midori - en to tl translation catalogue (126 entries)

en: Web Browser
tl: Pang-browse ng Web

en: Browse the Web
tl: Buksan ang Web

en: New Tab
tl: Bagong Tab

en: New Window
tl: Bagong Window

en: New Private Browsing Window
tl: Bagong Pribadong Pambrowse na Window

en: Midori Private Browsing
tl: Pribadong Pangbbrowse sa Midori

en: Private Browsing
tl: Pribadong pamamasyal

en: Open a new private browsing window
tl: Magbukas ng bagong pribadong pambrowse na window

en: Snapshot saved to: %s
tl: Ang snapshot ay nakasave sa:%s

en: Use FOLDER as configuration folder
tl: Gamitin ang FOLDER bilang iyong configuration folder

en: Private browsing, no changes are saved
tl: Pribadong pagbubukas ng Web, walang pagbabago ang nakatala.

en: Portable mode, all runtime files are stored in one place
tl: Portable Mode, ang lahat ng runtime files ay nakalagay sa iisang lalagyan.

en: Show a diagnostic dialog
tl: Ilabas ang diagnostic dialog

en: Run within gdb and save a backtrace on crash
tl: Tumatakbo sa gdb at naka-save ang backtrace ng crash

en: Run the specified filename as javascript
tl: Patakbuhin ang natukoy na file bilang javascript

en: Take a snapshot of the specified URI
tl: Kumuha ng snapshot ng nasabing URI

en: Execute the specified command
tl: I-execute ang nasabing command

en: Display program version
tl: I-display ang bersyon ng programa

en: Block URIs according to regular expression PATTERN
tl: I-block ang URI ayon sa regular na expression PATTERN

note: i18n: CLI: Close tabs, clear private data, open starting page
en: Reset Midori after SECONDS seconds of inactivity
tl: I-reset o patakbuhin muli ang Midori pagkatapos ng SECONDS segundo ng di pagkakagamit

en: SECONDS
tl: SEGUNDO

en: Error: "gdb" can't be found
tl: Error: hindi makita ang "gdb"

en: Please report comments, suggestions and bugs to:
tl: Paki-report ang mga komento, suhestyon at mga bugs sa:

en: Check for new versions at:
tl: Tignan ang mga bagong bersyon sa:

en: An unknown error occured
tl: isang hindi-malamang pagkakamali ang nangyari

en: _Bookmarks
tl: Bookmarks

en: Add Boo_kmark
tl: Maglagay ng Bookmark

en: _Extensions
tl: Mga _Extension

note: i18n: Browsing history, visited web pages, closed tabs
en: _History
tl: Mga nakatalang paggamit ng Web

en: _Userscripts
tl: Mga _Userscript

en: User_styles
tl: Mga User_style

en: New _Tab
tl: Bagong _Tab

en: _Transfers
tl: Mga Pag-_Transfer

en: Netscape p_lugins
tl: P_lugins mg Netscape

en: _Closed Tabs
tl: Mga Naisarang Tabs

en: New _Window
tl: Bagong _Window

en: New _Folder
tl: Bagong _Folder

en: [Addresses]
tl: [Mga Address}

en: File not found.
tl: Hindi mahanap ang File

en: Malformed document.
tl: May-sirang dokumento

en: Unrecognized bookmark format.
tl: Hindi matukoy ang bookmark format.

en: Go forward to the next page
tl: Pumunta sa sumunod na pahina

note: i18n: Visit the following logical page, ie. in a forum or blog
en: Go to the next sub-page
tl: Pumunta sa susunod na sub-page

en: Web Search…
tl: Maghanap sa Web...

en: Reload the current page
tl: I-load muli ang kasalukuyang pahina

en: Stop loading the current page
tl: Itigil ang pagloload ng kasalukuyang pahina

en: Unexpected action '%s'.
tl: Hindi inaasahang aksyon '%s'

en: %s (Private Browsing)
tl: %s (Pribadong Paggamit ng Web)

en: Bookmarks
tl: Mga Pananda

en: New Folder
tl: Bagong Folder

en: Edit Folder
tl: I_edit ang Polder

en: New Bookmark
tl: Bagong pananda

en: Edit Bookmark
tl: Ayusin ang Pananda

en: Type a name for this bookmark, and choose where to keep it.
tl: I-type ang pangalan ng pananda, at piliin kung saan ito ilalagay.

en: Type a name for this folder, and choose where to keep it.
tl: I-type ang pangalan ng folder na ito, at piliin kung saan ito ilalagay.

en: Show in Bookmarks _Bar
tl: Ipakita sa Bookmarks_Bar

en: Add to _Speed Dial
tl: Idagdag sa _Speed Dial

en: Save file as
tl: Isave ang file bilang

en: Save associated _resources
tl: I-save ang mga magkakasamang mga resources.

en: A new window has been opened
tl: May nabuksang bagong window

en: A new tab has been opened
tl: May nabuksang bagong tab

en: Save file
tl: I-save ang file

en: Reload page without caching
tl: I-reload ang page ng walang cache.

en: Open file
tl: Buksan ang file

en: To use the above URI open a news aggregator. There is usually a menu or button "New Subscription", "New News Feed" or similar.
    Alternatively go to Preferences, Applications in Midori, and select a News Aggregator. Next time you click the news feed icon, it will be added automatically.
tl: Para gamitin ang URI na nasabi, magbukas ng isang news aggregator. Merong pagpipilian o buton na "New Subscription, "New News Feed" o kahit anong pareho dito. Pwede ring pumunta sa Preferences, Applications in Midori, at piliin ang News Aggregator. Sasusunod na pipindutin mo ang news feed icon, malalagay na ito agad.

en: New feed
tl: Bagong feed

en: Add a new bookmark
tl: Maglagay ng bagong pananda.

en: Empty
tl: Walang laman

en: Toggle text cursor navigation
tl: `

en: Pressing F7 toggles Caret Browsing. When active, a text cursor appears in all websites.
tl: Ang pagpindot ng F7 ay pagsisimula sa Caret Browsing. Kapag nakabukas, isang text cursor ang makikita sa lahat ng websites.

en: _Enable Caret Browsing
tl: Paganahin ang Caret Browsing.

en: Open all in _Tabs
tl: Buksan lahat sa mga _Tabs

en: Open in New _Window
tl: Buksan sa Bagong _Window

en: _Application:
tl: _Aplikasyon:

en: Import from XBEL or HTML file
tl: I-import ang file mula sa XBEL o HTML file.

en: Import from a file
tl: Mag-import mula sa file

en: Netscape Bookmarks
tl: Bookmarks sa Netscape

en: A lightweight web browser.
tl: Isang magaan na web browser.

en: Open a new window
tl: Magbukas ng bagong window

en: Open a new tab
tl: Magbukas ng bagongtab

en: New P_rivate Browsing Window
tl: Magbukas ng _Pribadong Bagong Window

en: Open a file
tl: Magbukas ng file

en: _Save Page As…
tl: I-_save ang Pahina Bilang...

en: Save to a file
tl: I-save sa isang file

en: Add to Speed _dial
tl: Idagdag sa Speed _dial

en: _Close Tab
tl: Isara ang _Tab

en: Close the current tab
tl: Isara ang kasalukuyang tab

en: C_lose Window
tl: Isara ang Window

en: Print the current page
tl: Iprint ang kasalukuyang pahina

en: Send Page Link Via Email
tl: Ipadala ang Link sa Pahina gamit ang Email

en: Close a_ll Windows
tl: Isara L_ahat ng mga Window

en: _Edit
tl: I-_edit

note: i18n: Right-click on Location, Open an URL from the clipboard
en: Paste and p_roceed
tl: Idikit ang mag_patuloy

en: _Find…
tl: Maghanap...

en: Find _Next
tl: Hanapin ang Kasu_nod

en: Find _Previous
tl: Hanapin _Pabalik

en: _Toolbars
tl: Mga _Toolbar

en: Increase the zoom level
tl: Taasan ang lebel ng pagzoom

en: View So_urce
tl: Ipakita ang So_urce

en: View _DOM Source
tl: Ipakita ang _DOM Source

en: Ca_ret Browsing
tl: Pag-bbrowse gamit ang Caret

en: Toggle fullscreen view
tl: Buksan o patayin ang view na pang buong screen

en: Scroll _Left
tl: Mag-iscroll paka_liwa

en: Scroll _Down
tl: Mag-iscroll Pababa

en: Scroll _Up
tl: Mag-iscroll Pataas

en: Scroll _Right
tl: Mag-iscroll Pakanan

en: _Go
tl: Puntahan

en: Go back to the previous page
tl: Bumalik sa nakaraang pahina

en: Next or Forward
tl: Susunod o Abante

en: Empty Trash
tl: Linising lubos ang Basurahan

en: Add a new _folder
tl: Magdagdag ng bagon polder

en: _Clear Private Data…
tl: Linisin ang Pribadong Datos...

en: _Next Tab
tl: Susunod na Tab

en: Focus _Current Tab
tl: Mag-pokus sa Kasalukuyang Tab

en: Open last _session
tl: Buksan ang huling _sesyon

en: _Help
tl: _Tulong

en: _Frequent Questions
tl: Madalas na mga Tanong

en: _Report a Problem…
tl: Magsumbong ng Problema...

en: Open a particular location
tl: Magbukas ng partikular na lokasyon

en: _Tabs
tl: Mga _Tabs

en: Transfer completed
tl: Tapos na ang pag-transfer

en: Transfer Manager
tl: Tagapamahala ng mga Transfer

en: View downloaded files
tl: Ipakita ang mga nadownload na mga file

en: Enabled
tl: Pinagana

en: Disabled
tl: Hindi pinagana

en: File incomplete - broken download?
tl: Di-kumpleto ang file, nasira ang download?
