midori - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Midori
ta: மிடோரி

en: Web Browser
ta: இணைய உலாவி

en: Midori Web Browser
ta: மிடோரி இணைய உலாவி

en: Browse the Web
ta: இணையத்தில் உலாவுக

en: New Tab
ta: புதிய தாவல்

en: New Window
ta: புதிய சாளரம்

en: New Private Browsing Window
ta: புதிய தனியார் உலாவுதல் சாளரம்

en: Midori Private Browsing
ta: Midori தனியார் உலாவுதல்

en: Private Browsing
ta: தனியார் உலாவுதல்

en: Open a new private browsing window
ta: புதிய தனியார் உலாவுதல் சாளரத்தை திற

en: Snapshot saved to: %s
ta: நொடிப்பு %s-ல் சேமிக்கப்பட்டது

en: Run ADDRESS as a web application
ta: முகவரியை ஒரு வலை பயன்பாடு என இயக்கவும்

en: ADDRESS
ta: முகவரி

en: Use FOLDER as configuration folder
ta: கட்டமைப்பு கோப்புறையை உறை பயன்படுத்தவும்

en: FOLDER
ta: அடைவு

en: Display program version
ta: நிரல் பதிப்பை காட்டு

en: Addresses
ta: முகவரிகள்

en: An unknown error occured
ta: தெரியாத பிழை நிகழ்ந்தது

en: _Bookmarks
ta: புத்தகக்குறிகள் (_B)

en: _Extensions
ta: விரிவாக்கங்கள் (_E)

note: i18n: Browsing history, visited web pages, closed tabs
en: _History
ta: _வரலாறு

en: New _Tab
ta: புதிய தத்தல் (_T)

en: New _Window
ta: புதிய சாளரம்

en: New _Folder
ta: புதிய அடைவு

en: File not found.
ta: கோப்பை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.
