midori - en to te translation catalogue (7 entries)

en: Midori
te: మిడొరి

en: Web Browser
te: వెబ్ విహారిణి

en: Midori Web Browser
te: మిడొరి వెబ్ విహారిణి

en: Browse the Web
te: వెబ్ లో విహరించు

en: Internet;WWW;Explorer
te: అంతర్జాలం;WWW;గాలించునది

en: New Tab
te: కొత్త టాబ్

en: New Window
te: కొత్త విండో
