಸ್ ಕಡತವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ!
    ನೀವು ಡೀಬಗ್ಗಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬೇಕಿರುತ್ತದೆ.

en: File exported successfully!
kn: ಕಡತವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ರಫ್ತು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ!

en: -- Split Transaction --
kn: -- ವ್ಯವಹಾರ ವಿಭಜನೆ --

en: Void Reason
kn: ಅನೂರ್ಜಿತದ ಕಾರಣ

en: Invalid encoding selected
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಸಂಕೇತಿಕರಣವನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Merge with column on _left
kn: ಎಡಬದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಲಂಬಸಾಲಿನ ಜೊತೆಗೆ ವಿಲೀನಗೊಳಿಸು (_l)

en: Merge with column on _right
kn: ಬಲಬದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಲಂಬಸಾಲಿನ ಜೊತೆಗೆ ವಿಲೀನಗೊಳಿಸು (_r)

en: _Split this column
kn: ಈ ಲಂಬಸಾಲನ್ನು ವಿಭಜಿಸಿ (_S)

en: _Widen this column
kn: ಈ ಲಂಬಸಾಲನ್ನು ಅಗಲಗೊಳಿಸಿ (_W)

en: _Narrow this column
kn: ಈ ಲಂಬಸಾಲನ್ನು ಕಿರಿದುಗೊಳಿಸಿ(_N)

en: Double click on rows to change, then click on Apply to Import
kn: ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಾಲುಗಳ ಮೇಲೆ ಡಬಲ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ, ನಂತರ ಆಮದು ಮಾಡಲು ಅನ್ವಯಿಸುವ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Row %u, path to account %s not found, added as top level
kn: %u ಅಡ್ಡಸಾಲು, %s ಖಾತೆಯ ಮಾರ್ಗವು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ, ಮೇಲಿನ ಮಟ್ಟವಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Row %u, commodity %s / %s not found
kn: %u ಅಡ್ಡಸಾಲು, %s / %s ಕಮಾಡಿಟಿ (ಸರಕು) ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Row %u, account %s not in %s
kn: %u ಅಡ್ಡಸಾಲು, %s ಖಾತೆಯು %s ನಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲ

en: Period: 123,456.78
kn: ಅವಧಿ: ೧೨೩,೪೫೬.೭೮

en: Comma: 123.456,78
kn: ವಿರಾಮ ಚಿಹ್ನೆ: ೧೨೩.೪೫೬,೭೮

en: No date column.
kn: ದಿನಾಂಕವಿಲ್ಲ ಲಂಬಸಾಲು.

en: Import Customers from csv
kn: csv ಇಂದ ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿ

en: customers
kn: ಗ್ರಾಹಕರು

en: vendors
kn: ಮಾರಾಟಗಾರರು

en: Import results:
    %i lines were ignored
    %i lines imported:
       %u %s fixed
       %u %s ignored (not fixable)
    
       %u %s created
       %u %s updated (based on id)
kn: ಆಮದು ಫಲಿತಾಂಶಗಳು:
    %i ಸಾಲುಗಳನ್ನು ಕಡೆಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ
    %i ಸಾಲುಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ:
       %u %s ಸರಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ
       %u %s ಕಡೆಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ (ಸರಿಪಡಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ)
    
       %u %s ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ
       %u %s ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ (ಐಡಿಯ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ)

en: (Full account ID:
kn: (ಪೂರ್ಣ ಖಾತೆಯ ID):

en: Please select a commodity to match the following exchange specific code. Please note that the exchange code of the commodity you select will be overwritten.
kn: ಈ ಕೆಳಗಿನ ವಿನಿಮಯ ನಿಶ್ಚಿತವಾದ ಸಂಕೇತಕ್ಕೆ ತಾಳೆಯಾಗುವ ಒಂದು ಸರಕನ್ನು (ಕಮಾಡಿಟಿ) ಆರಿಸಿ. ನೀವು ಆರಿಸುವ ಸರಕಿನ (ಕಮಾಡಿಟಿ) ವಿನಿಮಯ ಸಂಕೇತವನ್ನು ತಿದ್ದಿಬರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ನೆನಪಿಡಿ.

en: Destination account for the auto-balance split.
kn: ಸ್ವಯಂ-ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ ವಿಭಜನೆಗಾಗಿನ ಉದ್ಧೇಶಿತ ಖಾತೆ.

en: Info
kn: ಮಾಹಿತಿ

en: New, already balanced
kn: ಹೊಸ, ಈಗಾಗಲೆ ಸಮತೋಲನಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

note: Translators: %1$s is the amount to be transferred, %2$s the destination account.
en: New, transfer %s to (manual) "%s"
kn: ಹೊಸ, %s ವರ್ಗಾವಣೆ (ಕೈಯಾರೆ) "%s" ಗೆ

note: Translators: %1$s is the amount to be transferred, %2$s the destination account.
en: New, transfer %s to (auto) "%s"
kn: ಹೊಸ, %s ವರ್ಗಾವಣೆ (ಸ್ವಯಂ) "%s" ಗೆ

note: Translators: %s is the amount to be transferred.
en: New, UNBALANCED (need acct to transfer %s)!
kn: ಹೊಸ, UNBALANCED (%s ಗೆ ವರ್ಗಾವಣೆ ಮಾಡಲು acct ಯ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ)!

en: Match missing!
kn: ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ!

en: Do not import (no action selected)
kn: ಆಮದು ಮಾಡಬೇಡಿ (ಯಾವುದೆ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ)

en: Confidence
kn: ವಿಶ್ವಾಸ

en: Auto
kn: ಸ್ವಯಂ

en: Select a .log file to replay
kn: ಮರಳಿ ಚಲಾಯಿಸಲು ಒಂದು .log ಕಡತವನ್ನು ಆರಿಸಿ

note: Translators: %s is the file name.
en: Cannot open the current log file: %s
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ದಾಖಲೆ ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Failed to open log file: %s: %s
kn: ದಾಖಲೆ ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s: %s

en: The log file you selected was empty.
kn: ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ದಾಖಲೆ ಕಡತವು ಖಾಲಿ ಇದೆ.

en: The log file you selected cannot be read. The file header was not recognized.
kn: ನೀವು ಆರಿಸಿದ ಲಾಗ್ ಕಡತವನ್ನು ಓದಲಾಗಿಲ್ಲ. ಕಡತದ ಹೆಡರ್ ಅನ್ನು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Stock account for security "%s"
kn: "%s" ಸೆಕ್ಯುರಿಟಿಗಾಗಿ ಸ್ಟಾಕ್ ಖಾತೆ

en: Income account for security "%s"
kn: "%s" ಸೆಕ್ಯುರಿಟಿಗಾಗಿ ಆದಾಯ ಖಾತೆ

en: Unknown OFX account
kn: ಅಜ್ಞಾತ ಒಎಫ್ಎಕ್ಸ್ ಖಾತೆ

en: Unknown OFX checking account
kn: ಅಜ್ಞಾತ ಒಎಫ್ಎಕ್ಸ್ ಚೆಕ್ಕಿಂಗ್ ಖಾತೆ

en: Unknown OFX savings account
kn: ಅಜ್ಞಾತ ಒಎಫ್ಎಕ್ಸ್ ಉಳಿತಾಯ ಖಾತೆ

en: Unknown OFX money market account
kn: ಅಜ್ಞಾತ ಒಎಫ್ಎಕ್ಸ್ ಹಣದ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ಖಾತೆ

en: Unknown OFX credit line account
kn: ಅಜ್ಞಾತ ಒಎಫ್ಎಕ್ಸ್ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಸಾಲಿನ ಖಾತೆ

en: Unknown OFX CMA account
kn: ಅಜ್ಞಾತ ಒಎಫ್ಎಕ್ಸ್ ಸಿಎಮ್‌ ಖಾತೆ

en: Unknown OFX credit card account
kn: ಅಜ್ಞಾತ ಒಎಫ್ಎಕ್ಸ್ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ಖಾತೆ

en: Unknown OFX investment account
kn: ಅಜ್ಞಾತ ಒಎಫ್ಎಕ್ಸ್ ಹೂಡಿಕೆ ಖಾತೆ

en: Import _OFX/QFX…
kn: ಒಎಫ್ಎಕ್ಸ್/ಕ್ಯುಎಫ್ಎಕ್ಸ್ ಆಮದು (_O)…

en: Process an OFX/QFX response file
kn: ಒಂದು ಒಎಫ್ಎಕ್ಸ್/ಕ್ಯುಎಫ್ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರತಿಸ್ಪಂದನ ಕಡತವನ್ನು ಸಂಸ್ಕರಿಸಿ

en: GnuCash account name
kn: ಗ್ನೂಕ್ಯಾಶ್ ಖಾತೆ ಹೆಸರು

en: Enter a name or short description, such as "Red Hat Stock".
kn: "Red Hat Stock" ಎಂಬಂತಹ ಒಂದು ಹೆಸರು ಅಥವ ಚಿಕ್ಕ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ.

en: Enter the ticker symbol or other well known abbreviation, such as "RHT". If there isn't one, or you don't know it, create your own.
kn: "RHT" ಯಂತಹ, ಒಂದು ಟಿಕರ್ ಸಂಕೇತ ಅಥವ ಚೆನ್ನಾಗಿ ತಿಳಿದಿರುವ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತಾಕ್ಷರವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ. ಆ ರೀತಿಯದನ್ನು ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಅಥವ ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಯದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮದೆ ಆದುದನ್ನು ರಚಿಸಿ.

en: Select the exchange on which the symbol is traded, or select the type of investment (such as FUND for mutual funds.) If you don't see your exchange or an appropriate investment type, you can enter a new one.
kn: ಸಂಕೇತವನ್ನು ವ್ಯಾಪಾರ (ಟ್ರೇಡ್) ಮಾಡುವ ವಿನಿಮಯಕೇಂದ್ರವನ್ನು ಆರಿಸಿ, ಅಥವ ಹೂಡಿಕೆಯ ಬಗೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ (ಮ್ಯುಚುವಲ್‌ ಫಂಡ್‌ಗಾಗಿ FUND ನಂತಹ). ನಿಮ್ಮ ವಿನಿಮಯಕೇಂದ್ರ ಅಥವ ಸೂಕ್ತವಾದ ಹೂಡಿಕೆಯ ಬಗೆಯು ಕಾಣಿಸದೆ ಇದ್ದರೆ, ನೀವು ಹೊಸತೊಂದನ್ನು ದಾಖಲಿಸಬಹುದು.

en: _Ticker symbol or other abbreviation
kn: ಇತರೆ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತಾಕ್ಷರಗಳಿಗಾಗಿ ಟಿಕರ್ ಸಂಕೇತ (_T)

en: _Exchange or abbreviation type
kn: ವಿನಿಮಯ ಅಥವ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತಾಕ್ಷರದ ಬಗೆ (_E)

en: (split)
kn: (ವಿಭಜಿಸಿ)

en: Please select a file to load.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ತುಂಬಿಸಲು ಒಂದು ಕಡತವನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: File not found or read permission denied. Please select another file.
kn: ಕಡತವು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ ಅಥವ ಓದುವ ಅನುಮತಿಯನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಬೇರೊಂದು ಕಡತವನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: That QIF file is already loaded. Please select another file.
kn: ಆ QIF ಕಡತವನ್ನು ಈಗಾಗಲೆ ತುಂಬಿಸಲಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಬೇರೊಂದು ಕಡತವನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Select QIF File
kn: QIF ಕಡತವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: _Resume
kn: ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸಿ (_R)

en: Canceled
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: An error occurred while loading the QIF file.
kn: QIF ಕಡತವನ್ನು ತುಂಬಿಸುವಲ್ಲಿ ಒಂದು ದೋಷ ಎದುರಾಗಿದೆ.

en: Failed
kn: ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Cleaning up
kn: ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: A bug was detected while parsing the QIF file.
kn: QIF ಕಡತವನ್ನು ಪಾರ್ಸ್ ಮಾಡುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷವು ಕಾಣಿಸಕೊಂಡಿದೆ.

en: Loading completed
kn: ತುಂಬಿಸುವಿಕೆಯು ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ

en: When you press the Start Button, GnuCash will load your QIF file. If there are no errors or warnings, you will automatically proceed to the next step. Otherwise, the details will be shown below for your review.
kn: ನೀವು ಆರಂಭಿಸುವ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿದಾಗ, ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ನಿಮ್ಮ QIF ಕಡತವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೆ ದೋಷಗಳು ಅಥವ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳು ಇಲ್ಲದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮನ್ನು ತಾನಾಗಿಯೆ ಮುಂದಿನ ಹಂತಕ್ಕೆ ಕೊಂಡೊಯ್ಯಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಅವಲೋಕನಕ್ಕಾಗಿ ವಿವರಗಳನ್ನು ಕೆಳಗೆ ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Choose the QIF file currency
kn: QIF ಕಡತದ ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: You must enter an existing national currency or enter a different type.
kn: ನೀವು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಒಂದು ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಬೇಕು ಅಥವ ಒಂದು ಭಿನ್ನವಾದ ಬಗೆಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಬೇಕು.

en: A bug was detected while converting the QIF data.
kn: QIF ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಪರಿವರ್ತಿಸುವಾಗ ಮಾಡುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷವು ಕಾಣಿಸಕೊಂಡಿದೆ.

en: Canceling
kn: ರದ್ದು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: A bug was detected while detecting duplicates.
kn: ನಕಲು ಪ್ರತಿಗಳನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷವು ಕಾಣಿಸಕೊಂಡಿದೆ.

en: Conversion completed
kn: ಪರಿವರ್ತನೆಯು ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ

en: When you press the Start Button, GnuCash will import your QIF data. If there are no errors or warnings, you will automatically proceed to the next step. Otherwise, the details will be shown below for your review.
kn: ನೀವು ಆರಂಭಿಸುವ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿದಾಗ, ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ನಿಮ್ಮ QIF ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೆ ದೋಷಗಳು ಅಥವ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳು ಇಲ್ಲದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮನ್ನು ತಾನಾಗಿಯೆ ಮುಂದಿನ ಹಂತಕ್ಕೆ ಕೊಂಡೊಯ್ಯಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಅವಲೋಕನಕ್ಕಾಗಿ ವಿವರಗಳನ್ನು ಕೆಳಗೆ ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: GnuCash was unable to save your mapping preferences.
kn: ನಿಮ್ಮ ಮ್ಯಾಪಿಂಗ್ ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ನಿಂದ ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: There was a problem with the import.
kn: ಆಮದಿನೊಂದಿಗೆ ಒಂದು ತೊಂದರೆ ಇದೆ.

en: QIF Import Completed.
kn: QIF ಆಮದು ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ.

en: QIF account name
kn: QIF ಖಾತೆ ಹೆಸರು

en: QIF category name
kn: QIF ಗುಂಪಿನ ಹೆಸರು

en: QIF payee/memo
kn: QIF ಸ್ವೀಕರಿಸುವವರು/ಮೆಮೊ

en: Match?
kn: ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುತ್ತಿದೆಯೆ?

en: Enter a name for the account
kn: ಖಾತೆಗಾಗಿ ಒಂದು ಹೆಸರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: The account %s is a placeholder account and does not allow transactions. Please choose a different account.
kn: %s ಖಾತೆಯು ಒಂದು ಪ್ಲೇಸ್‌ಹೋಲ್ಡರ್ ಖಾತೆಯಾಗಿದೆ ಹಾಗು ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಬೇರೊಂದು ಖಾತೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Dividends
kn: ಲಾಭಾಂಶಗಳು

en: Cap Return
kn: ಕ್ಯಾಪ್ ಲಾಭ

en: Cap. gain (long)
kn: ಕ್ಯಾಪ್. ಲಾಭ (ದೀರ್ಘ)

en: Cap. gain (mid)
kn: ಕ್ಯಾಪ್. ಲಾಭ (ಮಧ್ಯ)

en: Cap. gain (short)
kn: ಕ್ಯಾಪ್. ಲಾಭ (ಸಣ್ಣ)

en: Equity
kn: ಈಕ್ವಿಟಿ

en: Retained Earnings
kn: ಇರಿಸಿಕೊಂಡ ಗಳಿಕೆಗಳು

en: Commissions
kn: ಕಮಿಶನ್‌ಗಳು

en: Margin Interest
kn: ಮಾರ್ಜಿನ್ ಬಡ್ಡಿ

en: Line
kn: ಸಾಲು

en: Read aborted.
kn: ಓದುವಿಕೆಯನ್ನು ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Reading
kn: ಓದುವಿಕೆ

en: Some characters have been discarded.
kn: ಕೆಲವು ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಕಡೆಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Converted to:
kn: ಇದಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ:

en: Some characters have been converted according to your locale.
kn: ಕೆಲವು ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಲೊಕ್ಯಾಲ್‌ಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Ignoring unknown option
kn: ಅಜ್ಞಾತ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಕಡೆಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Date required.
kn: ದಿನಾಂಕದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Discarding this transaction.
kn: ಈ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಕಡೆಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Ignoring class line
kn: ವರ್ಗದ ಸಾಲನ್ನು ಕಡೆಗಣಿಸು

en: Ignoring category line
kn: ಗುಂಪಿನ ಸಾಲನ್ನು ಕಡೆಗಣಿಸು

en: Ignoring security line
kn: ಸೆಕ್ಯುರಿಟಿ ಸಾಲನ್ನು ಕಡೆಗಣಿಸು

en: File does not appear to be in QIF format
kn: ಕಡತವು QIF ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ಇರುವಂತೆ ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Transaction date
kn: ವ್ಯವಹಾರದ ದಿನಾಂಕ

en: Transaction amount
kn: ವ್ಯವಹಾರದ ಮೊತ್ತ

en: Share price
kn: ಶೇರಿನ ಬೆಲೆ

en: Share quantity
kn: ಶೇರಿನ ಪ್ರಮಾಣ

en: Investment action
kn: ಹೂಡಿಕೆ ಕ್ರಿಯೆ

en: Reconciliation status
kn: ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡುವಿಕೆಯ ಸ್ಥಿತಿ

en: Commission
kn: ಕಮಿಶನ್

en: Account type
kn: ಖಾತೆಯ ಬಗೆ

en: Tax class
kn: ತೆರಿಗೆ ವರ್ಗ

en: Category budget amount
kn: ಗುಂಪಿನ ಮುಂಗಡಪತ್ರ ಮೊತ್ತ

en: Account budget amount
kn: ಖಾತೆಯ ಮುಂಗಡಪತ್ರ ಮೊತ್ತ

en: Credit limit
kn: ಕ್ರೆಡಿಟ್‌ ಮಿತಿ

en: Parsing categories
kn: ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ಪಾರ್ಸ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Parsing accounts
kn: ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಪಾರ್ಸ್ ಮಾಡುವಿಕೆ

en: Parsing transactions
kn: ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಪಾರ್ಸ್ ಮಾಡುವಿಕೆ

en: Unrecognized or inconsistent format.
kn: ಗುರುತಿಸದೆ ಇರುವ ಅಥವ ಅಸ್ಥಿರ ವಿನ್ಯಾಸ.

en: Parsing failed.
kn: ಪಾರ್ಸಿಂಗ್ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Parse ambiguity between formats
kn: ವಿನ್ಯಾಸಗಳ ನಡುವಿನ ಅಸ್ಪಷ್ಟತೆಯನ್ನು ಪಾರ್ಸ್ ಮಾಡು

en: Value '~a' could be ~a or ~a.
kn: '~a' ಮೌಲ್ಯವು ~a ಅಥವ ~a ಆಗಿರಬಹುದು.

en: Finding duplicate transactions
kn: ವ್ಯವಹಾರಗಳ ನಕಲುಪ್ರತಿಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ

note: Translators: This is an error message about actions like buy, sell …
en: Unrecognized action '~a'.
kn: ಗುರುತಿಸದೆ ಇರುವ ಸ್ಥಿತಿ ಕ್ರಿಯೆ '~a'.

en: QIF import: Name conflict with another account.
kn: QIF: ಇನ್ನೊಂದು ಖಾತೆಯ ಹೆಸರಿನೊಂದಿಗೆ ಘರ್ಷಣೆ.

en: Preparing to convert your QIF data
kn: ನಿಮ್ಮ QIF ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಪರಿವರ್ತಿಸಲು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Creating accounts
kn: ಖಾತೆಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Matching transfers between accounts
kn: ಖಾತೆಗಳ ನಡುವೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ ವರ್ಗಾವಣೆಗಳು

en: Converting
kn: ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Missing transaction date.
kn: ವ್ಯವಹಾರದ ದಿನಾಂಕವು ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ.

en: Welcome to GnuCash
kn: ಗ್ನೂಕ್ಯಾಶ್‌ಗೆ ಸುಸ್ವಾಗತ!

en: Have a nice day!
kn: ಈ ದಿನವು ನಿಮಗೆ ಸುಂದರವಾಗಿರಲಿ!

en: The account %s does not exist. Would you like to create it?
kn: %s ಖಾತೆಯು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ. ನೀವದನ್ನು ರಚಿಸಲು ಇಚ್ಛಿಸುತ್ತೀರಾ?

en: Hours
kn: ಗಂಟೆಗಳು

en: Project
kn: ಪರಿಯೋಜನೆ

en: Material
kn: ಸಾಮಗ್ರಿ

en: Save the current entry?
kn: ಈಗಿನ ನಮೂದನೆಯನ್ನು ಉಳಿಸಬೇಕೆ?

en: The current transaction has been changed. Would you like to record the changes before duplicating this entry, or cancel the duplication?
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈ ನಮೂದನೆಯ ನಕಲು ಪ್ರತಿ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಈ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ರೆಕಾರ್ಡು ಮಾಡಲು, ಅಥವ ನಕಲು ಪ್ರತಿ ಮಾಡುವಿಕೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲು ನೀವು ಇಚ್ಛಿಸುತ್ತೀರಾ?

en: _Record
kn: ರೆಕಾರ್ಡು ಮಾಡಿ (_R)

en: Invalid Entry: You need to supply an account in the right currency for this position.
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ನಮೂದನೆ: ಈ ಸ್ಥಾನಕ್ಕಾಗಿ ಸರಿಯಾದ ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ ಒಂದು ಖಾತೆಯನ್ನು ನೀವು ಒದಗಿಸಬೇಕು.

en: This account should usually be of type income.
kn: ಈ ಖಾತೆಯು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಆದಾಯದ ಬಗೆಯದ್ದಾಗಿರಬೇಕು.

en: This account should usually be of type expense or asset.
kn: ಈ ಖಾತೆಯು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಖರ್ಚು ಅಥವ ಆಸ್ತಿ ಬಗೆಯದ್ದಾಗಿರಬೇಕು.

en: The tax table %s does not exist. Would you like to create it?
kn: %s ತೆರಿಗೆ ಕೋಷ್ಟಕ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ. ನೀವದನ್ನು ರಚಿಸಲು ಇಚ್ಛಿಸುತ್ತೀರಾ?

en: The current entry has been changed. However, this entry is part of an existing order. Would you like to record the change and effectively change your order?
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ನಮೂದನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ. ಆದರೆ, ಈ ನಮೂದು ಈಗಿರುವ ಒಂದು ಆರ್ಡರಿನ ಭಾಗವಾಗಿದೆ. ನೀವು ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡಿ ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಆರ್ಡರ್‌ ಅನ್ನು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿ ಬದಲಾಯಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: _Don't Record
kn: ರೆಕಾರ್ಡು ಮಾಡಬೇಡಿ (_D)

en: The current entry has been changed. Would you like to save it?
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ನಮೂದನೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ. ನೀವದನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Charge
kn: ಶುಲ್ಕ

en: Income Account
kn: ಆದಾಯ ಖಾತೆ

en: Expense Account
kn: ಖರ್ಚು ಖಾತೆ

en: Discount Type
kn: ರಿಯಾಯಿತಿ ಬಗೆ

en: Discount How
kn: ರಿಯಾಯಿತಿ ಹೇಗೆ

en: Unit Price
kn: ಘಟಕದ ದರ

en: Taxable?
kn: ತೆರಿಗೆ ಹಾಕಬೇಕೆ?

en: Tax Included?
kn: ತೆರಿಗೆ ಒಳಗೊಂಡಿದೆಯೇ?

en: Invoiced?
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆಯೆ?

en: Subtotal
kn: ಉಪಮೊತ್ತ

en: Billable?
kn: ಬಿಲ್‌ ಮಾಡಬಹುದೆ?

en: Enter the income/expense account for the Entry, or choose one from the list
kn: ನಮೂದನೆಯಿಂದ ಆದಾಯ/ಖರ್ಚು ಖಾತೆಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ, ಅಥವ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಒಂದನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Enter the type of Entry
kn: ನಮೂದನೆಯ ಬಗೆಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: Enter the Entry Description
kn: ನಮೂದನೆಯ ವಿವರವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: Enter the Discount Amount
kn: ರಿಯಾಯಿತಿಯ ಮೊತ್ತವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: Enter the Discount Percent
kn: ರಿಯಾಯಿತಿ ಪ್ರತಿಶತವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: Enter the Discount … unknown type
kn: ರಿಯಾಯಿತಿಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ … ಅಜ್ಞಾತ ಬಗೆ

en: Discount Type: Monetary Value
kn: ರಿಯಾಯಿತಿ ಬಗೆ: ಹಣಕಾಸು ಮೌಲ್ಯ

en: Discount Type: Percent
kn: ರಿಯಾಯಿತಿ ಬಗೆ: ಪ್ರತಿಶತ

en: Select the Discount Type
kn: ರಿಯಾಯಿತಿ ಬಗೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Tax computed after discount is applied
kn: ರಿಯಾಯಿತಿಯನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಿದ ನಂತರ ಲೆಕ್ಕಹಾಕಲಾದ ತೆರಿಗೆ

en: Discount and tax both applied on pretax value
kn: ತೆರಿಗೆಪೂರ್ವ ಮೌಲ್ಯಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಲಾದ ರಿಯಾಯಿತಿ ಹಾಗು ತೆರಿಗೆ

en: Discount computed after tax is applied
kn: ತೆರಿಗೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾದ ನಂತರ ಲೆಕ್ಕಹಾಕಲಾದ ರಿಯಾಯಿತಿ

en: Select how to compute the Discount and Taxes
kn: ರಿಯಾಯಿತಿ ಹಾಗು ತೆರಿಗೆಯನ್ನು ಹೇಗೆ ಲೆಕ್ಕಹಾಕಬೇಕು ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Enter the unit-Price for this Entry
kn: ಈ ನಮೂದನೆಗಾಗಿ ಘಟಕ-ಬೆಲೆಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: Enter the Quantity of units for this Entry
kn: ಈ ನಮೂದನೆಗಾಗಿ ಘಟಕಗಳ ಪ್ರಮಾಣವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: Enter the Tax Table to apply to this entry
kn: ಈ ನಮೂದನೆಗಾಗಿ ಅನ್ವಯಿಸಬೇಕಿರುವ ತೆರಿಗೆ ಕೋಷ್ಟಕವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: Is this entry taxable?
kn: ಈ ನಮೂದನೆಗೆ ತೆರಿಗೆ ಹಾಕಬೇಕೆ?

en: Is the tax already included in the price of this entry?
kn: ಈ ನಮೂದನೆಯ ದರದಲ್ಲಿ ಈಗಾಗಲೆ ತೆರಿಗೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆಯೆ?

en: Is this entry invoiced?
kn: ಈ ನಮೂದನ್ನು ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ (ಇನ್‌ವಾಯ್ಸ್‌) ಮಾಡಲಾಗಿದೆಯೆ?

en: Is this entry credited?
kn: ಈ ನಮೂದನ್ನು ಕ್ರೆಡಿಟ್‌ ಮಾಡಲಾಗಿದೆಯೆ?

en: Include this entry on this invoice?
kn: ಈ ನಮೂದನೆಯನ್ನು ಈ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಬೇಕೆ?

en: Include this entry on this credit note?
kn: ಈ ನಮೂದನೆಯನ್ನು ಈ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಬೇಕೆ?

en: Unknown EntryLedger Type
kn: ಅಜ್ಞಾತ ಎಂಟ್ರಿಲೆಡ್ಜರ್ ಬಗೆ

en: The subtotal value of this entry
kn: ಈ ನಮೂದನೆಯ ಉಪಮೊತ್ತದ ಮೌಲ್ಯ

en: The total tax of this entry
kn: ಈ ನಮೂದನೆಯ ಒಟ್ಟು ತೆರಿಗೆ

en: Is this entry billable to a customer or job?
kn: ಈ ನಮೂದನೆಯನ್ನು ಒಬ್ಬ ಗ್ರಾಹಕನಿಗೆ ಬಿಲ್‌ ಮಾಡಬೇಕೆ ಅಥವ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಬಿಲ್ ಮಾಡಬೇಕೆ?

en: How did you pay for this item?
kn: ಈ ಅಂಶಕ್ಕೆ ನೀವು ಹೇಗೆ ಪಾವತಿ ಮಾಡಿದಿರಿ?

en: This transaction is already being edited in another register. Please finish editing it there first.
kn: ಈ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಇನ್ನೊಂದು ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಈಗಾಗಲೆ ಪರಿಷ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಅಲ್ಲಿ ಮೊದಲು ಪರಿಷ್ಕರಿಸುವುದನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ.

en: Save transaction before duplicating?
kn: ನಕಲು ಪ್ರತಿಯನ್ನು ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಉಳಿಸಬೇಕೆ?

en: The current transaction has been changed. Would you like to record the changes before duplicating the transaction, or cancel the duplication?
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ. ವ್ಯವಹಾರದ ನಕಲು ಪ್ರತಿಯನ್ನು ರಚಿಸುವ ಮೊದಲು ನೀವು ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ದಾಖಲೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುವಿರಾ, ಅಥವ ನಕಲು ಪ್ರತಿ ರಚನೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: New Split Information
kn: ಹೊಸ ವಿಭಜನೆ ಮಾಹಿತಿ

en: Cannot store a transaction at this date
kn: ಈ ದಿನಾಂಕದಂದು ಒಂದು ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಶೇಖರಿಸಿಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: The entered date of the duplicated transaction is older than the "Read-Only Threshold" set for this book. This setting can be changed in File->Properties->Accounts.
kn: ನಕಲು ಮಾಡಿದ ವ್ಯವಹಾರದ ನಮೂದಿಸಲಾದ ದಿನಾಂಕವು ಈ ಪುಸ್ತಕಕ್ಕಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಲಾದ "ಓದಲು-ಮಾತ್ರದ ಮಿತಿ"ಗಿಂತ ಹಳೆಯದಾಗಿದೆ. ಈ ಸಿದ್ಧತೆಯನ್ನು ಕಡತ->ಗುಣಗಳು->ಖಾತೆಗಳಲ್ಲಿ ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು.

en: You are about to overwrite an existing split. Are you sure you want to do that?
kn: ನೀವು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ವಿಭಜನೆಯನ್ನು ತಿದ್ದಿಬರೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ದೀರಿ. ನೀವು ಹಾಗೆ ಮಾಡಲು ಖಚಿತವೆ?

en: You are about to overwrite an existing transaction. Are you sure you want to do that?
kn: ನೀವು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ತಿದ್ದಿಬರೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ದೀರಿ. ನೀವು ಹಾಗೆ ಮಾಡಲು ಖಚಿತವೆ?

en: Recalculate Transaction
kn: ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಮರುಎಣಿಸಿ

en: The values entered for this transaction are inconsistent. Which value would you like to have recalculated?
kn: ಈ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ದಾಖಲಿಸಲಾದ ಮೌಲ್ಯಗಳು ಅಸ್ಥಿರವಾಗಿದೆ. ಯಾವ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಮರುಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದ್ದೀರಿ?

en: Changed
kn: ಬದಲಿಸಲಾಗಿದೆ

en: _Recalculate
kn: ಮರುಎಣಿಕೆ (_R)

en: Withdraw
kn: ಹಿಂಪಡೆಯುವಿಕೆ

en: Check
kn: ಚೆಕ್

en: ATM Deposit
kn: ಎಟಿಎಮ್‌ ಠೇವಣಿ

en: ATM Draw
kn: ಎಟಿಮ್ ಡ್ರಾ

en: Teller
kn: ಟೆಲ್ಲರ್

en: Receipt
kn: ರಶೀದಿ

en: Increase
kn: ಹೆಚ್ಚಳ

en: Decrease
kn: ಇಳಿಕೆ

en: AutoDep
kn: ಸ್ವಯಂಠೇವಣಿ

en: Wire
kn: ವೈರ್

en: Direct Debit
kn: ನೇರ ಡೆಬಿಟ್

en: Fee
kn: ಶುಲ್ಕ

en: Rebate
kn: ರಿಯಾಯಿತಿ

en: Paycheck
kn: ಪೇಚೆಕ್

en: Dist
kn: ವಿತರಣೆ

en: Rebalance Transaction
kn: ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಮರುಸಮತೋಲನಗೊಳಿಸಿ

en: The current transaction is not balanced.
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಸಮತೋಲನಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Balance it _manually
kn: ಕೈಯಾರೆ ಸಮತೋಲನಗೊಳಿಸಿ (_m)

en: Let GnuCash _add an adjusting split
kn: ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಒಂದು ಸರಿಹೊಂದಿಸುವ ವಿಭಜನೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಲಿ (_a)

en: Adjust current account _split total
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಖಾತೆಯ ವಿಭಜನೆಯ ಒಟ್ಟು ಮೊತ್ತವನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸಿ (_s)

en: Adjust _other account split total
kn: ಇತರೆ ಖಾತೆ ವಿಭಜನೆಯ ಒಟ್ಟು ಮೊತ್ತವನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸಿ (_o)

en: _Rebalance
kn: ಮರುಸಮತೋಲನ (_R)

en: This register does not support editing exchange rates.
kn: ವಿನಿಮಯದರಗಳನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸುವುದನ್ನು ಈ ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ ಅು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: You need to select a split in order to modify its exchange rate.
kn: ಒಂದು ವಿಭಜನೆಯ ವಿನಿಮಯ ದರಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲು ನೀವು ಅದನ್ನು ಆರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

en: You need to expand the transaction in order to modify its exchange rates.
kn: ವ್ಯವಹಾರದ ವಿನಿಮಯ ದರಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲು ನೀವು ಅದನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

en: The entered account could not be found.
kn: ದಾಖಲಿಸಲಾದ ಖಾತೆಯು ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ.

en: The two currencies involved equal each other.
kn: ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಎರಡೂ ಕರೆನ್ಸಿಗಳು ಒಂದಕ್ಕೊಂದು ಸಮನಾಗಿವೆ.

en: The split's amount is zero, so no exchange rate is needed.
kn: ವಿಭಜನೆಯ ಮೊತ್ತವು ಶೂನ್ಯವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಯಾವುದೆ ವಿನಿಮಯ ದರದ ಅಗತ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: Save the changed transaction?
kn: ಬದಲಾಯಿಸಲಾದ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಉಳಿಸಬೇಕೆ?

en: The current transaction has been changed. Would you like to record the changes before moving to a new transaction, discard the changes, or return to the changed transaction?
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ. ಮುಂದಿನ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಹೋಗುವ ಮೊದಲು ನೀವು ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ರೆಕಾರ್ಡು ಮಾಡಲು, ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ತ್ಯಜಿಸಲು, ಅಥವ ಬದಲಾಯಿಸಲಾದ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಮರಳಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: _Discard Changes
kn: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ತ್ಯಜಿಸಿ (_D)

en: _Record Changes
kn: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ರೆಕಾರ್ಡು ಮಾಡಿ (_R)

en: Mark split as unreconciled?
kn: ವಿಭಜನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡದಿರುವಂತೆ ಗುರುತುಹಾಕಬೇಕೆ?

en: You are about to mark a reconciled split as unreconciled. Doing so might make future reconciliation difficult! Continue with this change?
kn: ನೀವು ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಿದ ವಿಭಜನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಿದೆ ಎಂದು ಗುರುತುಹಾಕಲಿದ್ದೀರಿ. ಹಾಗೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡುವುದು ಕಷ್ಟಕರವಾಗಬಹುದು! ಈ ಬದಲಾವಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಮುಂದುವರೆಯಬೇಕೆ?

en: _Unreconcile
kn: ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಬೇಡಿ (_U)

en: Could not determine the account currency. Using the default currency provided by your system.
kn: ಖಾತೆಯ ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಿಂದ ಒದಗಿಸಲಾದ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

note: Translators: Ref is the column header in Accounts Payable and * Accounts Receivable ledgers for the number of the invoice or bill * associated with the transaction.
en: Ref
kn: ಉಲ್ಲೇಖ

en: Tot %s
kn: ಒಟ್ಟು %s

en: Tot Credit
kn: ಒಟ್ಟು ಕ್ರೆಡಿಟ್

en: Tot Debit
kn: ಒಟ್ಟು ಡೆಬಿಟ್

en: Tot Shares
kn: ಒಟ್ಟು ಶೇರುಗಳು

en: Debit Formula
kn: ಡೆಬಿಟ್ ಸೂತ್ರ

en: Credit Formula
kn: ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಸೂತ್ರ

en: Scheduled
kn: ಅನುಸೂಚಿತ

en: Enter a reference, such as an invoice or check number, common to all entry lines (splits)
kn: ಎಲ್ಲಾ ನಮೂದನೆ ಸಾಲುಗಳಿಗೆ (ವಿಭಜನೆಗಳು) ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿರುವ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ ಅಥವ ಚೆಕ್‌ ಸಂಖ್ಯೆಯಂತಹ ಒಂದು ಉಲ್ಲೇಖವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter a reference, such as an invoice or check number, unique to each entry line (split)
kn: ಎಲ್ಲಾ ನಮೂದನೆ ಸಾಲುಗಳಿಗೆ (ವಿಭಜನೆಗಳು) ವಿಶಿಷ್ಟವಾಗಿರುವ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ ಅಥವ ಚೆಕ್‌ ಸಂಖ್ಯೆಯಂತಹ ಒಂದು ಉಲ್ಲೇಖವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter a reference, such as a check number, common to all entry lines (splits)
kn: ಎಲ್ಲಾ ನಮೂದನೆ ಸಾಲುಗಳಿಗೆ (ವಿಭಜನೆಗಳು) ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿರುವ ಚೆಕ್‌ ಸಂಖ್ಯೆಯಂತಹ ಒಂದು ಉಲ್ಲೇಖವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter a reference, such as a check number, unique to each entry line (split)
kn: ಎಲ್ಲಾ ನಮೂದನೆ ಸಾಲುಗಳಿಗೆ (ವಿಭಜನೆಗಳು) ವಿಶಿಷ್ಟವಾಗಿರುವ ಚೆಕ್‌ ಸಂಖ್ಯೆಯಂತಹ ಒಂದು ಉಲ್ಲೇಖವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter a transaction reference, such as an invoice or check number, common to all entry lines (splits)
kn: ಎಲ್ಲಾ ನಮೂದನೆ ಸಾಲುಗಳಿಗೆ (ವಿಭಜನೆಗಳು) ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿರುವ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ ಅಥವ ಚೆಕ್‌ ಸಂಖ್ಯೆಯಂತಹ ಒಂದು ವ್ಯವಹಾರ ಉಲ್ಲೇಖವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter a transaction reference that will be common to all entry lines (splits)
kn: ಎಲ್ಲಾ ನಮೂದನೆ ಸಾಲುಗಳಿಗೆ (ವಿಭಜನೆಗಳು) ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿರುವ ಒಂದು ವ್ಯವಹಾರ ಉಲ್ಲೇಖವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter the name of the Customer
kn: ಗ್ರಾಹಕರ ಹೆಸರನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: Enter the name of the Vendor
kn: ಮಾರಾಟಗಾರನ ಹೆಸರನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: Enter a description of the transaction
kn: ವ್ಯವಹಾರದ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: Enter notes for the transaction
kn: ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: Reason the transaction was voided
kn: ವ್ಯವಹಾರವು ಅನೂರ್ಜಿತಗೊಂಡಿದ್ದರ ಕಾರಣ

en: Enter an action type, or choose one from the list
kn: ಒಂದು ಕ್ರಿಯೆಯ ಬಗೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ, ಅಥವ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಒಂದನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Enter a reference number, such as the next check number, or choose an action type from the list
kn: ಮುಂದಿನ ಚೆಕ್‌ ಸಂಖ್ಯೆಯಂತಹ ಒಂದು ಉಲ್ಲೇಖ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ, ಅಥವ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಒಂದು ಕ್ರಿಯೆಯ ಬಗೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Enter a description of the split
kn: ವಿಭಜನೆಯ ಒಂದು ವಿವರಣೆಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: Enter the effective share price
kn: ಶೇರಿನ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಬೆಲೆಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: Enter the number of shares bought or sold
kn: ಖರೀದಿಸಿದ ಅಥವ ಮಾರಾಟಮಾಡಿದ ಶೇರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: Enter the account to transfer from, or choose one from the list
kn: ಯಾವ ಖಾತೆಯಿಂದ ವರ್ಗಾಯಿಸಬೇಕು ಎನ್ನುವುದನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ ಅಥವ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಒಂದನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: This transaction has multiple splits; press the Split button to see them all
kn: ಈ ವ್ಯವಹಾರವು ಅನೇಕ ವಿಭಜನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ; ಅವೆಲ್ಲವನ್ನೂ ನೋಡಲು ವಿಭಜನೆ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ

en: This transaction is a stock split; press the Split button to see details
kn: ಈ ವ್ಯವಹಾರವು ಸ್ಟಾಕ್‌ ವಿಭಜನೆಯಾಗಿದೆ; ವಿವರಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ವಿಭಜನೆ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ

en: Cannot modify or delete this transaction. This transaction is marked read-only because:
    
    '%s'
kn: ಈ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲು ಅಥವ ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಈ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಓದಲು ಮಾತ್ರ ಎಂದು ಗುರುತುಹಾಕಲಾಗಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ:
    
    '%s'

en: Change reconciled split?
kn: ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಲಾದ ವಿಭಜನೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬೇಕೆ?

en: Chan_ge Split
kn: ವಿಭಜನೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ (_g)

en: Enter debit formula for real transaction
kn: ವಾಸ್ತವ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ಡೆಬಿಟ್ ಸೂತ್ರವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: Enter credit formula for real transaction
kn: ವಾಸ್ತವ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಸೂತ್ರವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: List
kn: ಪಟ್ಟಿ

en: Template file "~a" can not be read
kn: ಮಾದರಿ ಕಡತ "~a" ಅನ್ನು ಓದಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Fonts
kn: ಲಿಪಿಶೈಲಿಗಳು

en: Font info for the report title.
kn: ವರದಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿನ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ಮಾಹಿತಿ.

en: Account link
kn: ಖಾತೆ ಕೊಂಡಿ

en: Font info for account name.
kn: ಖಾತೆ ಹೆಸರಿಗಾಗಿನ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ಮಾಹಿತಿ.

en: Number cell
kn: ಸಂಖ್ಯೆಯ ಕೋಶ

en: Font info for regular number cells.
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಸಂಖ್ಯೆ ಕೋಶಗಳಿಗಾಗಿನ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ಮಾಹಿತಿ.

en: Negative Values in Red
kn: ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣದಲ್ಲಿ ಋಣ ಮೌಲ್ಯ

en: Display negative values in red.
kn: ಋಣ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸು.

en: Number header
kn: ಸಂಖ್ಯೆ ಹೆಡರ್

en: Font info for number headers.
kn: ಸಂಖ್ಯೆಯ ಹೆಡರುಗಳಿಗಾಗಿನ ಲಿಪಿಶೈಲಿ ಮಾಹಿತಿ.

en: Text cell
kn: ಪಠ್ಯ ಕೋಶ

en: Font info for regular text cells.
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಪಠ್ಯ ಕೋಶಗಳಿಗಾಗಿನ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ಮಾಹಿತಿ.

en: Total number cell
kn: ಮೊತ್ತ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಕೋಶ

en: Font info for number cells containing a total.
kn: ಒಂದು ಮೊತ್ತವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಸಂಖ್ಯೆ ಕೋಶಗಳಿಗಾಗಿನ ಲಿಪಿಶೈಲಿ ಮಾಹಿತಿ.

en: Total label cell
kn: ಒಟ್ಟು ಲೇಬಲ್ ಕೋಶ

en: Font info for cells containing total labels.
kn: ಒಟ್ಟು ಲೇಬಲ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಕೋಶಗಳ ಲಿಪಿಶೈಲಿ ಮಾಹಿತಿ.

en: Centered label cell
kn: ಮಧ್ಯಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಲಾದ ಲೇಬಲ್‌ ಕೋಶ

en: Font info for centered label cells.
kn: ಮಧ್ಯಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಿದ ಲೇಬಲ್ ಕೋಶಗಳ ಲಿಪಿಶೈಲಿ ಮಾಹಿತಿ.

en: Can't save style sheet
kn: ಶೈಲಿಹಾಳೆಯನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: No budgets exist. You must create at least one budget.
kn: ಯಾವುದೆ ಮುಂಗಡಪತ್ರವಿಲ್ಲ. ನೀವು ಕನಿಷ್ಟ ಒಂದು ಮುಂಗಡಪತ್ರವನ್ನಾದರೂ ರಚಿಸಬೇಕು.

en: Edit report options
kn: ವರದಿ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: This report requires you to specify certain report options.
kn: ಈ ವರದಿಗಾಗಿ ನೀವು ಕೆಲವು ವರದಿ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: No accounts selected
kn: ಯಾವುದೇ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: No data
kn: ಯಾವುದೆ ಮಾಹಿತಿಯಿಲ್ಲ

en: The selected accounts contain no data/transactions (or only zeroes) for the selected time period
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಖಾತೆಗಳು ಆಯ್ದ ಸಮಯದ ಅವಧಿಗಾಗಿ ಯಾವುದೆ ದತ್ತಾಂಶ/ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು (ಅಥವ ಕೇವಲ ಶೂನ್ಯಗಳನ್ನು) ಹೊಂದಿರುವುದಿಲ್ಲ

en: Select a date to report on.
kn: ವರದಿ ಮಾಡಬೇಕಿರುವ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Start of reporting period.
kn: ವರದಿಯ ಅವಧಿಯ (ಪಿರಿಯಡ್‌) ಆರಂಭ.

en: End of reporting period.
kn: ವರದಿಯ ಅವಧಿಯ (ಪಿರಿಯಡ್‌) ಅಂತ್ಯ.

en: The amount of time between data points.
kn: ದತ್ತಾಂಶ ಬಿಂದುಗಳ ನಡುವಿನ ಸಮಯದ ಪ್ರಮಾಣ.

en: One Day
kn: ಒಂದು ದಿನ

en: One Week
kn: ಒಂದು ವಾರ

en: Two Weeks
kn: ಎರಡು ವಾರಗಳು

en: One Month
kn: ಒಂದು ತಿಂಗಳು

en: Half Year
kn: ಅರ್ಧ ವರ್ಷ

en: One Year
kn: ಒಂದು ವರ್ಷ

en: All
kn: ಎಲ್ಲಾ

en: Show accounts to this depth, overriding any other option.
kn: ಬೇರಾವುದೆ ಆಯ್ಕೆಗಳಿದ್ದಲ್ಲಿ ಅವನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸಿ, ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಈ ಆಳದವರೆಗೆ ತೋರಿಸು.

en: Override account-selection and show sub-accounts of all selected accounts?
kn: ಖಾತೆಯ-ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸಿ ಎಲ್ಲಾ ಆಯ್ದ ಖಾತೆಗಳ ಉಪ-ಖಾತೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Report on these accounts, if display depth allows.
kn: ಈ ವರದಿಗಳಲ್ಲಿನ ಖಾತೆಗಳು, ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಆಳವು ಅನುಮತಿಸಿದಲ್ಲಿ.

en: Select the currency to display the values of this report in.
kn: ಈ ವರದಿಯಲ್ಲಿನ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: The source of price information.
kn: ಬೆಲೆ ಮಾಹಿತಿಯ ಮೂಲ.

en: Most recent
kn: ಇತ್ತೀಚಿನ

en: Choose the marker for each data point.
kn: ಪ್ರತಿಯೊಂದು ದತ್ತಾಂಶ ಬಿಂದುಗಾಗಿ ಗುರುತುಗಾರನನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Diamond
kn: ವಜ್ರಾಕೃತಿ

en: Circle
kn: ವೃತ್ತ

en: Square
kn: ಚೌಕ

en: Cross
kn: ಅಡ್ಡ

en: Plus
kn: ಪ್ಲಸ್‌

en: Dash
kn: ಅಡ್ಡಗೆರೆ

en: Filled diamond
kn: ತುಂಬಿಸಲಾದ ವಜ್ರಾಕೃತಿ

en: Filled circle
kn: ತುಂಬಿಸಲಾದ ವೃತ್ತ

en: Filled square
kn: ತುಂಬಿಸಲಾದ ಚೌಕ

en: Choose the method for sorting accounts.
kn: ಖಾತೆಗಳನ್ನು ವಿಂಗಡಿಸಲು ವಿಧಾನವನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Alphabetical by account code
kn: ಖಾತೆಯ ಸಂಕೇತದ ಮೇರೆಗೆ ವರ್ಣಮಾಲೆ ಆಧರಿತವಾಗಿ

en: Alphabetical by account name
kn: ಖಾತೆಯ ಹೆಸರಿನ ಮೇರೆಗೆ ವರ್ಣಮಾಲೆ ಆಧರಿತವಾಗಿ

en: How to show the balances of parent accounts.
kn: ಪೋಷಕ ಖಾತೆಗಳ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ತೋರಿಸಬೇಕು.

en: Do not show any balances of parent accounts.
kn: ಪೋಷಕ ಖಾತೆಗಳ ಯಾವುದೆ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ ಅನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಡ.

en: Account Balance
kn: ಖಾತೆಯ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌

en: Do not show
kn: ತೋರಿಸಬೇಡ

en: How to show account subtotals for parent accounts.
kn: ಪೋಷಕ ಖಾತೆಗಳಿಗಾಗಿ ಉಪಮೊತ್ತಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ತೋರಿಸಬೇಕು.

en: Show subtotals for selected parent accounts which have subaccounts.
kn: ಉಪಖಾತೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಪೋಷಕ ಖಾತೆಗಳಿಗಾಗಿ ಮಾತ್ರ ಉಪಮೊತ್ತಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Do not show any subtotals for parent accounts.
kn: ಪೋಷಕ ಖಾತೆಗಳಿಗಾಗಿ ಯಾವುದೆ ಉಪಮೊತ್ತಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಡ.

en: Show subtotals
kn: ಉಪಮೊತ್ತಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: _Assets & Liabilities
kn: ಆಸ್ತಿಗಳು ಮತ್ತು ಹೊಣೆಗಾರಿಕೆಗಳು (_A)

en: _Income & Expense
kn: ಆದಾಯ ಮತ್ತು ಖರ್ಚು (_I)

en: B_udget
kn: ಮುಂಗಡಪತ್ರ (_u)

en: _Taxes
kn: ತೆರಿಗೆಗಳು (_T)

en: Display
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕ

en: Report name
kn: ವರದಿ ಹೆಸರು

en: Stylesheet
kn: ಶೈಲಿಹಾಳೆ

en: _Business
kn: ಉದ್ಯಮ (_B)

en: Invoice Number
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ ಸಂಖ್ಯೆ

en: One of your reports has a report-guid that is a duplicate. Please check the report system, especially your saved reports, for a report with this report-guid:
kn: ನಿಮ್ಮ ಒಂದು ವರದಿಯು ನಕಲು ಪ್ರತಿಯಾದಂತಹ ವರದಿ-guidಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ವರದಿ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಈ ವರದಿ-guid ಯೊಂದಿಗಿನ ವರದಿಗಾಗಿ ನೀವು ಉಳಿಸಿದ ವರದಿಗಳು:

en: Enter a descriptive name for this report.
kn: ಈ ವರದಿಗಾಗಿನ ವಿವರಣಾತ್ಮಕ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Select a stylesheet for the report.
kn: ವರದಿಗಾಗಿ ಶೈಲಿಹಾಳೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Average Balance
kn: ಸರಾಸರಿ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌

en: Step Size
kn: ಹಂತದ ಗಾತ್ರ

en: Report's currency
kn: ವರದಿಯ ಕರೆನ್ಸಿ

en: Price Source
kn: ಬೆಲೆಯ ಮೂಲ

en: Include Sub-Accounts
kn: ಉಪ-ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Exclude transactions between selected accounts
kn: ಆಯ್ದ ಖಾತೆಗಳ ನಡುವಿನ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಹೊರತಾಗಿಸಿ

en: Plot Width
kn: ನಕ್ಷೆ ಅಗಲ

en: Plot Height
kn: ನಕ್ಷೆಯ ಎತ್ತರ

en: Include sub-accounts of all selected accounts.
kn: ಎಲ್ಲಾ ಆಯ್ದ ಖಾತೆಗಳ ಉಪ-ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಳ್ಳಿಸು.

en: Exclude transactions that only involve two accounts, both of which are selected below. This only affects the profit and loss columns of the table.
kn: ಕೇವಲ ಎರಡು ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ಅವೆರಡನ್ನೂ ಸಹ ಈ ಕೆಳಗೆ ಆರಿಸಲಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇದು ಲಂಬಸಾಲಿನಲ್ಲಿನ ಲಾಭ ಮತ್ತು ನಷ್ಟದ ಲಂಬಸಾಲಿನ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ.

en: Do transaction report on this account.
kn: ಈ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ವ್ಯವಹಾರದ ವರದಿಯನ್ನು ಮಾಡು.

en: Show table
kn: ಕೋಷ್ಟಕವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Display a table of the selected data.
kn: ಆಯ್ದ ದತ್ತಾಂಶದ ಕೋಷ್ಟಕವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Show plot
kn: ರೇಖಾನಕ್ಷೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Display a graph of the selected data.
kn: ಆಯ್ದ ದತ್ತಾಂಶದ ರೇಖಾನಕ್ಷೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Plot Type
kn: ನಕ್ಷೆ ಬಗೆ

en: The type of graph to generate.
kn: ಉತ್ಪಾದಿಸಬೇಕಿರುವ ನಕ್ಷೆಯ ಬಗೆ.

en: Average
kn: ಸರಾಸರಿ

en: Profit
kn: ಲಾಭ

en: Period start
kn: ಅವಧಿ ಪ್ರಾರಂಭ

en: Period end
kn: ಅವಧಿ ಅಂತ್ಯ

en: Maximum
kn: ಗರಿಷ್ಟ

en: Minimum
kn: ಕಡಿಮೆ

en: Gain
kn: ಗಳಿಕೆ

en: Loss
kn: ನಷ್ಟ

en: Income vs. Day of Week
kn: ಆದಾಯ vs.ವಾರದ ದಿನ

en: Expenses vs. Day of Week
kn: ಖರ್ಚುಗಳು vs.ವಾರದ ದಿನ

en: Shows a piechart with the total income for each day of the week
kn: ವಾರದ ಪ್ರತಿ ದಿನಕ್ಕಾಗಿನ ಒಟ್ಟು ಆದಾಯಗಳನ್ನು ಒಂದು ಪೈನಕ್ಷೆಯ ರೂಪದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ

en: Shows a piechart with the total expenses for each day of the week
kn: ವಾರದ ಪ್ರತಿ ದಿನಕ್ಕಾಗಿನ ಒಟ್ಟು ಖರ್ಚುಗಳನ್ನು ಒಂದು ಪೈನಕ್ಷೆಯ ರೂಪದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ

en: Levels of Subaccounts
kn: ಉಪಮೊತ್ತಗಳ ಮಟ್ಟಗಳು

en: Show Totals
kn: ಮೊತ್ತಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Report on these accounts, if chosen account level allows.
kn: ಈ ಖಾತೆಗಳ ವರದಿ, ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದಲ್ಲಿ ಖಾತೆಯ ಮಟ್ಟವು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: Show the total balance in legend?
kn: ಲೆಜೆಂಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟು ಶಿಲ್ಕನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Report Title
kn: ವರದಿ ಶಿರ್ಷಿಕೆ

en: Title for this report.
kn: ಈ ವರದಿಯ ಶೀರ್ಷಿಕೆ.

en: Boolean Option
kn: ಬೂಲಿಯನ್ ಆಯ್ಕೆ

en: This is a boolean option.
kn: ಇದು ಒಂದು ಬೂಲಿಯನ್ ಆಯ್ಕೆ.

en: Multi Choice Option
kn: ಬಹು ಆಯ್ಕೆಯ ಆಯ್ಕೆ

en: This is a multi choice option.
kn: ಇದು ಒಂದು ಬಹುಆಯ್ಕೆಯ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ.

en: First Option
kn: ಮೊದಲನೆಯ ಆಯ್ಕೆ

en: Second Option
kn: ಎರಡನೆಯ ಆಯ್ಕೆ

en: Third Option
kn: ಮೂರನೆಯ ಆಯ್ಕೆ

en: Fourth Options
kn: ನಾಲ್ಕನೆಯ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: String Option
kn: ವಾಕ್ಯಾಂಶ ಆಯ್ಕೆ

en: This is a string option.
kn: ಇದು ಒಂದು ವಾಕ್ಯಾಂಶ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Just a Date Option
kn: ಕೇವಲ ದಿನಾಂಕದ ಆಯ್ಕೆ

en: This is a date option.
kn: ಇದು ಒಂದು ದಿನಾಂಕದ ಆಯ್ಕೆ.

en: Combo Date Option
kn: ಸಂಯೋಜನಾ ದಿನಾಂಕ ಆಯ್ಕೆ

en: This is a combination date option.
kn: ಇದು ಒಂದು ಸಂಯೋಜನಾ ದಿನಾಂಕದ ಆಯ್ಕೆ.

en: Relative Date Option
kn: ತುಲನಾತ್ಮಕ ದಿನಾಂಕ ಆಯ್ಕೆ

en: This is a relative date option.
kn: ಇದು ಒಂದು ತುಲನಾತ್ಮಕ ದಿನಾಂಕ ಆಯ್ಕೆ.

en: Number Option
kn: ಸಂಖ್ಯೆಯ ಆಯ್ಕೆ

en: This is a number option.
kn: ಇದು ಒಂದು ಸಂಖ್ಯೆಯ ಆಯ್ಕೆ.

en: Background Color
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ

en: This is a color option.
kn: ಇದು ಒಂದು ಬಣ್ಣದ ಆಯ್ಕೆ.

en: An account list option
kn: ಒಂದು ಖಾತೆ ಪಟ್ಟಿ ಆಯ್ಕೆ

en: This is an account list option.
kn: ಇದು ಒಂದು ಖಾತೆ ಪಟ್ಟಿ ಆಯ್ಕೆ.

en: A list option
kn: ಒಂದು ಪಟ್ಟಿ ಆಯ್ಕೆ

en: This is a list option.
kn: ಇದು ಒಂದು ಪಟ್ಟಿಯ ಆಯ್ಕೆ.

en: The Good
kn: ಒಳ್ಳೆಯದು

en: The Bad
kn: ಕೆಟ್ಟದ್ದು

en: The Ugly
kn: ಅತಿ ಕೆಟ್ಟದ್ದು

en: Testing
kn: ಪರೀಕ್ಷಣೆ

en: The current time is ~a.
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಮಯವು ~a ಆಗಿದೆ.

en: The boolean option is ~a.
kn: ಬೂಲಿಯನ್ ಆಯ್ಕೆಯು ~a ಆಗಿರುತ್ತದೆ.

en: true
kn: ಸತ್ಯ

en: false
kn: ಅಸತ್ಯ

en: The multi-choice option is ~a.
kn: ಬಹು-ಆಯ್ಕೆಯ ಆಯ್ಕೆಯು ~a ಆಗಿದೆ.

en: The string option is ~a.
kn: ಪದಪುಂಜ ಆಯ್ಕೆಯು ~a ಆಗಿದೆ.

en: The date option is ~a.
kn: ದಿನಾಂಕದ ಆಯ್ಕೆಯು ~a ಆಗಿದೆ.

en: The relative date option is ~a.
kn: ತುಲನಾತ್ಮಕ ದಿನಾಂಕ ಆಯ್ಕೆಯು ~a ಆಗಿದೆ.

en: The combination date option is ~a.
kn: ಸಂಯೋಜನಾ ದಿನಾಂಕ ಆಯ್ಕೆಯು ~a ಆಗಿದೆ.

en: The number option is ~a.
kn: ಸಂಖ್ಯೆಯ ಆಯ್ಕೆಯು ~a ಆಗಿದೆ.

en: The number option formatted as currency is ~a.
kn: ಕರೆನ್ಸಿಯಾಗಿ ಬದಲಾಯಿಸಲಾದ ಆಯ್ಕೆಯ ಸಂಖ್ಯೆಯು ~a ಆಗಿದೆ.

en: Items you selected:
kn: ನೀವು ಆರಿಸಿದ ಅಂಶಗಳು:

en: List items selected
kn: ಪಟ್ಟಿಯ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: (You selected no list items.)
kn: (ನೀವು ಯಾವುದೆ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ.)

en: You have selected no accounts.
kn: ನೀವು ಯಾವುದೆ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ.

en: Display help
kn: ನೆರವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Tax Report / TXF Export
kn: ತೆರಿಗೆ ವರದಿ / ಟಿಎಕ್ಸ್ಎಫ್ ರಫ್ತು

en: Alternate Period
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಅವಧಿ

en: Override or modify From: & To:.
kn: ಇಂದ: ಮತ್ತು ಗೆ: ಅನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸು ಅಥವ ಮಾರ್ಪಡಿಸು.

en: Use From - To
kn: ಇಂದ - ಗೆ ಉಪಯೋಗಿಸಿ

en: Last Year
kn: ಹಿಂದಿನ ವರ್ಷ

en: Select Accounts (none = all)
kn: ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ (ಯಾವುದು ಇಲ್ಲ = ಎಲ್ಲಾ)

en: Select accounts.
kn: ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಆರಿಸು.

en: Suppress $0.00 values
kn: $೦.೦೦ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಚಿ

en: $0.00 valued Accounts won't be printed.
kn: $೦.೦೦ ಮೌಲ್ಯದ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Print Full account names
kn: ಪೂರ್ಣ ಖಾತೆ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು

en: Print all Parent account names.
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪೋಷಕ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು.

en: WARNING: There are duplicate TXF codes assigned to some accounts. Only TXF codes with payer sources may be repeated.
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ: ಕೆಲವು ಖಾತೆಗಳಿಗೆ ನಿಯೋಜಿಸಲಾದ ನಕಲಿ ಟಿಎಕ್ಸ್ಎಫ್ ಸಂಕೇತಗಳಿವೆ. ಪಾವತಿಸುವವರ ಮೂಲದೊಂದಿಗೆ ಕೇವಲ ಟಿಎಕ್ಸ್ಎಫ್ ಸಂಕೇತಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಪುನರಾವರ್ತಿಸಬಹುದು.

en: Period from ~a to ~a
kn: ~a ಇಂದ ~a ಗೆ ಅವಧಿ

en: Tax Report & XML Export
kn: ತೆರಿಗೆ ವರದಿ ಹಾಗು ಎಕ್ಸ್ಎಮ್ಎಲ್ ರಫ್ತು

en: Taxable Income / Deductible Expenses / Export to .XML file
kn: ತೆರಿಗೆಹಾಕಬಹುದಾದ ಆದಾಯ / ಹಿಡಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಿರುವ ಖರ್ಚುಗಳು / .XML ಕಡತಕ್ಕೆ ರಫ್ತುಮಾಡು

en: Taxable Income / Deductible Expenses
kn: ತೆರಿಗೆಹಾಕಬಹುದಾದ ಆದಾಯ / ಹಿಡಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಿರುವ ಖರ್ಚುಗಳು

en: This report shows your Taxable Income and Deductible Expenses.
kn: ಈ ವರದಿಯು ನಿಮ್ಮ ತೆರಿಗೆಹಾಕಬಹುದಾದ ಆದಾಯ ಹಾಗು ಹಿಡಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಿರುವ ಖರ್ಚುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

en: XML
kn: ಎಕ್ಸ್ಎಮ್ಎಲ್

en: This page shows your Taxable Income and Deductible Expenses.
kn: ಈ ಪುಟವು ನಿಮ್ಮ ತೆರಿಗೆಹಾಕಬಹುದಾದ ಆದಾಯ ಹಾಗು ಹಿಡಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಿರುವ ಖರ್ಚುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Tax Schedule Report/TXF Export
kn: ತೆರಿಗೆ ಅನುಸೂಚಿತ ವರದಿ/TXF ರಫ್ತು

en: $0.00 valued Tax codes won't be printed.
kn: $೦.೦೦ ಮೌಲ್ಯದ ತೆರಿಗೆ ಸಂಕೇತಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Do not print full account names
kn: ಖಾತೆಯ ಪೂರ್ಣ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಬೇಡ

en: Do not print all Parent account names.
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪೋಷಕ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಬೇಡ:

en: Print all Transfer To/From Accounts
kn: ಎಲ್ಲಾ ವರ್ಗಾವಣೆಯ ಗೆ/ಇಂದ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು

en: Print all split details for multi-split transactions.
kn: ಬಹು-ವಿಭಜನ ವ್ಯವಹಾರಗಳಿಗಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ ವಿಭಜನ ವಿವರಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು.

en: Print TXF export parameters
kn: ಟಿಎಕ್ಸ್ಎಫ್ ರಫ್ತು ನಿಯತಾಂಕಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು

en: Show TXF export parameters for each TXF code/account on report.
kn: ವರದಿಯಲ್ಲಿನ ಪ್ರತಿ TXF ಸಂಕೇತ/ಖಾತೆಗಾಗಿನ TXF ರಫ್ತಿನ ನಿಯತಾಂಕಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Do not print T-Num:Memo data
kn: T-Num:ಮೆಮೊ ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಬೇಡ

en: Do not print T-Num:Memo data for transactions.
kn: ವ್ಯವಹಾರಗಳಿಗಾಗಿ T-Num:ಮೆಮೊ ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಬೇಡ.

en: Do not print Action:Memo data
kn: ಕ್ರಿಯೆ:ಮೆಮೊ ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಬೇಡ

en: Do not print Action:Memo data for transactions.
kn: ವ್ಯವಹಾರಗಳಿಗಾಗಿ ಕ್ರಿಯೆ:ಮೆಮೊ ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಬೇಡ.

en: Do not print transaction detail
kn: ವ್ಯವಹಾರದ ವಿವರವನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಬೇಡ

en: Do not print transaction detail for accounts.
kn: ಖಾತೆಗಳಿಗಾಗಿನ ವ್ಯವಹಾರದ ವಿವರವನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಬೇಡ.

en: Do not use special date processing
kn: ವಿಶೇಷ ದಿನಾಂಕ ಸಂಸ್ಕರಣೆಯನ್ನು ಬಳಸಬೇಡ

en: Do not print transactions out of specified dates.
kn: ನಿಶ್ಚಿತ ದಿನಾಂಕಗಳಿಂದ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಬೇಡ.

en: Currency conversion date
kn: ಕರೆನ್ಸಿ ಪರಿವರ್ತನೆ ದಿನಾಂಕ

en: Select date to use for PriceDB lookups.
kn: PriceDB ನೋಡುವಿಕೆಗಳಿಗಾಗಿ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Tax Schedule Report & TXF Export
kn: ತೆರಿಗೆ ಅನುಸೂಚಿ ವರದಿ ಹಾಗು ಟಿಎಕ್ಸ್ಎಫ್ ರಫ್ತು

en: Taxable Income/Deductible Expenses with Transaction Detail/Export to .TXF file
kn: .TXF ಕಡತಕ್ಕೆ ವ್ಯವಹಾರ ವಿವರ/ರಫ್ತಿನೊಂದಿಗೆ ತೆರಿಗೆಹಾಕಬಹುದಾದ ಆದಾಯ/ಹಿಡಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಿರುವ ಖರ್ಚುಗಳು

en: Taxable Income/Deductible Expenses
kn: ತೆರಿಗೆಹಾಕಬಹುದಾದ ಆದಾಯ/ಹಿಡಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಿರುವ ಖರ್ಚುಗಳು

en: This report shows transaction detail for your accounts related to Income Taxes.
kn: ಈ ವರದಿಯು ನಿಮ್ಮ ಆದಾಯ ತೆರಿಗೆಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಖಾತೆಗೆ ವ್ಯವಹಾರದ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

en: This page shows transaction detail for relevant Income Tax accounts.
kn: ಈ ಪುಟವು ಸೂಕ್ತವಾದ ಆದಾಯ ತೆರಿಗೆ ಖಾತೆಗಳಿಗಾಗಿನ ವ್ಯವಹಾರದ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Income Piechart
kn: ಆದಾಯ ಪೈನಕ್ಷೆ

en: Expense Piechart
kn: ಖರ್ಚು ಪೈನಕ್ಷೆ

en: Asset Piechart
kn: ಆಸ್ತಿ ಪೈನಕ್ಷೆ

en: Liability Piechart
kn: ಹೊಣೆಗಾರಿಕೆ ಪೈನಕ್ಷೆ

en: Shows a piechart with the Income per given time interval
kn: ಪ್ರತಿ ನಿಗದಿತ ಕಾಲಾವಧಿಯಲ್ಲಿನ ಆದಾಯದ ಒಂದು ಪೈನಕ್ಷೆಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ

en: Shows a piechart with the Expenses per given time interval
kn: ಪ್ರತಿ ನಿಗದಿತ ಕಾಲಾವಧಿಯಲ್ಲಿನ ಖರ್ಚುಗಳ ಒಂದು ಪೈನಕ್ಷೆಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ

en: Shows a piechart with the Assets balance at a given time
kn: ಒಂದು ನಿಗದಿತ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಆಸ್ತಿಗಳ ಶಿಲ್ಕಿನ ಒಂದು ಪೈನಕ್ಷೆಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ

en: Shows a piechart with the Liabilities balance at a given time
kn: ಒಂದು ನಿಗದಿತ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಹೊಣೆಗಾರಿಕೆ ಶಿಲ್ಕಿನ ಒಂದು ಪೈನಕ್ಷೆಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ

en: Income Accounts
kn: ಆದಾಯ ಖಾತೆಗಳು

en: Expense Accounts
kn: ಖರ್ಚಿನ ಖಾತೆಗಳು

en: Assets
kn: ಆಸ್ತಿಗಳು

en: Liabilities
kn: ಹೊಣೆಗಾರಿಕೆಗಳು

en: Show Percents
kn: ಶೇಕಡಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Maximum Slices
kn: ಗರಿಷ್ಟ ಹೋಳುಗಳು

en: Sort Method
kn: ವಿಂಗಡಣೆಯ ವಿಧಾನ

en: Show Average
kn: ಸರಾಸರಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Select whether the amounts should be shown over the full time period or rather as the average e.g. per month.
kn: ಮೊತ್ತಗಳನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಮಯದ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಬೇಕೆ ಅಥವ ಸರಾಸರಿಯಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಬೇಕೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಆರಿಸಿ ಉದಾ. ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳು.

en: No Averaging
kn: ಸರಾಸರಿ ಬೇಡ

en: Maximum number of levels in the account tree displayed.
kn: ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತಿರುವ ಖಾತೆಯ ವೃಕ್ಷದಲ್ಲಿನ ಗರಿಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಮಟ್ಟಗಳು.

en: Show the full account name in legend?
kn: ಲೆಜೆಂಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣ ಖಾತೆಯ ಹೆಸರನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Show the percentage in legend?
kn: ಲೆಜೆಂಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಶತವನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Maximum number of slices in pie.
kn: ಪೈನಲ್ಲಿನ ಗರಿಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆಯ ತುಂಡುಗಳು.

en: Yearly Average
kn: ವಾರ್ಷಿಕ ಸರಾಸರಿ

en: Monthly Average
kn: ತಿಂಗಳ ಸರಾಸರಿ

en: Weekly Average
kn: ವಾರದ ಸರಾಸರಿ

en: Balance at ~a
kn: ~a ನಲ್ಲಿನ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌

en: Account Summary
kn: ಖಾತೆ ಸಾರಾಂಶ

en: Future Scheduled Transactions Summary
kn: ಭವಿಷ್ಯದ ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರಗಳ ಸಾರಾಂಶ

en: Depth limit behavior
kn: ಆಳದ ಮಿತಿ ವರ್ತನೆ

en: How to treat accounts which exceed the specified depth limit (if any).
kn: ನಿಶ್ಚಿತ ಆಳದ ಮಿತಿಯನ್ನು ಮೀರುವ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಪರಿಗಣಿಸಬೇಕು (ಯಾವುದಾದರೂ ಇದ್ದಲ್ಲಿ).

en: Show the total balance, including balances in subaccounts, of any account at the depth limit.
kn: ಆಳದ ಮಿತಿಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆ ಖಾತೆಯ ಉಪಖಾತೆಗಳಲ್ಲಿನ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ಗಳೂ ಸೇರಿದಂತೆ, ಒಟ್ಟಾರೆ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Parent account balances
kn: ಮೂಲ ಖಾತೆಯ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ಗಳು

en: Parent account subtotals
kn: ಮೂಲ ಖಾತೆಯ ಉಪಮೊತ್ತಗಳು

en: Include accounts with zero total balances
kn: ಶೂನ್ಯ ಮೊತ್ತದ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಳ್ಳಿಸು

en: Include accounts with zero total (recursive) balances in this report.
kn: ಈ ವರದಿಯಲ್ಲಿ ಶೂನ್ಯ ಮೊತ್ತದ (ಪುನರಾವರ್ತಿತ) ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸು.

en: Omit zero balance figures
kn: ಶೂನ್ಯ ಶಿಲ್ಕಿನ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಕಡೆಗಣಿಸು

en: Show blank space in place of any zero balances which would be shown.
kn: ತೋರಿಸಬೇಕಿರುವ ಯಾವುದೆ ಸೊನ್ನೆಯಲ್ಲದ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ಗಳ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಖಾಲಿ ಜಾಗವನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Show accounting-style rules
kn: ಅಕೌಂಟಿಂಗ್ ಶೈಲಿಯ ಅಡ್ಡಗೆರೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Use rules beneath columns of added numbers like accountants do.
kn: ಅಕೌಂಟೆಂಟ್‌ಗಳು ಮಾಡುವಂತೆ, ಸೇರಿಸಲಾದ ಸಂಖ್ಯೆಗಳ ಲಂಬಸಾಲುಗಳ ಕೆಳಗೆ ಗೆರೆಗಳನ್ನು (ರೂಲ್ಸ್) ಬಳಸಿ.

en: Display accounts as hyperlinks
kn: ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಹೈಪರ್ಲಿಂಕ್‌ಗಳಂತೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸು

en: Shows each account in the table as a hyperlink to its register window.
kn: ಕೋಷ್ಟಕದಲ್ಲಿನ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಖಾತೆಯನ್ನೂ ಸಹ ಅದರ ರಿಜಸ್ಟರ್ ಕಿಟಕಿಯ ಹೈಪರ್‌ಲಿಂಕ್ ಆಗಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Show an account's balance.
kn: ಒಂದು ಖಾತೆಯ ಶಿಲ್ಕನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Show an account's account code.
kn: ಖಾತೆಯ ಖಾತೆ ಸಂಕೇತವನ್ನು ತೋರಿಸು .

en: Show an account's account type.
kn: ಖಾತೆಯ ಖಾತೆ ಬಗೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Account Description
kn: ಖಾತೆ ವಿವರಣೆ

en: Show an account's description.
kn: ಖಾತೆ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Account Notes
kn: ಖಾತೆಯ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Show an account's notes.
kn: ಖಾತೆಯ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Commodities
kn: ಸರಕುಗಳು

en: Show Foreign Currencies
kn: ವಿದೇಶಿ ಕರೆನ್ಸಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Display any foreign currency amount in an account.
kn: ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆ ವಿದೇಶಿ ಕರೆನ್ಸಿಯ ಮೊತ್ತವನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Show Exchange Rates
kn: ವಿನಿಮಯ ದರಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show the exchange rates used.
kn: ಬಳಸಲಾದ ವಿನಿಮಯ ದರಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Recursive Balance
kn: ಪುನರಾವರ್ತಿತ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌

en: Raise Accounts
kn: ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಏರಿಸು

en: Omit Accounts
kn: ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಬಿಡು

en: Account title
kn: ಖಾತೆಯ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Advanced Portfolio
kn: ಪ್ರೌಢ ಬಂಡವಾಳಪಟ್ಟಿ

en: Share decimal places
kn: ಶೇರಿನ ದಶಾಂಶ ಸ್ಥಾನಗಳು

en: Include accounts with no shares
kn: ಶೇರುಗಳು ಇಲ್ಲದ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಳ್ಳಿಸು

en: Show ticker symbols
kn: ಟಿಕರ್ ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show listings
kn: ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show prices
kn: ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show number of shares
kn: ಷೇರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Basis calculation method
kn: ಮೂಲ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಪದ್ದತಿ

en: Set preference for price list data
kn: ಬೆಲೆ ಪಟ್ಟಿ ದತ್ತಾಂಶಕ್ಕಾಗಿ ಆದ್ಯತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: How to report brokerage fees
kn: ಮಧ್ಯವರ್ತಿ ಶುಲ್ಕಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ವರದಿ ಮಾಡಬೇಕು

en: Basis calculation method.
kn: ಮೂಲ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಪದ್ದತಿ.

en: Prefer use of price editor pricing over transactions, where applicable.
kn: ಅನ್ವಯಿಸುವ ಕಡೆಯಲ್ಲೆಲ್ಲಾ, ವ್ಯವಹಾರಗಳ ಬದಲಿಗೆ ಬೆಲೆಯ ಪರಿಷ್ಕಾರಕದ ಬೆಲೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: How to report commissions and other brokerage fees.
kn: ಕಮಿಶನ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಇತರೆ ಮಧ್ಯವರ್ತಿ ಶುಲ್ಕಗಳನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡಬೇಕು.

en: Include in basis
kn: ಮೂಲದಲ್ಲಿ ಸೇರ್ಪಡಿಸು

en: Display the ticker symbols.
kn: ಟಿಕರ್ ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Display exchange listings.
kn: ವಿನಿಮಯ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Display numbers of shares in accounts.
kn: ಶೇರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಖಾತೆಗಳಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಬೇಕೆ.

en: The number of decimal places to use for share numbers.
kn: ಶೇರಿನ ಸಂಖ್ಯೆಗಳಿಗಾಗಿ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ದಶಾಂಶದ ಸ್ಥಾನದ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: Display share prices.
kn: ಶೇರಿನ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Stock Accounts to report on.
kn: ವರದಿ ಮಾಡಬೇಕಿರುವ ಸ್ಟಾಕ್ ಖಾತೆಗಳು.

en: Include accounts that have a zero share balances.
kn: ಶೂನ್ಯ ಷೇರು ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ಗಳನ್ನೊಳಗೊಂಡ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಳ್ಳಿಸು

en: Listing
kn: ಪಟ್ಟಿ

en: Basis
kn: ಮೂಲ

en: Money In
kn: ಹಣ ಒಳಕ್ಕೆ

en: Money Out
kn: ಹಣ ಹೊರಕ್ಕೆ

en: Realized Gain
kn: ನಗದುಗೊಳಿಸಲಾದ ಲಾಭ

en: Unrealized Gain
kn: ನಗದುಗೊಳಿಸಲಾಗದ ಲಾಭ

en: Total Gain
kn: ಒಟ್ಟು ಗಳಿಕೆ

en: Rate of Gain
kn: ಲಾಭದ ದರ

en: Total Return
kn: ಒಟ್ಟು ಪ್ರತಿಫಲ

en: Rate of Return
kn: ಪ್ರತಿಫಲದ ದರ

en: * this commodity data was built using transaction pricing instead of the price list.
kn: * ಈ ಸರಕಿನ (ಕಮಾಡಿಟಿ) ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಬೆಲೆಯ ಪಟ್ಟಿಯ ಬದಲಿಗೆ ವ್ಯವಹಾರದ ಬೆಲೆಯ ಮೇಲೆ ನಿರ್ಮಿತವಾಗಿದೆ

en: If you are in a multi-currency situation, the exchanges may not be correct.
kn: ನೀವು ಬಹು-ಕರೆನ್ಸಿ ಸನ್ನಿವೇಶದಲ್ಲಿ ಇದ್ದರೆ, ವಿನಿಮಯಗಳು ಸರಿಯಾಗಿರದೆ ಇರಬಹುದು.

en: ** this commodity has no price and a price of 1 has been used.
kn: ** ಈ ಸರಕು (ಕಮಾಡಿಟಿ) ಯಾವುದೆ ಬೆಲೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ೧ ರ ಬೆಲೆಯನ್ನು ಬಳಸಲಾಗಿದೆ.

en: Report on these accounts.
kn: ಈ ವರದಿಗಳಲ್ಲಿನ ಖಾತೆಗಳು.

en: Data markers?
kn: ದತ್ತಾಂಶ ಗುರುತುಗಳು?

en: Display a mark for each data point.
kn: ಪ್ರತಿಯೊಂದು ದತ್ತಾಂಶ ಬಿಂದುವಿಗೂ ಸಹ ಒಂದು ಗುರುತನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Balance Sheet
kn: ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ ಹಾಳೆ

en: Balance Sheet Date
kn: ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ ಹಾಳೆಯ ದಿನಾಂಕ

en: Single column Balance Sheet
kn: ಒಂದು ಲಂಬಸಾಲಿನ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ ಹಾಳೆ

en: Print liability/equity section in the same column under the assets section as opposed to a second column right of the assets section.
kn: ಹೊಣೆಗಾರಿಕೆ/ಈಕ್ವಿಟಿಯನ್ನು ಸ್ವತ್ತುಗಳ ವಿಭಾಗದ ಬಲಭಾಗದಲ್ಲಿನ ಎರಡನೆ ಲಂಬಸಾಲಿನ ಬದಲಿಗೆ ಸ್ವತ್ತುಗಳ ವಿಭಾಗದ ಅಡಿಯಲ್ಲಿನ ಅದೇ ಲಂಬಸಾಲಿನ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಮುದ್ರಿಸು.

en: Flatten list to depth limit
kn: ಆಳದ ಮಿತಿಗೆ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸಪಾಟುಗೊಳಿಸಿ

en: Displays accounts which exceed the depth limit at the depth limit.
kn: ಆಳದ ಮಿತಿಯಲ್ಲಿ ಆಳದ ಮಿತಿಗೂ ಮೀರುವ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Label the assets section
kn: ಆಸ್ತಿಗಳ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಲೇಬಲ್ ಮಾಡಿ

en: Whether or not to include a label for the assets section.
kn: ಸ್ವತ್ತುಗಳ ವಿಭಾಗಕ್ಕಾಗಿನ ಲೇಬಲ್ ಅನ್ನು ಸೇರ್ಪಡಿಸಬೇಕೆ ಅಥವ ಬೇಡವೆ.

en: Include assets total
kn: ಆಸ್ತಿಗಳ ಮೊತ್ತವನ್ನೊಳಗೊಳ್ಳಿಸು

en: Whether or not to include a line indicating total assets.
kn: ಒಟ್ಟು ಸ್ವತ್ತುಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸುವ ಒಂದು ಗೆರೆಯನ್ನು ಸೇರ್ಪಡಿಸಬೇಕೆ ಅಥವ ಬೇಡವೆ.

en: Use standard US layout
kn: ಶಿಷ್ಟ US ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Report section order is assets/liabilities/equity (rather than assets/equity/liabilities).
kn: ವರದಿ ವಿಭಾಗದ ಕ್ರಮವು ಸ್ವತ್ತುಗಳು/ಹೊಣೆಗಾರಿಕೆಗಳು/ಈಕ್ವಿಟಿ (ಸ್ವತ್ತುಗಳು/ಈಕ್ವಿಟಿ/ಹೊಣೆಗಾರಿಕೆಗಳ ಬದಲಿಗೆ).

en: Label the liabilities section
kn: ಹೊಣೆಗಾರಿಕೆಗಳ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಲೇಬಲ್ ಮಾಡಿ

en: Whether or not to include a label for the liabilities section.
kn: ಹೊಣೆಗಾರಿಕೆ ವಿಭಾಗಕ್ಕಾಗಿನ ಲೇಬಲ್ ಅನ್ನು ಸೇರ್ಪಡಿಸಬೇಕೆ ಅಥವ ಬೇಡವೆ.

en: Include liabilities total
kn: ಹೊಣೆಗಾರಿಕೆಗಳ ಮೊತ್ತವನ್ನೊಳಗೊಳ್ಳಿಸು

en: Whether or not to include a line indicating total liabilities.
kn: ಒಟ್ಟು ಹೊಣೆಗಾರಿಕೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುವ ಒಂದು ಗೆರೆಯನ್ನು ಸೇರ್ಪಡಿಸಬೇಕೆ ಅಥವ ಬೇಡವೆ.

en: Label the equity section
kn: ಇಕ್ವಿಟಿ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಲೇಬಲ್ ಮಾಡಿ

en: Whether or not to include a label for the equity section.
kn: ಈಕ್ವಿಟಿ ವಿಭಾಗಕ್ಕಾಗಿನ ಲೇಬಲ್ ಅನ್ನು ಸೇರ್ಪಡಿಸಬೇಕೆ ಅಥವ ಬೇಡವೆ.

en: Include equity total
kn: ಈಕ್ವಿಟಿಯ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಒಳಗೊಳ್ಳಿಸು

en: Whether or not to include a line indicating total equity.
kn: ಒಟ್ಟು ಈಕ್ವಿಟಿಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುವ ಒಂದು ಗೆರೆಯನ್ನು ಸೇರ್ಪಡಿಸಬೇಕೆ ಅಥವ ಬೇಡವೆ.

en: Total Liabilities
kn: ಒಟ್ಟು ಹೊಣೆಗಾರಿಕೆಗಳು

en: Total Assets
kn: ಒಟ್ಟು ಆಸ್ತಿಗಳು

en: Retained Losses
kn: ಇರಿಸಿಕೊಂಡ ನಷ್ಟಗಳು

en: Trading Gains
kn: ವ್ಯಾಪಾರದ (ಟ್ರೇಡಿಂಗ್) ಗಳಿಕೆಗಳು

en: Trading Losses
kn: ವ್ಯಾಪಾರದ (ಟ್ರೇಡಿಂಗ್) ನಷ್ಟಗಳು

en: Unrealized Gains
kn: ನಗದುಗೊಳಿಸಲಾಗದ ಲಾಭಗಳು

en: Unrealized Losses
kn: ನಗದುಗೊಳಿಸಲಾಗದ ನಷ್ಟಗಳು

en: Total Equity
kn: ಒಟ್ಟು ಈಕ್ವಿಟಿ

en: Total Liabilities & Equity
kn: ಒಟ್ಟು ಹೊಣೆಗಾರಿಕೆ ಮತ್ತು ಈಕ್ವಿಟಿ

en: Balance Sheet (eguile)
kn: ಸಂತುಲಿತ ತಃಖ್ತೆ (eguile)

en: Exclude accounts with zero total balances
kn: ಶೂನ್ಯ ಒಟ್ಟು ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ಗಳೊಂದಿಗಿನ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಹೊರತಾಗಿಸು

en: Exclude non-top-level accounts with zero balance and no non-zero sub-accounts.
kn: ಸೊನ್ನೆ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸನ್ನು ಮತ್ತು ಸೊನ್ನೆಯಲ್ಲದ ಉಪ-ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಮೇಲ್ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಇರದ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸು.

en: Negative amount format
kn: ಋಣ ಮೊತ್ತದ ವಿನ್ಯಾಸ

en: The formatting to use for negative amounts: with a leading sign, or enclosing brackets.
kn: ಋಣ ಮೊತ್ತಗಳಿಗಾಗಿ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ವಿನ್ಯಾಸ: ಒಂದು ಮುಂದಿರುವ ಚಿಹ್ನೆಯೊಂದಿಗೆ, ಅಥವ ಮುಚ್ಚಲಾದ ಆವರಣ ಚಿಹ್ನೆಗಳೊಂದಿಗೆ.

en: Font family
kn: ಲಿಪಿಶೈಲಿ ಪರಿವಾರ

en: Font definition in CSS font-family format.
kn: CSS ಲಿಪಿಶೈಲಿ-ಪರಿವಾರದಲ್ಲಿ ಲಿಪಿಶೈಲಿಯ ವಿವರಣೆ.

en: Font size
kn: ಲಿಪಿಶೈಲಿಯ ಗಾತ್ರ

en: Font size in CSS font-size format (e.g. "medium" or "10pt").
kn: CSS ಲಿಪಿಶೈಲಿ-ಗಾತ್ರದ ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ಲಿಪಿಶೈಲಿಯ ಗಾತ್ರ (ಉದಾ. "medium" ಅಥವ "10pt").

en: Template file
kn: ಮಾದರಿ ಕಡತ

en: The file name of the eguile template part of this report. This file must be in your .gnucash directory, or else in its proper place within the GnuCash installation directories.
kn: ಈ ವರದಿಯ ಭಾಗವಾದಂತಹ eguile ಮಾದರಿಯ ಕಡತದ ಹೆಸರು. ಇದು ನಿಮ್ಮ .gnucash ಕೋಶದಲ್ಲಿರಬೇಕು, ಅಥವ ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಕೋಶಗಳ ಒಳಗೆ ಸೂಕ್ತವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಇರಬೇಕು.

en: CSS stylesheet file
kn: ಸಿಎಸ್‌ಎಸ್ ಶೈಲಿಹಾಳೆ ಕಡತ

en: The file name of the CSS stylesheet to use with this report. If specified, this file should be in your .gnucash directory, or else in its proper place within the GnuCash installation directories.
kn: ಈ ವರದಿಯೊಂದಿಗೆ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ CSS ಶೈಲಿಹಾಳೆಯ ಕಡತದ ಹೆಸರು. ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದ್ದರೆ ಇದು ನಿಮ್ಮ .gnucash ಕೋಶದಲ್ಲಿರಬೇಕು, ಅಥವ ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಕೋಶಗಳ ಒಳಗೆ ಸೂಕ್ತವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಇರಬೇಕು.

en: Extra Notes
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Notes added at end of invoice -- may contain HTML markup.
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ನೋಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ -- HTML ಮಾರ್ಕಅಪ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು.

en: (Development version -- don't rely on the numbers on this report without double-checking them.<br>Change the 'Extra Notes' option to get rid of this message)
kn: (ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಆವೃತ್ತಿ -- ಈ ವರದಿಯಲ್ಲಿನ ಸಂಖ್ಯೆಗಳ ಎರಡು-ಬಾರಿ ಪರಿಶೀಲಿಸದ ಹೊರತು ಅವುಗಳನ್ನು ನೆಚ್ಚಿಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ.<br>ಈ ಸಂದೇಶವನ್ನು ತೊಲಗಿಸಲು 'ಹೆಚ್ಚಿನ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು' ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ)

en: Imbalance
kn: ಅಸಮತೋಲನ

en: Orphan
kn: ಆರ್ಫನ್

en: Balance Sheet using eguile-gnc
kn: eguile-gnc ಅನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಸಂತುಲಿತ ತಃಖ್ತೆ (ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್ ಶೀಟ್)

en: Display a balance sheet (using eguile template)
kn: ಒಂದು ಸಂತುಲಿತ ತಃಖ್ತೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು (eguile ಮಾದರಿಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು)

en: Common Currency
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಕರೆನ್ಸಿ

en: Total For
kn: ಇದರ ಮೊತ್ತಕ್ಕಾಗಿ

en: Asset
kn: ಆಸ್ತಿ

en: Liability
kn: ಹೊಣೆಗಾರಿಕೆ

en: Expense
kn: ಖರ್ಚು

en: Net Income
kn: ನಿವ್ವಳ ಆದಾಯ

en: Budget Balance Sheet
kn: ಮುಂಗಡಪತ್ರ ಶಿಲ್ಕಿನ ಹಾಳೆಗಳು

en: Include new/existing totals
kn: ಹೊಸ/ಅಸ್ತಿತ್ವದ ಮೊತ್ತಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಳ್ಳಿಸು

en: Whether or not to include lines indicating change in totals introduced by budget.
kn: ಮುಂಗಡಪತ್ರದಿಂದ ಪರಿಚಯಿಸಲಾದ ಒಟ್ಟು ಮೊತ್ತಗಳಲ್ಲಿನ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸುವ ಗೆರೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಳ್ಳಿಸಬೇಕೆ ಅಥವ ಬೇಡವೆ.

en: Budget to use.
kn: ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಮುಂಗಡಪತ್ರ.

en: Existing Assets
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಆಸ್ತಿಗಳು

en: Allocated Assets
kn: ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾದ ಆಸ್ತಿಗಳು

en: Unallocated Assets
kn: ನಿಗದಿಪಡಿಸದ ಆಸ್ತಿಗಳು

en: Existing Liabilities
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಹೊಣೆಗಾರಿಕೆಗಳು

en: New Liabilities
kn: ಹೊಸ ಹೊಣೆಗಾರಿಕೆಗಳು

en: Existing Retained Earnings
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿಕೊಂಡ ಗಳಿಕೆಗಳು

en: Existing Retained Losses
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿಕೊಂಡ ನಷ್ಟಗಳು

en: New Retained Earnings
kn: ಹೊಸ ಇರಿಸಿಕೊಂಡ ಗಳಿಕೆಗಳು

en: New Retained Losses
kn: ಹೊಸ ಇರಿಸಿಕೊಂಡ ನಷ್ಟಗಳು

en: Total Retained Earnings
kn: ಒಟ್ಟು ಇರಿಸಿಕೊಂಡ ಗಳಿಕೆಗಳು

en: Total Retained Losses
kn: ಒಟ್ಟು ಇರಿಸಿಕೊಂಡ ನಷ್ಟಗಳು

en: Existing Equity
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಈಕ್ವಿಟಿ

en: New Equity
kn: ಹೊಸ ಈಕ್ವಿಟಿ

en: Running Sum
kn: ಚಾಲನಾ ಮೊತ್ತ

en: Range start
kn: ವ್ಯಾಪ್ತಿ ಪ್ರಾರಂಭ

en: Select a budget period type that starts the reporting range.
kn: ವರದಿ ಮಾಡುವ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯು ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುವ ಒಂದು ಮುಂಗಡಪತ್ರದ ಅವಧಿಯ ಬಗೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Exact start period
kn: ನಿಖರ ಆರಂಭದ ಅವಧಿ

en: Select exact period that starts the reporting range.
kn: ವರದಿ ಮಾಡುವ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ಆರಂಭಗೊಳಿಸುವ ಒಂದು ನಿಖರ ಅವಧಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Range end
kn: ವ್ಯಾಪ್ತಿ ಅಂತ್ಯ

en: Select a budget period type that ends the reporting range.
kn: ವರದಿ ಮಾಡುವ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯು ಅಂತ್ಯಗೊಳ್ಳುವ ಒಂದು ಮುಂಗಡಪತ್ರದ ಅವಧಿಯ ಬಗೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Exact end period
kn: ನಿಖರ ಅಂತ್ಯದ ಅವಧಿ

en: Select exact period that ends the reporting range.
kn: ವರದಿ ಮಾಡುವ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ಅಂತ್ಯಗೊಳಿಸುವ ಒಂದು ನಿಖರ ಅವಧಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Last budget period
kn: ಕೊನೆಯ ಮುಂಗಡಪತ್ರದ ಅವಧಿ

en: Manual period selection
kn: ಕೈಯಾರೆ ಅವಧಿಯ (ಪಿರಿಯಡ್) ಆಯ್ಕೆ

en: Calculate as running sum?
kn: ಚಾಲನೆಯ ಮೊತ್ತವಾಗಿ ಲೆಕ್ಕಹಾಕಬೇಕೆ?

en: Actual
kn: ನಿಜವಾಗಿ

en: Budget Flow
kn: ಮುಂಗಡಪತ್ರದ ಹರಿವು

en: Period number.
kn: ಅವಧಿ (ಪಿರಿಯಡ್) ಸಂಖ್ಯೆ.

en: Report for range of budget periods
kn: ಮುಂಗಡಪತ್ರದ ಅವಧಿಗಳ ವ್ಯಾಪ್ತಿಗಾಗಿನ ವರದಿ

en: Create report for a budget period range instead of the entire budget.
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ಮುಂಗಡಪತ್ರದ ಬದಲಿಗೆ ಮುಂಗಡಪತ್ರ ಅವಧಿ ವ್ಯಾಪ್ತಿಗಾಗಿ ವರದಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ.

en: Select a budget period that begins the reporting range.
kn: ವರದಿ ಮಾಡುವ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ಆರಂಭಗೊಳಿಸುವ ಒಂದು ಮುಂಗಡಪತ್ರದ ಅವಧಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Select a budget period that ends the reporting range.
kn: ವರದಿ ಮಾಡುವ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ಅಂತ್ಯಗೊಳಿಸುವ ಒಂದು ಮುಂಗಡಪತ್ರದ ಅವಧಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Label the revenue section
kn: ವರಮಾನದ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಲೇಬಲ್‌ ಮಾಡಿ

en: Whether or not to include a label for the revenue section.
kn: ವರಮಾನದ ವಿಭಾಗಕ್ಕಾಗಿನ ಒಂದು ಲೇಬಲ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಳ್ಳಿಸಬೇಕೆ ಅಥವ ಬೇಡವೆ.

en: Include revenue total
kn: ವರಮಾನದ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಒಳಗೊಳ್ಳಿಸು

en: Whether or not to include a line indicating total revenue.
kn: ಒಟ್ಟು ವರಮಾನವನ್ನು ಸೂಚಿಸುವ ಒಂದು ಗೆರೆಯನ್ನು ಒಳಗೊಳ್ಳಿಸಬೇಕೆ ಅಥವ ಬೇಡವೆ.

en: Label the expense section
kn: ಖರ್ಚಿನ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಲೇಬಲ್‌ ಮಾಡಿ

en: Whether or not to include a label for the expense section.
kn: ವೆಚ್ಚದ ವಿಭಾಗಕ್ಕಾಗಿನ ಒಂದು ಲೇಬಲ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಳ್ಳಿಸಬೇಕೆ ಅಥವ ಬೇಡವೆ.

en: Include expense total
kn: ಖರ್ಚಿನ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Whether or not to include a line indicating total expense.
kn: ಒಟ್ಟಾರೆ ವೆಚ್ಚವನ್ನು ಸೂಚಿಸುವ ಒಂದು ಗೆರೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಬೇಕೆ ಅಥವ ಬೇಡವೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Display as a two column report
kn: ಎರಡು ಲಂಬಸಾಲು ವರದಿಯಾಗಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸು

en: Divides the report into an income column and an expense column.
kn: ವರದಿಯನ್ನು ಆದಾಯ ಲಂಬಸಾಲು ಮತ್ತು ವೆಚ್ಚದ ಲಂಬಸಾಲಾಗಿ ವಿಂಗಡಿಸುತ್ತದೆ.

en: Display in standard, income first, order
kn: ಶಿಷ್ಟ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸು, ಆದಾಯ ಮೊದಲು

en: Causes the report to display in the standard order, placing income before expenses.
kn: ಆದಾಯವು ವೆಚ್ಚಗಳ ಮೊದಲು ಬರುವಂತೆ ವರದಿಯನ್ನು ಶಿಷ್ಟವಾದ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲು ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ.

en: Reporting range end period cannot be less than start period.
kn: ವರದಿಯ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಅಂತ್ಯದ ಅವಧಿಯು ಆರಂಭದ ಅವಧಿಗಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಇರುವಂತಿಲ್ಲ.

en: Revenues
kn: ವರಮಾನಗಳು

en: Total Revenue
kn: ಒಟ್ಟು ವರಮಾನ

en: Total Expenses
kn: ಒಟ್ಟು ಖರ್ಚುಗಳು

en: Net income
kn: ನಿವ್ವಳ ಆದಾಯ

en: Net loss
kn: ನಿವ್ವಳ ನಷ್ಟ

en: Budget Income Statement
kn: ಮುಂಗಡಪತ್ರದ ಆದಾಯದ ವಿವರಣ ಪತ್ರ

en: Budget Profit & Loss
kn: ಮುಂಗಡಪತ್ರದ ಲಾಭ ಮತ್ತು ನಷ್ಟ

en: Budget Report
kn: ಮುಂಗಡಪತ್ರದ ವರದಿ

en: Account Display Depth
kn: ಖಾತೆ ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಆಳ

en: Always show sub-accounts
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ಉಪ-ಖಾತೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show Budget
kn: ಮುಂಗಡಪತ್ರವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Display a column for the budget values.
kn: ಮುಂಗಡಪತ್ರ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ಲಂಬಸಾಲನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Show Actual
kn: ವಾಸ್ತವವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Display a column for the actual values.
kn: ವಾಸ್ತವ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ಲಂಬಸಾಲನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Show Difference
kn: ವ್ಯತ್ಯಾಸವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Display the difference as budget - actual.
kn: ಮುಂಗಡಪತ್ರದ ವ್ಯತ್ಯಾಸದ ರೂಪದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು - ನಿಜವಾದ.

en: Show Column with Totals
kn: ಲಂಬಸಾಲಿನ ಜೊತೆಗೆ ಒಟ್ಟುಮೊತ್ತಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Display a column with the row totals.
kn: ಸಾಲಿನ ಮೊತ್ತಗಳೊಂದಿಗೆ ಒಂದು ಲಂಬಸಾಲನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Include accounts with zero total balances and budget values
kn: ಶೂನ್ಯ ಮೊತ್ತದ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ಹಾಗು ಮುಂಗಡಪತ್ರದ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಳ್ಳಿಸು

en: Include accounts with zero total (recursive) balances and budget values in this report.
kn: ಈ ವರದಿಯಲ್ಲಿನ ಶೂನ್ಯ ಮೊತ್ತದ (ಪುನರಾವರ್ತಿತ) ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ಹಾಗು ಮುಂಗಡಪತ್ರದ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಸೇರ್ಪಡಿಸು.

en: Include collapsed periods before selected.
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವ ಮುನ್ನ ಬೀಳಿಸಲಾದ ಅವಧಿಗಳನ್ನು (ಪಿರಿಯಡ್‌) ಒಳಗೊಳ್ಳಿಸು.

en: Include in report previous periods as single collapsed column (one for all periods before starting)
kn: ಹಿಂದಿನ ಅವಧಿಗಳನ್ನು (ಪಿರಿಯಡ್‌) ಒಂದು ಬೀಳಿಸಲಾದ ಲಂಬಸಾಲಿನ ವರದಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸು (ಆರಂಭಿಸುವ ಮೊದಲು ಎಲ್ಲಾ ಅವಧಿಗಳಿಗಾಗಿ ಒಂದೇ ಇರುವಂತೆ)

en: Include collapsed periods after selected.
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಬೀಳಿಸಲಾದ ಅವಧಿಗಳನ್ನು (ಪಿರಿಯಡ್‌) ಒಳಗೊಳ್ಳಿಸು.

en: Include in report further periods as single collapsed column (one for all periods after ending and to the end of budget range)
kn: ಮುಂಬರುವ ಅವಧಿಗಳನ್ನು (ಪಿರಿಯಡ್‌) ಒಂದು ಬೀಳಿಸಲಾದ ಲಂಬಸಾಲಿನ ವರದಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸು (ಅಂತ್ಯದ ನಂತರ ಎಲ್ಲಾ ಅವಧಿಗಳಿಗಾಗಿ ಒಂದೇ ಇರುವಂತೆ ಮತ್ತು ಮುಂಗಡಪತ್ರದ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಬರುವಂತೆ)

en: Cash Flow
kn: ಹಣದ ಹರಿವು

en: Show Full Account Names
kn: ಪೂರ್ಣ ಖಾತೆಯ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show full account names (including parent accounts).
kn: ಪೂರ್ಣ ಖಾತೆಯ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು (ಮೂಲ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿಕೊಂಡು).

en: ~a and subaccounts
kn: ~a ಹಾಗು ಉಪಖಾತೆಗಳು

en: ~a and selected subaccounts
kn: ~a ಹಾಗು ಆರಿಸಲಾದ ಉಪಖಾತೆಗಳು

en: Money into selected accounts comes from
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಖಾತೆಗಳಿಗೆ ಹಣವು ಇಲ್ಲಿಂದ ಬರುತ್ತದೆ

en: Money out of selected accounts goes to
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಖಾತೆಗಳಲ್ಲಿ ಹಣವು ಇಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ

en: Income Chart
kn: ಆದಾಯದ ನಕ್ಷೆ

en: Expense Chart
kn: ಖರ್ಚಿನ ನಕ್ಷೆ

en: Asset Chart
kn: ಆಸ್ತಿ ನಕ್ಷೆ

en: Liability Chart
kn: ಹೊಣೆಗಾರಿಕೆಯ ನಕ್ಷೆ

en: Income Over Time
kn: ಸಮಯ ಕಳೆದಾಗಿನ ಆದಾಯ

en: Expense Over Time
kn: ಸಮಯ ಕಳೆದಾಗಿನ ಖರ್ಚು

en: Assets Over Time
kn: ಸಮಯ ಕಳೆದಾಗಿನ ಆಸ್ತಿಗಳು

en: Liabilities Over Time
kn: ಸಮಯ ಕಳೆದಾಗಿನ ಹೊಣೆಗಾರಿಕೆಗಳು

en: Show long account names
kn: ಉದ್ದ ಖಾತೆಯ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Maximum Bars
kn: ಅತಿಹೆಚ್ಚು ಪಟ್ಟಿಗಳು

en: Daily Average
kn: ಪ್ರತಿದಿನದ ಸರಾಸರಿ

en: Balances ~a to ~a
kn: ~a ಗೆ ~a ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ಗಳು

en: Grand Total
kn: ಒಟ್ಟು ಮೊತ್ತ

en: The income accounts where the sales and income was recorded.
kn: ಮಾರಾಟ ಹಾಗು ಆದಾಯವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಲಾದ ಆದಾಯ ಖಾತೆಗಳು.

en: The expense accounts where the expenses are recorded which are subtracted from the sales to give the profit.
kn: ಲಾಭವನ್ನು ನೀಡುವಂತೆ ಮಾರಾಟದೊಂದಿಗೆ ಕಳೆದ ಖರ್ಚುಗಳನ್ನು ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಖರ್ಚಿನ ಖಾತೆಗಳು.

en: Show Expense Column
kn: ಖರ್ಚಿನ ಲಂಬಸಾಲನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show the column with the expenses per customer.
kn: ಪ್ರತಿ ಗ್ರಾಹಕನ ವೆಚ್ಚಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಲಂಬಸಾಲನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Show Company Address
kn: ಕಂಪನಿಯ ವಿಳಾಸವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show your own company's address and the date of printing.
kn: ನಿಮ್ಮದೆ ಆದ ಸಂಸ್ಥೆಯ ವಿಳಾಸ ಮತ್ತು ಮುದ್ರಣದ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Show Lines with All Zeros
kn: ಎಲ್ಲಾ ಸೊನ್ನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಸಾಲುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show the table lines with customers which did not have any transactions in the reporting period, hence would show all zeros in the columns.
kn: ವರದಿ ಮಾಡಲಾದ ಅವಧಿಯನ್ನು ಯಾವುದೆ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರದ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಕೋಷ್ಟಕದ ರೇಖೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು, ಹಾಗು ಆ ಮೂಲಕ ಎಲ್ಲಾ ಲಂಬಸಾಲುಗಳಲ್ಲಿ ಸೊನ್ನೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Show Inactive Customers
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Include customers that have been marked inactive.
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಎಂದು ಗುರುತುಹಾಕಲಾದ ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಸೇರ್ಪಡಿಸು.

en: Sort Column
kn: ವಿಂಗಡಣಾ ಲಂಬಸಾಲು

en: Choose the column by which the result table is sorted.
kn: ಯಾವ ಲಂಬಸಾಲಿನ ಮೇರೆಗೆ ಫಲಿತಾಂಶದ ಕೋಷ್ಟಕವನ್ನು ವಿಂಗಡಿಸಲಾಗುವುದೊ ಅದನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Sort Order
kn: ವಿಂಗಡಣಾ ಕ್ರಮ

en: Customer Name
kn: ಗ್ರಾಹಕರ ಹೆಸರು

en: Sales
kn: ಮಾರಾಟ

en: Markup
kn: ಗುರುತು (ಮಾರ್ಕಪ್)

en: No Customer
kn: ಯಾವುದೆ ಗ್ರಾಹಕ ಇಲ್ಲ

en: Customer Summary
kn: ಗ್ರಾಹಕರ ಸಾರಾಂಶ

note: Translators: This statement is about a range of time
en: Equity Statement
kn: ಈಕ್ಟಿಟಿ ವಿವರಣ ಪತ್ರ

en: Report only on these accounts.
kn: ಈ ಖಾತೆಗಳಲ್ಲಿನ ವರದಿಗಳು ಮಾತ್ರ.

en: Closing Entries pattern
kn: ಅಂತ್ಯ ನಮೂದನೆಗಳ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Any text in the Description column which identifies closing entries.
kn: ಮುಚ್ಚುವ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸುವ ವಿವರಣೆಯ ಲಂಬಸಾಲಿನಲ್ಲಿರುವ ಯಾವುದೆ ಪಠ್ಯ.

en: Closing Entries pattern is case-sensitive
kn: ಕೊನೆಯ ನಮೂದನೆಗಳ ವಿನ್ಯಾಸವು ಅಕ್ಷರ-ಸಂವೇದಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ

en: Causes the Closing Entries Pattern match to be case-sensitive.
kn: ಮುಚ್ಚುವ ನಮೂದನೆಗಳ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯು ವಿನ್ಯಾಸವು ಅಕ್ಷರ ಸಂವೇದಿಯಾಗಿರಲು (ಕೇಸ್‌ ಸೆನ್ಸಿಟೀವ್) ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ.

en: Closing Entries Pattern is regular expression
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಎಕ್ಸ್‍ಪ್ರೆಶನ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯ ನಮೂದನೆಗಳ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Causes the Closing Entries Pattern to be treated as a regular expression.
kn: ಮುಚ್ಚುವ ನಮೂದನೆಗಳ ವಿನ್ಯಾಸವು ರೆಗ್ಯುಲರ್ ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ರೆಶನ್‌ ಆಗಿ ಪರಿಗಣಿಸಲು ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ.

en: for Period
kn: ಅವಧಿಗಾಗಿ

en: Capital
kn: ಬಂಡವಾಳ

en: Investments
kn: ಹೂಡಿಕೆಗಳು

en: Withdrawals
kn: ಹಿಂಪಡೆಯುವಿಕೆಗಳು

en: Increase in capital
kn: ಬಂಡವಾಳದಲ್ಲಿ ಏರಿಕೆ

en: Decrease in capital
kn: ಬಂಡವಾಳದಲ್ಲಿ ಇಳಿಕೆ

en: Num/Action
kn: ಸಂಖ್ಯೆ/ಕಾರ್ಯ

en: Running Balance
kn: ಚಾಲನಾ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌

en: Totals
kn: ಮೊತ್ತಗಳು

en: General Ledger
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಲೆಡ್ಜರ್

en: Sorting
kn: ವಿಂಗಡಣೆ

en: Trans Number
kn: ವ್ಯವಹಾರದ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Use Full Account Name
kn: ಖಾತೆಯ ಪೂರ್ಣ ಹೆಸರನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಿ

en: Other Account Name
kn: ಮತ್ತೊಂದು ಖಾತೆಯ ಹೆಸರು

en: Use Full Other Account Name
kn: ಮತ್ತೊಂದು ಖಾತೆಯ ಪೂರ್ಣ ಹೆಸರನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಿ

en: Other Account Code
kn: ಮತ್ತೊಂದು ಖಾತೆ ಸಂಕೇತ

en: Sign Reverses
kn: ಚಿಹ್ನೆ ವಿಲೋಮಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ

en: Primary Key
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಕೀಲಿ

en: Show Full Account Name
kn: ಖಾತೆಯ ಪೂರ್ಣ ಹೆಸರನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Primary Subtotal
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಉಪಮೊತ್ತ

en: Primary Subtotal for Date Key
kn: ದಿನಾಂಕ ಕೀಲಿಗಾಗಿ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಉಪಮೊತ್ತ

en: Primary Sort Order
kn: ಮೊದಲನೆ ವಿಂಗಡಣೆ ಕ್ರಮ

en: Secondary Key
kn: ಎರಡನೆ ಕೀಲಿ

en: Secondary Subtotal
kn: ಎರಡನೆಯ ಉಪಮೊತ್ತ

en: Secondary Subtotal for Date Key
kn: ದಿನಾಂಕ ಕೀಲಿಗಾಗಿ ಎರಡನೆಯ ಉಪಮೊತ್ತ

en: Secondary Sort Order
kn: ಎರಡನೇ ವಿಂಗಡಣೆ ಕ್ರಮ

en: Label the trading accounts section
kn: ಟ್ರೇಡಿಂಗ್ ಖಾತೆಗಳ ವಿಭಾಗಕ್ಕಾಗಿ ಲೇಬಲ್ ಮಾಡಿ

en: Whether or not to include a label for the trading accounts section.
kn: ಟ್ರೇಡಿಂಗ್ ಖಾತೆಗಳ ವಿಭಾಗಗಳಿಗಾಗಿನ ಲೇಬಲ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಳ್ಳಿಸಬೇಕೆ ಅಥವ ಬೇಡವೆ.

en: Include trading accounts total
kn: ಟ್ರೇಡಿಂಗ್ ಖಾತೆಗಳ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಒಳಗೊಳ್ಳಿಸು

en: Whether or not to include a line indicating total trading accounts balance.
kn: ಒಟ್ಟು ಟ್ರೇಡಿಂಗ್ ಖಾತೆಗಳ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ ಅನ್ನು ಸೂಚಿಸುವ ಒಂದು ಗೆರೆಯನ್ನು ಸೇರ್ಪಡಿಸಬೇಕೆ ಅಥವ ಬೇಡವೆ.

en: Trading
kn: ವ್ಯಾಪಾರ (ಟ್ರೇಡಿಂಗ್)

en: Total Trading
kn: ಒಟ್ಟು ವ್ಯಾಪಾರ (ಟ್ರೇಡಿಂಗ್)

en: Income Statement
kn: ಆದಾಯದ ವಿವರಣ ಪತ್ರ

en: Profit & Loss
kn: ಲಾಭ ಮತ್ತು ನಷ್ಟ

en: Tax Amount
kn: ತೆರಿಗೆ ಮೊತ್ತ

en: Custom Title
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: A custom string to replace Invoice, Bill or Expense Voucher.
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ, ಬಿಲ್ ಅಥವ ಖರ್ಚಿನ ವೋಚರ್‌ ಅನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವ ಒಂದು ಕಸ್ಟಮ್ ವಾಕ್ಯಾಂಶ.

en: Display Columns
kn: ಲಂಬಸಾಲುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Display the date?
kn: ದಿನಾಂಕವನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the description?
kn: ವಿವರಣೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the action?
kn: ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the quantity of items?
kn: ವಸ್ತುಗಳ ಪ್ರಮಾಣವನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the price per item?
kn: ಪ್ರತಿ ವಸ್ತುವಿನ ಬೆಲೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the entry's discount?
kn: ನಮೂದಿನ ರಿಯಾಯಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the entry's taxable status?
kn: ನಮೂದಿನ ತೆರಿಗೆಯ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Display each entry's total total tax?
kn: ಪ್ರತಿ ನಮೂದಿನ ಒಟ್ಟು ತೆರಿಗೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the entry's value?
kn: ನಮೂದಿನ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Display due date?
kn: ವಾಯಿದೆ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the subtotals?
kn: ಉಪಮೊತ್ತಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Payable to
kn: ಪಾವತಿಸಬೇಕಾದ್ದು

en: Display the Payable to: information.
kn: ಇವರಿಗೆ ಪಾವತಿಸು: ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Payable to string
kn: ಪಾವತಿಸಬೇಕಿರುವ ವಾಕ್ಯಾಂಶ

en: The phrase for specifying to whom payments should be made.
kn: ಯಾರಿಗೆ ಪಾವತಿಗಳನ್ನು ಮಾಡಬೇಕು ಎಂಬುದನ್ನು ಸೂಚಿಸುವುದಕ್ಕಾಗಿನ ವಾಕ್ಯಾಂಶ.

en: Company contact
kn: ಕಂಪನಿಯ ಸಂಪರ್ಕ

en: Display the Company contact information.
kn: ಕಂಪನಿ ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸ ವಾಕ್ಯಾಂಶವನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Company contact string
kn: ಕಂಪನಿ ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸ ವಾಕ್ಯಾಂಶ

en: The phrase used to introduce the company contact.
kn: ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸವನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಲು ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ವಾಕ್ಯ.

en: Minimum # of entries
kn: ಕನಿಷ್ಟ # ನಮೂದನೆಗಳಲ್ಲಿ

en: The minimum number of invoice entries to display.
kn: ತೋರಿಸಬೇಕಿರುವ ಕನಿಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯ ನಮೂದುಗಳು.

en: References
kn: ಉಲ್ಲೇಖಗಳು

en: Display the invoice references?
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ ಉಲ್ಲೇಖಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Billing Terms
kn: ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ನಿಯಮಗಳು

en: Display the invoice billing terms?
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯ ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the billing id?
kn: ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಐಡಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the invoice notes?
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Payments
kn: ಪಾವತಿಗಳು

en: Display the payments applied to this invoice?
kn: ಈ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಗೆ ಅನ್ವಯವಾಗುವ ಪಾವತಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Job Details
kn: ಕೆಲಸದ ವಿವರಗಳು

en: Display the job name for this invoice?
kn: ಈ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಗಾಗಿ ಕೆಲಸದ ಹೆಸರನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Extra notes to put on the invoice.
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಬೇಕಿರುವ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸೂಚನೆಗಳು.

note: Translators: This "T" is displayed in the taxable column, if this entry contains tax
en: T
kn: ಟಿ

en: Net Price
kn: ನಿವ್ವಳ ಬೆಲೆ

en: Total Price
kn: ಒಟ್ಟು ಬೆಲೆ

en: Amount Due
kn: ಬಾಕಿ ಇರುವ ಮೊತ್ತ

en: Invoice in progress…
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ ಪ್ರಗತಿಯಲ್ಲಿದೆ…

en: No valid invoice selected. Click on the Options button and select the invoice to use.
kn: ಯಾವುದೆ ಮಾನ್ಯವಾದ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ಆಯ್ಕೆಗಳ ಗುಂಡಿಯ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ನಂತರ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Show Net Profit
kn: ನಿವ್ವಳ ಲಾಭವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show Asset & Liability
kn: ಆಸ್ತಿ ಮತ್ತು ಹೊಣೆಗಾರಿಕೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show Net Worth
kn: ನಿವ್ವಳ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Line Width
kn: ಸಾಲಿನ ಅಗಲ

en: Set line width in pixels.
kn: ಸಾಲಿನ ಅಗಲವನ್ನು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸು.

en: Grid
kn: ಚೌಕಜಾಲ

en: Show Income and Expenses?
kn: ಆದಾಯ ಮತ್ತು ಖರ್ಚನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Show the Asset and the Liability bars?
kn: ಆಸ್ತಿ ಮತ್ತು ಹೊಣೆಗಾರಿಕೆಯ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Show the net profit?
kn: ನಿವ್ವಳ ಲಾಭವನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Show a Net Worth bar?
kn: ನಿವ್ವಳ ಮೌಲ್ಯದ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Add grid lines.
kn: ಚೌಕ ರೇಖೆಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸು.

en: Net Profit
kn: ನಿವ್ವಳ ಲಾಭ

en: Net Worth
kn: ನಿವ್ವಳ ಮೌಲ್ಯ

en: Net Worth Barchart
kn: ನಿವ್ವಳ ಮೌಲ್ಯದ ಪಟ್ಟಿನಕ್ಷೆ

en: Income/Expense Chart
kn: ಆದಾಯ/ಖರ್ಚಿನ ನಕ್ಷೆ

en: Net Worth Linechart
kn: ನಿವ್ವಳ ಮೌಲ್ಯದ ರೇಖಾನಕ್ಷೆ

en: Sort By
kn: ಹೀಗೆ ವಿಂಗಡಿಸು

en: Show zero balance items
kn: ಶೂನ್ಯ ಶಿಲ್ಕಿನ ಅಂಶಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Due or Post Date
kn: ಬಾಕಿ ಅಥವ ಪೋಸ್ಟ್ ದಿನಾಂಕ

en: Sort companies by.
kn: ಸಂಸ್ಥೆಗಳನ್ನು ಹೀಗೆ ವಿಂಗಡಿಸು.

en: Bracket Total Owed
kn: ಆವರಣಚಿಹ್ನೆ ಹೊಂದಿರುವ ಒಟ್ಟುಮೊತ್ತ

en: Sort order.
kn: ವಿಂಗಡಣಾ ಕ್ರಮ.

en: Show all vendors/customers even if they have a zero balance.
kn: ಸೊನ್ನೆ ಶಿಲ್ಕನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೂ ಸಹ ಎಲ್ಲಾ ಮಾರಾಟಗಾರರು/ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Leading date.
kn: ಮುಂದಿರುವ ದಿನಾಂಕ.

en: Current
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ

en: 0-30 days
kn: ೦-೩೦ ದಿನಗಳು

en: 31-60 days
kn: ೩೧-೬೦ ದಿನಗಳು

en: 61-90 days
kn: ೬೧-೯೦ ದಿನಗಳು

en: 91+ days
kn: ೯೧+ ದಿನಗಳು

en: Payable Aging
kn: ಪಾವತಿ ಏಜಿಂಗ್

en: Receivable Aging
kn: ಸ್ವೀಕರಿಸುವ ಏಜಿಂಗ್

en: Credits
kn: ಕ್ರೆಡಿಟ್‌ಗಳು

en: Debits
kn: ಖರ್ಚುಗಳು

en: No valid customer selected.
kn: ಯಾವುದೆ ಮಾನ್ಯವಾದ ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: This report requires a customer to be selected.
kn: ಈ ವರದಿಗಾಗಿ ಒಬ್ಬ ಗ್ರಾಹಕನನ್ನು ಆರಿಸಬೇಕು.

en: No valid employee selected.
kn: ಯಾವುದೆ ಮಾನ್ಯವಾದ ಉದ್ಯೋಗಿಯನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: This report requires a employee to be selected.
kn: ಈ ವರದಿಗಾಗಿ ಒಬ್ಬ ಉದ್ಯೋಗಿಯನ್ನು ಆರಿಸಬೇಕು.

en: Period Totals
kn: ಅವಧಿ (ಪಿರಿಯಡ್‌) ಮೊತ್ತಗಳು

en: Total Credit
kn: ಒಟ್ಟು ಕ್ರೆಡಿಟ್‌

en: Total Due
kn: ಒಟ್ಟು ಬಾಕಿ

en: The company for this report.
kn: ಈ ವರದಿಗಾಗಿನ ಸಂಸ್ಥೆ.

en: Display the transaction date?
kn: ವ್ಯವಹಾರದ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the transaction reference?
kn: ವ್ಯವಹಾರದ ಉಲ್ಲೇಖವನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the transaction type?
kn: ವ್ಯವಹಾರದ ಬಗೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the transaction description?
kn: ವ್ಯವಹಾರದ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the period credits column?
kn: ಅವಧಿ (ಪಿರಿಯಡ್‌) ಕ್ರೆಡಿಟ್‌ಗಳ ಲಂಬಸಾಲನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Display a running balance?
kn: ಚಾಲನಾ ಶಿಲ್ಕನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: No matching transactions found
kn: ಯಾವುದೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Customer Report
kn: ಗ್ರಾಹಕನ ವರದಿ

en: Vendor Report
kn: ಮಾರಾಟಗಾರನ ವರದಿ

en: Employee Report
kn: ಉದ್ಯೋಗಿಯ ವರದಿ

en: Job Report
kn: ಕೆಲಸದ ವರದಿ

en: Investment Portfolio
kn: ಹೂಡಿಕೆಯ ಬಂಡವಾಳಪಟ್ಟಿ

en: Price of Commodity
kn: ಸರಕಿನ (ಕಮೋಡಿಟಿ) ಬೆಲೆ

en: Invert prices
kn: ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ವಿಲೋಮಗೊಳಿಸು

en: Marker
kn: ಗುರುತುಗಾರ

en: Marker Color
kn: ಗುರುತುಗಾರ ಬಣ್ಣ

en: Calculate the price of this commodity.
kn: ಈ ಸರಕಿನ (ಕಮೋಡಿಟಿ) ಬೆಲೆಯನ್ನು ಲೆಕ್ಕಹಾಕು.

en: Weighted Average
kn: ವೈಟೆಡ್ ಸರಾಸರಿ

en: Actual Transactions
kn: ನಿಜವಾದ ವಹಿವಾಟುಗಳು

en: Plot commodity per currency rather than currency per commodity.
kn: ಪ್ರತಿ ಸರಕಿಗೆ (ಕಮಾಡಿಟಿ) ಕರೆನ್ಸಿಯ ಬದಲಿಗೆ ಪ್ರತಿ ಕರೆನ್ಸಿಗೆ ಸರಕಿನ ನಕ್ಷೆಯನ್ನು ರಚಿಸಿ.

en: Color of the marker.
kn: ಗುರುತುಗಾರನ ಬಣ್ಣ.

en: Weeks
kn: ವಾರಗಳು

en: Double-Weeks
kn: ಎರಡು-ವಾರಗಳು

en: Identical commodities
kn: ಒಂದೇ ಬಗೆಯ ಸರಕುಗಳು

en: Your selected commodity and the currency of the report are identical. It doesn't make sense to show prices for identical commodities.
kn: ವರದಿಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಸರಕು (ಕಮಾಡಿಟಿ) ಹಾಗು ಕರೆನ್ಸಿಯು ಒಂದೇ ರೀತಿಯಿದೆ. ಒಂದೆ ರೀತಿಯ ಸರಕುಗಳಿಗಾಗಿ (ಕಮಾಡಿಟೀಸ್) ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುವುದರಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆ ಅರ್ಥವಿಲ್ಲ.

en: There is no price information available for the selected commodities in the selected time period.
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಸರಕುಗಳಿಗೆ (ಕಮಾಡಿಟೀಸ್) ಆಯ್ದ ಸಮಯ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆ ಬೆಲೆಯು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Only one price
kn: ಕೇವಲ ಒಂದು ಬೆಲೆ ಮಾತ್ರ

en: There was only one single price found for the selected commodities in the selected time period. This doesn't give a useful plot.
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಸರಕುಗಳಿಗೆ (ಕಮಾಡಿಟೀಸ್) ಆಯ್ದ ಸಮಯ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಒಂದು ಬೆಲೆಯು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. ಇದು ಯಾವುದೆ ಉಪಯುಕ್ತ ನಕ್ಷೆಯನ್ನು ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ.

en: All Prices equal
kn: ಎಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳು ಸಮ

en: All the prices found are equal. This would result in a plot with one straight line. Unfortunately, the plotting tool can't handle that.
kn: ಎಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳು ಸಮನಾಗಿ ಕಾಣಿಸುತ್ತಿವೆ. ಇದು ನೇರ ರೇಖೆಯ ಒಂದು ನಕ್ಷೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ. ದುರದೃಷ್ಟವಶಾತ್, ನಕ್ಷೆರಚನಾ ಉಪಕರಣದಿಂದ ಇದನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: All Prices at the same date
kn: ಒಂದೇ ದಿನಾಂಕದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳು

en: All the prices found are from the same date. This would result in a plot with one straight line. Unfortunately, the plotting tool can't handle that.
kn: ಕಂಡುಬಂದ ಎಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳ ದಿನಾಂಕಗಳು ಒಂದೆ ಸಮನಾಗಿವೆ. ಇದು ನೇರ ರೇಖೆಯ ಒಂದು ನಕ್ಷೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ. ದುರದೃಷ್ಟವಶಾತ್, ನಕ್ಷೆರಚನಾ ಉಪಕರಣದಿಂದ ಇದನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: Price Scatterplot
kn: ಬೆಲೆ ಚದುರಿದನಕ್ಷೆ

en: Headings 1
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ೧

en: Headings 2
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ೨

en: Heading font
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಲಿಪಿಶೈಲಿ

en: Text font
kn: ಪಠ್ಯದ ಲಿಪಿಶೈಲಿ

en: Discount Rate
kn: ರಿಯಾಯಿತಿ ದರ

en: Discount Amount
kn: ರಿಯಾಯಿತಿ ಮೊತ್ತ

en: Tax Rate
kn: ತೆರಿಗೆ ದರ

en: Sub-total
kn: ಉಪ-ಮೊತ್ತ

en: Payment received text
kn: ಪಾವತಿ ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾದ ಪಠ್ಯ

en: The file name of the eguile template part of this report. This file should either be in your .gnucash directory, or else in its proper place within the GnuCash installation directories.
kn: ಈ ವರದಿಯ ಭಾಗವಾದಂತಹ eguile ಮಾದರಿಯ ಕಡತದ ಹೆಸರು. ಇದು ನಿಮ್ಮ .gnucash ಕೋಶದಲ್ಲಿರಬೇಕು, ಅಥವ ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಕೋಶಗಳ ಒಳಗೆ ಸೂಕ್ತವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಇರಬೇಕು.

en: The file name of the CSS stylesheet to use with this report. This file should either be in your .gnucash directory, or else in its proper place within the GnuCash installation directories.
kn: ಈ ವರದಿಯೊಂದಿಗೆ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ CSS ಶೈಲಿಹಾಳೆಯ ಕಡತದ ಹೆಸರು. ಇದು ನಿಮ್ಮ .gnucash ಕೋಶದಲ್ಲಿರಬೇಕು, ಅಥವ ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಕೋಶಗಳ ಒಳಗೆ ಸೂಕ್ತವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಇರಬೇಕು.

en: Font to use for the main heading.
kn: ಮುಖ್ಯ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಾಗಿ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ.

en: Font to use for everything else.
kn: ಬೇರೆ ಎಲ್ಲದಕ್ಕೂ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ.

en: The format for the date->string conversion for today's date.
kn: ಇಂದಿನ ದಿನಾಂಕಕ್ಕಾಗಿನ ದಿನಾಂಕ->ವಾಕ್ಯಾಂಶ ಪರಿವರ್ತನೆಗಾಗಿ ವಿನ್ಯಾಸ.

en: Funds In
kn: ಫಂಡುಗಳು ಒಳಕ್ಕೆ

en: Funds Out
kn: ಫಂಡುಗಳು ಹೊರಕ್ಕೆ

en: Lot
kn: ಲಾಟ್

en: Debit Value
kn: ಖರ್ಚಿನ ಮೌಲ್ಯ

en: Credit Value
kn: ಕ್ರೆಡಿಟ್‌ ಮೌಲ್ಯ

en: The title of the report.
kn: ವರದಿಯ ಶೀರ್ಷಿಕೆ.

en: Register Report
kn: ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ ವರದಿ

en: Display the check number/action?
kn: ಚೆಕ್‌ ಸಂಖ್ಯೆ/ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the check number?
kn: ಚೆಕ್‌ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the memo?
kn: ಮೆಮೋವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the account?
kn: ಖಾತೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the number of shares?
kn: ಷೇರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the name of lot the shares are in?
kn: ಶೇರುಗಳು ಇರುವ ಲಾಟ್‌ನ ಹೆಸರನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the shares price?
kn: ಷೇರುಗಳ ಬೆಲೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the amount?
kn: ಮೊತ್ತವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the value in transaction currency?
kn: ವ್ಯವಹಾರದ ಕರೆನ್ಸಿಯ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the totals?
kn: ಮೊತ್ತಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Total Debits
kn: ಒಟ್ಟು ಡೆಬಿಟ್‌ಗಳು

en: Total Credits
kn: ಒಟ್ಟು ಕ್ರೆಡಿಟ್‌ಗಳು

en: Total Value Debits
kn: ಒಟ್ಟು ಮೌಲ್ಯದ ಡೆಬಿಟ್‌ಗಳು

en: Total Value Credits
kn: ಒಟ್ಟು ಮೌಲ್ಯದ ಕ್ರೆಡಿಟ್‌ಗಳು

en: Net Change
kn: ನಿವ್ವಳ ಬದಲಾವಣೆ

en: Value Change
kn: ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಾವಣೆ

en: n/a
kn: ಅನ್ವಯಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: Elements
kn: ಘಟಕಗಳು

en: column: Date
kn: ಲಂಬಸಾಲು: ದಿನಾಂಕ

en: column: Tax Rate
kn: ಲಂಬಸಾಲು: ಬಡ್ಡಿ ದರ

en: column: Units
kn: ಲಂಬಸಾಲು: ಏಕಮಾನಗಳು

en: row: Address
kn: ಸಾಲು: ವಿಳಾಸ

en: row: Contact
kn: ಸಾಲು: ಸಂಪರ್ಕ

en: row: Invoice Number
kn: ಸಾಲು: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ ಸಂಖ್ಯೆ

en: row: Company Name
kn: ಸಾಲು: ಕಂಪನಿಯ ಹೆಸರು

en: Invoice number text
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಪಠ್ಯ

en: To text
kn: ಪಠ್ಯಕ್ಕೆ

en: Ref text
kn: ಉಲ್ಲೇಖ ಪಠ್ಯ

en: Job Name text
kn: ಕೆಲಸದ ಹೆಸರಿನ ಪಠ್ಯ

en: Job Number text
kn: ಕೆಲಸದ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಪಠ್ಯ

en: Show Job name
kn: ಕೆಲಸದ ಹೆಸರನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show Job number
kn: ಕೆಲಸದ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Invoice number next to title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಎದುರು ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯ ಸಂಖ್ಯೆ

en: table-border-collapse
kn: ಕೋಷ್ಟಕ-ಅಂಚು-ಬೀಳಿಸು

en: table-header-border-color
kn: ಕೋಷ್ಟಕ-ಹೆಡರ್-ಅಂಚು-ಬಣ್ಣ

en: table-cell-border-color
kn: ಕೋಷ್ಟಕ-ಕೋಶ-ಅಂಚು-ಬಣ್ಣ

en: Embedded CSS
kn: ಅಡಕಗೊಳಿಸಲಾದ CSS

en: Logo filename
kn: ಲೊಗೊ ಕಡತದಹೆಸರು

en: Logo width
kn: ಲೊಗೊ ಅಗಲ

en: Display the Tax Rate?
kn: ತೆರಿಗೆ ದರವನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the Units?
kn: ಘಟಕಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the contact?
kn: ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the address?
kn: ವಿಳಾಸವನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the Invoice Number?
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the Company Name?
kn: ಕಂಪನಿಯ ಹೆಸರನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Invoice Number next to title?
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ನಂತರ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯ ಸಂಖ್ಯೆ ಇರಬೇಕೆ?

en: Display Job name?
kn: ಕೆಲಸದ ಹೆಸರನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Invoice Job number?
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ ಕೆಲಸದ ಸಂಖ್ಯೆ?

en: Name of a file containing a logo to be used on the report.
kn: ವರದಿಯಲ್ಲಿ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಒಂದು ಲಾಂಛನವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಕಡತದ ಹೆಸರು.

en: Width of the logo in CSS format, e.g. 10% or 32px. Leave blank to display the logo at its natural width. The height of the logo will be scaled accordingly.
kn: CSS ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ, ಲಾಂಛನದ ಅಗಲ, ಉದಾ. 10% ಅಥವ 32px. ಲಾಂಛನವನ್ನು ಅದರ ನೈಸರ್ಗಿಕ ಅಗಲದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲು ಇದನ್ನು ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ. ಲಾಂಛನದ ಎತ್ತರವನ್ನು ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Border-collapse?
kn: ಅಂಚನ್ನು-ಬೀಳಿಸಬೇಕೆ?

en: CSS color.
kn: CSS ಬಣ್ಣ.

en: Embedded CSS.
kn: ಅಡಕಗೊಳಿಸಲಾದ CSS.

en: Display a customer invoice with tax columns (using eguile template)
kn: ತೆರಿಗೆ ಲಂಬಸಾಲುಗಳೊಂದಿಗೆ ಗ್ರಾಹಕ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು (eguile ಮಾದರಿಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು)

en: Trial Balance
kn: ಟ್ರಯಲ್ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌

en: Start of Adjusting/Closing
kn: ಸರಿಹೊಂದಿಸುವಿಕೆ/ಮುಚ್ಚುವಿಕೆಯ ಆರಂಭ

en: Date of Report
kn: ವರದಿಯ ದಿನಾಂಕ

en: Report variation
kn: ವರದಿಯಲ್ಲಿನ ಬದಲಾವಣೆ

en: Kind of trial balance to generate.
kn: ಉತ್ಪಾದಿಸಬೇಕಿರುವ ಟ್ರಯಲ್‌ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ನ ಬಗೆ.

en: Merchandising
kn: ಮಾರಾಟ

en: Gross adjustment accounts.
kn: ನಿವ್ವಳ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ಖಾತೆಗಳು.

en: Do not net, but show gross debit/credit adjustments to these accounts. Merchandising businesses will normally select their inventory accounts here.
kn: ಹೊಂದಿಸಬೇಡಿ, ಆದರೆ ಈ ಖಾತೆಗಳ ಒಟ್ಟಾರೆ ಡೆಬಿಟ್/ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು. ವಾಣಿಜ್ಯಸರಕಿನ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಇಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ತಪಶೀಲು ಪಟ್ಟಿ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತವೆ.

en: Income summary accounts
kn: ಆದಾಯ ಸಾರಾಂಶ ಖಾತೆಗಳು

en: Adjustments made to these accounts are gross adjusted (see above) in the Adjustments, Adjusted Trial Balance, and Income Statement columns. Mostly useful for merchandising businesses.
kn: ಈ ಖಾತೆಗಳ ಮಾಡಲಾದ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ, ಟ್ರಯಲ್ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‍, ಹಾಗು ಆದಾಯ ವಿವರಣೆಪತ್ರ ಲಂಬಸಾಲುಗಳಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಾರೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ (ಮೇಲೆ ನೋಡಿ). ವಾಣಿಜ್ಯಸರಕುಗಳ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಉಪಯುಕ್ತವಾಗುತ್ತದೆ.

en: Adjusting Entries pattern
kn: ಹೊಂದಿಸುವ ನಮೂದನೆಗಳ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Any text in the Description column which identifies adjusting entries.
kn: ನಮೂದುಗಳನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸುವುದನ್ನು ಗುರುತಿಸುವ ವಿವರಣೆಯ ಲಂಬಸಾಲಿನಲ್ಲಿನ ಯಾವುದೆ ಪಠ್ಯ.

en: Adjusting Entries pattern is case-sensitive
kn: ಸರಿಹೊಂದಿಸುವ ನಮೂದನೆಗಳ ವಿನ್ಯಾಸವು ಅಕ್ಷರ ಸಂವೇದಿಯಾಗಿದೆ (ಕೇಸ್‌ ಸೆನ್ಸಿಟೀವ್)

en: Causes the Adjusting Entries Pattern match to be case-sensitive.
kn: ಸರಿಹೊಂದಿಸುವ ನಮೂದನೆಗಳ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯು ವಿನ್ಯಾಸವು ಅಕ್ಷರ ಸಂವೇದಿಯಾಗಿರಲು (ಕೇಸ್‌ ಸೆನ್ಸಿಟೀವ್) ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ.

en: Adjusting Entries Pattern is regular expression
kn: ಸರಿಹೊಂದಿಸುವ ನಮೂದನೆಗಳ ವಿನ್ಯಾಸವು ಸಾಮಾನ್ಯ ಎಕ್ಸ್‍ಪ್ರೆಶನ್ ಆಗಿದೆ

en: Causes the Adjusting Entries Pattern to be treated as a regular expression.
kn: ಸರಿಹೊಂದಿಸುವ ನಮೂದನೆಗಳ ವಿನ್ಯಾಸವು ರೆಗ್ಯುಲರ್ ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ರೆಶನ್‌ ಆಗಿ ಪರಿಗಣಿಸಲು ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ.

en: Adjusting Entries
kn: ನಮೂದನೆಗಳನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸುವಿಕೆ

en: Adjustments
kn: ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳು

en: Adjusted Trial Balance
kn: ಸರಿಹೊಂದಿಸಲಾದ ಟ್ರಯಲ್ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌

en: Net Loss
kn: ನಿವ್ವಳ ನಷ್ಟ

en: Number of columns
kn: ಲಂಬಸಾಲುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of columns before wrapping to a new row.
kn: ಹೊಸ ಸಾಲಿಗೆ ಆವರಿಸುವ ಮೊದಲು ಲಂಬಸಾಲುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: Edit Options
kn: ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Single Report
kn: ಏಕ ವರದಿ

en: Multicolumn View
kn: ಬಹುಲಂಬಸಾಲು ನೋಟ

en: Custom Multicolumn Report
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಬಹುಲಂಬಸಾಲು ವರದಿ

en: Assets Accounts
kn: ಆಸ್ತಿಗಳ ಖಾತೆಗಳು

en: Liability Accounts
kn: ಹೊಣೆಗಾರಿಕೆಯ ಖಾತೆಗಳು

en: Equity Accounts
kn: ಈಕ್ವಿಟಿ ಖಾತೆಗಳು

en: Trading Accounts
kn: ವ್ಯಾಪಾರದ (ಟ್ರೇಡಿಂಗ್) ಖಾತೆಗಳು

en: Total Equity, Trading, and Liabilities
kn: ಒಟ್ಟು ಈಕ್ವಿಟಿ, ವ್ಯಾಪಾರ (ಟ್ರೇಡಿಂಗ್), ಮತ್ತು ಹೊಣೆಗಾರಿಕೆಗಳು

en: Imbalance Amount
kn: ಅಸಮತೋಲನ ಮೊತ್ತ

en: <strong>Exchange Rates</strong> used for this report
kn: ಈ ವರದಿಗಾಗಿ ಬಳಸಲಾದ <strong>ವಿನಿಮಯ ದರಗಳು</strong>

en: No invoice has been selected -- please use the Options menu to select one.
kn: ಯಾವುದೆ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ -- ದಯವಿಟ್ಟು ಆಯ್ಕೆಗಳ ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಒಂದನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: This report is designed for customer (sales) invoices only. Please use the Options menu to select an <em>Invoice</em>, not a Bill or Expense Voucher.
kn: ಈ ವರದಿಯನ್ನು ಗ್ರಾಹಕ (ವ್ಯಾಪಾರ) ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಗಳಿಗಾಗಿ ಮಾತ್ರ ವಿನ್ಯಸಿಸಲಾಗಿದೆ. ಆಯ್ಕೆಗಳ ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಒಂದು ಬಿಲ್ ಅಥವ ಖರ್ಚಿನ ವೋಚರನ್ನು ಆರಿಸದೆ ಕೇವಲ <em>ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ</em>ಯನ್ನು ಮಾತ್ರವೇ ಆರಿಸಿ.

en: Website
kn: ಜಾಲತಾಣ

en: Invoice Date
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ ದಿನಾಂಕ

en: Stocks
kn: ಸ್ಟಾಕ್‌ಗಳು

en: Mutual Funds
kn: ಮ್ಯುಚುವಲ್‌ ಫಂಡ್‌ಗಳು

en: Currencies
kn: ಕರೆನ್ಸಿಗಳು

en: Equities
kn: ಈಕ್ವಿಟಿಗಳು

en: Checking
kn: ಪರಿಶೀಲಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Savings
kn: ಉಳಿತಾಯಗಳು

en: Money Market
kn: ಹಣದ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ

en: Accounts Receivable
kn: ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Accounts Payable
kn: ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಪಾವತಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Credit Lines
kn: ಕ್ರೆಡಿಟ್ ರೇಖೆಗಳು

en: Building '~a' report …
kn: '~a' ವರದಿಯನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ …

en: Rendering '~a' report …
kn: '~a' ವರದಿಯನ್ನು ನಿರೂಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ …

en: Preparer
kn: ತಯಾರಕ

en: Name of person preparing the report.
kn: ವರದಿಯನ್ನು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸುತ್ತಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಹೆಸರು.

en: Prepared for
kn: ಇವರಿಗಾಗಿ ತಯಾರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Name of organization or company prepared for.
kn: ಯಾವುದಕ್ಕಾಗಿ ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆಯೊ ಆ ಸಂಸ್ಥೆ ಅಥವ ಕಂಪನಿಯ ಹೆಸರು.

en: Show preparer info
kn: ತಯಾರಕನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Name of organization or company.
kn: ಸಂಸ್ಥೆ ಅಥವ ಕಂಪನಿಯ ಹೆಸರು.

en: Enable Links
kn: ಕೊಂಡಿಗಳನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Enable hyperlinks in reports.
kn: ವರದಿಯಲ್ಲಿ ಹೈಪರ್ಲಿಂಕ್‌ಗಳನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿ.

en: Footer
kn: ಅಡಿಲೇಖ

en: String to be placed as a footer.
kn: ಅಡಿಲೇಖವಾಗಿ ಇರಿಸಬೇಕಿರುವ ವಾಕ್ಯಾಂಶ.

en: Images
kn: ಚಿತ್ರಗಳು

en: Background Tile
kn: ಹಿನ್ನಲೆ ಟೈಲ್

en: Background tile for reports.
kn: ವರದಿಗಳಿಗಾಗಿ ಹಿನ್ನೆಲೆಯ ಟೈಲ್.

note: Translators: Banner is an image like Logo.
en: Heading Banner
kn: ತಲೆಬರಹದ ಬ್ಯಾನರ್‌

en: Banner for top of report.
kn: ವರದಿಯ ಮೇಲ್ಭಾಗದ ಬ್ಯಾನರ್‌.

en: Heading Alignment
kn: ತಲೆಬರಹ ಹೊಂದಿಕೆ

en: Left
kn: ಎಡ

en: Center
kn: ಮಧ್ಯ

en: Right
kn: ಬಲ

en: Logo
kn: ಲಾಂಛನ

en: Company logo image.
kn: ಕಂಪನಿಯ ಲಾಂಛನದ ಚಿತ್ರ.

en: General background color for report.
kn: ವರದಿಗಾಗಿನ ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ.

en: Text Color
kn: ಪಠ್ಯದ ಬಣ್ಣ

en: Normal body text color.
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಮುಖ್ಯ ಪಠ್ಯದ ಬಣ್ಣ.

en: Link Color
kn: ಸಂಪರ್ಕಕೊಂಡಿಯ ಬಣ್ಣ

en: Link text color.
kn: ಸಂಪರ್ಕಕೊಂಡಿಯ ಪಠ್ಯದ ಬಣ್ಣ.

en: Table Cell Color
kn: ಕೋಷ್ಟಕ ಕೋಶದ ಬಣ್ಣ

en: Default background for table cells.
kn: ಕೋಷ್ಟಕ ಕೋಶಗಳಿಗಾಗಿನ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಹಿನ್ನೆಲೆ.

en: Alternate Table Cell Color
kn: ಕೋಷ್ಟಕದ ಒಂದು ಬಿಟ್ಟು ಮತ್ತೊಂದು ಕೋಶದ ಬಣ್ಣ

en: Default alternate background for table cells.
kn: ಕೋಷ್ಟಕ ಕೋಶಗಳಿಗಾಗಿನ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಪರ್ಯಾಯ ಹಿನ್ನೆಲೆ.

en: Subheading/Subtotal Cell Color
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ/ಉಪಮೊತ್ತ ಕೋಶದ ಬಣ್ಣ

en: Default color for subtotal rows.
kn: ಉಪಮೊತ್ತದ ಅಡ್ಡಸಾಲುಗಳಿಗೆ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಬಣ್ಣ.

en: Sub-subheading/total Cell Color
kn: ಉಪ-ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ/ಒಟ್ಟಾರೆ ಕೋಶದ ಬಣ್ಣ

en: Color for subsubtotals.
kn: ಉಪಮೊತ್ತಗಳಿಗಾಗಿನ ಬಣ್ಣ.

en: Grand Total Cell Color
kn: ಒಟ್ಟು ಮೊತ್ತದ ಕೋಶದ ಬಣ್ಣ

en: Color for grand totals.
kn: ಒಟ್ಟು ಮೊತ್ತಗಳಿಗಾಗಿನ ಬಣ್ಣ.

en: Tables
kn: ಕೋಷ್ಟಕಗಳು

en: Table cell spacing
kn: ಕೋಷ್ಟಕ ಕೋಶದ ಅಂತರ

en: Space between table cells.
kn: ಕೋಷ್ಟಕದ ಕೋಶಗಳ ನಡುವಿನ ಜಾಗ.

en: Table cell padding
kn: ಕೋಷ್ಟಕ ಕೋಶದ ಪ್ಯಾಡಿಂಗ್‌

en: Space between table cell edge and content.
kn: ಕೋಶದ ಅಂಚು ಮತ್ತು ವಿಷಯದ ನಡುವಿನ ಜಾಗ.

en: Table border width
kn: ಕೋಷ್ಟಕದ ಅಂಚಿನ ಅಗಲ

en: Bevel depth on tables.
kn: ಕೋಷ್ಟಕಗಳಲ್ಲಿ ಬಿವೆಲ್‌ನ ಆಳ.

en: Prepared by:
kn: ಇವರಿಂದ ತಯಾರಿಸಲಾಗಿದೆ:

en: Prepared for:
kn: ಇವರಿಗಾಗಿ ತಯಾರಿಸಲಾಗಿದೆ:

en: Easy
kn: ಸುಲಭ

en: Fancy
kn: ಮೋಹಕ

en: Technicolor
kn: ಟೆಕ್ನಿಕಲರ್

en: Background color for reports.
kn: ವರದಿಗಳಿಗಾಗಿನ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಪಿಕ್ಸ್‌ಮ್ಯಾಪ್.

en: Background Pixmap
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಪಿಕ್ಸ್‌ಮ್ಯಾಪ್

en: Background color for alternate lines.
kn: ಒಂದು ಬಿಟ್ಟು ಮತ್ತೊಂದು ಸಾಲುಗಳ ಹಿನ್ನಲೆ ಬಣ್ಣ

en: Plain
kn: ಸರಳ

en: Filter Type
kn: ಶೋಧಕದ ಬಗೆ

en: Table for Exporting
kn: ರಫ್ತಿಗಾಗಿನ ಕೋಷ್ಟಕ

en: Void Transactions
kn: ಅನೂರ್ಜಿತ ವ್ಯವಹಾರಗಳು

en: No transactions were found that match the time interval and account selection specified in the Options panel.
kn: ಸಮಯದ ಅವಧಿಗೆ ತಾಳೆಯಾಗುವ ಹಾಗು ಆಯ್ಕೆಗಳ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಸೂಚಿಸಲಾದ ಖಾತೆಯ ಆಯ್ಕೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Register Order
kn: ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ ಕ್ರಮ

en: Include Transactions to/from Filter Accounts
kn: ಎಲ್ಲಾ ಶೋಧಕ ಖಾತೆಗಳ ಗೆ/ಇಂದ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಒಳಗೊಳ್ಳಿಸಿ

en: Exclude Transactions to/from Filter Accounts
kn: ಎಲ್ಲಾ ಶೋಧಕ ಖಾತೆಗಳ ಗೆ/ಇಂದ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಹೊರತಾಗಿಸಿ

en: Non-void only
kn: ಅನೂರ್ಜಿತಗೊಳ್ಳದ ಮಾತ್ರ

en: Void only
kn: ಅನೂರ್ಜಿತ ಮಾತ್ರ

en: Income and Expense
kn: ಆದಾಯ ಮತ್ತು ಖರ್ಚು

en: Credit Accounts
kn: ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಖಾತೆಗಳು

en: Date Entered
kn: ನಮೂದಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ

en: Convert all transactions into a common currency.
kn: ಎಲ್ಲಾ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯ ಕರೆನ್ಸಿಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ.

en: Formats the table suitable for cut & paste exporting with extra cells.
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕೋಶಗಳೊಂದಿಗೆ ರಫ್ತು ಮಾಡುವುದನ್ನು ಕತ್ತರಿಸುವುದಕ್ಕಾಗಿನ ಮತ್ತು ಅಂಟಿಸುವುದಕ್ಕಾಗಿನ ಸೂಕ್ತವಾದ ಕೋಷ್ಟಕವನ್ನು ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: How to handle void transactions.
kn: ಅನೂರ್ಜಿತ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ನಿರ್ವಹಿಸುವುದು.

en: Filter on these accounts.
kn: ಈ ಖಾತೆಗಳಲ್ಲಿ ಫಿಲ್ಟರ್‌ ಮಾಡಿ.

en: Filter account.
kn: ಫಿಲ್ಟರ್‌ ಖಾತೆ.

en: Sort by this criterion first.
kn: ಮೊದಲಿಗೆ ಈ ಮಾನದಂಡದ ಮೇರೆಗೆ ವಿಂಗಡಿಸಿ.

en: Subtotal according to the primary key?
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಕೀಲಿಯ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ ಉಪಮೊತ್ತಗೊಳಿಸಬೇಕೆ?

en: Do a date subtotal.
kn: ಒಂದು ದಿನಾಂಕದ ಉಪಮೊತ್ತವನ್ನು ಮಾಡಿ.

en: Order of primary sorting.
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ವಿಂಗಡಣೆಯ ಕ್ರಮ.

en: Sort by this criterion second.
kn: ಎರಡನೆಯದಾಗಿ ಈ ಮಾನದಂಡದ ಮೇರೆಗೆ ವಿಂಗಡಿಸಿ.

en: Subtotal according to the secondary key?
kn: ಎರಡನೆಯ ಕೀಲಿಯ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ ಉಪಮೊತ್ತಗೊಳಿಸಬೇಕೆ?

en: Order of Secondary sorting.
kn: ಎರಡನೆಯ ವಿಂಗಡಣೆಯ ಕ್ರಮ.

en: Display the reconciled date?
kn: ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಿದ ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the notes if the memo is unavailable?
kn: ಮೆಮೊ ಅಲಭ್ಯವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the full account name?
kn: ಪೂರ್ಣ ಖಾತೆಯ ಹೆಸರನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the account code?
kn: ಖಾತೆಯ ಸಂಕೇತವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the other account code?
kn: ಇತರೆ ಖಾತೆಯ ಸಂಕೇತವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the trans number?
kn: ವ್ಯವಹಾರದ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: Display the account name?
kn: ಖಾತೆಯ ಹೆಸರನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕೆ?

en: Reverse amount display for certain account types.
kn: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಖಾತೆಯ ಬಗೆಗಳಿಗಾಗಿ ತೋರಿಸಲಾಗುವ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು.

en: Transfer from/to
kn: ಇಲ್ಲಿಂದ/ಇಲ್ಲಿಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸು

en: Split Transaction
kn: ವಿಭಜಿಸಿದ ವ್ಯವಹಾರ

note: Translators: Both ~a's are dates
en: From ~a to ~a
kn: ಇಂದ ~a ಗೆ ~a

en: Cu_t
kn: ಕತ್ತರಿಸಿ (_t)

en: Cut the current selection and copy it to clipboard
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಿ ಹಾಗು ಅದನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡಿಗೆ ಕಾಪಿ ಮಾಡಿ

en: _Copy
kn: ನಕಲಿಸಿ (_C)

en: Copy the current selection to clipboard
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡಿಗೆ ಕಾಪಿ ಮಾಡಿ

en: _Paste
kn: ಅಂಟಿಸಿ (_P)

en: Paste the clipboard content at the cursor position
kn: ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡಿನಲ್ಲಿರುವುದನ್ನು ಸೂಚಕದ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಅಂಟಿಸಿ

en: _Transaction
kn: ವ್ಯವಹಾರ (_T)

en: Remo_ve Other Splits
kn: ಇತರೆ ವಿಭಜನೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು (_v)

en: Remove all splits in the current transaction
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ವಿಭಜನೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: _Enter Transaction
kn: ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ (_E)

en: Record the current transaction
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡಿ

en: Ca_ncel Transaction
kn: ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ (_n)

en: Cancel the current transaction
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: _View
kn: ನೋಟ (_V)

en: _Double Line
kn: ಜೋಡಿ ಸಾಲು (_D)

en: Transfer funds from one account to another
kn: ಒಂದು ಖಾತೆಯಿಂದ ಇನ್ನೊಂದು ಖಾತೆಗೆ ಫಂಡ್‌ಗಳನ್ನು ವರ್ಗಾಯಿಸಿ

en: _Blank Transaction
kn: ಖಾಲಿ ವ್ಯವಹಾರ (_B)

en: Move to the blank transaction at the bottom of the register
kn: ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ನ ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿನ ಖಾಲಿ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ತೆರಳಿ

en: _File
kn: ಕಡತ (_F)

en: Pa_ge Setup
kn: ಪುಟದ ಸೆಟ್ಅಪ್ (_g)...

en: Specify the page size and orientation for printing
kn: ಮುದ್ರಣಕ್ಕಾಗಿ ಪುಟದ ಗಾತ್ರ ಹಾಗು ವಾಲಿಕೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: Proper_ties
kn: ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು (_t)

en: Edit the properties of the current file
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಕಡತದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Close the currently active page
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಕ್ರಿಯವಾದ ಪುಟವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Quit this application
kn: ಈ ಅನ್ವಯವನ್ನು ತ್ಯಜಿಸಿ

en: Edit the global preferences of GnuCash
kn: ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ನ ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: _Toolbar
kn: ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿ (_T)

en: Show/hide the toolbar on this window
kn: ಈ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು/ಅಡಗಿಸು

en: Su_mmary Bar
kn: ಸಾರಾಂಶ ಪಟ್ಟಿ (_m)

en: Show/hide the summary bar on this window
kn: ಈ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ಸಾರಾಂಶ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು/ಅಡಗಿಸು

en: Stat_us Bar
kn: ಸ್ಥಿತಿ ಪಟ್ಟಿ (_u)

en: Show/hide the status bar on this window
kn: ಈ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ಥಿತಿ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು/ಅಡಗಿಸು

en: Tra_nsaction
kn: ವ್ಯವಹಾರ (_n)

en: _Actions
kn: ಕ್ರಿಯೆಗಳು (_A)

en: Re_name Page
kn: ಪುಟದ ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಿಸಿ (_n)

en: _Scheduled
kn: ಅನುಸೂಚಿತ (_S)

en: _Reports
kn: ವರದಿಗಳು (_R)

en: _Tools
kn: ಉಪಕರಣಗಳು (_T)

en: E_xtensions
kn: ವಿಸ್ತರಣೆಗಳು(_x)

en: _Windows
kn: ಕಿಟಕಿಗಳು (_W)

en: _New Window
kn: ಹೊಸ ಕಿಟಕಿ (_N)

en: New Window with _Page
kn: ಪುಟದೊಂದಿಗೆ ಹೊಸ ಕಿಟಕಿ (_P)

en: Tutorial and Concepts _Guide
kn: ಬೋಧನೆ ಹಾಗು ಪರಿಕಲ್ಪನೆಗಳ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿ (_G)

en: Open the GnuCash Tutorial
kn: ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಬೋಧನಾ ಸಾಮಗ್ರಿಯನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: _Contents
kn: ಒಳಅಂಶಗಳು (_C)

en: Open the GnuCash Help
kn: ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಸಹಾಯವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: About GnuCash
kn: ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್ ಬಗ್ಗೆ

en: Save the current file
kn: ಈಗಿನ ಕಡತವನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Open the New Invoice dialog
kn: ಹೊಸ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: New Accounts _Page
kn: ಹೊಸ ಖಾತೆಗಳ ಪುಟ (_P)

en: Open a new Account Tree page
kn: ಹೊಸ ಖಾತೆ ವೃಕ್ಷ ಪುಟವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: New _File
kn: ಹೊಸ ಕಡತ ( _F)

en: Create a new file
kn: ಹೊಸ ಕಡತವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Open an existing GnuCash file
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Save this file with a different name
kn: ಈ ಕಡತವನ್ನು ಬೇರೊಂದು ಹೆಸರಿನಿಂದ ಉಳಿಸಿ

en: Re_vert
kn: ಹಿಮ್ಮರಳಿಸು (_v)

en: Reload the current database, reverting all unsaved changes
kn: ಎಲ್ಲಾ ಉಳಿಸದೆ ಇರುವ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಹಿಮ್ಮರಳಿಸುತ್ತಾ ಪ್ರಸಕ್ತ ದತ್ತಸಂಚಯವನ್ನು ಮರಳಿ ಲೋಡ್ ಮಾಡು

en: Print the currently active page
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿರುವ ಪುಟವನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಿ

en: Export _Accounts
kn: ಖಾತೆಗಳನ್ನು ರಫ್ತುಮಾಡಿ (_A)

en: Export the account hierarchy to a new GnuCash datafile
kn: ಹೊಸ ಗ್ನೂಕ್ಯಾಶ್ ದತ್ತಕಡತಕ್ಕೆ ಖಾತೆಯ ಶ್ರೇಣಿ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Find transactions with a search
kn: ಒಂದು ಶೋಧನೆಯೊಂದಿಗೆ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ

note: Translators: remember to reuse this translation in dialog-account.glade
en: Ta_x Report Options
kn: ತೆರಿಗೆ ವರದಿ ಆಯ್ಕೆಗಳು (_x)

note: Translators: currently implemented are, US: income tax and DE: VAT, So adjust this string
en: Setup relevant accounts for tax reports, e.g. US income tax
kn: ತೆರಿಗೆ ವರದಿಗಳಿಗಾಗಿ ಸೂಕ್ತವಾದ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸಿ, ಉದಾಹರಣೆಗೆ ಯುಎಸ್ ಆದಾಯ ತೆರಿಗೆ

en: _Scheduled Transactions
kn: ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರಗಳು (_S)

en: _Scheduled Transaction Editor
kn: ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರಗಳ ಪರಿಷ್ಕಾರಕ (_S)

en: Since _Last Run…
kn: ಕೊನೆಯ ಬಾರಿ ಚಲಾಯಿಸಿದ ನಂತರ (_L)…

en: Create Scheduled Transactions since the last time run
kn: ಕೊನೆಯ ಬಾರಿ ಚಲಾಯಿಸಿದ ನಂತರ ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: _Mortgage & Loan Repayment…
kn: ಒತ್ತೆ ಹಾಗು ಸಾಲದ ಮರುಪಾವತಿ (_M)…

en: Setup scheduled transactions for repayment of a loan
kn: ಒಂದು ಸಾಲದ ಮರುಪಾವತಿಗಾಗಿ ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಅಣಿಗೊಳಿಸಿ

en: View and edit the prices for stocks and mutual funds
kn: ಸ್ಟಾಕ್‌ಗಳು ಹಾಗು ಮ್ಯುಚುವಲ್ ಫಂಡ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ನೋಡಿ ಹಾಗು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: _Security Editor
kn: ಸೆಕ್ಯುರಿಟಿ ಪರಿಷ್ಕಾರಕ (_S)

en: View and edit the commodities for stocks and mutual funds
kn: ಸ್ಟಾಕ್‌ಗಳು ಹಾಗು ಮ್ಯುಚುವಲ್ ಫಂಡ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಸರಕುಗಳನ್ನು (ಕಮಾಡಿಟೀಸ್) ನೋಡಿ ಹಾಗು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: _Loan Repayment Calculator
kn: ಸಾಲ ಮರುಪಾವತಿ ಕ್ಯಾಲ್ಕುಲೇಟರ್ (_L)

en: Use the loan/mortgage repayment calculator
kn: ಸಾಲ/ಒತ್ತೆ ಮರುಪಾವತಿ ಕ್ಯಾಲ್ಕುಲೇಟರ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Close the Book at the end of the Period
kn: ಅವಧಿಯ ಅಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: _Tips Of The Day
kn: ದಿನದ ಸಲಹೆಗಳು (_T)

en: View the Tips of the Day
kn: ದಿನದ ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

en: Import bills and invoices from a CSV text file
kn: ಸಿಎಸ್‌ವಿ ಪಠ್ಯ ಕಡತದಿಂದ ಬಿಲ್‌ಗಳನ್ನು ಹಾಗು ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿ

en: _Delete Budget
kn: ಮುಂಗಡಪತ್ರವನ್ನು ಅಳಿಸಿ (_D)

en: _Customer
kn: ಗ್ರಾಹಕ(_C)

en: Customers Overview
kn: ಗ್ರಾಹಕರ ಅವಲೋಕನ

en: Open a Customer overview page
kn: ಗ್ರಾಹಕ ಅವಲೋಕನ ಪುಟವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open the New Customer dialog
kn: ಹೊಸ ಗ್ರಾಹಕ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open the Find Customer dialog
kn: ಗ್ರಾಹಕನನ್ನು ಹುಡುಕಿ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open the Find Invoice dialog
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹುಡುಕಿ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open the New Job dialog
kn: ಹೊಸ ಕೆಲಸ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open the Find Job dialog
kn: ಕೆಲಸವನ್ನು ಹುಡುಕಿ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open the Process Payment dialog
kn: ಪಾವತಿಯನ್ನು ಸಂಸ್ಕರಿಸಿ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: _Vendor
kn: ಮಾರಾಟಗಾರ (_V)

en: Vendors Overview
kn: ಮಾರಾಟಗಾರರ ಅವಲೋಕನ

en: Open a Vendor overview page
kn: ಮಾರಾಟಗಾರರ ಅವಲೋಕನ ಪುಟವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open the New Vendor dialog
kn: ಹೊಸ ಮಾರಾಟಗಾರ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open the Find Vendor dialog
kn: ಮಾರಾಟಗಾರನನ್ನು ಹುಡುಕಿ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open the New Bill dialog
kn: ಹೊಸ ಬಿಲ್ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open the Find Bill dialog
kn: ಬಿಲ್ಲನ್ನು ಹುಡುಕಿ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Bills _Due Reminder
kn: ಬಾಕಿ ಇರುವ ಬಿಲ್ಲುಗಳ ಜ್ಞಾಪನೆ (_D)

en: Open the Bills Due Reminder dialog
kn: ಬಾಕಿ ಇರುವ ಬಿಲ್ಲುಗಳ ಜ್ಞಾಪನೆ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: _Employee
kn: ಉದ್ಯೋಗಿ (_E)

en: Employees Overview
kn: ಕೆಲಸಗಾರರ ಅವಲೋಕನ

en: Open a Employee overview page
kn: ಉದ್ಯೋಗಿ ಅವಲೋಕನ ಪುಟವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open the New Employee dialog
kn: ಹೊಸ ಉದ್ಯೋಗಿ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open the Find Employee dialog
kn: ಉದ್ಯೋಗಿಯನ್ನು ಹುಡುಕಿ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open the Find Expense Voucher dialog
kn: ಖರ್ಚಿನ ವೋಚರ್ ಅನ್ನು ಹುಡುಕಿ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Sales _Tax Table
kn: ಮಾರಾಟ ತೆರಿಗೆ ಕೋಷ್ಟಕ (_T)

en: View and edit the list of Sales Tax Tables (GST/VAT)
kn: ಮಾರಾಟ ತೆರಿಗೆ ಕೋಷ್ಟಕಗಳನ್ನು ನೋಡಿ ಹಾಗು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ (ಜಿಎಸ್‌ಟಿ/ವ್ಯಾಟ್)

en: _Billing Terms Editor
kn: ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಅವಧಿಗಳ ಪರಿಷ್ಕಾರಕ (_B)

en: View and edit the list of Billing Terms
kn: ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಅವಧಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ ಹಾಗು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Test Search Dialog
kn: ಪರೀಕ್ಷಕ ಹುಡುಕು ಡೈಲಾಗ್

en: Initialize Test Data
kn: ಪರೀಕ್ಷಾ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸು

en: Export Account T_ree to CSV…
kn: ಖಾತೆ ವೃಕ್ಷದಿಂದ CSV ಗೆ ರಫ್ತು ಮಾಡು (_r)…

en: Export the Account Tree to a CSV file
kn: ಖಾತೆ ವೃಕ್ಷದಿಂದ ಒಂದು CSV ಕಡತಕ್ಕ ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Export _Transactions to CSV…
kn: ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು CSV ಗೆ ರಫ್ತು ಮಾಡು ( _T)…

en: Export the Transactions to a CSV file
kn: ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಒಂದು CSV ಕಡತಕ್ಕ ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Import _Accounts from CSV…
kn: ಖಾತೆಗಳನ್ನು CSV ಇಂದ ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊ (_A)…

en: Import Accounts from a CSV file
kn: ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಒಂದು CSV ಕಡತದಿಂದ ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊ

en: Import _Transactions from CSV…
kn: ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು CSV ಇಂದ ಆಮದು ಮಾಡು ( _T)…

en: Import Transactions from a CSV file
kn: ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು CSV ಕಡತದಿಂದ ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: _Replay GnuCash .log file…
kn: ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ನ .log ಕಡತವನ್ನು ಮರಳಿ ಚಲಾಯಿಸಿ (_R)…

en: _Edit Account
kn: ಖಾತೆಯನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ (_E)

en: Edit the selected account
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಖಾತೆಯನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: _Renumber Subaccounts…
kn: ಉಪಖಾತೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ (_R)…

en: Renumber the children of the selected account
kn: ಆಯ್ದ ಖಾತೆಯಿಂದ ಉತ್ಪತ್ತಿಯಾದವುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Open _Account
kn: ಖಾತೆ ತೆರೆಯಿರಿ (_A)

en: Open the selected account
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಖಾತೆಯನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open _SubAccounts
kn: ಉಪಖಾತೆಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ (_S)

en: Open the selected account and all its subaccounts
kn: ಆಯ್ದ ಖಾತೆಗಳು ಹಾಗು ಅದರ ಎಲ್ಲಾ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: _Refresh
kn: ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳಿಸಿ (_R)

en: Refresh this window
kn: ಈ ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳಿಸಿ

en: Create a new Account
kn: ಹೊಸ ಖಾತೆಯನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: New Account _Hierarchy…
kn: ಹೊಸ ಖಾತೆಯ ಶ್ರೇಣಿವ್ಯವಸ್ಥೆ (_H)…

en: Extend the current book by merging with new account type categories
kn: ಹೊಸ ಖಾತೆಯ ಬಗೆಯ ಗುಂಪುಗಳೊಂದಿಗೆ ಒಗ್ಗೂಡಿಸುವ ಮೂಲಕ ಪ್ರಸಕ್ತ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಿ

en: Reconcile the selected account
kn: ಆಯ್ದ ಖಾತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಿ

en: Automatically clear individual transactions, so as to reach a certain cleared amount
kn: ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಚುಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾದ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ತಲುಪಲು ಪ್ರತ್ಯೇಕ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಚುಕ್ತಗೊಳಿಸಿ

en: Record a stock split or a stock merger
kn: ಸ್ಟಾಕ್ ವಿಭಜನೆ ಅಥವ ಒಂದು ಸ್ಟಾಕ್ ಒಗ್ಗೂಡಿಕೆಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: View _Lots…
kn: ಲಾಟ್‌ಗಳನ್ನು ನೋಡಿ (_L)…

en: Bring up the lot viewer/editor window
kn: ಲಾಟ್ ವೀಕ್ಷಕ/ಪರಿಷ್ಕಾರಕ ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಎತ್ತರಿಸಿ

note: Translators: The following 2 are Scrub actions in register view
en: _Check & Repair
kn: ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಹಾಗು ಸರಿಪಡಿಸಿ (_C)

en: Check & Repair A_ccount
kn: ಖಾತೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಹಾಗು ಸರಿಪಡಿಸಿ (_c)

en: Check for and repair unbalanced transactions and orphan splits in this account
kn: ಈ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿನ ಅಸಮತೋಲನ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಹಾಗು ಆರ್ಫನ್ ವಿಭಜನೆಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿ ಹಾಗು ಅದನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಿ

en: Check & Repair Su_baccounts
kn: ಉಪ-ಖಾತೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಹಾಗು ಸರಿಪಡಿಸಿ (_b)

en: Check for and repair unbalanced transactions and orphan splits in this account and its subaccounts
kn: ಈ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿನ ಮತ್ತು ಅದರ ಉಪಖಾತೆಗಳಲ್ಲಿನ ಅಸಮತೋಲನ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಹಾಗು ಆರ್ಫನ್ ವಿಭಜನೆಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿ ಹಾಗು ಅದನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಿ

en: Check & Repair A_ll
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಹಾಗು ಸರಿಪಡಿಸಿ (_l)

en: Check for and repair unbalanced transactions and orphan splits in all accounts
kn: ಎಲ್ಲಾ ಖಾತೆಗಳಲ್ಲಿನ ಅಸಮತೋಲನ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಹಾಗು ಆರ್ಫನ್ ವಿಭಜನೆಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿ ಹಾಗು ಅದನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಿ

en: Edit _Account
kn: ಖಾತೆಯನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ (_A)

en: Automatically clear individual transactions, given a cleared amount
kn: ಚುಕ್ತಬೇಕಿರುವ ಮೊತ್ತವನ್ನು ನೀಡಲಾಗಿದ್ದರೆ, ಪ್ರತ್ಯೇಕ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಚುಕ್ತವಾಗುವಂತೆ ಮಾಡಿ

en: Delete selected account
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಖಾತೆಯನ್ನು ಅಳಿಸು

en: Sort _Order
kn: ವಿಂಗಡಣಾ ಕ್ರಮ (_O)

en: _Standard
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ (_S)

en: _Quantity
kn: ಪ್ರಮಾಣ (_Q)

en: _Enter
kn: ದಾಖಲಿಸಿ (_E)

en: Record the current entry
kn: ಈಗಿನ ನಮೂದನೆಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ

en: Cancel the current entry
kn: ಈಗಿನ ನಮೂದನೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: Delete the current entry
kn: ಈಗಿನ ನಮೂದನೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: _Blank
kn: ಖಾಲಿ ಮಾಡಿ (_B)

en: Dup_licate Entry
kn: ನಮೂದನೆಯನ್ನು ನಕಲಿಸಿ (_l)

en: Make a copy of the current entry
kn: ಈಗಿನ ನಮೂದನೆಯ ಒಂದು ನಕಲನ್ನು ಮಾಡಿ

en: Move Entry _Up
kn: ನಮೂದನ್ನು ಮೇಲಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು (_U)

en: Move the current entry one row upwards
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ನಮೂದನ್ನು ಒಂದು ಸಾಲು ಮೇಲಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಿ

en: Move Entry Do_wn
kn: ನಮೂದನ್ನು ಕೆಳಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು (_w)

en: Move the current entry one row downwards
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ನಮೂದನ್ನು ಒಂದು ಸಾಲು ಕೆಳಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಿ

en: E_dit Customer
kn: ಗ್ರಾಹಕನನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು (_d)

en: Edit the selected customer
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Create a new customer
kn: ಒಬ್ಬ ಹೊಸ ಗ್ರಾಹಕನನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: E_dit Vendor
kn: ಮಾರಾಟಗಾರನನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು (_d)

en: Edit the selected vendor
kn: ಆಯ್ದ ಖಾತೆಯನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Create a new vendor
kn: ಹೊಸ ಮಾರಾಟಗಾರನನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: E_dit Employee
kn: ಉದ್ಯೋಗಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು (_d)

en: Edit the selected employee
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಉದ್ಯೋಗಿಯನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Create a new employee
kn: ಹೊಸ ಉದ್ಯೋಗಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Show customer report
kn: ಗ್ರಾಹಕನ ವರದಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show customer aging overview for all customers
kn: ಎಲ್ಲಾ ಗ್ರಾಹಕರಿಗಾಗಿ ಗ್ರಾಹಕ ಏಜಿಂಗ್ ವರದಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show vendor report
kn: ಮಾರಾಟಗಾರನ ವರದಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show vendor aging overview for all vendors
kn: ಎಲ್ಲಾ ಮಾರಾಟಗಾರರಿಗಾಗಿ ಮಾರಾಟಗಾರ ಏಜಿಂಗ್ ವರದಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show employee report
kn: ಉದ್ಯೋಗಿಯ ವರದಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Create a new invoice
kn: ಒಂದು ಹೊಸ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create a new bill
kn: ಹೊಸ ಬಿಲ್‌ ಅನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create a new voucher
kn: ಹೊಸ ವೋಚರ್‌ ಅನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Assign as payment…
kn: ಪಾವತಿಯಾಗಿ ನಿಗದಿಪಡಿಸು…

en: Assign the selected transaction as payment
kn: ಆಯ್ದ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪಾವತಿಯಾಗಿ ನಿಯೋಜಿಸು

note: Translators: This is a menu item in the View menu
en: _Basic Ledger
kn: ಮೂಲಭೂತ ಖಾತೆಪುಸ್ತಕ (_B)

en: Show transactions on one or two lines
kn: ಒಂದು ಅಥವ ಎರಡು ಸಾಲುಗಳಲ್ಲಿ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

note: Translators: This is a menu item in the View menu
en: _Auto-Split Ledger
kn: ಸ್ವಯಂ-ವಿಭಜನಾ ಖಾತೆಪುಸ್ತಕ (_A)

en: Show transactions on one or two lines and expand the current transaction
kn: ಒಂದು ಅಥವ ಎರಡು ಸಾಲುಗಳಲ್ಲಿ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು ಹಾಗು ಪ್ರಸ್ತುತ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಿ

en: Show expanded transactions with all splits
kn: ಎಲ್ಲಾ ವಿಭಜನೆಗಳೊಂದಿಗೆ ವಿಸ್ತರಿಸಲಾದ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: _Void Transaction
kn: ಅನೂರ್ಜಿತ ವ್ಯವಹಾರ (_V)

en: _Unvoid Transaction
kn: ಊರ್ಜಿತ ವ್ಯವಹಾರ (_U)

en: Add _Reversing Transaction
kn: ಹಿಂತೆಗೆದುಕೊಂಡ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ (_R)

en: S_plit Transaction
kn: ವ್ಯವಹಾರದ ವಿಭಜನೆ (_p)

en: Show all splits in the current transaction
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ವ್ಯವಹಾರದ ಎಲ್ಲಾ ವಿಭಜನೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Edit E_xchange Rate
kn: ವಿನಿಮಯ ದರವನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ (_x)

en: Edit the exchange rate for the current transaction
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ವಿನಿಮಯದರವನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Create a Scheduled Transaction with the current transaction as a template
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಮಾದರಿಯಾಗಿ ಇರಿಸಿಕೊಂಡು ಒಂದು ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Account Report
kn: ಖಾತೆಯ ವರದಿ

en: Open a register report for this Account
kn: ಈ ಖಾತೆಗಾಗಿ ರಿಜಿಸ್ಟರ್ ವರದಿಯನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Account Report - Single Transaction
kn: ಖಾತೆಯ ವರದಿ - ಒಂದು ವ್ಯವಹಾರ

en: Open a register report for the selected Transaction
kn: ಆಯ್ದ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ರಿಜಿಸ್ಟರ್ ವರದಿಯನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: _Print Report…
kn: ವರದಿ ಮುದ್ರಿಸಿ (_P)…

en: Print the current report
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಿ

en: _Report Options
kn: ವರದಿ ಆಯ್ಕೆಗಳು (_R)

en: Edit report style sheets
kn: ವರದಿಯ ಶೈಲಿ ಹಾಳೆಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Export as P_DF…
kn: P_DF ಆಗಿ ರಫ್ತುಮಾಡು…

en: Export the current report as a PDF document
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಒಂದು PDF ಆಗಿ ರಫ್ತು ಮಾಡು

en: Export HTML-formatted report to file
kn: ಎಚ್‌ಟಿಎಮ್‌ಎಲ್-ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿದ ವರದಿಯನ್ನು ಕಡತಕ್ಕೆ ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Back
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ

en: Move back one step in the history
kn: ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಚಲಿಸಿ

en: Forward
kn: ಮುಂದಕ್ಕೆ

en: Move forward one step in the history
kn: ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ಮುಂದೆ ಚಲಿಸಿ

en: Reload
kn: ಪುನಃ ತುಂಬಿಸು

en: Reload the current page
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪುಟವನ್ನು ಮರಳಿ ತುಂಬಿಸಿ

en: Stop
kn: ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en: Cancel outstanding HTML requests
kn: ಬಾಕಿ ಇರುವ ಎಚ್‌ಟಿಎಮ್‌ಎಲ್ ಮನವಿಗಳನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: Export _Report
kn: ವರದಿಯನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಿ (_R)

en: Create a new scheduled transaction
kn: ಹೊಸ ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Edit the selected scheduled transaction
kn: ಆಯ್ದ ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Delete the selected scheduled transaction
kn: ಆಯ್ದ ಅನುಸೂಚಿತ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Import _QIF…
kn: QIF ಆಮದು ಮಾಡಿ(_QIF)…

en: Import a Quicken QIF file
kn: ಒಂದು ಕ್ವಿಕನ್ QIF ಕಡತವನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: St_yle Sheets
kn: ಶೈಲಿಹಾಳೆಗಳು (_y)

en: _Reconcile
kn: ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಿ (_R)

en: _Reconcile Information…
kn: ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡುವ ಮಾಹಿತಿ (_R)…

en: _Finish
kn: ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ (_F)

en: _Postpone
kn: ಮುಂದೂಡಿ (_P)

en: _Open Account
kn: ಖಾತೆಯನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ (_O)

en: _Reconcile Selection
kn: ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡು (_R)

en: _Unreconcile Selection
kn: ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡದಿರು (_R)

en: Add a new balancing entry to the account
kn: ಖಾತೆಗೆ ಹೊಸ ಸಮತೋಲಿತ ನಮೂದನೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Edit the current transaction
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Reconcile the selected transactions
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡಿ

en: Unreconcile the selected transactions
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡದಿರಿ

en: Delete the selected transaction
kn: ಆಯ್ದ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Open the account
kn: ಖಾತೆಯನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Finish the reconciliation of this account
kn: ಈ ಖಾತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ

en: Postpone the reconciliation of this account
kn: ಈ ಖಾತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಮುಂದೂಡಿ

en: Cancel the reconciliation of this account
kn: ಈ ಖಾತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಕೆ ಮಾಡುವುದನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: Illegal variable in expression.
kn: ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಶನ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಮ್ಮತವಲ್ಲದ ಚರಮೌಲ್ಯ.

en: Unbalanced parenthesis
kn: ಸಮತೋಲನವಿಲ್ಲದ ಪ್ರಕ್ಷೇಪ ಚಿಹ್ನೆ

en: Stack overflow
kn: ಸಂಗ್ರಹ ಮಿತಿಮೀರಿಕೆ

en: Stack underflow
kn: ಸಂಗ್ರಹ ಕೊರತೆ

en: Undefined character
kn: ವಿವರಿಸದೆ ಇರುವ ಚಿಹ್ನೆ

en: Not a variable
kn: ಒಂದು ಚರಮೌಲ್ಯ ಅಲ್ಲ

en: Not a defined function
kn: ವಿವರಿಸಲಾದ ಕ್ರಿಯೆಯಾಗಿಲ್ಲ

en: Out of memory
kn: ಸ್ಮೃತಿ ತೀರಿದೆ

en: Numeric error
kn: ಅಂಕೀಯ ದೋಷ

en: Opening Balances
kn: ಆರಂಭ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ಗಳು

en: Deposit
kn: ಠೇವಣಿ

en: Receive
kn: ಸ್ವೀಕರಿಸಿ

en: Withdrawal
kn: ಹಿಂಪಡೆಯುವಿಕೆ

en: Spend
kn: ವ್ಯಯಿಸು

en: The separator character "%s" is used in one or more account names.
    
    This will result in unexpected behaviour. Either change the account names or choose another separator character.
    
    Below you will find the list of invalid account names:
    %s
kn: ವಿಭಜಕ ಚಿಹ್ನೆ "%s" ಅನ್ನು ಒಂದು ಅಥವ ಹೆಚ್ಚಿನ ಖಾತೆಗಳ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗಿದೆ.
    
    ಇದು ಒಂದು ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ವರ್ತನೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ. ಒಂದೊ ಖಾತೆಯ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ ಅಥವ ಇನ್ನೊಂದು ವಿಭಜಕ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ.
    
    ಅಸಿಂಧುವಾದ ಖಾತೆಯ ಹೆಸರುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಈ ಕೆಳಗೆ ನೀಡಲಾಗಿದೆ:
    %s

en: Credit Card
kn: ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್

en: Stock
kn: ಸ್ಟಾಕ್

en: Mutual Fund
kn: ಮ್ಯುಚುವಲ್‌ ಫಂಡ್‌

en: A/Receivable
kn: ಎ/ಸ್ವೀಕರಿಸಬಹುದಾದ

en: A/Payable
kn: ಎ/ಪಾವತಿಸಬಹುದಾದ

en: Root
kn: ರೂಟ್

en: Orphaned Gains
kn: ಆರ್ಫನ್ ಮಾಡಲಾದ ಗಳಿಕೆಗಳು

en: Realized Gain/Loss
kn: ನಗದುಗೊಳಿಸಲಾದ ಗಳಿಕೆ/ನಷ್ಟ

en: Realized Gains or Losses from Commodity or Trading Accounts that haven't been recorded elsewhere.
kn: ಬೇರೆ ಎಲ್ಲೂ ದಾಖಲಿಸದ ಸರಕು (ಕಮೋಡಿಟಿ) ಅಥವ ವ್ಯಾಪಾರ (ಟ್ರೇಡಿಂಗ್) ಖಾತೆಗಳಿಂದಾದ ನಗದುಗೊಳಿಸಲಾದ ಗಳಿಕೆಗಳು ಅಥವ ನಷ್ಟಗಳು.

en: This Dataset contains features not supported by this version of GnuCash. You must use a newer version of GnuCash in order to support the following features:
kn: ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ನ ಈ ಆವೃತ್ತಿಯಿಂದ ಬೆಂಬಲಿಸಲಾಗದೆ ಇರುವ ಸೌಲಭ್ಯಗಳು ಈ ಡೇಟಾಸೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಇವೆ. ಈ ಕೆಳಗಿನ ಸೌಲಭ್ಯಗಳಿಗೆ ಬೆಂಬಲ ಬೇಕಿದ್ದರೆ ನೀವು ಗ್ನುಕ್ಯಾಶ್‌ನ ಒಂದು ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಬಳಸಬೇಕು.

en: Extra to Charge Card
kn: ಕಾರ್ಡಿಗೆ ವಿಧಿಸಬೇಕಿರುವ ಶುಲ್ಕ

en: Generated from an invoice. Try unposting the invoice.
kn: ಒಂದು ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಉತ್ಪಾದಿಸಲಾಗಿದೆ. ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅನ್‌ಪೋಸ್ಟ್‌ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en:  (posted)
kn:  (ಪೋಸ್ಟ್ ಆಗಿದೆ)

en: One Week Ago
kn: ಒಂದು ವಾರದ ಹಿಂದೆ

en: One Week Ago.
kn: ಒಂದು ವಾರದ ಹಿಂದೆ.

en: One Week Ahead
kn: ಒಂದು ವಾರ ಮುಂದೆ

en: One Week Ahead.
kn: ಒಂದು ವಾರ ಮುಂದೆ.

en: One Month Ago
kn: ಒಂದು ತಿಂಗಳ ಹಿಂದೆ

en: One Month Ago.
kn: ಒಂದು ತಿಂಗಳ ಹಿಂದೆ.

en: One Month Ahead
kn: ಒಂದು ತಿಂಗಳು ಮುಂದೆ

en: One Month Ahead.
kn: ಒಂದು ತಿಂಗಳು ಮುಂದೆ.

en: Three Months Ago
kn: ಆರು ತಿಂಗಳುಗಳ ಹಿಂದೆ

en: Three Months Ago.
kn: ಮೂರು ತಿಂಗಳುಗಳ ಹಿಂದೆ.

en: Three Months Ahead
kn: ಮೂರು ತಿಂಗಳುಗಳು ಮುಂದೆ

en: Three Months Ahead.
kn: ಮೂರು ತಿಂಗಳುಗಳು ಮುಂದೆ.

en: Six Months Ago
kn: ಒಂದು ತಿಂಗಳುಗಳ ಹಿಂದೆ

en: Six Months Ago.
kn: ಆರು ತಿಂಗಳುಗಳ ಹಿಂದೆ.

en: Six Months Ahead
kn: ಆರು ತಿಂಗಳುಗಳು ಮುಂದೆ

en: Six Months Ahead.
kn: ಆರು ತಿಂಗಳುಗಳು ಮುಂದೆ.

en: One Year Ago
kn: ಒಂದು ವರ್ಷದ ಹಿಂದೆ

en: One Year Ago.
kn: ಒಂದು ವರ್ಷದ ಹಿಂದೆ.

en: One Year Ahead
kn: ಒಂದು ವರ್ಷ ಮುಂದೆ

en: One Year Ahead.
kn: ಒಂದು ವರ್ಷ ಮುಂದೆ.

en: Start of next month
kn: ಮುಂದಿನ ತಿಂಗಳ ಆರಂಭ

en: First day of the next month.
kn: ಮುಂದಿನ ತಿಂಗಳ ಮೊದಲ ದಿನ.

en: End of next month
kn: ಮುಂದಿನ ತಿಂಗಳ ಅಂತ್ಯ

en: Last day of next month.
kn: ಮುಂದಿನ ತಿಂಗಳ ಕೊನೆಯ ದಿನ.

en: Start of next quarter
kn: ಮುಂದಿನ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದ ಆರಂಭ

en: First day of the next quarterly accounting period.
kn: ಮುಂದಿನ ತ್ರೈಮಾಸಿಕ ಅಕೌಂಟಿಂಗ್ ಅವಧಿಯ (ಪಿರಿಯಡ್‌) ಮೊದಲ ದಿನ.

en: End of next quarter
kn: ಮುಂದಿನ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದ ಅಂತ್ಯ

en: Last day of next quarterly accounting period.
kn: ಮುಂದಿನ ತ್ರೈಮಾಸಿಕ ಅಕೌಂಟಿಂಗ್ ಅವಧಿಯ (ಪಿರಿಯಡ್‌) ಕೊನೆಯ ದಿನ.

en: Start of next year
kn: ಮುಂದಿನ ವರ್ಷದ ಆರಂಭ

en: First day of the next calendar year.
kn: ಮುಂದಿನ ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್ ವರ್ಷದ ಮೊದಲ ದಿನ.

en: End of next year
kn: ಮುಂದಿನ ವರ್ಷದ ಅಂತ್ಯ

en: Last day of the next calendar year.
kn: ಮುಂದಿನ ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್ ವರ್ಷದ ಕೊನೆಯ ದಿನ.

en: Counters
kn: ಕೌಂಟರುಗಳು

en: Choose the number of days after which transactions will be read-only and cannot be edited anymore. This threshold is marked by a red line in the account register windows. If zero, all transactions can be edited and none are read-only.
kn: ಯಾವ ಸಂಖ್ಯೆಯ ದಿನಗಳ ನಂತರ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಓದಲು-ಮಾತ್ರವಾಗಿದ್ದು ಅದನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂಬುದನ್ನು ಆರಿಸಿ. ಈ ಮಿತಿಯನ್ನು ಖಾತೆ ರಿಜಿಸ್ಟರ್ ಕಿಟಕಿಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣದ ಗೆರೆಯಲ್ಲಿ ಗುರುತುಹಾಕಲಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಸೊನ್ನೆಯಾಗಿದ್ದರೆ, ಎಲ್ಲಾ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಯಾವುದೂ ಸಹ ಓದಲು-ಮಾತ್ರ ಎಂದಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: Check to have split action field used in registers for 'Num' field in place of transaction number; transaction number shown as 'T-Num' on second line of register. Has corresponding effect on business features, reporting and imports/exports.
kn: ವ್ಯವಹಾರದ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಬದಲಿಗೆ 'ಸಂಖ್ಯೆ' ಸ್ಥಳಕ್ಕಾಗಿ ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾದ ವಿಭಜನೆ ಕ್ರಿಯೆಯ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಹೊಂದಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ; ವ್ಯವಹಾರದ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ರಿಜಿಸ್ಟರಿನ ಎರಡನೆಯ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ 'T-Num' ಎಂದು ಗುರುತು ಹಾಕಲಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇದು ಉದ್ಯಮದ ಸೌಲಭ್ಯಗಳು, ವರದಿ ಮಾಡುವಿಕೆ ಮತ್ತು ಆಮದು/ರಫ್ತುಗಳ ಮೇಲೆ ಅನುಗುಣವಾದ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ.

en: Check to have trading accounts used for transactions involving more than one currency or commodity.
kn: ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕರೆನ್ಸಿ ಅಥವ ಸರಕನ್ನು (ಕಮಾಡಿಟಿ) ಹೊಂದಿರುವ ವ್ಯವಹಾರಗಳಿಗಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುವ ಟ್ರೇಡಿಂಗ್ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಲು ಗುರುತುಹಾಕಿ.

en: Budget to be used when none has been otherwise specified.
kn: ಬೇರೆ ಯಾವುದನ್ನೂ ಸಹ ಸೂಚಿಸದೆ ಇದ್ದಾಗ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಮುಂಗಡಪತ್ರ (ಬಜೆಟ್).

en: Customer number
kn: ಗ್ರಾಹಕರ ಸಂಖ್ಯೆ

en: The previous customer number generated. This number will be incremented to generate the next customer number.
kn: ಹಿಂದಿನ ಗ್ರಾಹಕರ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲಾಗಿದೆ. ಮುಂದಿನ ಗ್ರಾಹಕರ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲು ಈ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಅಂಕೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Customer number format
kn: ಗ್ರಾಹಕರ ಸಂಖ್ಯೆ ವಿನ್ಯಾಸ

en: The format string to use for generating customer numbers. This is a printf-style format string.
kn: ಗ್ರಾಹಕರ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುವ ವಿನ್ಯಾಸ ಅಕ್ಷರಪುಂಜ. ಇದು printf-ಶೈಲಿಯ ಅಕ್ಷರಪುಂಜವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Employee number
kn: ಉದ್ಯೋಗಿ ಸಂಖ್ಯೆ

en: The previous employee number generated. This number will be incremented to generate the next employee number.
kn: ಹಿಂದಿನ ಉದ್ಯೋಗಿ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲಾಗಿದೆ. ಮುಂದಿನ ಉದ್ಯೋಗಿ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲು ಈ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಅಂಕೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Employee number format
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ ಸಂಖ್ಯೆ ವಿನ್ಯಾಸ

en: The format string to use for generating employee numbers. This is a printf-style format string.
kn: ಉದ್ಯೋಗಿ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುವ ವಿನ್ಯಾಸ ಅಕ್ಷರಪುಂಜ. ಇದು printf-ಶೈಲಿಯ ಅಕ್ಷರಪುಂಜವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Invoice number
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ ಸಂಖ್ಯೆ

en: The previous invoice number generated. This number will be incremented to generate the next invoice number.
kn: ಹಿಂದಿನ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲಾಗಿದೆ. ಮುಂದಿನ ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲು ಈ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಅಂಕೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Invoice number format
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ ಸಂಖ್ಯೆ ವಿನ್ಯಾಸ

en: The format string to use for generating invoice numbers. This is a printf-style format string.
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲು ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ವಿನ್ಯಾಸ ಪದಪುಂಜ. ಇದು printf-ಶೈಲಿಯ ವಿನ್ಯಾಸವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Bill number
kn: ಬಿಲ್‌ ಸಂಖ್ಯೆ

en: The previous bill number generated. This number will be incremented to generate the next bill number.
kn: ಹಿಂದಿನ ಬಿಲ್ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲಾಗಿದೆ. ಮುಂದಿನ ಬಿಲ್ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲು ಈ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಅಂಕೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Bill number format
kn: ಬಿಲ್‌ ಸಂಖ್ಯೆ ವಿನ್ಯಾಸ

en: The format string to use for generating bill numbers. This is a printf-style format string.
kn: ಬಿಲ್ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುವ ವಿನ್ಯಾಸ ಅಕ್ಷರಪುಂಜ. ಇದು printf-ಶೈಲಿಯ ಅಕ್ಷರಪುಂಜವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Expense voucher number
kn: ಖರ್ಚಿನ ವೋಚರಿನ ಸಂಖ್ಯೆ

en: The previous expense voucher number generated. This number will be incremented to generate the next voucher number.
kn: ಹಿಂದಿನ ವೋಚರ್ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲಾಗಿದೆ. ಮುಂದಿನ ವೋಚರ್ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲು ಈ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಅಂಕೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Expense voucher number format
kn: ಖರ್ಚಿನ ವೋಚರಿನ ಸಂಖ್ಯೆ ವಿನ್ಯಾಸ

en: The format string to use for generating expense voucher numbers. This is a printf-style format string.
kn: ವೋಚರ್ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುವ ವಿನ್ಯಾಸ ಅಕ್ಷರಪುಂಜ. ಇದು printf-ಶೈಲಿಯ ಅಕ್ಷರಪುಂಜವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Job number
kn: ಕೆಲಸದ ಸಂಖ್ಯೆ

en: The previous job number generated. This number will be incremented to generate the next job number.
kn: ಹಿಂದಿನ ಕೆಲಸದ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲಾಗಿದೆ. ಮುಂದಿನ ಕೆಲಸದ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲು ಈ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಅಂಕೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Job number format
kn: ಕೆಲಸದ ಸಂಖ್ಯೆ ವಿನ್ಯಾಸ

en: The format string to use for generating job numbers. This is a printf-style format string.
kn: ಕೆಲಸದ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುವ ವಿನ್ಯಾಸ ಅಕ್ಷರಪುಂಜ. ಇದು printf-ಶೈಲಿಯ ಅಕ್ಷರಪುಂಜವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Order number
kn: ಆರ್ಡರ್ ಸಂಖ್ಯೆ

en: The previous order number generated. This number will be incremented to generate the next order number.
kn: ಹಿಂದಿನ ಆರ್ಡರ್ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲಾಗಿದೆ. ಮುಂದಿನ ಆರ್ಡರ್ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲು ಈ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಅಂಕೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Order number format
kn: ಆರ್ಡರ್ ಸಂಖ್ಯೆ ವಿನ್ಯಾಸ

en: The format string to use for generating order numbers. This is a printf-style format string.
kn: ಆರ್ಡರ್ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುವ ವಿನ್ಯಾಸ ಅಕ್ಷರಪುಂಜ. ಇದು printf-ಶೈಲಿಯ ಅಕ್ಷರಪುಂಜವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Vendor number
kn: ಮಾರಾಟಗಾರರ ಸಂಖ್ಯೆ

en: The previous vendor number generated. This number will be incremented to generate the next vendor number.
kn: ಹಿಂದಿನ ಮಾರಾಟಗಾರರ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲಾಗಿದೆ. ಮುಂದಿನ ಮಾರಾಟಗಾರರ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲು ಈ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಅಂಕೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Vendor number format
kn: ಮಾರಾಟಗಾರ ಸಂಖ್ಯೆಯ ವಿನ್ಯಾಸ

en: The format string to use for generating vendor numbers. This is a printf-style format string.
kn: ಮಾರಾಟಗಾರರ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುವ ವಿನ್ಯಾಸ ಅಕ್ಷರಪುಂಜ. ಇದು printf-ಶೈಲಿಯ ಅಕ್ಷರಪುಂಜವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: The name of your business.
kn: ನಿಮ್ಮ ಉದ್ಯಮದ ಹೆಸರು.

en: The address of your business.
kn: ನಿಮ್ಮ ಉದ್ಯಮದ ವಿಳಾಸ.

en: The contact person to print on invoices.
kn: ಬೆಲೆಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಬೇಕಿರುವ ಸಂಪರ್ಕ ವ್ಯಕ್ತಿ.

en: The fax number of your business.
kn: ನಿಮ್ಮ ಉದ್ಯಮದ ಫ್ಯಾಕ್ಸ್ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: The email address of your business.
kn: ನಿಮ್ಮ ಉದ್ಯಮದ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ.

en: The URL address of your website.
kn: ನಿಮ್ಮ ಜಾಲತಾಣದ URL ವಿಳಾಸ.

en: The ID for your company (eg 'Tax-ID: 00-000000).
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಂಸ್ಥೆಗಾಗಿನ ID (ಉದಾ 'Tax-ID: 00-000000).

en: Default Customer TaxTable
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಗ್ರಾಹಕ ತೆರಿಗೆಕೋಷ್ಟಕ

en: The default tax table to apply to customers.
kn: ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಅನ್ವಯಿಸಬೇಕಿರುವ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ತೆರಿಗೆ ಕೋಷ್ಟಕ.

en: Default Vendor TaxTable
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಮಾರಾಟಗಾರ ತೆರಿಗೆಕೋಷ್ಟಕ

en: The default tax table to apply to vendors.
kn: ಮಾರಾಟಗಾರರಿಗೆ ಅನ್ವಯಿಸಬೇಕಿರುವ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ತೆರಿಗೆ ಕೋಷ್ಟಕ.

en: The default date format used for fancy printed dates.
kn: ಫ್ಯಾನ್ಸಿ ಮುದ್ರಿತ ದಿನಾಂಕಗಳಿಗಾಗಿ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ದಿನಾಂಕದ ಶೈಲಿ.

en: The electronic tax number of your business
kn: ನಿಮ್ಮ ಉದ್ಯಮದ ವಿದ್ಯುನ್ಮಾನ ತೆರಿಗೆ ಸಂಖ್ಯೆ

en:  (closed)
kn:  (ಮುಚ್ಚಲಾಗಿದೆ)

en: Lot Link
kn: ಲಾಟ್‌ ಸಂಪರ್ಕಕೊಂಡಿ

en: Use Trading Accounts
kn: ವ್ಯಾಪಾರದ (ಟ್ರೇಡಿಂಗ್) ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Day Threshold for Read-Only Transactions (red line)
kn: ಓದಲು-ಮಾತ್ರದ ವ್ಯವಹಾರಗಳಿಗಾಗಿ (ಕೆಂಪು ಸಾಲು) ದಿನದ ಮಿತಿ

en: Use Split Action Field for Number
kn: ಸಂಖ್ಯೆಗಾಗಿ ವಿಭಜನೆ ಕ್ರಿಯೆಯ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Budgeting
kn: ಮುಂಗಡಪತ್ರ ತಯಾರಿಸುವಿಕೆ

en: Default Budget
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಮುಂಗಡಪತ್ರ

note: Translators: %s is an already-localized form of the day of the week.
en: last %s
kn: ಕೊನೆಯ %s

note: Translators: %d is the number of Recurrences in the list.
en: Unknown, %d-size list.
kn: ಅಜ್ಞಾತ, %d-ಗಾತ್ರ ಪಟ್ಟಿ.

en: Voided transaction
kn: ಅನೂರ್ಜಿತಗೊಂಡ ವ್ಯವಹಾರ

en: Transaction Voided
kn: ವ್ಯವಹಾರವು ಅನೂರ್ಜಿತಗೊಂಡಿದೆ

note: Translators: This and the following strings appear on the account tab if the Tax Info column is displayed, i.e. if the user wants to record the tax form number and location on that tax form which corresponds to this gnucash account. For the US Income Tax support in gnucash, each tax code that can be
en: Tax-related but has no tax code
kn: ತೆರಿಗೆ-ಸಂಬಂಧಿತ ಆದರೆ ಯಾವುದೆ ತೆರಿಗೆ ಸಂಕೇತ ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: Tax entity type not specified
kn: ತೆರಿಗೆ ಘಟಕದ ಬಗೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Tax type %s: invalid code %s for account type
kn: ತೆರಿಗೆ ಬಗೆ %s: ಖಾತೆಯ ಬಗೆಗಾಗಿ ಅಸಿಂಧುವಾದ ಸಂಕೇತ %s

en: Not tax-related; tax type %s: invalid code %s for account type
kn: ತೆರಿಗೆ-ಸಂಬಂಧಿತವಾಗಿಲ್ಲ; ತೆರಿಗೆ ಬಗೆ %s: ಖಾತೆಯ ಬಗೆಗಾಗಿ ಅಸಿಂಧುವಾದ ಸಂಕೇತ %s

en: Invalid code %s for tax type %s
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಸಂಕೇತ %s, %s ಬಗೆಯ ತೆರಿಗೆಗಾಗಿ

en: Not tax-related; invalid code %s for tax type %s
kn: ತೆರಿಗೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿತವಲ್ಲದ; ಅಸಿಂಧುವಾದ ಸಂಕೇತ %s, %s ಬಗೆಯ ತೆರಿಗೆಗಾಗಿ

en: No form: code %s, tax type %s
kn: ನಮೂನೆ ಇಲ್ಲ: ಸಂಕೇತ %s, ತೆರಿಗೆ ಪ್ರಕಾರ %s

en: Not tax-related; no form: code %s, tax type %s
kn: ತೆರಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿತವಲ್ಲದ; ನಮೂನೆ ಇಲ್ಲ: ಸಂಕೇತ %s, ತೆರಿಗೆ ಪ್ರಕಾರ %s

en: No description: form %s, code %s, tax type %s
kn: ವಿವರಣೆ ಇಲ್ಲ: ನಮೂನೆ %s, ಸಂಕೇತ %s, ತೆರಿಗೆ ಪ್ರಕಾರ %s

en: Not tax-related; no description: form %s, code %s, tax type %s
kn: ತೆರಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿತವಲ್ಲದ; ವಿವರಣೆ ಇಲ್ಲ: ನಮೂನೆ %s, ಸಂಕೇತ %s, ತೆರಿಗೆ ಪ್ರಕಾರ %s

en: Not tax-related; %s%s: %s (code %s, tax type %s)
kn: ತೆರಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿತವಲ್ಲದ; %s%s: %s (ಸಂಕೇತ %s, ತೆರಿಗೆ ಬಗೆ %s)

en: (Tax-related subaccounts: %d)
kn: (ತೆರಿಗೆ-ಸಂಬಂಧಿಸಿ ಉಪಖಾತೆಗಳು: %d)

en: No help available.
kn: ಯಾವುದೆ ನೆರವು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ.
